ufakick

ตารางบอล 2 ม.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
00:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
บริสตอลซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
เรดิง
ลูตัน ทาวน์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิลล์วอลล์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
นอริชซิตี
22:00
บาร์นสลีย์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
22:00
วัตฟอร์ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
สโตกซิตี
02:45
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
พอร์ตสมัท
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
แบล็กพูล
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ฮัลล์ซิตี
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Northampton Town
22:00
ซันเดอร์แลนด์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
จิลลิ่งแฮม
โรชเดล
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Swindon Town
22:00
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
Exeter City
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Bradford City
22:00
มอร์แคมป์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Oldham Athletic
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Harrogate Town
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Mansfield Town
22:00
Port Vale
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Stevenage
22:00
สคันธอร์ป
Walsall
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
00:45
FC Dordrecht
Almere City
03:00
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
โคโลญจน์
21:30
เอาก์สบวร์ก
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Arminia Bielefeld
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
ชาลเก้ 04
สตุทท์การ์ดต
02:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
20:00
เลบันเต้
เรอัล เบติส
22:15
เซบีย่า
เกตาเฟ่
00:30
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล มาดริด
03:00
เซลต้า บีโก้

99474 World - Club Friendlies

Ho Chi Minh City
17:00
Ha Noi
Sai Gon
19:30
Binh Dinh
Alondras
22:30
Coruxo

462 England - National League

Chesterfield
22:00
Solihull Moors
Dagenham & Redbridge
22:00
Dover Athletic
Notts County
22:00
King's Lynn Town
Stockport County
22:00
Altrincham
Sutton United
22:00
Bromley
Weymouth
22:00
Eastleigh
Woking
22:00
Aldershot Town
Yeovil Town
22:00
Torquay United
Barnet
00:20
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Spennymoor Town
22:00
Darlington
Fylde
22:00
Chorley
Alfreton Town
22:00
Boston United
Brackley Town
22:00
Kettering Town
Chester
22:00
AFC Telford United
Gateshead
22:00
Blyth Spartans
Kidderminster Harriers
22:00
Hereford
Leamington
22:00
Gloucester City
York City
22:00
Bradford Park Avenue

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Barton Rovers
Aylesbury United
22:00
Didcot Town
Bedford Town
22:00
Corby Town
Bedworth United
22:00
Halesowen Town
Coleshill Town
22:00
Daventry Town
AFC Kempston Rovers
22:00
St Neots Town
Kidlington
22:00
Thame
North Leigh
22:00
Wantage Town
Welwyn Garden City
22:00
Berkhamsted
Yaxley FC
22:00
Biggleswade

462 England - Non League Div One: Northern North

Ossett United
22:00
Brighouse Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Loughborough Dynamo
22:00
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Moneyfields
Basingstoke Town
22:00
Winchester City
Bideford
22:00
Willand Rovers
Bristol Manor Farm
22:00
Larkhall Athletic
Cinderford Town
22:00
Frome Town
Evesham United
22:00
Slimbridge
Highworth Town
22:00
Cirencester Town
Mangotsfield United
22:00
Barnstaple Town
Melksham Town
22:00
Paulton Rovers
Thatcham Town
22:00
Sholing

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
St Ives Town
Alvechurch
22:00
Redditch United
Banbury United
22:00
Barwell
Biggleswade Town
22:00
Peterborough Sports
Coalville Town
22:00
Nuneaton Town
Kings Langley
22:00
Hitchin Town
Lowestoft Town
22:00
Royston Town
Needham Market
22:00
Leiston
Rushall Olympic
22:00
Stratford Town
Stourbridge
22:00
Bromsgrove Sporting
Tamworth
22:00
Hednesford Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:00
นูเรมเบิร์ก
Bochum
19:00
Darmstadt 98
Würzburger Kickers
19:00
Karlsruher SC

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
19:30
Ermis
Karmiotissa
21:00
AEL
Nea Salamis
22:00
Doxa
อาโปเอล
02:00
Enosis

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
19:30
Omonia Psevda
Othellos
19:30
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
19:30
Kouris Erimi
Aris
19:30
PAEEK

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Haifa
22:20
Hapoel Hadera
Ironi Kiryat Shmona
23:30
Ashdod
Maccabi Netanya
00:15
Hapoel Be'er Sheva
Beitar Jerusalem
01:00
Hapoel Haifa

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Carrick Rangers
Crusaders
22:00
Warrenpoint Town
Dungannon Swifts
22:00
Cliftonville
Glenavon
22:00
Linfield
Larne
22:00
Ballymena United
Glentoran
00:30
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
H&W Welders
Loughgall
22:00
Ards
Institute
22:00
Newry City AFC
Dundela
22:00
Queen's University
Ballyclare Comrades
22:00
Dergview
Ballinamallard United
22:00
Annagh United

20 พรีเมียรา ลีกา

สปอร์ติงลิสบอน
01:00
บราก้า

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:30
เซลติก
Hamilton Academical
22:00
Motherwell
Aberdeen
22:00
Dundee United
Hibernian
22:00
Livingston
Kilmarnock
22:00
St. Mirren
Ross County
22:00
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Greenock Morton
Arbroath
22:00
Inverness CT
Dunfermline Athletic
22:00
Raith Rovers
Queen of the South
22:00
Ayr United
Dundee
02:20
Hearts

1161 Scotland - League One

Dumbarton
20:00
Airdrieonians
Cove Rangers
22:00
Peterhead
East Fife
22:00
Falkirk
Montrose
22:00
Forfar Athletic
Partick Thistle
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Queen's Park
Brechin City
22:00
Elgin City
Cowdenbeath
22:00
Edinburgh City
Stranraer
22:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
22:00
Stirling Albion

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
เลกาเนส
ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
อัลกอร์กอน
UD Logroñés
00:15
Mirandés
FC Cartagena
02:30
เรอัลซาราโกซา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

BB Erzurumspor
17:30
Gazişehir Gaziantep
Sivasspor
17:30
Denizlispor
Ankaragücü
20:00
Yeni Malatyaspor
Alanyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Hatayspor
23:00
คอนยาสปอร์
กาลาตาซาราย
23:00
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Akhisar Belediyespor
Keçiörengücü
17:30
Bursaspor
Altınordu
23:00
Balıkesirspor

515 Wales - Premier League

Flint Town United
21:30
Caernarfon Town
Newtown
21:30
Penybont

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
03:30
Defensa y Justicia

5 Brazil - Serie B

CSA
02:30
Sampaio Corrêa
Oeste
04:45
Figueirense

5 Brazil - Serie C

Vila Nova
03:00
Brusque

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
20:30
La Serena
เอฟเวอร์ตัน
03:00
Deportes Iquique
Unión La Calera
05:15
Santiago Wanderers

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:30
Orlando Pirates
Maritzburg United
22:30
Bloemfontein Celtic

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:30
Sporting de Cabinda
Baixa de Kassange
21:30
Progresso
Académica do Lobito
22:00
Onze Bravos
Petro de Luanda
22:30
Recreativo do Libolo

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
21:00
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Smouha
19:30
Ceramica Cleopatra
El Geish
22:00
Al Ittihad
ENPPI
00:30
Zamalek

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Bechem United

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Satellite
Ashanti GB
06:00
Wakirya
Santoba
06:00
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars
Homeboyz
19:00
Nzoia United

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
23:30
CNEPS Excellence
Diambars
23:30
Niarry Tally

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Teshrin
Al Ittihad
19:00
Al Sahel
Hottin
19:00
Horriya
Karama
19:00
Shorta
Foutoua
19:00
Wahda
Taliya
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
18:00
Mtibwa Sugar
Mbeya City
20:00
KMC

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
Tadamon Sour
Al Ahed
19:15
Tripoli
Al Akhaa Al Ahli
21:05
Al Ansar

74505 Qatar - Premier League

Al Sadd
20:15
Al Kharitiyath
Al Rayyan
22:45
Al Sailiya
Al Wakrah
22:45
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
19:25
Al Quadisiya
Al Ahli Jeddah
22:20
Al Taawon

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
19:05
Jeddah
Al Jeel
19:05
Najran
Al-Kawkab
19:15
Arar

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Urooba
19:50
Al-Taawon
Dibba Al Fujairah
19:50
Masfut

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
20:25
Malkiya
East Riffa
22:00
Busaiteen
Al Riffa
23:00
Al-Hidd

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
Kerala Blasters

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Chippenham Town
Billericay Town
22:00
Concord Rangers
Chelmsford City
22:00
Braintree Town
Dartford
22:00
Ebbsfleet United
Hampton & Richmond
22:00
Dorking Wanderers
Havant & Waterlooville
22:00
Eastbourne Borough
Maidstone United
22:00
Tonbridge Angels
Slough Town
22:00
Oxford City
Welling United
22:00
Dulwich Hamlet
Havant & Waterlooville
22:00
Hungerford Town
Tonbridge Angels
22:00
Dulwich Hamlet

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
02:00
Verlaine
RES Durbuy
02:00
Stockay-Warfusée
Excelsior Virton
02:00
Solières Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Aische
02:00
PAC Buzet
Rapid Symphorinois
02:00
Entité Manageoise
Tournai
02:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Sprimont-Comblain
Oppagne-Wéris
02:30
Gouvy

20 Portugal - 2. Division: Group E

União de Leiria
18:00
Oliveira Hospital

32 Spain - Tercera - Group 11

PE Sant Jordi
22:30
Llosetense
Ferriolense
23:00
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 17

Barbastro
21:30
Épila
San Juan de Mozarrifar
06:00
Valdefierro

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
17:00
Kocaelispor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Kastamonuspor
17:00
Eyüpspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:00
Ofspor

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
บริสเบน รอร์

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Chabab Mohammédia
20:30
Rachad Bernoussi
Ittihad Tanger
23:00
Mouloudia Oujda
Olympic Safi
01:30
Rapide Oued Zem

146 South Africa - Gladafrica Championship

Steenberg United
18:15
Jomo Cosmos
Polokwane City
20:30
Sekhukhune United
TS Sporting
20:30
Cape Town All Stars
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Uthongathi

716 Nigeria - Npfl

Abia Warriors
22:00
Rivers United

7091 Oman - Sultan Cup

Masirah
19:45
Al-Rustaq
Oman Club
19:45
Jaalan
Al-Musannah
19:50
Al-Shabab Club
Al-Bashaeer
19:50
Al Suwaiq
Al-Ittihad
20:15
Al Ettifaq
Sohar
22:30
Al-Khabourah

2493 Mauritania - Super D1

Police
21:00
Kedia
Tidjikja
23:30
Inter Nouakchott

98 Australia - W-League

Melbourne City W
13:00
Western Sydney Wanderers W
Western Sydney Wanderers W
15:05
Newcastle Jets W
Perth Glory W
17:05
Melbourne Victory W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
21:00
Coleraine U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Crusaders U20

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
15:30
Chamchuri United
Welfare Royal Air Force
15:30
Inter Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Samut Prakan
Nan
15:30
Chiangrai
Yasothon
15:30
Huai Thalaeng United
Phattalung
15:30
Krabi
Pathum Thani University
15:30
IPE Samut Sakhon
Chiangrai Lanna
16:00
Maejo United
Khonkaen Mordindang
16:00
Ubon Ratchathani
Nakhon Si Thammarat
16:00
Patong City
Satun United
16:00
Surat Thani FC
Ang Thong
16:00
Kanchanaburi
Marines Eureka
17:00
ACDC
Raj Pracha
17:00
Kanjanapat Group