ufakick

ตารางบอล 30 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:00
ฟูลัม
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
00:30
บอร์มัธ
สวอนซีซิตี
03:00
เรดิง

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
23:00
บาเลนเซีย
แอตเลติโก มาดริด
01:15
เกตาเฟ่
เซลต้า บีโก้
01:15
เอสดี ฮูเอสก้า
เอลเช่
03:30
เรอัล มาดริด

99474 World - Club Friendlies

Atlas
07:00
Puebla
Nam Dinh
16:00
Sanna Khanh Hoa
Hoang Anh Gia Lai
18:00
Da Nang

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Vllaznia Shkodër
Skënderbeu Korçë
19:45
Bylis Ballsh
Apolonia Fier
19:45
Kastrioti Krujë
Laçi
19:45
Partizani Tirana
Kukësi
22:45
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

Banants
06:00
Shirak

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
02:45
Beerschot-Wilrijk

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
00:30
Hapoel Ramat Gan

251 Italy - Serie B

Cittadella
21:00
เลชเช่
Pescara
21:00
Cosenza
Pordenone
21:00
Reggiana
Reggina
21:00
Cremonese
Monza
22:00
Salernitana
Pisa
23:00
โฟรซิโนเน่
สปาล
00:00
เบรสชา
เอ็มโปลี
00:00
Ascoli
Vicenza
00:00
Virtus Entella
คิเอโว่
03:00
Venezia

20 Portugal - Segunda Liga

Porto II
22:00
Academico Viseu
Casa Pia
01:00
Estoril
Feirense
03:00
Leixões

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:00
Dundee United
St. Johnstone
22:00
Hamilton Academical
St. Mirren
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Hibernian
01:00
Ross County
Motherwell
01:15
Kilmarnock

32 Spain - Copa Del Rey

Poblense
18:00
Olot

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Altay
Adanaspor
20:00
Boluspor
İstanbulspor
23:00
Adana Demirspor

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:30
San Lorenzo

44 Argentina - Copa Argentina

Godoy Cruz
05:10
JJ Urquiza

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Cuiabá
Juventude
03:00
Ponte Preta

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
20:30
O'Higgins
Colo-Colo
20:30
Coquimbo Unido
Universidad Católica
06:30
Santiago Wanderers

80 Chile - Primera B

Cobreloa
20:00
Melipilla
Deportes Santa Cruz
04:00
San Luis
Puerto Montt
04:00
Deportes Valdivia
Santiago Morning
04:00
Ñublense

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
08:15
Barcelona Guayaquil

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
05:30
Olimpia

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
23:00
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
19:00
Don Bosco
Simba
21:00
AC Rangers

886 Egypt - Premier League

El Gounah
19:30
Misr Lel Makasa
Al Mokawloon
22:00
National Bank of Egypt
Al Masry
00:30
Ghazl El Mehalla

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
20:00
Ihefu

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
20:00
Nkana
ZESCO United
20:00
Power Dynamos

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
18:30
Paykan
Gol Gohar
19:50
Esteghlal
Tractor Sazi
20:10
Padideh Khorasan
Foolad
20:15
Nassaji Mazandaran

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
21:00
Shabab Al Ordon
Al Salt
23:30
Al Sareeh

1439 Tunisia - Ligue 1

Olympique Béja
20:00
CS Sfaxien
Ben Guerdane
20:00
Club Africain
Slimane
20:00
Métlaoui
Tataouine
20:00
Olympique Béja
Rejiche
20:00
Kairouan

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
Goa

49477 Thailand - FA Cup

เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
03:10
Excursionistas

251 Italy - Serie D: Girone A

Saluzzo
20:30
Sanremo
Arconatese
20:30
Borgosesia
Saluzzo
20:30
Arconatese
Sestri Levante
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

Chions
20:30
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
20:30
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

San Donato Tavarnelle
20:30
Sporting Trestina
Sporting Trestina
20:30
Montevarchi Calcio

20 Portugal - 2. Division: Group G

Olimpico do Montijo
22:00
Sporting CP II

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
01:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
01:45
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
01:30
Atletico Ibanes

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Sancaktepe Belediye
17:00
Kahramanmaraşspor
Niğde Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
Çorum Belediyespor
17:00
Gümüşhanespor
Afjet Afyonspor
17:00
Hacettepe
Ankara Demirspor
17:00
24 Erzincanspor
Ergene Velimeşespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Kocaelispor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Manisa BBSK
17:00
Sarıyer
İnegölspor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Karabükspor
16:00
Bodrumspor
Eyüpspor
17:00
Kırklarelispor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Van BB
Turgutluspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
Elazığspor
17:00
Pendikspor
Kastamonuspor
17:00
Pazarspor
Bayburt İÖİ
17:00
Bugsaşspor
Serik Belediyespor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ceyhanspor
17:00
Tokatspor
Tepecikspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Mardin BB
17:00
Kütahyaspor
Kahta 02 Spor
17:00
Halide Edip Adıvar
Karaman Belediyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Yomraspor
17:00
Cengelkoyspor
Tekirdağspor
17:00
Yozgatspor
Fethiyespor
17:00
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Osmaniyespor
16:00
Karşıyaka
Yeni Altındağ BS
17:00
Batman Petrolspor
Erbaaspor
17:00
Somaspor
Isparta Davrazspor
17:00
Çarşambaspor
Şile Yıldızspor
17:00
İçelspor
Gölcükspor
17:00
Çatalcaspor

5 Brazil - Copa do Nordeste

Globo
01:00
Altos

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Violette AC
03:00
Baltimore
Capoise
05:00
Arcahaie

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:05
เมลเบิร์น ซิตี้
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:10
Macarthur

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Difâa Hamrya Khénifra
20:30
Maghreb Fès
Wydad Serghini
20:30
Olympique Youssoufia
Sidi Kacem
20:30
Ittihad Khemisset
Khouribga
23:00
Wydad Casablanca
Moghreb Tétouan
01:30
FUS Rabat

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Enugu Rangers

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
21:30
Concorde
Nouakchott King's
23:30
Nouadhibou

98 Australia - W-League

Sydney W
12:30
Melbourne City W
Western Sydney Wanderers W
12:35
Sydney W
Canberra United W
14:35
Adelaide United W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Glenavon U20
Carrick Rangers U20
02:45
Dungannon Swifts U20
Cliftonville U20
02:45
Glentoran U20
Linfield U20
02:45
Crusaders U20
Portadown U20
02:45
Coleraine U20
Warrenpoint Town U20
02:45
Larne U20

32 Spain - Spain Youth League

UD Logroñés U19
18:30
AD San Juan U19
Mutilvera U19
23:00
Oyonesa U19
26 de Febrero U19
00:00
Santa Fe U19
Maspalomas U19
03:00
Puertos Las Palmas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Roma CF
20:30
โรม่า

97374 Jordan - 1st Division

Al Buqa'a
19:00
Dar Al Dawaa
Al Karmal
19:00
That Ras

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
04:00
Deportes Linares
Colina
04:00
San Antonio Unido