ufakick

ตารางบอล 8 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 เอฟเอคัพ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:45
คริสตัล พาเลซ
แอสตันวิลลา
02:45
ลิเวอร์พูล

38 เอร์สเตอดีวีซี

MVV Maastricht
00:45
Jong Utrecht
De Graafschap
00:45
Telstar
NEC
00:45
Excelsior
SC Cambuur
03:00
FC Volendam
Almere City
03:00
FC Eindhoven
NAC Breda
03:00
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
02:30
บาเยิร์น มิวนิค

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
03:00
บียาร์เรอัล

99474 World - Friendly International

คูเวต
06:00
เลบานอน

99474 World - Club Friendlies

Lausanne Sport
17:00
Neuchâtel Xamax
Teplice
00:00
Viktoria Žižkov
Brühl
06:00
Winterthur
Vaduz
06:00
Rapperswil-Jona

11 บุนเดิสลีกา 2

Sandhausen
00:30
Heidenheim
Karlsruher SC
00:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
01:00
Verl

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
00:00
Teuta Durrës

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Dunkerque
02:00
Troyes
Châteauroux
02:00
แก็งก็อง
Le Havre
02:00
วาล็องเซียนส์
Nancy
02:00
Rodez
Pau
02:00
Chambly
Sochaux
02:00
Clermont
Paris
02:00
Ajaccio
Niort
02:00
อาเมียงส์

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Red Star
Bourg-en-Bresse
00:00
Lyon Duchère
Concarneau
00:00
Orléans
Sète
00:00
Avranches
Villefranche
00:00
Stade Briochin
Boulogne
01:00
Annecy
Le Mans
02:00
Cholet
Laval
02:00
Créteil

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
เบนฟิกา
02:00
Tondela
Rio Ave
02:00
Portimonense
Famalicão
04:00
ปอร์โต้

1161 Scotland - Scottish Cup

Queen's Park
02:45
Queen of the South

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
03:00
UD Logroñés

44 Argentina - Torneo Federal B

La Merced Salta
03:10
Villa San Antoni

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
07:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
02:00
Avaí
CRB
05:15
Confiança
Operário PR
05:15
Oeste
Náutico
05:15
Paraná

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
07:30
Universidad Católica
Cobresal
20:30
Audax Italiano

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
22:00
Black Leopards

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
20:30
Aïn M'lila
NA Hussein Dey
20:30
ASO Chlef
JSM Skikda
20:30
JS Saoura

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
21:00
Renaissance

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
19:30
Pyramids FC
Wadi Degla
22:00
ENPPI
Ceramica Cleopatra
00:30
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Wa All Stars
01:00
WAFA

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Vihiga United
Posta Rangers
19:00
Nairobi City Stars

3677 Syria - Premier League

Horriya
19:00
Taliya
Teshrin
19:00
Al-Horgelah
Wathba
19:00
Karama
Wahda
19:00
Hottin
Jabala
19:00
Al Ittihad
Shorta
19:00
Al Jaish
Al Sahel
19:00
Foutoua

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
20:00
Zanaco

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
20:00
Bahla
Dhofar
20:20
Muscat
Al-Musannah
22:20
Al Suwaiq
Al-Ittihad
23:45
Al-Rustaq

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
19:15
Al Wakrah
Al Khor
21:45
Umm Salal
Al Arabi
21:45
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:20
Al Hilal
Al Quadisiya
21:40
Al Ahli Jeddah
Al Nassr
23:55
Al-Ain

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
20:00
Stade Tunisien

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
19:50
Al Hamriyah
Al Thaid
19:50
Dibba Al Fujairah
Masfut
19:50
Al Arabi

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Bani Yas
20:00
Al Ittihad Kalba
Al Sharjah
23:00
Al Wasl

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
20:30
Busaiteen
Budaiya
22:00
Al Ahli
Manama
23:00
Malkiya

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:00
Hyderabad

20 Portugal - 2. Division: Group D

Águeda
02:00
Sanjoanense

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Vera
Villa Santa Brígida
04:00
Unión Viera
Panadería Pulido
04:00
UD San Fernando

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
06:00
Pennarossa
Folgore
06:00
Fiorentino
Tre Penne
06:00
Domagnano
Cosmos
06:00
Juvenes / Dogana
Faetano
06:00
San Giovanni
Libertas
06:00
Virtus
La Fiorita
06:00
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Polokwane City

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Cruz Azul W

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
12:35
Sydney W

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
16:00
Aïn M'lila U21
NA Hussein Dey U21
16:00
ASO Chlef U21
JSM Skikda U21
16:00
JS Saoura U21

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Shfaram
06:00
Maccabi Ironi Yafia
Bnei HaGolan VeHaGalil
06:00
Ironi Bnei Kabul
Ahi Akko
06:00
Elnahada Nazareth
Hapoel Gedera
06:00
Bnei Eilat
Moadon Tzeirey Rahat
06:00
Beitar Ashdod
MS Kfar Kama
06:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Maccabi Neve Sha'anan
06:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Shimshon Bnei Taibe
06:00
Beitar Petah Tikva
Roei Heshbon Tel Aviv
06:00
Hapoel Kiryat Ono
Ahi Bir al-Maksur
06:00
Maccabi Ahi Iksal
Tzeirei Kafr Kanna
06:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Hapoel Tuba-Zangariyye
06:00
Tzeirey Tamra
Tzeirei Sakhnin
06:00
Bnei Bir al-Maksur
Hapoel Sandala Gilboa
06:00
Hapoel Ein as-Sahla
Ironi Beit Dagan
06:00
Otzma Holon
Hapoel Mahane Yehuda
06:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Bnei Jaffa Ortodoxim
06:00
Maccabi Ironi Amishav PT

32 Spain - Segunda Division Women

Unión Viera W
04:00
Achamán W
Las Torres W
04:00
Las Majoreras W