ufakick

ตารางบอล 19 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
01:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เลสเตอร์ ซิตี้
03:15
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
01:00
บอร์มัธ
เรดิง
01:00
โคเวนทรี ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:00
สวอนซีซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
สโตกซิตี
วัตฟอร์ด
02:45
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ฮัลล์ซิตี
00:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
จิลลิ่งแฮม
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
โรชเดล
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พอร์ตสมัท
02:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
02:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Harrogate Town
01:30
Exeter City
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
Stevenage
มอร์แคมป์
02:00
Walsall
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 เอฟเอคัพ

เซาแธมป์ตัน
03:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
เลเวอร์คูเซ่น
02:30
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์
02:30
โวล์ฟสบวร์ก

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
01:00
เลบันเต้
เรอัล บายาโดลิด
01:00
เอลเช่
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:30
เซบีย่า

99474 World - Friendly International

Dominican Republic
04:00
เปอร์โตริโก

99474 World - Club Friendlies

Lechia Gdańsk
07:00
Warta Poznań
Cherno More
07:00
Neftohimik
OFK Pirin
17:00
Marek
Senica
18:00
Blansko
Górnik Zabrze
18:00
Trenčín
Lechia Gdańsk
18:30
Olimpia Grudziądz
Ružomberok
19:00
Banska Bystrica
Wisła Płock
19:00
Motor Lublin
AGF
19:00
Midtjylland
Desna
19:00
Dinaz Vyshhorod
Akhmat Grozny
21:00
Arbëria
Zorya
21:00
Vojvodina
Olimpija
21:00
Podbeskidzie
Chayka
21:30
Krylya Sovetov
Śląsk Wrocław
22:30
Olimpik Donetsk
Lafnitz
23:00
Allerheiligen
Leobendorf
23:00
Retz
Horsens
00:00
Middelfart

462 England - National League

Dagenham & Redbridge
02:00
Stockport County
Eastleigh
02:00
King's Lynn Town
Wealdstone
02:45
Dover Athletic
Solihull Moors
02:45
Weymouth
Yeovil Town
02:45
Notts County
Boreham Wood
02:45
Barnet

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Guiseley
02:45
Kidderminster Harriers
York City
02:45
Gateshead
Chorley
02:45
Kettering Town
Darlington
02:45
Hereford
Curzon Ashton
02:45
Southport
Bradford Park Avenue
02:45
Chester

462 England - Fa Trophy

Halifax Town
02:00
Southport
Aldershot Town
02:00
Solihull Moors
Boreham Wood
02:00
Torquay United
Kettering Town
02:45
Leamington
Stamford
02:45
Hereford
Bromley
02:45
Woking

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
20:00
Swansea City U23
Barnsley U23
21:00
Nottingham U23
Queens Park Rangers U23
21:00
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
02:45
Bowers & Pitsea
Worthing
02:45
Bishop's Stortford
Lewes
02:45
Carshalton Athletic
Merstham
02:45
Margate

38 Netherlands - KNVB Beker

MVV Maastricht
22:30
Excelsior
วิเทสส์
00:45
เอดีโอ เดน ฮาก
FC Volendam
03:00
พีเอสวี

11 Germany - 3. Liga

Verl
01:00
Zwickau
Türkgücü-Ataspor
01:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
01:00
Astoria Walldorf
Aalen
01:00
Pirmasens
Bayern Alzenau
01:00
Stuttgart II
Hoffenheim II
01:00
Homburg

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
00:45
Waasland-Beveren
Anderlecht
03:00
Sporting Charleroi

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Gorica
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Rijeka

245 Czech Republic - Czech Cup

เอสเค สลาเวีย ปราก
21:30
Dukla Praha

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Le Havre
22:00
Paris
วาล็องเซียนส์
00:00
Chambly
Dunkerque
00:00
อาเมียงส์
Pau
00:00
Rodez
Châteauroux
00:00
Ajaccio
Auxerre
03:00
Troyes

251 Italy - Serie B

Vicenza
01:00
คิเอโว่

251 โกปปาอีตาเลีย

โรม่า
03:15
Spezia

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
02:45
Portadown
Crusaders
02:45
Linfield
Dungannon Swifts
02:45
Carrick Rangers
Larne
02:45
Warrenpoint Town

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

สปอร์ติงลิสบอน
02:45
ปอร์โต้

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:00
UTA Arad
Viitorul
01:00
FCSB

1161 Scotland - League One

Partick Thistle
02:30
Clyde

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Göztepe
20:00
Gençlerbirliği
แทร็บซอนสปอร์
23:00
คอนยาสปอร์

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
02:45
Newtown
Cefn Druids
02:45
Bala Town

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
02:00
América Mineiro
Avaí
05:15
Juventude
CRB
05:15
Figueirense
Botafogo SP
05:15
CSA
Confiança
05:15
Sampaio Corrêa

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
20:30
Deportes Iquique
Huachipato
03:00
Unión Española
Universidad Católica
05:15
เอฟเวอร์ตัน

458 Mexico - Liga MX

León
10:00
Pachuca

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
03:15
Sud América

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
22:00
Tshakhuma
Mamelodi Sundowns
22:00
Bloemfontein Celtic

886 Egypt - Premier League

Zamalek
22:00
El Gounah

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
21:45
Al Khartoum
Al Merreikh
00:30
Hilal Obayed
Merreikh El-Fasher
00:30
Hay Al Arab

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
20:30
Al Rayyan
Qatar SC
23:00
Al Duhail
Umm Salal
23:00
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
19:40
Al Ittifaq
Al-Ain
20:00
Al Ittihad
Al Quadisiya
21:50
Al Fateh
Al Shabab
22:10
Al Faisaly
Al Ahli Jeddah
00:10
Abha

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
19:15
Arar
Hajer
19:15
Najran
Al-Kawkab
19:30
Al Ta'ee
Al Bukayriyah
19:40
Al Hazm
Al Sahel
21:45
Al Shoalah
Jeddah
22:40
Al Draih

155043 Bangladesh - Premier League

Bangladesh Police
16:30
Bashundhara Kings
Brothers Union
19:00
Abahani

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
Odisha FC

153732 India - I-League

Minerva Punjab
15:30
Churchill Brothers
TRAU
17:30
Mohammedan
Real Kashmir
20:30
Sudeva

462 England - Vanarama National League South

Bath City
02:45
Havant & Waterlooville
Billericay Town
02:45
Chelmsford City
Dulwich Hamlet
02:45
St Albans City
Slough Town
02:45
Ebbsfleet United
Maidstone United
02:45
Braintree Town
Hemel Hempstead Town
02:45
Oxford City

99474 World - African Nations Championship

แซมเบีย
23:00
แทนซาเนีย
กินี
02:00
นามิเบีย

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
07:10
San Telmo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

99474 World - Friendly International Women

สหรัฐอเมริกา W
07:00
Colombia W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
06:00
Horseed

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Trenčín
19:00
Zlaté Moravce
Spartak Trnava
19:00
Skalica

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fylkir
02:00
Fram
KR
02:00
Fjölnir
Thróttur Reykjavík
02:00
Víkingur Reykjavík
ÍR
03:00
Leiknir Reykjavík

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
08:00
Necaxa W
Tijuana W
10:00
Toluca W

251 Italy - Primavera Cup

Frosinone U19
17:00
Spal U19

32 Spain - Segunda Division Women

Victoria CF W
01:00
Deportivo La Coruña II W

32 Spain - Spain Youth League

Real Sociedad U19
01:00
Athletic Club U19

97374 Jordan - 1st Division

Al Karmal
19:00
Mansheyat
Moghayer Al Sarhan
19:00
Al Yarmouk