ufakick

ตารางบอล 24 ธ.ค. 2563

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
19:00
Sabah
Sebail
19:00
Qabala
คาราบัค
19:00
Zira
Neftçi
21:00
Keşlə FK

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Olympiakos
Ermis
23:00
Ethnikos Achna

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
01:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Kfar Saba
01:45
Beitar Jerusalem

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
20:00
Gençlerbirliği
Kayserispor
20:00
คอนยาสปอร์
Ankaragücü
23:00
เบซิคตัส
Rizespor
23:00
Antalyaspor

5 Brazil - Copa do Brasil

Grêmio
07:30
São Paulo
Palmeiras
07:30
América Mineiro

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
08:00
Cortuluá

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:15
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Chalatenango

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
07:00
Guaraní

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
00:30
Smouha

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Ebusua Dwarfs

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Santoba

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Wazito
Leopards
19:00
Mathare United

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Forest Rangers

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
20:00
Gol Gohar
Sanat Naft
20:15
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
21:00
Al Ramtha
Al Faysali
23:30
Aqaba

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
23:00
Oriente Petrolero
Santa Cruz
02:00
Royal Pari
The Strongest
04:15
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Libertadores

Boca Juniors
07:30
Racing Club

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ofspor
17:00
Manisaspor
Payasspor
17:00
Derincespor
Fatsa Belediyespor
17:00
Artvin Hopaspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Kızılcabölükspor
Kemerspor 2003
17:00
Tire 1922
Ankara Adliyespor
17:00
Nevşehirspor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Edirnespor
17:00
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Tekirdağspor
Tokatspor
17:00
Fethiyespor
Nazilli Belediyespor
17:00
Karaman Belediyespor
Ağrı 1970
17:00
Yomraspor
Halide Edip Adıvar
17:00
Ceyhanspor
Cengelkoyspor
17:00
Tepecikspor
Kütahyaspor
17:00
Kahta 02 Spor
Erzin Belediyespor
17:00
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
17:00
Şile Yıldızspor
Çatalcaspor
17:00
Erokspor
Arhavispor
17:00
Isparta Davrazspor
Somaspor
17:00
Osmaniyespor
Karşıyaka
17:00
Yeni Altındağ BS
Cizrespor
17:00
Gölcükspor
Çarşambaspor
17:00
Erbaaspor
Yalovaspor
17:00
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
07:30
Nova Mutum EC

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
07:30
Águia Negra

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
19:30
Korabi Peshkopi
Oriku
19:30
Burreli
Veleçiku Koplik
19:30
Besëlidhja Lezhë

2454 Albania - 2nd Division

Shkumbini Peqin
19:30
Ada Velipojë
Mirdita
19:30
Luzi 2008
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Gramshi
Tërbuni Pukë
19:30
Sopoti Librazhd
Valbona
19:30
Shënkolli

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
20:00
Shabab Al Am'ari

32 Spain - Spain Youth League

Real Betis U19
17:00
Sevilla U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Lleida U19

97374 Jordan - 1st Division

Blama
19:00
Al Buqa'a