ufakick

ตารางบอล 13 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
ไบรท์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:15
ฟูลัม
แอสตันวิลลา
03:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
02:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

Oldham Athletic
02:45
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
00:45
อัลค์มาร์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
วีวีวี เวนโล
เฟเยนูร์ด
03:00
พีอีซี ซโวลล์

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Holstein Kiel
02:45
บาเยิร์น มิวนิค

99474 World - Club Friendlies

MTK
16:00
Vasas
Paksi SE
17:00
Budaörs
Honvéd
17:00
Nitra
Juniors OÖ
17:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Kapfenberger SV
17:00
Mura
Honvéd
17:00
Újpest
Radnik Surdulica
17:00
Dubocica
Senica
18:00
Podbrezová
Wisła Kraków
18:00
NKP Podhale
Sereď
19:00
Dubnica
Zalaegerszegi TE
19:00
Siófok
Kazincbarcika
19:00
Várda SE
Union Saint-Gilloise
19:30
เกงค์
บาเซิ่ล
20:00
Aarau
Grasshopper
20:00
Luzern
Újpest
20:00
Győri ETO
Varaždin
20:00
Rudeš
Servette
20:00
Stade Lausanne-Ouchy
Paksi SE
20:00
Nyíregyháza Spartacus
Žilina
20:30
Podbeskidzie
Rijeka
20:45
Gorica
Stal Mielec
21:00
CSKA Sofia
Hartberg
21:00
Amstetten
Puskás
21:00
Csákvári TK
Cracovia Kraków
23:00
Puszcza Niepołomice
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Dorogi
Algeciras
23:00
เฟเรนซ์วารอส
Hlučín
00:00
Dolní Benešov
Juniors OÖ
00:30
St. Martin i.M.

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
Leicester U21

462 England - Professional Development League

Hull City U23
20:00
Birmingham U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
02:45
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
02:45
AFC Dunstable
Corby Town
02:45
North Leigh

11 Germany - 3. Liga

VfB Lübeck
01:00
Waldhof Mannheim
Zwickau
01:00
Ingolstadt

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
00:30
Cercle Brugge

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
AEK Larnaca
Apollon
23:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
19:30
Akritas

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Club Franciscain
02:00
Samaritaine

125 Greece - Super League

PAOK
00:30
โอลิมเปียกอส

251 โกปปาอีตาเลีย

ฟิออเรนติน่า
21:00
อินเตอร์ มิลาน
นาโปลี
23:45
เอ็มโปลี
ยูเวนตุส
02:45
เจนัว

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
03:00
Floriana

2756 Malta - First Division

St. Andrews
00:30
Marsa

20 Portugal - Taça De Portugal

บราก้า
22:30
Torreense

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:00
CSM Iaşi
Hermannstadt
00:00
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - Scottish Cup

Nairn County
02:30
Montrose

404 Turkey - Turkish Cup

คอนยาสปอร์
19:45
Gazişehir Gaziantep
Tuzlaspor
22:45
อิสตันบูล บีบี
เบซิคตัส
00:45
Rizespor

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:30
Figueirense
Avaí
05:00
Vitória

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
03:00
Coquimbo Unido
Univ. Concepción
03:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:00
Puerto Montt
Ñublense
05:15
Unión San Felipe

353 Colombia - Copa Betplay

Deportes Quindío
05:30
Alianza Petrolera

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
09:00
Limón
Grecia
04:00
Deportivo Saprissa
ADR Jicaral
04:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
04:30
Águila
Once Municipal
04:30
Alianza

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:00
Tepatitlán de Morelos
Pumas Tabasco
10:05
Tapatío
Mineros de Zacatecas
06:00
Dorados

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
04:00
Boston River
Torque
06:15
Rentistas

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Kaizer Chiefs
SuperSport United
22:00
Bloemfontein Celtic
Tshakhuma
22:00
Orlando Pirates

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
21:30
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
17:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars
19:15
Bidco United

2568 Zambia - Super League

Lumwana Radiants
20:00
NAPSA Stars
Nkana
20:00
Red Arrows

7091 Oman - Professional League

Oman Club
19:55
Al-Nahda
Al Suwaiq
21:00
Nizwa
Bahla
21:00
Al-Musannah
Al Nasr
22:30
Dhofar

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
20:15
Al Wakrah
Al Ahli
22:45
Al Khor
Al Gharafa
22:45
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
19:10
Al Jabalain
Al Jeel
19:10
Al Najoom
Al-Kawkab
19:20
Al Shoalah
Al Hazm
19:35
Jeddah
Al Khaleej
21:45
Al Nahdha

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
20:00
Ben Guerdane
Rejiche
20:00
Monastir
CS Sfaxien
20:00
ES Tunis
Olympique Béja
20:00
CA Bizertin
Kairouan
20:00
Slimane

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:00
Baridhara

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Chennaiyin

44 Argentina - Primera C

Deportivo Merlo
03:10
Deportivo Laferrere
Dock Sud
03:10
Argentino Merlo

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
07:30
River Plate
Santos
05:15
Boca Juniors

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
02:00
Vosselaar

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
APEP
Elia Lythrodonta
19:30
APONA Anagias

17 France - Super Cup

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 Italy - Serie D: Girone A

Derthona
20:30
Lavagnese

251 Italy - Serie D: Girone C

Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union Feltre

251 Italy - Serie D: Girone G

Nocerina
20:30
Latte Dolce

20 Portugal - 2. Division: Group C

União Madeira
00:00
Gondomar
Câmara de Lobos
03:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group E

Alcains
02:30
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
01:00
Olhanense
Moura
03:00
Aljustrelense

32 ซูเปร์โกปาเดเอสปัญญา

เรอัล โซเซียดาด
03:00
บาร์เซโลน่า

32 Spain - Segunda B - Group 1

Pontevedra
01:00
Guijuelo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Racing Santander
01:00
Real Unión
CD Calahorra
01:00
Tudelano

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
23:00
Badalona

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilassar Mar
02:00
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
00:30
Roda
Paterna
02:00
Alzira
Olímpic de Xàtiva
02:00
Jove Espanol
Intercity
02:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
02:00
Alcobendas Sport
Real Aranjuez
02:15
Móstoles CF

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
01:00
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
22:00
Villacanas

5 Brazil - Goiano 1

Jaraguá EC
01:30
Iporá
Goiânia
02:00
Anapolina
Anápolis
05:30
Aparecidense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
15:00
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

Delvina
19:30
Këlcyra
Maliqi
19:30
Labëria
Tepelena
19:30
Albpetrol Patos
Skrapari
19:30
Naftëtari Kuçovë
Gramozi Ersekë
19:30
Butrinti Sarandë
Luzi 2008
19:30
Valbona
Ada Velipojë
19:30
Internacional Tirana
Bulqiza
19:30
Tërbuni Pukë
Gramshi
19:30
Shkumbini Peqin
Klosi
19:30
Mirdita
Shënkolli
19:30
Iliria Fushë-Krujë

146 South Africa - Gladafrica Championship

TS Sporting
19:00
Jomo Cosmos
Royal AM
20:30
University of Pretoria
Steenberg United
20:30
Richards Bay
Sekhukhune United
20:30
Pretoria Callies

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Hradec Králové
16:30
Táborsko
Chrudim
19:00
Slavia Praha II

716 Nigeria - Npfl

Adamawa United
22:00
Nasarawa United
Kano Pillars
22:00
Plateau United
Heartland
22:00
Enyimba
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
Kwara United
22:00
Akwa United
Abia Warriors
22:00
Jigawa Golden Stars
Enugu Rangers
22:00
Ifeanyi Uba
Akwa Starlets
22:00
MFM
Sunshine Stars
22:00
Lobi Stars
Warri Wolves
22:00
Katsina United

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
20:15
Kaedi
Sahel
23:00
Armee

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
22:00
Deportivo de La Coruña W

462 England - League Cup Women

Bristol City W
02:30
Aston Villa W

99474 World - Arena Cup

Medimurje Cakovec
17:00
Šibenik
Istra 1961
20:30
Lokomotiva Zagreb

32 Spain - Spain Youth League

Castellón U19
22:00
Valencia U19
Santa Fe U19
22:00
Granada U19
Maracena U19
22:00
San Félix U19
Real Madrid U19
23:00
Atl. Madrid U19
UD Logroñés U19
01:00
Osasuna U19
Vázquez Cultural U19
01:00
Almería U19
Deportivo Alavés U19
01:30
Aurrerá Vitoria U19
Acodetti U19
02:30
Huracán U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Pomigliano W
20:00
Juventus W
Roma CF W
01:00
Roma W

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
19:00
Mansheyat
Moghayer Al Sarhan
19:00
Al Karmal

80 Chile - Segunda División

Deportes Vallenar
04:00
San Antonio Unido

49477 ไทยลีก 3

Kohkwang
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Samut Songkhram
15:30
Bang Pa-in
Uttaradit
16:00
Phitsanulok
Bankhai United
18:00
Sa Kaeo City
Trang
18:00
Surat Thani FC