ufakick

ตารางบอล 24 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
19:30
เรดิง
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
19:00
ลูตัน ทาวน์
ฟูลัม
21:30
เบิร์นลีย์
เบรนท์ฟอร์ด
21:30
เลสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:00
ลิเวอร์พูล
เอฟเวอร์ตัน
03:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
18:15
อาแจกซ์
ทเวนเต้
20:30
วีวีวี เวนโล
อูเทรชท์
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เฟเยนูร์ด
22:45
อัลค์มาร์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
18:15
De Graafschap
Roda JC Kerkrade
02:00
Jong Utrecht

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
ฮอฟเฟ่นไฮม์
00:00
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
19:00
อองเช่ร์
ดิฌง
21:00
สตราส์บูร์ก
เม็ตซ์
21:00
น็องต์
แร็งส์
21:00
แบรสต์
นีมส์
21:00
ลอริยองต์
แรนส์
23:00
ลีลล์
แซงต์ เอเตียน
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
18:30
โบโลญญ่า
เจนัว
21:00
กายารี่
เวโรน่า
21:00
นาโปลี
ลาซิโอ
00:00
ซัสเซาโล่
ปาร์มา
02:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
20:00
เกรนาดา
เอลเช่
22:15
บาร์เซโลน่า
เซลต้า บีโก้
00:30
เออิบาร์
แอตเลติโก มาดริด
03:00
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก 2

นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

เซนิต
14:00
Pakhtakor
BATE
14:00
Isloch
Fakel
16:00
Rad Beograd
Rubin Kazan'
16:00
Sochi
Kolding IF
17:30
Horsens
Jammerbugt
18:00
Vendsyssel
Silkeborg
19:00
Vejle
Midtjylland
19:00
AaB
JIPPO
19:00
MP
Szombathelyi Haladás
19:00
Szolnoki MÁV
Vorskla
19:30
KF Ballkani
เซนิต
20:00
Shakhtyor
Neftekhimik
20:00
Proleter Novi Sad
Jaro
20:30
SJK Akatemia
Rukh Vynnyky
20:30
Kyzyl-Zhar
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Makedonija
Kolos Kovalivka
21:00
Voždovac
Khimki
21:00
Celje
Katowice
21:00
Goczałkowice Zdrój
Olimpik Donetsk
22:30
Spartak Subotica
Rostov
22:30
Östersunds FK
Mariehamn
23:00
PIF
Zlatibor Čajetina
06:00
Radnicki Sombor

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
London Bees W
Lewes W
20:00
Sheffield Utd W
Millwall W
21:00
Blackburn Rovers W

462 England - Wsl 1 Women

Arsenal W
19:00
West Ham W
Manchester United W
19:00
Birmingham W
Brighton W
21:00
Manchester City W
Bristol City W
21:00
Chelsea W
Tottenham W
21:30
Everton W

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:30
Holstein Kiel
Sandhausen
19:30
Bochum
St. Pauli
19:30
Jahn Regensburg
นูเรมเบิร์ก
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
Meppen
Saarbrücken
20:00
VfB Lübeck
Uerdingen
21:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
20:00
St. Pauli II
Holstein Kiel II
20:00
Phönix Lübeck
LSK Hansa
20:00
Drochtersen / Assel
Altona 93
20:00
Weiche Flensburg
Teutonia Hamburg
20:00
Heider SV
HSC Hannover
20:00
Havelse
Borussia Hildesheim
20:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
19:30
Chemie Leipzig
Lichtenberg
19:30
Energie Cottbus
ZFC Meuselwitz
19:30
FSV Optik Rathenow
Viktoria Berlin
19:30
Chemnitzer FC
Auerbach
19:30
Bischofswerdaer FV
Germania Halberstadt
19:30
Luckenwalde
Babelsberg
19:30
Carl Zeiss Jena
Union Fürstenwalde
19:30
BAK '07
Lokomotive Leipzig
19:30
Hertha BSC II
Tennis Borussia
19:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
20:00
Teutonia WS
Stuttgart II
20:00
Ulm
TuS RW Koblenz
20:00
Kickers Offenbach
Homburg
20:00
Balingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Hastedt
Brinkumer SV
20:00
Geestemünde
Vatan Sport
21:00
Borgfeld
Union Bremen
21:00
BTS Neustadt
SFL Bremerhaven
21:30
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Meiendorfer SV
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Bramfelder SV
Buchholz
20:00
TSV Sasel
Union Tornesch
21:00
Niendorfer TSV

11 โอเบอร์ลีกา

1. FC M'gladbach
20:15
Cronenberger SC
Schwarz-Weiß Essen
20:15
Schonnebeck
Kray
20:15
Union Nettetal
Monheim
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Meerbusch
21:00
SF Niederwenigern
Germania Ratingen
21:00
SC Velbert
TVD Velbert
21:00
Sterkrade-Nord
FC Bocholt
21:30
Hilden
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
FSV Duisburg
Teutonia St.Tönis
21:30
SF Baumberg

2454 Albania - Superliga

Kukësi
19:45
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
19:45
Apolonia Fier
Vllaznia Shkodër
22:45
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rheindorf Altach
20:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Wattens

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Sebail
18:00
Zaqatala

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
เกงค์
Zulte-Waregem
22:00
Beerschot-Wilrijk
Standard Liège
00:15
Sporting Charleroi
OH Leuven
02:45
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
22:00
RFC Seraing
Lommel United
02:00
RWDM

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:05
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Anorthosis
Nea Salamis
23:30
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Morphou
19:30
Omonia Aradippou
Ayia Napa
19:30
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
20:00
Teplice
Jablonec
20:00
Příbram
Viktoria Plzeň
22:00
Pardubice
Sparta Praha
00:30
Mladá Boleslav

125 Greece - Super League

Atromitos
20:00
โอลิมเปียกอส
Panaitolikos
22:15
Lamia
PAS Giannina
22:15
Volos NFC
PAOK
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
19:30
MTK
Paksi SE
21:45
Diósgyőr
Honvéd
00:00
Zalaegerszegi TE

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Yehuda
00:00
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

เลชเช่
21:00
เอ็มโปลี
Cremonese
03:00
สปาล

2756 Malta - Premier League

Mosta
20:00
Birkirkara
Hamrun Spartans
00:00
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
17:00
Marsaxlokk
St. Andrews
20:00
Qrendi
Zebbug Rangers
21:00
Fgura United
San Gwann
00:00
Vittoriosa Stars
Qormi
01:00
Pietà Hotspurs

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Moreirense
00:30
Portimonense
Famalicão
03:15
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:15
Estoril
ชาเวช
21:00
Arouca

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
23:00
CSM Iaşi
Botoşani
01:00
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - League Cup

Livingston
23:00
St. Mirren

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
20:00
Sabadell
UD Logroñés
22:00
เรอัล โอเบียโด้
Castellón
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
พัลมาส
02:30
เลกาเนส

62 Switzerland - Super League

Luzern
22:00
ลูกาโน
Servette
22:00
St. Gallen
Vaduz
22:00
ยังบอยส์
St. Gallen
22:00
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
17:30
Antalyaspor
Yeni Malatyaspor
20:00
กาลาตาซาราย
Denizlispor
20:00
Fatih Karagümrük
Gazişehir Gaziantep
23:00
Hatayspor
เบซิคตัส
23:00
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Boluspor
Tuzlaspor
17:30
Akhisar Belediyespor
Giresunspor
20:00
Balıkesirspor
Samsunspor
23:00
Altay

44 Argentina - Torneo Federal B

Juventud Alianza
03:10
Trinidad San Juan
Defensores de Boca
03:10
Atlético Peñaflor
Atlético Posadas
03:10
Guaraní A. Franco
Atlético Paraná
03:10
Sportivo Urquiza
Malvinas Federal
03:10
Libertad Concordia
Atlético Cuyaya
03:10
Talleres de Perico
Atlético El Carmen
03:10
AH Zapla
Juventud Antoniana
03:10
Gimnasia y Tiro
Villa San Antoni
03:10
La Merced Salta
โรม่า
03:10
Unidos Lisandro Olmos
Ciudad de Bolívar
03:10
Liniers Bahía Blanca
La Amistad
03:10
Puerto Moreno
Alianza Cutral Có
03:10
Cruz del Sur
Jorge Newbery CR
03:10
Huracán de Comodoro
San Lorenzo Alem
03:15
Andino
General Paz Juniors
03:30
Racing Córdoba
Sportivo Villa Quebrada
03:30
Defensores Potrero Funes
Independiente Chivilcoy
03:30
Defensores Glew
Bella Vista
03:30
Racing Olavarría
Vélez de San Ramón
04:00
Americo Tesorieri
Unión Oncativo
04:00
Argentino Peñarol
Jorge Newbery VM
04:00
Alianza Futbolística
Quiroga
04:00
Deportiva Bowen
FADEP
04:00
San Martín Mendoza
Deportivo El Galpón
04:00
Deportivo YPF
Defensores de Salto
04:00
Juventud Pergamino
Atlético Carcarañ
05:00
ADIUR
Ben Hur
05:30
9 de Julio Rafaela

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
04:20
Quilmes
Estudiantes Caseros
06:25
Atlanta

5 Brazil - Serie A

Vasco da Gama
07:00
Atlético Mineiro
Athletico PR
02:00
ฟลาเมงโก
Ceará
02:00
Palmeiras
Internacional
02:00
Grêmio
Sport Recife
04:15
Bahia
Atlético GO
04:15
Fortaleza
Santos
04:15
Goiás
Fluminense
06:30
Botafogo

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
02:00
Náutico
Ponte Preta
04:15
CRB

80 Chile - Primera Division

La Serena
03:00
Curicó Unido
Universidad Chile
05:15
Deportes Iquique

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
20:30
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
04:00
Rionegro Águilas
Santa Fe
04:00
Deportes Tolima
Jaguares de Córdoba
06:05
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
05:00
Real Santander

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
San Carlos
Grecia
03:00
Pérez Zeledón
ADR Jicaral
04:00
Herediano
Cartaginés
06:00
Limón

35008 El Salvador - Primera Division

FAS
04:00
Alianza
Águila
04:30
Jocoro

458 Mexico - Liga MX

Atlas
08:00
Tigres UANL
Toluca
01:00
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
06:00
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
08:00
Managua
Juventus Managua
08:00
Jalapa
Real Madriz
08:00
Walter Ferreti
Chinandega
04:00
Diriangén

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:30
Golden Arrows
Chippa United
20:30
Black Leopards
Tshakhuma
20:30
SuperSport United

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Progresso
Recreativo do Libolo
21:00
Cubango
Interclube
21:30
Académica do Lobito
Wiliete
22:00
Petro de Luanda

886 Egypt - Premier League

ENPPI
19:30
National Bank of Egypt
El Gounah
19:30
Wadi Degla

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Liberty Professionals
Medeama
22:00
Inter Allies
Ebusua Dwarfs
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Bechem United
Eleven Wonders
22:00
King Faisal
Asante Kotoko
01:00
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Western Stima
Kariobangi Sharks
19:00
Leopards
Homeboyz
19:00
Bidco United

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:00
Tihad Casablanca
Racing de Casablanca
21:00
UTS Rabat
Khouribga
23:15
Widad Témara

200 Senegal - Ligue 1

CNEPS Excellence
23:00
Gorée

56518 Sudan - Sudan Premier League

Alamal Atbara
21:45
Hilal El-Fasher
Hay Al Arab
21:45
Al Hilal Kadougli
Al Hilal Port Sudan
00:30
Al Shorta

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Azam
06:00
Mbeya City
JKT Tanzania
06:00
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
17:30
Sant Julià
Atlètic Club d'Escaldes
17:30
Penya Encarnada
Carroi
22:30
Engordany
Inter Club d'Escaldes
22:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
17:00
Ordino
Jenlai
20:30
Engordany II

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
19:55
Al Quadisiya
Al Fateh
21:55
Al Raed
Al Ittihad
22:40
Al Nassr
Al Ittifaq
00:10
Al Ahli Jeddah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
19:30
Al-Kawkab
Al Shoalah
19:30
Al Bukayriyah
Al Hazm
19:45
Hajer
Al Adalh
21:55
Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
Rejiche
Slimane
20:00
Club Africain

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
16:00
Muktijoddha SKC
Sheikh Russel
16:30
Mohammedan Dhaka
Saif
19:00
Abahani Chittagong

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Cougars
02:00
Dandy Town Hornets
St. George's Colts
02:00
North Village Rams
Somerset Trojans
02:00
Devonshire Colts
Southampton Rangers
02:00
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
14:00
Tai Chung

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
18:30
Hyderabad
Bengaluru
21:00
Odisha FC

153732 India - I-League

TRAU
15:30
Chennai City
Aizawl
17:30
Arrows
Minerva Punjab
20:30
Mohammedan

2817 New Zealand - Premiership

Hamilton Wanderers
08:00
Hawke's Bay United
Eastern Suburbs
10:00
Auckland City
Team Wellington
10:00
Wellington Phoenix Res

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Viettel
Than Quang Ninh
18:00
Da Nang
Ho Chi Minh City
19:15
Hong Linh Ha Tinh

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
ADO '20
Hollandia
20:00
Blauw Geel '38
Gemert
20:00
Groene Ster
DEM
20:00
Westlandia
JOS Watergraafsmeer
20:00
UNA
OFC Oostzaan
20:30
HV & CV Quick
HSC '21
20:30
USV Hercules
OSS '20
20:30
Dongen
EVV
20:30
GVV Unitas

99474 World - African Nations Championship

บูร์กินาฟาโซ
02:00
แคเมอรูน
ซิมบับเว
02:00
มาลี

556 Belgium - Division 3: ACFF

Hamoir
20:30
Stockay-Warfusée
Jette
20:30
Verlaine
Waremme
20:30
La Louvière
Ganshoren
20:30
Acren
Warnant
20:30
RES Durbuy
US Givry
20:30
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

Voorwaarts Zwevezele
20:30
Sparta Petegem
Olsa Brakel
21:00
Merelbeke
Toekomst Menen
21:00
Oudenaarde
Gullegem
21:00
Ninove
Westhoek
21:00
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Pepingen-Halle
20:30
Bocholt
Spouwen-Mopertingen
20:30
Lyra-Lierse Berlaar
Olympia Wijgmaal
20:30
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
20:30
Svelta Melsele
Avanti
20:30
VW Hamme
Lochristi
20:30
Eppegem
Voorde Appelterre
20:30
Oostkamp
Wolvertem Merchtem
20:30
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:30
Weerstand Koersel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:30
PAC Buzet
Entité Manageoise
20:30
Union Namur
SG-Tertre-Hautrage
20:30
Gosselies Sports
Stockel
20:30
Jeunesse Tamines
Ostiches
21:00
Binche
Schaerbeek-Evere
21:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Raeren-Eynatten
20:30
Huy
Wanze / Bas-Oha
20:30
Richelle United
Stade Disonais
20:30
Sprimont-Comblain
Gouvy
20:30
Rochefort
Marloie Sport
21:00
Aywaille
Jodoigne
21:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Brabant

Saint-Josse
20:30
NSeth Berchem
Stade Everois
20:30
Union Lasne-Ohain
Grez-Doiceau
20:30
Walhain
Nivellois
20:30
Kosova Schaerbeek
Linden
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Sporting Kampenhout
20:30
Veltem
Borght-Humbeek
20:30
Liedekerke
Wambeek
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Bruxelles
21:00
BX Brussels
Sportive Brainoise
21:00
Ixelles
Léopold
21:00
Etterbeek
Genappe
21:00
Football Club Schaerbeek
Bertem-Leefdaal
21:00
SC Aarschot
Melsbroek
21:00
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Montignies
21:00
Snef-Tyber
Excelsior Biévène
21:00
Ransart
Le Roeulx
21:00
Solre-sur-Sambre
Hornu
21:00
Houdeng
Gilly
21:00
Péruwelz
Antoing
21:00
Soignies Sports
Morlanwelz
21:00
Molenbaix
Belœil
21:00
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:30
Aubange
Florenville
21:00
RAC Saint-Mard
Ethe Belmont
21:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
21:00
Nismes
Condruzien
21:00
Spy
Grand-Leez
21:00
Malonne
Loyers
21:00
Biesme
Beauraing
21:00
Andennais
US Dinantaise
21:00
Ciney
ES de la Molignée
21:00
Flavion-Morialmé
Meux II
21:00
Fernelmont-Hemptinne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

SK Denderhoutem
20:30
Ardennen
Excelsior Mariakerke
20:30
Elene-Grotenberge
Jong Zulte
20:30
Munkzwalm
Grembergen
20:30
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:30
Meulebeke
Lauwe
20:30
Dadizele
Wielsbeke
20:30
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
21:00
RC Lauwe
Blankenberge
21:00
Sparta Heestert
Sassport Boezinge
21:00
SC Zonnebeke

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
19:30
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
16:15
Jiskra Domažlice

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:30
Paron
Sochaux II
20:30
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
20:30
Orleans II
C' Chartres II
20:30
Chateauroux II
J3 Amilly
21:00
Montlouis

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:30
Lille II
US Chantilly
20:30
Croix Football IC
Vimy
20:30
Valenciennes II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Doxa Neo Sidirochori
20:00
Apollon Paralimniou
Antheias-Aristinou
20:00
Nestos Chrisoupolis
Aris Avato
20:00
Aetos Orfani
Pandramaikos
20:00
Anagennisi Thalassias
Didymoteicho
20:00
Ampelokipon Drama
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Iraklis Ampelokipon
Evosmou
20:00
Orfeas Xanthi
Ethnikos Sochos
20:00
Elpida Sapes

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ipato
20:00
Fokikos
Atalanti
20:00
Iraklis Psachna
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Thiseas Agria
Nea Artaki
20:00
Amvrysseas
Diagoras Stefanovik
20:00
Opountios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Anagennisi Karditsas
20:00
Atromitos Palamas
Dias Diou
20:00
Kozani
Elassona
20:00
Aetos Makrychoriou
Fikis
20:00
Makedonikos Foufas
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Ermis Amyntaio
Iraklis Larissa
20:00
Oikonomos
Karitsa
20:00
Sellana

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Edessaikos
20:00
PAO Koufalion
PAOK Alexandreia
20:00
Niki Agkathia
Anagennisi Giannitsa
20:00
Anagennisi Plagia
Thermaikos Thermis
20:00
Makedonikos Neapolis
Nea Kallikrateia
20:00
M. Alexandros Trikala
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Ethnikos Giannitsa
Thyella Sarakinoi
20:00
Aetos Varvaras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Anagennisi Artas
20:00
M. Alexandros Kastorias
Panagriniakos
20:00
Tilikratis
Agios Matthaios
20:00
Thyella Monastirakiou
Asteras Kalirachis
20:00
Lefkimmi
Preveza
20:00
Amvrakikos Loutrou
Missolonghi
20:00
Acheron Kanalaki
Thyella Katsikas
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Foinikas N. Epidavrou
20:00
Nafplio 2017
Kifisia
20:00
Aris Skalas
Koronida Koiladas
20:00
Agios Ierotheos
Ermis Meligous
20:00
Ermionidas-Ermis
Pangytheatikos
20:00
Atromitos Chiliomodi
Panarkadikos
20:00
PAO Rouf

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Patria
18:30
Carrarese
Giana Erminio
21:00
Lecco
Pergolettese
21:00
Lucchese
Grosseto
21:00
Piacenza
Alessandria
21:00
Pistoiese
Pontedera
23:00
Olbia
Pro Sesto
23:30
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Modena
18:30
Gubbio
Legnago Salus
20:30
Vis Pesaro
Mantova
21:00
Fermana
Fano
21:00
Perugia
Südtirol
21:00
Ravenna
Matelica Calcio
21:00
Triestina
Sambenedettese
21:00
Carpi
Cesena
23:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
18:30
Teramo
Vibonese
21:00
Cavese
Viterbese Castrense
21:00
Ternana
Bari 1908
21:00
Virtus Francavilla
Turris
23:30
Avellino
Bisceglie
23:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
20:30
Bra
Caronnese
20:30
Lavagnese
Città di Varese
20:30
Saluzzo
Folgore Caratese
20:30
Legnano
Derthona
20:30
Borgosesia
PDHAE
20:30
Castellanzese
Sestri Levante
20:30
Gozzano
Fossano
21:00
Sanremo
Pro Imperia
21:00
Arconatese
Vado
21:00
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Real Calepina
Desenzano Calvina
20:30
Seregno
Cavenago Fanfulla
20:30
Vis Nova Giussano
Scanzorosciate
20:30
Crema
Sona
20:30
Pontisola
Adrense
20:30
Breno
Villa d'Almè
20:30
Nibionnoggiono
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Caldiero Terme
20:30
Mestre
Campodarsego
20:30
Trento Calcio 1921
Cartigliano
20:30
Union Feltre
Chions
20:30
Belluno
Cjarlins Muzane
20:30
Este
Delta Calcio Rovigo
20:30
Ambrosiana
Luparense
20:30
Union ArzignanoChiampo
Manzanese
20:30
Montebelluna
Virtus Bolzano
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Sasso Marconi Zola
Bagnolese
20:30
Rimini
Corticella
20:30
Lentigione
Fiorenzuola
20:30
Real Forte Querceta
Forlì
20:30
Pro Livorno
Marignanese
20:30
Prato
Progresso
20:30
Correggese
Sammaurese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Seravezza
20:30
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Sporting Trestina
Cannara
20:30
Montespaccato
Grassina
20:30
Lornano Badesse
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Montevarchi Calcio
Pianese
20:30
Scandicci
Sangiovannese
20:30
Gavorrano
Robur Siena
20:30
Trastevere
Sinalunghese
20:30
Foligno
Tiferno Lerchi
20:30
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Atletico
Castelfidardo Calcio
20:30
FC Rieti
Castelnuovo Vomano
20:30
Recanatese
Matese
20:30
Porto Sant'Elpidio
Montegiorgio
20:30
Pineto
San Nicolò
20:30
Tolentino
Vastese
20:30
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
20:30
Muravera
Nola 1925
20:30
SSC Giugliano
Lanusei
20:30
Cassino
Nuova Monterosi
20:30
Afragolese
Nocerina
20:30
Arzachena
Insieme Formia
20:30
Savoia
Team Nuova Florida
20:30
Gladiator
Sassari Torres
20:30
Latte Dolce
Vis Artena
20:30
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Sorrento
Casarano
20:30
Picerno
Città di Fasano
20:30
Lavello
Fidelis Andria
20:30
Team Altamura
Gravina
20:30
Audace Cerignola
Nardò
20:30
Francavilla
Puteolana Internapoli
20:30
Portici
Aversa Normanna
20:30
US Bitonto
Taranto
20:30
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Gelbison
Dattilo
20:30
Cittanovese
FC Messina
20:30
Licata
Paternò
20:30
Acireale
Santa Maria Cilento
20:30
Marina di Ragusa
Rende
20:30
ACR Messina
Roccella
20:30
Rotonda
San Luca
20:30
Biancavilla
Troina
20:30
Città Di Sant’Agata

20 Portugal - 2. Division: Group A

Pedras Salgadas
22:00
Aguia FC Vimioso
Merelinense
22:00
Cerveira
Mirandela
22:00
Montalegre
Sporting Braga II
22:00
Vilaverdense
Vidago
22:00
Bragança

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
22:00
AR São Martinho
Tirsense
22:00
Pevidem
Mondinense
22:00
Felgueiras 1932
Rio Ave II
22:00
Desportivo Aves
Vitória Guimarães II
22:00
Brito
Berço
22:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

Leca
18:00
Paredes
Pedras Rubras
22:00
Trofense
Câmara de Lobos
23:00
Marítimo II
União Madeira
23:00
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitania FC Lourosa
18:00
Anadia
Castro Daire
22:00
Canelas 2010
Espinho
22:00
Valadares Gaia
São João Ver
22:00
Lusitano FCV
Vila Cortez
22:00
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
22:00
Mortágua
Alcains
22:00
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pêro Pinheiro
18:00
Sacavenense
União Santarém
18:00
Lourinhanense
Alverca
22:00
Loures
Torreense
22:00
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fontinhas
18:00
Belenenses II
Oriental Lisboa
22:00
Fabril Barreiro
Real
22:00
Rabo Peixe
Praiense
22:00
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
22:00
Armacenenses
Moncarapachense
22:00
Aljustrelense
Olhanense
22:00
Amora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Coruxo
18:00
Salamanca CF UDS
Real Oviedo II
18:00
Covadonga
Lealtad
18:00
Marino de Luanco
Unionistas de Salamanca
22:00
Pontevedra
Guijuelo
23:00
Zamora
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:00
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ebro
18:00
CD Calahorra
Haro
18:00
Ejea
Tudelano
18:00
Osasuna II
Racing Santander
23:00
Athletic Club II
Real Unión
23:00
Leioa
Barakaldo
23:00
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Badalona
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Espanyol II
18:00
FC Andorra
Peña Deportiva
18:00
Valencia II
Atzeneta
18:00
Hércules
Alcoyano
18:00
Orihuela
La Nucia
18:00
UD Ibiza
Levante II
22:00
Villarreal II
Barcelona II
00:30
Olot
Cornellà
01:00
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:30
Granada II
Algeciras
18:00
Recreativo Huelva
Sanluqueño
18:00
Las Palmas II
El Ejido
18:00
Lorca Deportiva
Tamaraceite
19:00
Linense
Cadiz II
21:45
San Fernando CD
คอร์โดบา
23:00
Yeclano
Linares Deportivo
23:00
UCAM Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
Silva
Viveiro
18:00
Polvorín
Rápido Bouzas
18:00
Estradense
Arenteiro
22:15
Choco
As Pontes
22:30
Villalbés
Fisterra
22:30
Somozas
Barco
22:30
UD Ourense
Pontellas
22:30
Alondras
Ourense CF
22:30
Arosa
Ribadumia
22:45
Atios
Agrupación Estudiantil
23:00
Paiosaco

32 Spain - Tercera - Group 2

Vallobín
18:00
Llanera
Lenense
18:00
Gijon Industrial
Real Avilés
18:00
Mosconia
Valdesoto
18:00
Siero
Llanes
18:00
Colunga
Condal
18:00
Urraca
Ceares
18:30
Navarro
Praviano
22:15
Caudal
Tuilla
22:15
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

Cayon
22:00
Ribamontan al Mar
Barquereño
23:00
Samano
Textil Escudo
23:00
Racing Santander II
Selaya
23:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Gernika
Aurrera de Ondarroa
17:30
Beasain
Ariznabarra
18:00
Anaitasuna FT
CD Vitoria
22:00
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
Igualada
Montañesa
18:00
San Cristobal
Pobla Mafumet
18:00
Santfeliuenc
Horta
18:00
Peralada
Cerdanyola del Vallès
18:00
Granollers
Valls
22:30
Castelldefels
Sants
22:45
Sant Andreu
Vilassar Mar
00:00
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Alzira
Intercity
17:30
Elche II
Villarreal III
18:00
Saguntino
Torrent
00:00
Vilamarxant
Crevillente
00:00
Villajoyosa
Eldense
01:00
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

San Fernando de Henares
17:30
Complutense
El Álamo
17:30
Móstoles CF
Carabanchel
17:30
Real Aranjuez
Pozuelo Alarcón
18:00
Moratalaz
Móstoles
18:00
Atlético de Pinto
Rayo Vallecano II
19:45
Alcobendas Sport
RSD Alcalá
22:00
Santa Ana
Flat Earth
23:00
Torrejón
Trival Valderas
00:00
Parla
Unión Adarve
01:00
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
18:00
La Granja
UD Santa Marta
22:00
Cultural Leonesa II
Numancia II
22:00
Cultural Cebrereña
Burgos Promesas
22:00
Real Ávila
Atlético Tordesillas
22:15
Peñaranda
Bembibre
22:30
La Bañeza
Cristo Atlético
23:00
Becerril Campos
Gimnástica Segoviana
23:00
Beroil Bupolsa
Arandina
23:00
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Polideportivo Almería
18:00
Atlético Porcuna
Loja
18:00
Huétor Vega
Union Estepona
18:00
El Palo
At. Malagueño
18:00
Antequera
Alhaurino
18:15
Alhaurín
Huétor Tájar
23:00
Torreperogil
Vélez
23:00
Juventud Torremolinos
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Real Jaén
Almería II
23:30
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 10

Los Barrios
18:00
Arcos
Antoniano
18:00
Ceuta
Gerena
18:00
Castilleja
La Palma
18:00
Sevilla III
Utrera
18:00
Coria CF
Conil
23:00
Xerez
Lucena
23:00
San Roque de Lepe
Puente Genil
23:30
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
Santanyi
PE Sant Jordi
18:00
Mallorca II
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Andratx
Platges de Calvià
18:30
San Rafael
Binissalem
18:30
Formentera

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Santa Úrsula
Atlético Paso
19:00
Tenerife II
Atlético Tacoronte
19:00
Buzanada
Atletico Victoria
19:00
Ibarra
Guía
19:00
La Cuadra
Gran Tarajal
19:00
Panadería Pulido

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
17:30
Mazarrón FC
La Union Atletico
17:30
Racing Murcia
Huércal-Overa
17:30
CAP Ciudad de Murcia
EDMF Churra
17:30
Águilas CF
Plus Ultra
18:00
UCAM Murcia II
Olímpico Totana
18:00
Real Murcia II
Cartagena FC
22:15
Deportiva Minera
Bullense
22:30
El Palmar
Atlético Pulpileño
23:00
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
18:00
Extremadura UD II
Fuente Cantos
18:00
Diocesano
Miajadas
18:00
RCP Valverdeno
Campanario
18:15
Montijo
Valdivia
22:30
CD Coria
Lobón
22:30
Aceuchal
Llerenense
22:30
Cacereño

32 Spain - Tercera - Group 15

Burladés
18:00
Beti Onak
Peña Sport
22:00
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Tedeón
Villegas
18:00
Comillas
Varea
18:00
Alfaro
Náxara
18:00
Alberite
Racing Rioja
18:00
Pradejon
Oyonesa
22:00
Agoncillo
Arnedo
22:30
Anguiano
CDFC La Calzada
22:30
Vianés
River Ebro
22:30
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
CDJ Tamarite
Sabiñánigo
17:45
Robres
Belchite 97
18:00
Teruel
Binéfar
18:00
Cariñena
Calamocha
21:45
Épila
Atletico Monzon
22:00
Huesca II
Barbastro
22:00
Almudévar
Borja
22:00
Villanueva CF
Brea
22:00
Sariñena
Fraga
22:30
Valdefierro
Utebo
22:30
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

Manzanares
18:00
La Solana
Calvo Sotelo
18:00
Almansa
Manzanares
18:00
La Roda
Azuqueca
18:00
Madridejos
Huracán Balazote
22:00
Ciudad Real
Torrijos
22:00
Pedroñeras
Quintanar del Rey
22:30
Almagro Spain
Marchamalo
22:30
Illescas
Guadalajara
23:00
Toledo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
12:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
14:10
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:40
เพิร์ธ กลอรี

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
06:00
Atletico-MG U20

5 Brazil - Copa Verde

Santos AP
02:00
Gama
Luverdense
03:00
Brasiliense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
06:00
Heegan

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
21:00
Thes Sport
URSL Visé
21:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:30
Cagliari U19
Genoa U19
18:30
Fiorentina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Royal AM
18:00
Pretoria Callies
Bizana Pondo Chiefs
19:00
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Ifeanyi Uba
Abia Warriors
22:00
MFM
Enugu Rangers
22:00
Lobi Stars
Akwa Starlets
22:00
Sunshine Stars
Warri Wolves
22:00
Nasarawa United

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
20:15
Médine
Inter Nouakchott
23:30
Garde Nationale

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
16:15
Deportivo de La Coruña W
Rayo Vallecano W
17:00
Espanyol W
Atletico Madrid W
19:00
Sevilla W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano W
18:30
Fiorentina W
Juventus W
20:30
Verona W
Florentia W
20:30
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
23:00
América W

98 Australia - W-League

Canberra United W
12:05
Sydney W
Canberra United W
12:05
Melbourne Victory W
Canberra United W
12:05
Perth Glory W
Perth Glory W
17:05
Melbourne City W
Perth Glory W
17:05
Brisbane Roar W

32 Spain - Segunda Division Women

Balears W
17:00
Huesca W
Zamora Amigos Duero W
17:30
Atlético Madrid III W
Getafe W
17:30
Salamanca W
Valladares W
17:45
Mos W
Sárdoma W
18:00
Umia W
Terrassa W
18:00
Riudoms W
Sant Gabriel W
18:00
Pardinyes W
Zaragoza II W
18:00
Levante Las Planas W
Girona W
18:00
Europa W
Badajoz W
18:00
Santa Teresa II W
Samper W
18:00
Tres Cantos W
Puerto del Carmen W
18:00
Achamán W
Lorca W
18:00
Mislata W
Ciudad de Murcia W
18:00
Marítim W
San Miguel W
18:30
Hispalis W
La Rambla W
18:30
Cáceres II W
Madrid III W
18:30
DNS de Belen W
Añorga W
22:30
San Ignacio W
Pallejà W
22:30
Vic Riuprimer W
Deportivo La Coruña II W
23:30
Viajes Interrías W

32 Spain - Spain Youth League

Patacona U19
17:00
Roda U19
Racing Ferrol U19
18:00
Val Miñor U19
Ural U19
18:00
Calasanz U19
Lugo U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Sporting Gijón U19
18:00
Marina Sport U19
Oyonesa U19
18:00
Mutilvera U19
AD San Juan U19
18:00
Tudelano U19
Txantrea U19
18:00
Osasuna U19
UD Logroñés U19
18:00
Pamplona U19
Leioa U19
18:00
Aurrerá Vitoria U19
Penya Arrabal U19
18:00
San Francisco U19
Real Murcia U19
18:00
Lorca CFB U19
Kelme U19
18:00
UCAM Murcia U19
Alzira U19
18:00
Levante U19
Eibar U19
18:30
Real Sociedad U19
Calavera U19
18:30
Córdoba U19
Cultural Leonesa U19
19:00
Burgos CF U19
Leganés U19
19:00
Real Valladolid U19
Sevilla U19
19:00
Nervión U19
Santutxu U19
19:30
Arenas Getxo U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Antiguoko U19
Europa U19
22:00
Atlético Villacarlos U19
Real Zaragoza U19
22:00
Jàbac i Terrassa U19
Alcorcón U19
22:00
Santa Marta U19
Getafe U19
22:00
Atlético Pinto U19
Albacete U19
22:00
Talavera U19
Almería U19
22:00
San Félix U19
Santa Fe U19
22:00
Málaga U19
Rayo Vallecano U19
22:15
La Cruz U19
Dos Hermanas SA U19
22:30
Maracena U19
Mallorca U19
23:00
Espanyol U19
Cádiz U19
00:00
Real Betis U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
20:00
Panionios
Ano Meras
20:00
Charavgiakos
Fostiras
20:00
Aittitos Spata
Moschato
20:00
Marko
Ilioupoli
20:00
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Panelefsiniakos
20:00
Aias Salamina
Pyliou
20:00
Aetos Loutron
Akratitos
20:00
Thyella Diastavroseos
Mikrasiatiki
20:00
Pythagoras Karlovasi
Aiolikos
20:00
Asteras Varis
Keratsini
20:00
Karavas

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Cognac
Tartas-St Yaguen
20:30
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Agde
20:30
Rodez II
Fabrègues
20:30
Alberes Argelès
Toulouse II
20:30
Montpellier II
Stade Beaucairois
21:00
Balma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:30
Furiani-Agliani
Villefranche SJB
20:30
Cannet Rocheville

2507 Gambia - GFA League

Fortune
23:00
Tallinding United
Wallidan
23:00
Waa Banjul Football

80 Chile - Segunda División

Iberia
04:00
San Antonio Unido
Fernández Vial
04:00
Colina
General Velásquez
04:00
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

Bydgoszcz
18:30
Polonia Środa Wlkp.
Bayer Leverkusen W
20:00
Werder Bremen W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
00:15
College Cosmo

49477 ไทยลีก 3

Army
15:30
Inter Bangkok
Welfare Royal Air Force
15:30
Siam
Grakcu Sai Mai United
15:30
Samut Prakan
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Sa Kaeo City
Kamphaeng Phet
15:30
Lamphun Warrior
Sakon Nakhon
15:30
Ubon Ratchathani
Yasothon
15:30
Khonkaen Mordindang
Samut Songkhram
15:30
Hua Hin City
Kanchanaburi
15:30
Kanjanapat Group
Bang Pa-in
15:30
IPE Samut Sakhon
Chiangrai Lanna
16:00
Nan
Phitsanulok
16:00
See Kwae
Surin Sugar
16:00
Mahasarakham United
Jalor City
16:00
Satun United
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Patong City
Marines Eureka
17:00
Kabin United
Chanthaburi
17:00
ACDC
Nonthaburi
18:00
Muangnont
Trang
18:00
Nara United
Cha Choeng Sao
18:30
Rayong United