ufakick

ตารางบอล 17 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
19:00
เอฟเวอร์ตัน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:15
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
18:15
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
20:30
ทเวนเต้
วีวีวี เวนโล
20:30
ฮีเรนวีน
อาแจกซ์
22:45
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
18:15
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:00
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
แรนส์
ลอริยองต์
21:00
ดิฌง
นีซ
21:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
21:00
Lens
สตราส์บูร์ก
21:00
แซงต์ เอเตียน
ลีลล์
23:00
แร็งส์
โอลิมปิก ลียง
03:00
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
18:30
ฟิออเรนติน่า
Crotone
21:00
Benevento
ซัสเซาโล่
21:00
ปาร์มา
อตาลันต้า
00:00
เจนัว
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

49477 ไทยลีก 2

สมุทรสาคร เอฟซี
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Lommel United
17:00
Mechelen
Vejle
18:00
Aarhus Fremad
Zagłębie Lubin
19:00
Partizan
Gomel
19:00
Belshina
Slaven Koprivnica
20:00
Cibalia
Opatija
20:30
Bačka Palanka
Kriens
21:00
Luzern
Dinamo Moskva
21:00
Lech Poznań
Baltika
21:00
Čukarički
Jagiellonia Białystok
21:00
Radnički Niš
Arsenal Tula
21:00
Bačka Topola
Kolos Kovalivka
21:00
Proleter Novi Sad
Napredak
22:00
Stal Mielec

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
21:00
Durham W
Liverpool W
21:00
Leicester W
London Bees W
21:00
Millwall W
Sheffield Utd W
21:00
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

Manchester City W
19:30
Aston Villa W
Everton W
20:00
Bristol City W
Birmingham W
21:00
Brighton W
Reading W
21:00
Arsenal W
Chelsea W
21:30
Manchester United W
West Ham W
22:00
Tottenham W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
Darmstadt 98
Holstein Kiel
19:30
Karlsruher SC
Jahn Regensburg
19:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
19:00
Waldhof Mannheim
MSV Duisburg
20:00
Meppen

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
21:00
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Werder Bremen III
Komet Arsten
21:00
Vatan Sport
Borgfeld
21:00
Schwachhausen
Hastedt
21:00
OSC Bremerhaven
Habenhauser FV
21:30
SFL Bremerhaven
Leher TS
21:30
Blumenthaler SV

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
Kleve
SC Velbert
21:00
Teutonia St.Tönis
SF Niederwenigern
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Schonnebeck
21:00
FC Bocholt
Cronenberger SC
21:00
Schwarz-Weiß Essen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Velbert
Union Nettetal
21:15
Meerbusch
Sterkrade-Nord
21:15
Monheim
FSV Duisburg
21:30
Germania Ratingen
Hilden
21:30
Kray
Dusseldorf-West
21:30
1. FC M'gladbach

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Sturm Graz

556 Belgium - Pro League

เกนท์
19:30
Antwerp
Cercle Brugge
22:00
Standard Liège
Beerschot-Wilrijk
00:15
คลับ บรูกก์
Sint-Truiden
02:45
OH Leuven

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
อาโปเอล
Apollon
23:30
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
19:30
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
20:00
České Budějovice
Příbram
22:00
Viktoria Plzeň
Baník Ostrava
00:30
Sparta Praha

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
PAS Giannina
Volos NFC
22:15
Lamia
OFI
22:15
PAOK
Aris
00:30
Panathinaikos
AEK Athens
02:30
Atromitos

251 Italy - Serie B

Pescara
21:00
Cremonese
เอ็มโปลี
03:00
Salernitana

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

St. George's
17:00
Swieqi
Pietà Hotspurs
20:00
Pembroke Athleta
Mqabba
21:00
Zebbug Rangers
Naxxar Lions
00:00
Qormi
Vittoriosa Stars
01:00
Marsa

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:00
Moreirense
ซานตาคลารา
00:30
Famalicão
Gil Vicente
03:00
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
18:15
UD Oliveirense
Feirense
18:15
Porto II
Arouca
21:00
Mafra
Varzim
00:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Argeş
19:30
Gaz Metan Mediaş
Sepsi
21:45
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Academica Clinceni
00:00
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 Spain - Copa Del Rey

มาลากา
18:00
เกรนาดา
เอสปันญ่อล
18:00
โอซาซูนา
Navalcarnero
22:00
เออิบาร์
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
เรอัล เบติส
อัลกอร์กอน
00:00
บาเลนเซีย
เตเนริเฟ
00:00
บียาร์เรอัล

62 Switzerland - Super League

Sion
22:00
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Denizlispor
17:30
Hatayspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Rizespor
เบซิคตัส
23:00
กาลาตาซาราย

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
08:10
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Torneo Federal B

Andino
03:10
Vélez de San Ramón
Argentino Peñarol
03:10
General Paz Juniors
Puerto Moreno
03:10
Alianza Cutral Có
San Martín El Bañado
04:00
San Lorenzo Alem
Independiente Neuquén
04:00
La Amistad
Racing Olavarría
04:30
Liniers Bahía Blanca
Sportivo Tirolesa
05:00
Unión Oncativo

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
03:10
Instituto
Atlanta
03:10
San Martín Tucumán
Gimnasia Mendoza
03:10
Ferro Carril Oeste
Deportivo Morón
03:10
Villa Dálmine
Estudiantes Caseros
05:10
Barracas Central
Tigre
05:15
San Martín San Juan
Deportivo Riestra
06:00
Temperley

5 Brazil - Serie A

Vasco da Gama
07:00
Coritiba
Santos
02:00
Botafogo
Athletico PR
02:00
São Paulo
Atlético Mineiro
04:15
Atlético GO
Ceará
06:30
Bragantino
Internacional
06:30
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Oeste
07:00
Confiança
Ponte Preta
02:00
Náutico
Vitória
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
04:00
Brusque
Ituano
04:00
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:00
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

San Marcos
20:00
Ñublense
Puerto Montt
20:00
Magallanes
Deportes Santa Cruz
20:00
Deportes Valdivia
Unión San Felipe
20:00
Melipilla
Deportes Temuco
20:00
Cobreloa
Barnechea
20:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Copiapó
20:00
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
07:30
Independiente Medellín
Deportivo Pasto
02:00
La Equidad
Atlético Nacional
06:05
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético
Deportes Quindío
04:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
ADR Jicaral
Cartaginés
00:00
Guadalupe
Grecia
04:00
Sporting San José
Santos de Guápiles
04:00
Pérez Zeledón

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
03:30
Jocoro
Alianza
04:00
Once Municipal
FAS
04:00
Sonsonate

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Puebla
มอนเตอร์เรย์
10:06
América
Pumas UNAM
01:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
06:00
Tlaxcala

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
20:00
Torque
Fénix
03:00
River Plate
Nacional
05:30
Rentistas

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Orlando Pirates
AmaZulu
20:30
Maritzburg United
Chippa United
20:30
TS Galaxy

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:00
Recreativo da Caála
Santa Rita
21:00
Petro de Luanda
Desportivo Huíla
21:30
1º de Agosto

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
19:30
Smouha
National Bank of Egypt
22:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Asante Kotoko
King Faisal
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Medeama
Aduana Stars
22:00
Wa All Stars
Bechem United
22:00
Dreams
Karela
22:00
Berekum Chelsea
Hearts of Oak
01:00
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

Bidco United
19:00
Wazito
Leopards
19:00
KCB
Vihiga United
19:00
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:00
Chabab Atlas Khénifra
Widad Témara
21:00
Chabab Ben Guerir
Wydad Fès
23:15
Stade Marocain

200 Senegal - Ligue 1

Stade de Mbour
23:00
Pikine
ASEC Ndiambour
23:00
CNEPS Excellence
Gorée
23:00
Casa Sport

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
ZESCO United
Green Eagles
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:30
Atlètic Club d'Escaldes
Sant Julià
22:30
FC Santa Coloma

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
20:05
Dhofar
Al Suwaiq
23:00
Saham
Al-Ittihad
23:00
Al Nasr

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
21:00
Mohammedan Dhaka

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
18:30
NorthEast United
Goa
21:00
ATK Mohun Bagan

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
07:00
Team Wellington
Wellington Phoenix Res
10:00
Waitakere United

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Ho Chi Minh City
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Than Quang Ninh
Sai Gon
19:15
Hoang Anh Gia Lai

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
03:10
Sportivo Italiano
San Martín Burzaco
03:10
Berazategui
Central Córdoba
03:10
Ituzaingó
Leandro Nicéforo Alem
03:10
Deportivo Español
Midland
03:10
Excursionistas
Luján
03:10
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
EVV
ADO '20
20:00
USV Hercules
Westlandia
20:00
Hollandia
Dongen
20:00
UNA
JOS Watergraafsmeer
20:00
DEM
GVV Unitas
20:00
HSC '21
OFC Oostzaan
20:30
Gemert
Groene Ster
20:30
Hoogland
OSS '20
20:30
Blauw Geel '38

99474 World - African Nations Championship

Libya
23:00
Niger
คองโก
02:00
Congo

556 Belgium - Division 3: ACFF

Warnant
20:30
Solières Sport
US Givry
20:30
Rebecq
Hamoir
20:30
Excelsior Virton
Waremme
20:30
Stockay-Warfusée
Jette
20:30
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:30
RFC Wetteren
Zelzate
20:30
Olsa Brakel
Harelbeke
21:00
Lokeren-Temse
Sparta Petegem
21:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:30
Heur Tongeren
Cappellen
21:00
Londerzeel
Eendracht Aalst
21:00
Pepingen-Halle
Diegem Sport
21:00
KSC City Pirates
Berchem Sport
21:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:30
Avanti
Anzegem
20:30
Bambrugge
Rhodienne-De Hoek
20:30
Voorde Appelterre
Eppegem
20:30
FC Lebbeke
VW Hamme
21:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
20:30
Witgoor Sport
Eendracht Termien
21:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:30
Rapid Symphorinois
Gosselies Sports
20:30
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
20:30
Jodoigne
Herstal
20:30
Huy
Mormont
20:30
Gouvy
Aywaille
20:30
Stade Disonais
Habay-la-Neuve
21:00
Marloie Sport
Richelle United
21:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

Union Lasne-Ohain
20:30
Sportive Brainoise
Football Club Schaerbeek
20:30
Grez-Doiceau
Saint-Josse
20:30
Léopold
Etterbeek
20:30
Stade Everois
BX Brussels
20:30
Nivellois
Bodegem Kapelle United
20:30
Stade Bierbeek
SC Aarschot
20:30
Melsbroek
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Linden
Grimbergen
20:30
Sporting Kampenhout
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Bertem-Leefdaal
NSeth Berchem
21:00
Walhain
Kosova Schaerbeek
21:00
Genappe
Liedekerke
21:00
Wambeek
Veltem
21:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
20:30
Excelsior Biévène
Belœil
20:30
Montignies
Snef-Tyber
20:30
Antoing
RAS Monceau
20:30
Péruwelz
Houdeng
20:30
Morlanwelz
Soignies Sports
20:30
Hornu
Ransart
21:00
Gilly
Molenbaix
21:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

Malmundaria
20:30
Aubel
JS Fizoise
20:30
Mélen-Micheroux
Elsautoise
20:30
Jehaytois
FC Du Geer
20:30
UCE Liège
Sprimont-Comblain II
20:30
La Calamine
Ster-Francorchamps
20:30
Pontisse Cite
Beaufays
20:30
Rechain
Etoile de Faimes
20:30
Weywertz

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:30
Florenville
RAC Saint-Mard
21:00
Libramont
Meix-Devant-Virton
22:00
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
21:00
Loyers
Nismes
21:00
Spy
Chevetogne
21:00
US Dinantaise
Malonne
21:00
Condruzien
Biesme
21:00
Meux II
Ciney
21:00
Beauraing
Flavion-Morialmé
21:00
Grand-Leez
Fernelmont-Hemptinne
21:00
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
20:30
Latem
Ardennen
20:30
St-Joris Sleidinge
Lokeren Doorslaar
20:30
Eendracht Aalter
HO Kalken
20:30
Grembergen
Dendermonde
20:30
Berlare
Munkzwalm
21:00
SK Denderhoutem
Eendracht Zele
21:00
Jong Zulte
Drongen
21:00
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
20:30
Wielsbeke
Sparta Heestert
20:30
Oostnieuwkerke
SC Zonnebeke
21:00
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
19:30
Ethnikos Assias
Ormideia
19:30
Iraklis Yerolakkou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Antheias-Aristinou
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Aris Avato
Nestos Chrisoupolis
20:00
Pandramaikos
Aetos Orfani
20:00
Didymoteicho
Anagennisi Thalassias
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Ampelokipon Drama
20:00
Evosmou
Iraklis Ampelokipon
20:00
Elpida Sapes
Orfeas Xanthi
20:00
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Atalanti
Ipato
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Thiseas Agria
20:00
Nea Artaki
Almyros
20:00
Diagoras Stefanovik
Opountios
20:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Dias Diou
Anagennisi Karditsas
20:00
Elassona
Aetos Makrychoriou
20:00
Fikis
Meteora
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Makedonikos Foufas
20:00
Iraklis Larissa
Ermis Amyntaio
20:00
Sellana
Oikonomos
20:00
Karitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
PAOK Alexandreia
Edessaikos
20:00
Anagennisi Giannitsa
Anagennisi Plagia
20:00
Thermaikos Thermis
Agrotikos Asteras
20:00
Nea Kallikrateia
Makedonikos Neapolis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
M. Alexandros Trikala
20:00
Aetos Varvaras
Ethnikos Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

M. Alexandros Kastorias
20:00
Thyella Katsikas
Thyella Monastirakiou
20:00
Anagennisi Artas
Lefkimmi
20:00
Panagriniakos
Amvrakikos Loutrou
20:00
Agios Matthaios
Missolonghi
20:00
Asteras Kalirachis
Acheron Kanalaki
20:00
Preveza
Tilikratis
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Foinikas N. Epidavrou
20:00
Kifisia
Molaikos
20:00
Koronida Koiladas
Aris Skalas
20:00
Ermis Meligous
Agios Ierotheos
20:00
Pangytheatikos
Ermionidas-Ermis
20:00
Panarkadikos
PAO Rouf
20:00
Atromitos Chiliomodi

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
18:30
Piacenza
Olbia
18:30
Grosseto
AlbinoLeffe
21:00
Lecco
Como
21:00
Novara
Pergolettese
21:00
Pontedera
Pro Sesto
21:00
Livorno
Pro Vercelli
21:00
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Perugia
21:00
FeralpiSalò
Sambenedettese
21:00
Calcio Padova
Südtirol
21:00
Vis Pesaro
Carpi
23:30
Ravenna
Modena
23:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
18:30
Virtus Francavilla
Monopoli
21:00
Catanzaro
Trapani
21:00
Potenza Calcio
Catania
21:00
Foggia
Juve Stabia
23:30
Ternana
Paganese
23:30
Casertana
Viterbese Castrense
23:30
Teramo
Bisceglie
23:30
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
20:30
Borgosesia
Caronnese
20:30
Legnano
Città di Varese
20:30
Gozzano
Folgore Caratese
20:30
Casale
Derthona
20:30
Castellanzese
PDHAE
20:30
Lavagnese
Pro Imperia
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Villa d'Almè
Caravaggio
20:30
Desenzano Calvina
Nibionnoggiono
20:30
Cavenago Fanfulla
Pontisola
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Real Calepina
20:30
Seregno
Sona
20:30
Scanzorosciate
Tritium
20:30
Brusaporto
Vis Nova Giussano
20:30
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Union Feltre
Caldiero Terme
20:30
Clodiense
Campodarsego
20:30
Este
Cartigliano
20:30
Belluno
Cjarlins Muzane
20:30
Delta Calcio Rovigo
Manzanese
20:30
Union S. Giorgio-Sedico

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Corticella
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Aglianese
Lentigione
20:30
Forlì
Mezzolara
20:30
Bagnolese
Pro Livorno
20:30
Prato
Progresso
20:30
Fiorenzuola
Real Forte Querceta
20:30
Seravezza
Rimini
20:30
Sammaurese
Sasso Marconi Zola
20:30
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Pianese
Scandicci
20:30
Grassina
Cannara
20:30
Sangiovannese
Gavorrano
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Lornano Badesse
20:30
Flaminia
Montespaccato
20:30
Tiferno Lerchi
San Donato Tavarnelle
20:30
Robur Siena
Sporting Trestina
20:30
Sinalunghese
Trastevere
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Montegiorgio
CynthiAlbalonga
20:30
San Nicolò
Pineto
20:30
Atletico
Giulianova
20:30
Aprilia
Recanatese
20:30
Castelfidardo Calcio
FC Rieti
20:30
Olympia Agnonese
Tolentino
20:30
Campobasso
Vastese
20:30
Castelnuovo Vomano
Vastogirardi
20:30
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:00
Sassari Torres
Afragolese
20:30
Vis Artena
Arzachena
20:30
Carbonia
Cassino
20:30
Savoia
Gladiator
20:30
Nola 1925
Muravera
20:30
Nuova Monterosi
Insieme Formia
20:30
Nocerina
Latte Dolce
20:30
Lanusei
Team Nuova Florida
20:30
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Brindisi
Picerno
20:30
Sorrento
US Bitonto
20:30
Puteolana Internapoli
Fidelis Andria
20:30
Nardò
Francavilla
20:30
Aversa Normanna
Lavello
20:30
Casarano
Molfetta Calcio
20:30
Gravina
Portici
20:30
Taranto
Team Altamura
20:30
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Roccella
Cittanovese
20:30
Castrovillari
Acireale
20:30
FC Messina
Città Di Sant’Agata
20:30
Dattilo
Licata
20:30
Troina
Marina di Ragusa
20:30
Paternò
ACR Messina
20:30
San Luca
Rende
20:30
Santa Maria Cilento
Rotonda
20:30
Gelbison

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
22:00
Vidago
Montalegre
22:00
Pedras Salgadas
Bragança
22:00
Sporting Braga II
Maria da Fonte
22:00
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
22:00
Tirsense
Desportivo Aves
22:00
Berço
Brito
22:00
Rio Ave II
Camacha
23:00
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

Salgueiros
19:45
Gondomar
Amarante
22:00
Pedras Rubras
Vila Real
22:00
União Madeira
Paredes
22:00
Câmara de Lobos
Marítimo II
23:00
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
22:00
São João Ver
Águeda
22:00
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

Carapinheirense
22:00
União de Leiria
Benfica Castelo Branco
22:00
Alcains
GRAP
22:00
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sacavenense
18:00
1º Dezembro
Fátima
22:00
Caldas
Loures
22:00
Torreense
Sintrense
22:00
Pêro Pinheiro
Lourinhanense
22:00
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
22:00
Oriental Dragon
Sporting CP II
22:00
Oriental Lisboa
Estrela Amadora
22:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

Aljustrelense
22:00
Juventude Evora
Vitória FC
22:00
Moura
Armacenenses
22:00
Olhanense

32 ซูเปร์โกปาเดเอสปัญญา

บาร์เซโลน่า
03:00
แอธเลติก บิลเบา

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Guijuelo
Covadonga
18:00
Lealtad
Salamanca CF UDS
22:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Burgos
22:00
Real Valladolid II
Zamora
22:30
Coruxo
Langreo
22:30
Real Oviedo II
Pontevedra
23:00
Racing Ferrol

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ejea
18:00
Tudelano
CD Calahorra
22:30
Haro
Osasuna II
22:30
Tarazona
Izarra
23:00
Mutilvera
SD Logroñés
23:00
Ebro

32 Spain - Segunda B - Group 3

Orihuela
17:30
La Nucia
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Barcelona II
Prat
18:00
Espanyol II
Valencia II
18:00
Atzeneta
Hércules
18:00
Alcoyano
UD Ibiza
18:00
Levante II
Olot
22:30
Cornellà
FC Andorra
23:00
Llagostera-Costa Brava
L'Hospitalet
00:00
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

Recreativo Huelva
18:00
Sanluqueño
Las Palmas II
18:00
Cadiz II
San Fernando CD
18:00
Tamaraceite
Lorca Deportiva
18:00
คอร์โดบา
UCAM Murcia
18:00
Sevilla II
Granada II
18:00
Real Murcia
Marbella
23:00
Algeciras
Yeclano
23:00
Linares Deportivo
Real Betis II
00:30
El Ejido

32 Spain - Tercera - Group 1

Somozas
18:00
Agrupación Estudiantil
Viveiro
18:00
Fisterra
Silva
22:00
Bergantiños
Polvorín
22:30
Villalbés
Arzúa
22:30
As Pontes
Alondras
22:30
Barco
Atios
22:30
Rápido Bouzas
Paiosaco
23:00
Deportivo La Coruña II
Arosa
23:00
UD Ourense
Estradense
23:00
Pontellas
Choco
23:00
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
18:00
Real Avilés
Siero
18:00
Llanes
Real Titánico
18:00
Condal
Urraca
18:00
Valdesoto
Mosconia
21:45
Praviano
Avilés Stadium
22:00
Ceares
Colunga
22:00
L'Entregu
Caudal
23:00
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 3

Rinconeda Polanco
17:30
Atlético Albericia
Siete Villas
17:45
Cayon
Torina
22:00
Vimenor
Tropezón
23:00
Cultural Guarnizo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:30
Urduliz
San Ignacio
21:30
CD Vitoria
Beasain
22:00
Urgatzi

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Cerdanyola del Vallès
Castelldefels
18:00
Manresa
San Cristobal
18:00
Pobla Mafumet
Banyoles
18:00
Horta
Sant Andreu
18:00
Vilassar Mar
Girona II
18:00
Figueres
Peralada
22:30
Sants
Terrassa
23:00
Valls
Igualada
23:00
Montañesa

32 Spain - Tercera - Group 6

Paterna
18:00
Silla
Saguntino
23:00
Acero
Roda
00:00
Villarreal III
Villajoyosa
00:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
17:15
Pozuelo Alarcón
Atlético de Pinto
17:30
Trival Valderas
Moratalaz
00:00
Rayo Vallecano II
Alcobendas Sport
00:00
Unión Adarve
Villanueva del Pardillo
00:00
Flat Earth
Torrejón
00:00
RSD Alcalá
Santa Ana
00:00
San Fernando de Henares
Alcorcón II
00:00
El Álamo
Móstoles CF
00:00
Leganés II
Villaverde-Boetticher
00:00
Carabanchel
Real Aranjuez
00:00
Móstoles

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
22:30
Peñaranda
Bembibre
22:30
Becerril Campos
Gimnástica Segoviana
23:00
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
18:00
Loja
Huétor Vega
18:00
Huétor Tájar
Maracena
18:00
Polideportivo Almería
Juventud Torremolinos
18:00
At. Malagueño
Atlético Porcuna
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
Mancha Real
23:30
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

Castilleja
18:00
Pozoblanco
Coria CF
18:00
La Palma
Sevilla III
19:00
Lucena
Córdoba II
21:45
Gerena
San Roque de Lepe
23:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
18:00
Esporles
Portmany
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
Soller
22:00
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Mensajero
Atlético Tacoronte
19:00
Vera
Atletico Victoria
19:00
Santa Úrsula
La Cuadra
19:00
Gran Tarajal
Lanzarote
20:00
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

Deportiva Minera
18:00
Huércal-Overa
Águilas CF
18:00
Plus Ultra
El Palmar
18:00
Atlético Pulpileño
Mazarrón FC
23:00
Cartagena FC
Muleño
23:00
La Union Atletico
Lorca
00:00
Mar Menor
Minerva
00:00
Olímpico Totana
UCAM Murcia II
00:00
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Valdivia
Montijo
18:00
UP Plasencia
Aceuchal
18:00
Campanario
Calamonte
18:00
Chinato
Cacereño
18:00
Fuente Cantos
Azuaga
18:00
Olivenza
Trujillo
18:00
Arroyo
RCP Valverdeno
22:30
Llerenense
Moralo
23:00
CD Coria
Jerez
23:00
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:00
Ardoi
Murchante
22:00
Cortes
River Ega
22:30
Corellano
Peña Azagresa
22:30
Lourdes
Fontellas
22:30
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
17:00
CDFC La Calzada
Berceo
18:00
Arnedo
Agoncillo
18:00
Villegas
Vianés
18:00
Varea
Anguiano
21:45
Oyonesa
Casalarreina
22:00
Logroñés II
Alberite
22:15
Racing Rioja
Calasancio
22:30
Calahorra II
Tedeón
23:00
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
17:30
Almudévar
Valdefierro
18:00
Real Zaragoza II
Illueca
18:00
Fraga
Binéfar
18:00
Belchite 97
Cuarte Industrial
18:00
Brea
Calamocha
18:00
Sabiñánigo
Teruel
21:45
Atletico Monzon
Robres
21:45
Utebo
Cariñena
22:00
CDJ Tamarite
Villanueva CF
22:00
Barbastro
Sariñena
00:30
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

Calvo Sotelo
18:00
La Roda
Ciudad Real
18:00
Manzanares
Villacanas
18:00
Marchamalo
Almagro Spain
22:00
Albacete II
Torrijos
22:00
Villacanas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kahramanmaraşspor
17:00
Çorum Belediyespor
Şanlıurfaspor
17:00
Kocaelispor

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
03:15
Def. de Pronunciamiento
Deportivo Maipú
03:30
Deportivo Camioneros
Central Norte
04:00
Sportivo Belgrano
Juventud Unida Univ.
05:00
Deportivo Madryn
Olimpo
06:00
Sportivo Las Parejas
Chaco For Ever
06:00
Sansinena
Sarmiento Resistencia
06:00
Huracán Las Heras

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:05
Macarthur

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
06:00
Atletico-PR U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
06:00
Midnimo

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
Patro Eisden
Rupel Boom
21:00
URSL Visé
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Heist
Tienen
21:00
Olympic Charleroi
Liège
21:00
Knokke

251 Italy - Primavera 2

Lecce U19
17:00
Virtus Entella U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Richards Bay
20:30
TS Sporting
University of Pretoria
20:30
Uthongathi
Pretoria Callies
20:30
Polokwane City

716 Nigeria - Npfl

Nasarawa United
22:00
Katsina United
Plateau United
22:00
Adamawa United
Enyimba
22:00
Kano Pillars
Rivers United
22:00
Heartland
Jigawa Golden Stars
22:00
Kwara United
Ifeanyi Uba
22:00
Abia Warriors
MFM
22:00
Enugu Rangers
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
Sunshine Stars
22:00
Warri Wolves

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
La Cure Sylvester
Petite Rivière Noire
19:00
ASPL 2000
Savanne
21:30
ASVP

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
23:00
JAHE

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
18:00
Santa Teresa W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano W
18:30
Juventus W
Roma W
20:30
Napoli W
Fiorentina W
20:30
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Pumas UNAM W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:05
Perth Glory W
Melbourne Victory W
12:05
Melbourne City W
Newcastle Jets W
14:40
Brisbane Roar W
Newcastle Jets W
14:40
Canberra United W

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Víkingur Ólafsvík
00:00
ÍBV

32 Spain - Segunda Division Women

DNS de Belen W
17:00
Getafe W
Elche W
17:00
Lorca W
Marítim W
17:00
CFF Albacete W
Mulier W
17:30
Berriozar W
Mislata W
17:30
Ciudad de Murcia W
Victoria CF W
18:00
Sárdoma W
Victoria FC W
18:00
Valladares W
Gijón FF W
18:00
Monte W
Sporting Gijón II W
18:00
Oceja W
Llanera W
18:00
Real Oviedo II W
Logroño II W
18:00
Pradejón W
Aurrerá de Vitoria W
18:00
Oiartzun W
San Ignacio W
18:00
Real Sociedad II W
Collerense II W
18:00
Igualada W
Hispalis W
18:00
Mérida AD W
Cáceres II W
18:00
Sporting de Huelva II W
Castuera W
18:00
La Rambla W
Santa Teresa II W
18:00
Real Betis II W
Salamanca W
18:00
Olímpico Madrid W
Discobolo-La Torre W
18:00
Atlético de Aspe W
Murcia Féminas W
18:00
Valencia III W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Plaza Argel W
Málaga II W
18:30
San Miguel W
San Pío X
19:00
León FF W
Las Majoreras W
19:00
Julio Suárez W
UD Logroñés W
19:30
Atlético Revellín W
Rayo Vallecano II W
19:30
Zamora Amigos Duero W
Huesca W
19:45
Son Sardina W
Levante Las Planas W
22:00
Pallejà W
Europa W
22:00
Balears W
Cádiz W
22:00
Badajoz W
Pardinyes W
22:30
Zaragoza II W
Vic Riuprimer W
22:30
Girona W
Umia W
23:30
Deportivo La Coruña II W

32 Spain - Spain Youth League

Pabellón Ourense U19
18:00
Celta de Vigo U19
Calasanz U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Lugo U19
18:00
Ural U19
Real Avilés U19
18:00
Roces U19
Tropezón U19
18:00
Atlético Perines U19
Marina Sport U19
18:00
Bansander U19
Pamplona U19
18:00
Valvanera U19
Osasuna U19
18:00
AD San Juan U19
Santa Marta U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Real Valladolid U19
18:00
Alcorcón U19
Lorca CFB U19
18:00
Toledo U19
San Félix U19
18:00
Santa Fe U19
Nervión U19
18:00
Calavera U19
Val Miñor U19
18:15
Choco U19
Atlético Villacarlos U19
18:30
Mallorca U19
Castellón U19
18:30
Alzira U19
Las Palmas U19
19:00
Acodetti U19
Albacete U19
21:00
Atlético Madrileño U19
Granada U19
21:00
Dos Hermanas SA U19
Real Madrid U19
22:00
Badajoz U19
Atlético Pinto U19
22:00
Leganés U19
Torre Levante U19
22:00
Patacona U19
Maracena U19
22:00
Vázquez Cultural U19
Sanluqueno U19
22:30
Cádiz U19
Damm U19
23:00
Penya Arrabal U19
Castilleja U19
23:30
Sevilla U19
Alboraya U19
00:00
Villarreal U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
20:00
Ano Meras
Proodeftiki
20:00
Fostiras
Charavgiakos
20:00
Moschato
Aittitos Spata
20:00
Ilioupoli
Marko
20:00
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Pyliou
Panelefsiniakos
20:00
Akratitos
Aetos Loutron
20:00
Mikrasiatiki
Thyella Diastavroseos
20:00
Aiolikos
Pythagoras Karlovasi
20:00
Keratsini
Karavas
20:00
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Libourne

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
เอซี มิลาน
Brikama United
23:00
Wallidan
GPA
23:00
Banjul

80 Chile - Segunda División

Deportes Vallenar
04:00
Recoleta
San Antonio Unido
04:00
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
22:00
Europa FC
Lynx
00:15
Mons Calpe

49477 ไทยลีก 3

Samut Prakan
15:30
North Bangkok University
Grakcu Sai Mai United
15:30
Siam
Banbueng
15:30
Marines Eureka
Kabin United
15:30
Kohkwang
See Kwae
15:30
Nan
Phattalung
15:30
Jalor City
Pathum Thani University
15:30
Saraburi United
Assumption United
15:30
Muangkan United
IPE Samut Sakhon
15:30
Samut Songkhram
Chamchuri United
16:00
Welfare Royal Air Force
Maejo United
16:00
Kamphaeng Phet
Ubon Ratchathani
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Udon United
16:00
Yasothon
Surin
16:00
Chaiyaphum United
Surat Thani FC
16:00
Krabi
Sa Kaeo City
17:00
Cha Choeng Sao
Bankhai United
18:00
Royal Thai Fleet
Lamphun Warrior
18:00
Chiangrai Lanna
Patong City
18:00
Nara United
Muangnont
18:30
ม.เกษมบัณฑิต