ufakick

ตารางบอล 9 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ลินคอล์น ซิตี้
19:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โรชเดล
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
00:30
Swindon Town
ซันเดอร์แลนด์
02:45
ฮัลล์ซิตี
วีแกนแอทเลติก
02:45
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Harrogate Town
Port Vale
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
22:00
Bradford City
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Barrow

462 เอฟเอคัพ

เอฟเวอร์ตัน
19:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
19:00
เรดิง
นอริชซิตี
19:00
โคเวนทรี ซิตี้
Boreham Wood
19:00
มิลล์วอลล์
Chorley
19:15
ดาร์บีเคาน์ตี
บอร์มัธ
22:00
Oldham Athletic
Stevenage
22:00
สวอนซีซิตี
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
สโตกซิตี
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เบิร์นลีย์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
ฟูลัม
Exeter City
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
แบล็กพูล
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
อาร์เซน่อล
00:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เบรนท์ฟอร์ด
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
เซาแธมป์ตัน
03:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
วัตฟอร์ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
เอ็มเมน
00:45
ทเวนเต้
เฮราเคิล
02:00
วิเทสส์
พีอีซี ซโวลล์
02:00
อัลค์มาร์
อูเทรชท์
03:00
โกรนิงเงิน

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong Ajax
20:00
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไฟร์บวร์ก
21:30
โคโลญจน์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ชาลเก้ 04
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
03:00
นีซ
Lens
03:00
สตราส์บูร์ก
ดิฌง
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
บอร์กโดซ์
03:00
ลอริยองต์
โมนาโก
03:00
อองเช่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
น็องต์
แร็งส์
03:00
แซงต์ เอเตียน
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แบรสต์
นีมส์
03:00
ลีลล์
แรนส์
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Benevento
21:00
อตาลันต้า
เจนัว
00:00
โบโลญญ่า
เอซี มิลาน
02:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
20:00
เรอัล โซเซียดาด
แอตเลติโก มาดริด
22:15
แอธเลติก บิลเบา
เกรนาดา
00:30
บาร์เซโลน่า
โอซาซูนา
03:00
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก

ตราด เอฟซี
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Mezőkövesd-Zsóry
16:30
Sajobabony Vegyesz
Slavoj Vyšehrad
17:00
Přepeře
Újpest
17:00
Budaörs
Pardubice
17:00
Vlašim
Honvéd
17:00
Győri ETO
Pohronie
17:00
Liptovský Mikuláš
Dukla Praha
17:00
Jablonec
Gyirmót
17:00
Újpest
บาเซิ่ล
17:00
Thun
Soroksár SC
17:00
Dorogi
Szentlőrinc SE
17:30
Paksi SE
Laredo
17:30
Racing Santander II
Sereď
18:00
Šamorín
SønderjyskE
18:00
Aarhus Fremad
Podbeskidzie
18:00
Opava
Sereď
18:00
Skalica
ลูกาโน
18:30
Chiasso
Mladá Boleslav
19:00
Bohemians 1905
St. Pölten
19:00
Vorwärts Steyr
Debrecen
19:00
Diósgyőr
Pécsi MFC
19:30
Paksi SE
Ilves
19:30
HJK
Zürich
20:00
Luzern
Ried
20:00
Amstetten
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Górnik Zabrze
Mariupol
20:00
Slovan Liberec
Zlín
20:00
Lisen
Lierse Kempenzonen
20:00
Anderlecht
MTK
20:00
Zalaegerszegi TE
Budafoki MTE
20:00
Slovácko
Slaven Koprivnica
20:00
Orijent 1919
Karviná
20:00
Třinec
Winterthur
20:00
Vaduz
Osijek
20:30
Sturm Graz
Servette
21:00
Grasshopper
Wil
21:00
St. Gallen
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Austria Wien
Rapid Vienna
21:00
Lafnitz
Viktoria Plzeň
21:00
Hradec Králové
Alhaurín
22:30
เฟเรนซ์วารอส

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Barnet
Bromley
22:00
Chesterfield
Dover Athletic
22:00
Weymouth
Eastleigh
22:00
Notts County
Hartlepool United
22:00
Wealdstone
King's Lynn Town
22:00
Halifax Town
Solihull Moors
22:00
Dagenham & Redbridge
Wrexham
22:00
Woking
Sutton United
22:00
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Farsley Celtic
22:00
Guiseley
AFC Telford United
22:00
Fylde
Blyth Spartans
22:00
Alfreton Town
Boston United
22:00
York City
Bradford Park Avenue
22:00
Chester
Gloucester City
22:00
Kidderminster Harriers
Guiseley
22:00
Curzon Ashton
Hereford
22:00
Brackley Town
Kettering Town
22:00
Gateshead
Southport
22:00
Darlington
Spennymoor Town
22:00
Leamington

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
19:30
Arsenal W
Manchester City W
19:30
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
22:00
Bedworth United
Berkhamsted
22:00
Bedford Town
Biggleswade
22:00
Welwyn Garden City
Corby Town
22:00
Coleshill Town
Didcot Town
22:00
AFC Dunstable
Halesowen Town
22:00
Kidlington
St Neots Town
22:00
Yaxley FC
Thame
22:00
North Leigh
Wantage Town
22:00
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Widnes
Clitheroe
22:00
Pontefract Collieries
Colne
22:00
Pickering Town CFC
Kendal Town
22:00
Dunston
Mossley
22:00
Marske United
Ossett United
22:00
Marine
Prescot Cables
22:00
Workington
Tadcaster Albion
22:00
City of Liverpool
Trafford
22:00
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Belper Town
Chasetown
22:00
Wisbech Town
Cleethorpes Town
22:00
Stamford
Frickley Athletic
22:00
Leek Town
Ilkeston Town
22:00
Glossop North End
Kidsgrove Athletic
22:00
Spalding United
Lincoln United
22:00
Market Drayton Town
Loughborough Dynamo
22:00
Newcastle Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Sutton Coldfield Town
Worksop Town
22:00
Sheffield

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Bristol Manor Farm
22:00
Cinderford Town
Larkhall Athletic
22:00
Slimbridge
Sholing
22:00
Melksham Town
Thatcham Town
22:00
Basingstoke Town
Barnstaple Town
22:00
Highworth Town
Cirencester Town
22:00
Bideford
Evesham United
22:00
AFC Totton
Paulton Rovers
22:00
Winchester City
Willand Rovers
22:00
Mangotsfield United
Frome Town
23:00
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

Scarborough Athletic
22:00
United of Manchester
Whitby Town
22:00
Buxton
Atherton Collieries
22:00
Grantham Town
Bamber Bridge
22:00
Ashton United
Basford United
22:00
Lancaster City
Gainsborough Trinity
22:00
Warrington Town
Morpeth Town
22:00
Mickleover Sports
South Shields
22:00
Hyde United
Stafford Rangers
22:00
Matlock Town
Stalybridge Celtic
22:00
Nantwich Town
Witton Albion
22:00
Radcliffe Borough

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
22:00
Biggleswade Town
Banbury United
22:00
Coalville Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Needham Market
Hednesford Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Hitchin Town
22:00
Stratford Town
Kings Langley
22:00
Stourbridge
Nuneaton Town
22:00
Barwell
Peterborough Sports
22:00
Leiston
Redditch United
22:00
St Ives Town
Royston Town
22:00
Tamworth
Rushall Olympic
22:00
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Spakenburg
AFC
20:30
Katwijk
HHC
20:30
Excelsior Maassluis
Kozakken Boys
21:00
Scheveningen
IJsselmeervogels
21:00
GVVV
Volendam II
21:00
Koninklijke HFC
ASWH
21:00
Jong Sparta
Quick Boys
21:00
Rijnsburgse Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

Osnabrück
19:00
Würzburger Kickers
St. Pauli
19:00
Holstein Kiel
นูเรมเบิร์ก
19:00
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
20:00
Hallescher FC
Bayern München II
20:00
1860 München
Meppen
20:00
Saarbrücken
Magdeburg
20:00
Uerdingen
Hansa Rostock
20:00
Unterhaching
Kaiserslautern
20:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
Balingen
Teutonia WS
20:00
SV Steinbach
Ulm
20:00
Freiburg II
FSV Frankfurt
20:00
Astoria Walldorf
TuS RW Koblenz
20:00
Aalen
Elversberg
20:00
Mainz 05 II
Homburg
20:00
Bahlinger SC
Hessen Kassel
20:00
Sonnenhof Großaspach
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Kickers Offenbach
Schott Mainz
20:00
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
20:00
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
BTS Neustadt
Blumenthaler SV
19:15
Habenhauser FV
OSC Bremerhaven
21:00
Borgfeld

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:30
Tirana
Kastrioti Krujë
19:30
Skënderbeu Korçë
Laçi
19:30
Kukësi
Partizani Tirana
22:45
Apolonia Fier

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
22:15
Royal Excel Mouscron
Cercle Brugge
00:30
AS Eupen
Kortrijk
00:30
เกงค์
KV Oostende
02:45
Sporting Charleroi

116 Cyprus - 1. Division

AEL
21:00
Omonia Nicosia
Ethnikos Achna
23:00
Apollon
อาโปเอล
01:00
Ermis

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
19:30
Kouris Erimi
Anagennisi Deryneia
19:30
Omonia Psevda
Ahironas
19:30
ASIL Lysi
Othellos
19:30
PAEEK
Digenis Ypsonas
19:30
Onisilos
EN THOI Lakatamia
19:30
Digenis Morphou
Alki Oroklini
19:30
AE Zakakiou

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
21:00
Auxerre

125 Greece - Super League

Panaitolikos
00:30
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Apollon Pontou FC
Pontion Karagiannion
06:00
Veria
Panserraikos
06:00
Kavala
Triglia FC
06:00
Olympiakos Volos
Almopos
06:00
Pierikos
Egaleo
06:00
Niki Volos
Episkopi
06:00
Rodos
Kallithea
06:00
Ialysos
Aspropyrgos Enosis
06:00
Asteras Vlachioti
Kalamata
06:00
Santorini 2020

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
22:20
Hapoel Hadera
Ironi Kiryat Shmona
00:50
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Reggiana
20:00
Cittadella

2756 Malta - Premier League

Hibernians
20:00
Senglea Athletic
Balzan
00:00
Sirens

2756 Malta - First Division

St. Andrews
20:00
Mqabba
Zebbug Rangers
00:00
Marsaxlokk

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Coleraine
Ballymena United
22:00
Coleraine
Carrick Rangers
22:00
Larne
Cliftonville
22:00
Crusaders
Linfield
22:00
Glentoran
Portadown
22:00
Glenavon
Warrenpoint Town
22:00
Dungannon Swifts

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
00:00
Vitória SC
Boavista
03:30
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
18:00
Estoril
Vilafranquense
00:00
Academico Viseu

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
22:00
Hamilton Academical
St. Mirren
22:00
Motherwell

1161 Scotland - Scottish Cup

Forfar Athletic
22:00
Linlithgow Rose
East Fife
22:00
Tranent Juniors
Alloa Athletic
22:00
Cove Rangers
Fraserburgh
22:00
Banks O Dee FC
Brora Rangers
22:00
Hearts
Kelty Hearts
01:00
Stranraer
Dundee
02:45
Bonnyrigg Rose Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
00:15
เรอัล โอเบียโด้
อัลกอร์กอน
06:00
อัลบาเซเต้
Mirandés
06:00
ราโย่ บาเยกาโน่

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
17:30
Gazişehir Gaziantep
Kayserispor
20:00
Yeni Malatyaspor
Göztepe
20:00
Antalyaspor
กาลาตาซาราย
23:00
Gençlerbirliği

515 Wales - Premier League

Penybont
21:30
Flint Town United
Barry Town United
21:30
Bala Town
Cardiff MU
21:30
Cefn Druids
Newtown
21:30
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
03:10
Patronato
Lanús
03:10
Rosario Central
Vélez Sarsfield
05:20
Godoy Cruz
Racing Club
05:20
Newell's Old Boys

44 Argentina - Torneo Federal B

Defensores Potrero Funes
03:10
Sportivo Villa Quebrada
Guaraní A. Franco
03:10
Atlético Posadas

5 Brazil - Serie A

Sport Recife
05:00
Palmeiras
Coritiba
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

Figueirense
07:30
CSA
Sampaio Corrêa
07:30
Cruzeiro
América Mineiro
05:00
Vitória

5 Brazil - Serie C

Vila Nova
03:00
Santa Cruz

80 Chile - Primera B

Ñublense
04:30
Copiapó

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
04:00
Jocoro
Atletico Marte
04:00
Águila
Sonsonate
04:00
Alianza
Chalatenango
04:00
Once Municipal
Firpo
04:00
Santa Tecla
FAS
04:00
Municipal Limeño

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Guadalajara
Tijuana
10:06
Pumas UNAM
Mazatlán
10:30
Necaxa
Atlas
06:00
มอนเตอร์เรย์

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:00
SuperSport United
Baroka
20:00
Mamelodi Sundowns
Golden Arrows
20:30
Chippa United
Kaizer Chiefs
22:00
Maritzburg United
Tshakhuma
22:00
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
20:00
Tlemcen
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
ES Sétif
RC Relizane
20:30
US Biskra
USM Bel Abbès
21:00
NC Magra

911 Angola - Girabola

Sporting de Cabinda
21:30
Onze Bravos
Académica do Lobito
22:00
Recreativo do Libolo
Progresso
22:30
Santa Rita

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
04:30
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
21:00
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
19:30
Aswan
Ghazl El Mehalla
22:00
El Gounah
Zamalek
00:30
El Geish

468 Ghana - Premier League

Medeama
22:00
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

Fello Star
06:00
Horoya

1179 Kenya - Premier League

KCB
17:30
Bidco United
Sofapaka
19:00
Mathare United
Zoo Kericho
19:00
Bandari
Leopards
20:00
Wazito

200 Senegal - Ligue 1

Niarry Tally
23:00
Douanes
Mbour Petite Côte
23:00
Diambars

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Red Arrows
Lusaka Dynamos
20:00
Green Eagles
Nkana
20:00
Power Dynamos
Lumwana Radiants
20:00
Green Buffaloes
Young Green Eagles
20:00
Indeni
ZESCO United
20:00
Nkwazi

97374 Jordan - Premier League

Sahab
21:00
Shabab Al Ordon

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
19:30
Al Raed
Al Shabab
21:55
Al Ittifaq
Al Ittihad
23:55
Dhamk

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
Tataouine
CA Bizertin
20:00
Club Africain
Métlaoui
20:00
Olympique Béja

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:50
Emirates
Masafi
19:50
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

East Riffa
20:30
Al Riffa
Muharraq
22:00
Al-Hidd

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
21:00
East Bengal

153732 India - I-League

Sudeva
15:30
Mohammedan
Minerva Punjab
17:30
Aizawl
Gokulam
20:30
Chennai City

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
08:00
Canterbury United

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
22:00
Dartford
Concord Rangers
22:00
Hampton & Richmond
Dorking Wanderers
22:00
Hemel Hempstead Town
Dulwich Hamlet
22:00
Slough Town
Eastbourne Borough
22:00
Billericay Town
Hungerford Town
22:00
Maidstone United
Oxford City
22:00
Welling United
St Albans City
22:00
Chelmsford City
Tonbridge Angels
22:00
Bath City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
VVSB
DOVO
20:30
HSV Hoek
GOES
20:30
ACV
ODIN '59
20:30
Ter Leede
Excelsior '31
20:30
Sportlust '46
Harkemase Boys
20:30
Lisse
Barendrecht
20:30
Ajax Amateurs
Staphorst
20:30
SteDoCo
Sparta Nijkerk
21:00
DVS '33

556 Belgium - Division 3: ACFF

Couvin-Mariembourg
02:00
La Louvière
Excelsior Virton
02:00
Jette
Rebecq
02:00
Ganshoren
Meux
02:00
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
02:00
Ronse
Lokeren-Temse
02:00
Sparta Petegem

556 Belgium - Division 3: Group B

Heur Tongeren
01:30
Eendracht Aalst
Londerzeel
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
Hades
01:30
Bocholt
Houtvenne
01:30
Berchem Sport
KSC City Pirates
02:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
Svelta Melsele
Sint-Niklaas
01:30
Avanti
FC Lebbeke
02:00
Oostkamp
Tempo Overijse
02:00
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Wellen
De Kempen
01:30
Nijlen
Witgoor Sport
01:30
Weerstand Koersel
Zwarte Leeuw
01:30
Turnhout
Racing Mechelen
02:00
Betekom
Beringen
02:00
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
02:00
PAC Buzet
Rapid Symphorinois
02:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Wanze / Bas-Oha
Oppagne-Wéris
02:30
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Bodegem Kapelle United
Stade Bierbeek
02:00
SC Aarschot

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
02:00
Longlier
Saint-Hubert
02:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Munkzwalm
Latem
01:30
Drongen
Eendracht Aalter
02:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostduinkerke
02:00
SC Zonnebeke

116 Cyprus - 3. Division

Elpida Astromeritis
19:30
Elia Lythrodonta
APONA Anagias
19:30
MEAP Nisou
Ethnikos Assias
19:30
ENAD
APEP
19:30
Omonia 29is Maiou
Halkanoras
19:30
Oroklini / Troulloi
Amathous
19:30
Ormideia

17 France - CFA Group A

Rouen
00:00
Vannes
C' Chartres
00:00
Caen II
Blois
00:00
Stade Plabennec
Saint-Malo
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Sainte Geneviève
00:00
Fleury 91
Guingamp II
00:00
Poissy
Versailles
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Lorient II
01:00
Granville

17 France - CFA Group B

Lens II
22:00
Schiltigheim
Reims II
23:00
Metz II
Épinal
00:00
Haguenau
Sedan
00:00
Bobigny
Beauvais
00:00
Entente SSG
Gazélec Ajaccio
00:00
Belfort
Auxerre II
00:00
St Maur Lusitanos
Gobelins
00:30
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
00:00
Monaco II
Fréjus St-Raphaël
00:00
Hyères
Aubagne
00:00
Grasse
Louhans-Cuiseaux
00:00
Andrézieux
Marignane Gignac
00:00
Martigues
Saint-Priest
00:00
Chasselay MDA
Toulon
00:00
Olympique Lyonnais II
Olympique Marseille II
00:00
Jura Sud Foot

17 France - CFA Group D

Colomiers US
00:00
Angers SCO II
Bourges Foot
00:00
Bergerac
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Chamalières
Les Herbiers
00:00
Béziers
Trélissac
00:00
Bourges 18
Yzeure
00:30
Romorantin
Canet Roussillon
01:00
Nantes II
Stade Montois
01:00
Angoulême

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
00:00
Racing Besançon
Grandvillars
00:00
Valdahon Vercel
Selongey
00:00
Sochaux II
Morteau Montlebon
00:00
Saint-Apollinaire
Montceau
00:00
Jura Dolois
Dijon II
00:00
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

Drapeau Fougères
00:00
Rennes II
TA Rennes
00:00
Lannion
Guipry-Messac
00:00
Stade Briochin II
Pontivy GSI
00:00
Stade Pontivy
Saint-Colomban Locmine
00:00
Vitré
Brest II
00:00
Saint-Pierre Milizac
Plouzane
00:30
Dinan Léhon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
00:00
Lille II
Croix Football IC
00:00
Boulogne II
Valenciennes II
00:00
Maubeuge
Feignies-Aulnoye
00:00
Amiens AC
Saint-Omer
00:00
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

Dieppe
00:00
Cherbourg
Quevilly II
00:00
Oissel CMS
Saint-Lo Manche
00:00
Avranches II
Bayeux
00:00
Évreux 27
Dives-Cabourg
00:30
Vire

251 Italy - Serie C: Girone A

Carrarese
21:00
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
21:00
Südtirol
Virtus Verona
21:00
Fermana
FeralpiSalò
23:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
20:30
Palermo
Teramo
23:30
Avellino
Virtus Francavilla
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone C

Union Feltre
20:30
Luparense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Brito
18:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group G

Olimpico do Montijo
18:00
Oriental Lisboa
Rabo Peixe
19:00
Estrela Amadora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Marino de Luanco
23:00
Cultural Leonesa

32 Spain - Segunda B - Group 2

Leioa
21:45
Barakaldo
Deportivo Alaves II
22:00
Real Sociedad II

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
23:00
Lleida Esportiu

32 Spain - Segunda B - Group 4

UCAM Murcia
23:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
23:00
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
21:45
Revilla
Escobedo
22:00
Cartes
Cultural Guarnizo
22:00
Barreda
Atlético Albericia
23:00
Bezana
Solares
23:30
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
22:30
Sestao River
Durango
23:00
Pasaia KE
Real Sociedad III
00:30
Gernika
Somorrostro
01:00
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 6

Alzira
23:00
Vilamarxant
Beniganim
23:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
22:00
Santa Ana
Móstoles CF
00:30
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
21:45
Real Burgos
Beroil Bupolsa
22:00
Almazán
Bembibre
06:00
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Binissalem
Constància
21:15
Cardassar
San Rafael
22:00
Esporles
Andratx
22:00
Collerense
Santanyi
22:30
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
22:00
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
River Ega
Cortes
21:30
Cantolagua
Baztan
22:00
Fontellas
Huarte
22:30
San Juan
Burladés
22:30
Beti Onak
Bidezarra
22:30
Cirbonero
Ardoi
22:30
Lourdes
Valle Egüés
23:00
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
06:00
Teruel

44 Argentina - Torneo Federal A

Cipolletti
04:00
Estudiantes de San Luis

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด

556 Belgium - First Amateur Division

Patro Eisden
02:00
Dessel Sport
Heist
02:00
Tienen
Olympic Charleroi
02:00
Thes Sport
La Louvière Centre
02:00
Dender
SV Roeselare
02:00
Francs Borains

146 South Africa - Gladafrica Championship

Royal AM
18:00
Steenberg United
Cape Town Spurs
20:30
Free State Stars
Jomo Cosmos
20:30
Cape Umoya United
Uthongathi
20:30
Sekhukhune United
JDR Stars
20:30
Bizana Pondo Chiefs

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Varnsdorf
16:30
Chrudim

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Abia Warriors

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
06:00
Mondorf-les-Bains
Wiltz
06:00
Swift Hesperange
UT Pétange
06:00
Etzella Ettelbrück
RM Hamm Benfica
06:00
Hostert
UNA Strassen
06:00
Differdange 03
F91 Dudelange
06:00
Rodange
Racing
06:00
Jeunesse d'Esch

201580 Maldives - Male League

Eagles
18:00
United Victory
TC Sports Club
23:00
Club Valencia

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
16:00
Atletico Granadilla
Logroño W
18:00
Santa Teresa W
Madrid CFF
18:30
Barcelona W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
SG-Tertre-Hautrage W
Massenhoven W
21:00
Genk II W
Wuustwezel W
21:00
RFC de Liege W
Kontich W
21:30
OH Leuven II
Chastre W
22:30
Moldavo W
Mechelen W
22:45
Voorwaarts Zwevezele W
Gent II W
23:00
Famkes Merkem W
Anderlecht II W
00:00
Standard Liège II W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
01:00
Tijuana W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
13:00
Melbourne Victory W
Adelaide United W
15:05
Perth Glory W

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
16:00
ES Sétif U21
RC Relizane U21
16:00
US Biskra U21
USM Bel Abbès U21
16:00
NC Magra U21
Olympique Médéa U21
16:00
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Famalicão U23
Cova da Piedade U23
18:00
Sporting CP U23
Portimonense U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Benfica U23
18:00
Académica U23

32 Spain - Segunda Division Women

Oiartzun W
21:30
San Ignacio W
Arratia W
22:00
Añorga W
Balears W
22:00
Vic Riuprimer W
Sporting de Huelva II W
22:00
Castuera W
La Rambla W
22:00
Santa Teresa II W
León FF W
22:00
Fuensalida W
Plaza Argel W
22:00
Murcia Féminas W
Lorca W
22:00
Villarreal II W
Viajes Interrías W
22:30
Valladares W
Real Oviedo II W
22:30
Racing Santander II W
Albacete II W
22:30
SMX Athletic Murcia W
Puerto del Carmen W
23:00
La Garita W
Almería W
00:00
Cádiz W
UD Logroñés W
00:30
Pradejón W
Julio Suárez W
06:00
Montaña Alta W
Geneto del Teide W
06:00
Real Unión Tenerife II W
Llamoro W
06:00
San Antonio Pilar W
Furia Arona W
06:00
Tarsa W
Güímar W
06:00
Juventud San Sebastián W

32 Spain - Spain Youth League

Real Zaragoza U19
18:00
Stadium Casablanca U19
Rayo Vallecano U19
18:00
Real Madrid U19
Huracán U19
18:00
Orientación Marítima U19
Penya Arrabal U19
18:30
Cornellà U19
Bansander U19
19:00
Real Oviedo U19
Almería U19
19:00
Rusadir U19
Polillas U19
19:00
Cádiz U19
Maspalomas U19
20:00
Victoria U19
Arucas U19
20:00
Unión Viera U19
Acodetti U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
Kelme U19
21:00
Albacete U19
Racing Santander U19
21:30
Real Avilés U19
El Olivar U19
21:45
Sabadell U19
Sporting Gijón U19
22:00
Arenal U19
Ebro U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Huesca U19
22:00
Lleida U19
Archena U19
22:00
Lorca CFB U19
Toledo U19
22:00
UCAM Murcia U19
Real Murcia U19
22:00
Elche U19
Atlético Madrileño U19
22:00
Talavera U19
Valencia U19
22:00
Torre Levante U19
Hércules U19
22:00
Castellón U19
Celta de Vigo U19
22:30
Val Miñor U19
Roces U19
22:30
Tropezón U19
Oyonesa U19
22:30
Osasuna U19
Gimnàstic Tarragona U19
22:30
Jàbac i Terrassa U19
Unión Adarve U19
22:30
La Cruz U19
Séneca U19
22:30
Real Betis U19
Europa U19
23:00
San Francisco U19
Alzira U19
23:00
Alboraya U19
Valvanera U19
23:30
Mutilvera U19
UD San Fernando U19
00:00
Las Palmas U19
26 de Febrero U19
00:00
San Félix U19
Tenerife U19
06:00
Ofra U19
Laguna U19
06:00
Sobradillo U19
San José U19
06:00
Juventud Laguna U19
Los Llanos Aceró U19
06:00
Marino U19
Llano del Moro U19
06:00
Mensajero U19

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
00:00
Balma
Muret
01:00
Toulouse II
Alberes Argelès
01:00
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
22:00
Bretigny Foot
Blanc Mesnil
22:00
Meaux Academy Football
Paris II
22:30
Linas-Montlhery
Drancy JA
00:00
Les Ulis
Mantes 78
00:00
Racing Colombes 92
Ivry US
00:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:30
Villefranche SJB
Cannet Rocheville
00:00
Istres
Nice II
00:00
Cannes

80 Chile - Segunda División

Colina
20:00
Deportes Vallenar
Deportes Linares
04:00
San Antonio Unido

49477 ไทยลีก 3

Siam
15:30
Chamchuri United
Kohkwang
15:30
ACDC
Rayong United
15:30
Kabin United
Royal Thai Fleet
15:30
Chanthaburi
Kamphaeng Phet
15:30
Uttaradit
Nan
15:30
Lamphun Warrior
Sakon Nakhon
15:30
Khonkaen Mordindang
Muangkan United
15:30
Kanjanapat Group
Krabi
16:00
Satun United
Jalor City
16:00
Surat Thani FC
Nara United
16:00
Nakhon Si Thammarat
Hua Hin City
16:00
Assumption United
Saraburi United
16:00
Kanchanaburi
Huai Thalaeng United
18:00
Ubon Ratchathani
Muangnont
18:30
Samut Prakan