ufakick

ตารางบอล 20 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
19:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:15
เลสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:15
แอสตันวิลลา

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
18:15
เฟเยนูร์ด
เอดีโอ เดน ฮาก
20:30
อาแจกซ์
ฮีเรนวีน
20:30
เฮราเคิล
อัลค์มาร์
22:45
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
18:15
SC Cambuur
Roda JC Kerkrade
02:00
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

ไฟร์บวร์ก
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
00:00
สตุทท์การ์ดต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ดิฌง
21:00
โมนาโก
แซงต์ เอเตียน
21:00
นีมส์
สตราส์บูร์ก
21:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
21:00
อองเช่ร์
ลอริยองต์
23:00
แรนส์
ลีลล์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
18:30
โบโลญญ่า
Benevento
21:00
เจนัว
กายารี่
21:00
อูดิเนเซ่
อินเตอร์ มิลาน
21:00
Spezia
ซัสเซาโล่
21:00
เอซี มิลาน
อตาลันต้า
00:00
โรม่า
ลาซิโอ
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เกรนาดา
22:15
เรอัล เบติส
กาดิซ
00:30
เกตาเฟ่
เออิบาร์
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
Giravanz Kitakyushu
เกียวโต แซงก้า
12:00
ThespaKusatsu Gunma
FC เรียวเคียว
12:00
มาชิดา เซลเวีย
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เอฮิเมะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โทชิกิ SC
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Liverpool W
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
Leicester W
Crystal Palace W
21:00
Charlton W
London Bees W
21:00
Coventry United
Sheffield Utd W
21:00
Millwall W

462 England - Wsl 1 Women

Manchester United W
19:00
Bristol City W
Arsenal W
19:30
Everton W
Birmingham W
21:00
Manchester City W
Chelsea W
21:00
Tottenham W
Brighton W
21:30
Reading W
West Ham W
22:00
Aston Villa W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
18:15
Alkmaar W
พีเอสวี
20:30
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา 2

Sandhausen
19:30
Holstein Kiel
St. Pauli
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
นูเรมเบิร์ก
19:30
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

Verl
19:00
Türkgücü-Ataspor
Zwickau
20:00
Hansa Rostock

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
St. Pauli II
HSC Hannover
20:00
Borussia Hildesheim
VfB Oldenburg
20:00
Atlas Delmenhorst
Oberneuland
21:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
19:30
BFC Dynamo
Union Fürstenwalde
19:30
Hertha BSC II
Babelsberg
19:30
BAK '07
Germania Halberstadt
19:30
Carl Zeiss Jena
Auerbach
19:30
Luckenwalde
Viktoria Berlin
19:30
Bischofswerdaer FV
ZFC Meuselwitz
19:30
Chemnitzer FC
Lichtenberg
19:30
FSV Optik Rathenow
Tennis Borussia
19:30
Energie Cottbus
Altglienicke
19:30
Chemie Leipzig

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Buchholz
Niendorfer TSV
20:00
HEBC
Rugenbergen
20:00
Lohbrugge

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:15
SC Velbert
1. FC M'gladbach
20:15
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Schwarz-Weiß Essen
20:15
Dusseldorf-West
Kray
20:15
Schonnebeck
Monheim
21:00
TVD Velbert
Meerbusch
21:00
Hilden
Germania Ratingen
21:00
SF Niederwenigern
Teutonia St.Tönis
21:30
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
Stern
Tasmania Berlin
19:00
Lok Stendal
Rostocker FC
19:00
CFC Hertha
Victoria Seelow
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:30
Vreden
Hammer SpVg
20:30
Sportfreunde Siegen
Schermbeck
20:30
TuS Haltern
Paderborn 07 II
20:30
Victoria Clarholz
Eintracht Rheine
20:30
Erndtebrück
Wattenscheid 09
20:30
Meinerzhagen
Preußen Münster II
20:30
Holzwickeder SC
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Sprockhövel
Gütersloh
20:30
Ennepetal
Westfalia Herne
21:15
Westfalia Rhynern

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wattens
20:30
Ried
Austria Wien
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
คาราบัค
Keşlə FK
19:00
Sebail
Zira
19:00
Sumqayıt
Sabah
20:15
Neftçi

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
เกนท์
OH Leuven
22:00
Mechelen
Standard Liège
00:15
Royal Excel Mouscron
Waasland-Beveren
02:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
22:00
Westerlo
Deinze
02:00
RFC Seraing

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
19:00
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Rijeka
Hajduk Split
23:05
Gorica
Istra 1961
01:10
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
18:55
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
21:00
Ermis
Ethnikos Achna
23:00
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

Ahironas
19:30
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
20:00
Zbrojovka Brno
Pardubice
20:00
Zlín
Slovácko
22:00
Viktoria Plzeň
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Bohemians 1905

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
20:00
Randers
Lyngby
20:00
Vejle
AGF
22:00
AaB
โคเปนเฮเก้น
00:00
OB
Horsens
02:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Hvidovre
19:00
Esbjerg
Vendsyssel
21:00
Fremad Amager

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Saint-Pierroise
18:30
Mtsapere
Sinnamary
02:30
Phare du Canal

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
Larissa
Atromitos
22:15
Lamia
PAOK
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:30
Puskás
Újpest
23:00
Honvéd

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Tel Aviv
01:15
Hapoel Be'er Sheva

2756 Malta - Premier League

Hibernians
20:00
Balzan
Santa Lucia
23:15
Gudja United

2756 Malta - First Division

Naxxar Lions
15:30
St. George's
Swieqi
19:15
Fgura United
Pietà Hotspurs
20:00
Vittoriosa Stars
Qormi
00:15
Qrendi
San Gwann
03:15
Marsaxlokk

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
21:00
Raków Częstochowa
Jagiellonia Białystok
23:30
Górnik Zabrze

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:00
Boavista
Gil Vicente
00:30
เบนฟิกา
ปอร์โต้
03:00
Nacional

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:15
UD Oliveirense
Académica
21:00
Casa Pia
Benfica II
22:00
Vizela
Arouca
23:00
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
19:00
CSM Iaşi
Botoşani
21:30
Voluntari
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucureşti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
19:00
Aberdeen

1161 Scotland - Scottish Cup

เซลติก
21:15
Hearts

1161 Scotland - League One

Falkirk
19:00
Airdrieonians

296 Serbia - Super Liga

Javor Ivanjica
21:00
Bačka Topola

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
19:00
Bravo
Celje
21:00
Mura
Maribor
23:15
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
20:00
FC Cartagena
เอสปันญ่อล
22:00
อัลเมรีอา
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
พัลมาส
มาลากา
02:30
UD Logroñés

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
22:00
Luzern
Sion
22:00
Vaduz
Zürich
22:00
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gençlerbirliği
17:30
Ankaragücü
Denizlispor
20:00
Alanyaspor
เบซิคตัส
23:00
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Adanaspor
İstanbulspor
23:00
Bursaspor

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
07:30
Atlético Tucumán
Lanús
03:10
Defensa y Justicia
Estudiantes
05:20
Racing Club
Independiente
05:20
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:30
Estudiantes Río Cuarto
Nueva Chicago
03:10
Independiente Rivadavia
Guillermo Brown
03:10
Belgrano
Defensores de Belgrano
03:10
Deportivo Riestra
Villa Dálmine
03:10
Atlético Rafaela
San Martín San Juan
06:30
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

Coritiba
07:00
Botafogo
Internacional
07:00
Palmeiras
Vasco da Gama
02:00
Santos
Bragantino
02:00
Athletico PR
ฟลาเมงโก
04:15
Bahia
Fortaleza
06:30
Ceará

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
02:00
Chapecoense
CRB
04:15
Botafogo SP
Guarani
04:15
Figueirense

5 Brazil - Serie C

Remo
04:00
Paysandu
Ypiranga Erechim
06:00
Londrina

80 Chile - Primera Division

Palestino
20:30
Audax Italiano
Antofagasta
03:00
Santiago Wanderers
Universidad Chile
05:15
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
06:00
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
08:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Orense
03:30
El Nacional
LDU Portoviejo
03:30
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
FAS
Alianza
08:00
Atletico Marte
Isidro Metapán
08:15
Sonsonate

53128 Guatemala - Primera Division

Solola
00:00
Aurora

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
06:00
Diriangén

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
03:00
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
06:00
Wanderers

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
AmaZulu
Black Leopards
20:30
Moroka Swallows
AmaZulu
20:30
Chippa United

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
22:30
USFA
ASFA-Yennenga
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Etoile Filante
01:15
RCK

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
19:30
Simba
JSK
21:30
Motema Pembe

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
WAFA
Dreams
22:00
Asante Kotoko
Medeama
22:00
Liberty Professionals
Elmina Sharks
22:00
Inter Allies
Eleven Wonders
22:00
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

Santoba
06:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Vihiga United

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
21:30
FUS Rabat
Mouloudia Oujda
23:30
CR Khemis Zemamra
Ittihad Tanger
01:30
Moghreb Tétouan
Difaâ El Jadida
01:30
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Widad Témara
21:00
KAC Kénitra
Olympique Dcheïra
21:00
Ittihad Khemisset
Wydad Fès
21:00
Riadi Salmi

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Lumwana Radiants
Power Dynamos
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:30
UE Santa Coloma
FC Santa Coloma
17:30
Carroi
Atlètic Club d'Escaldes
22:30
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
22:30
Penya Encarnada

2931 Andorra - 2. Division

Encamp
23:00
La Massana
Ranger's
02:00
Atlètic Amèrica
Ordino
02:00
Jenlai

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:15
Al Ansar
Shabab El Bourj
19:15
Tadamon Sour
Bourj
19:15
Shabab Al Ghazieh
Al Ahed
19:15
Tripoli

1439 Tunisia - Ligue 1

Métlaoui
20:00
CA Bizertin
Rejiche
20:00
Olympique Béja
Kairouan
20:00
Stade Tunisien

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:00
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Hong Kong FC
Wing Yee
12:30
Wofoo Tai Po
Dreams
12:30
Yuen Long
Eastern District
14:30
North District
Sham Shui Po
14:30
Hoi King
Shatin
14:30
Dreams Metro Gallery

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
18:30
Mumbai City
Kerala Blasters
21:00
East Bengal

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Fukui United
11:00
Fukuyama City
Honda
16:00
Tsukuba University

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
07:00
Waitakere United
Hamilton Wanderers
10:00
Eastern Suburbs

44 Argentina - Primera C

Midland
03:10
Luján
Deportivo Laferrere
03:10
Argentino Merlo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:30
Royal Pari
Always Ready
02:00
Wilstermann
Guabirá
04:15
San José

99474 World - CONCACAF Champions League

Tigres UANL
08:00
Olimpia
ลอสแอนเจลิส
10:30
América

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
20:30
Warnant
Stockay-Warfusée
20:30
Excelsior Virton
Acren
21:00
RES Durbuy
Verlaine
21:00
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

Zelzate
20:30
RFC Wetteren
Harelbeke
21:00
Merelbeke
Sparta Petegem
21:00
Olsa Brakel

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:30
Spouwen-Mopertingen
Eendracht Aalst
21:00
Hades
Diegem Sport
21:00
Heur Tongeren
Berchem Sport
21:00
KSC City Pirates
Cappellen
21:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
20:30
Torhout
Avanti
20:30
Wolvertem Merchtem
Eppegem
20:30
Tempo Overijse
Rhodienne-De Hoek
20:30
FC Lebbeke
Jong Lede
20:30
Voorde Appelterre
VW Hamme
21:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
20:30
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:30
Aische
SG-Tertre-Hautrage
20:30
Stockel
Gosselies Sports
20:30
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
20:30
Oppagne-Wéris
Raeren-Eynatten
20:30
Wanze / Bas-Oha
Gouvy
20:30
Jodoigne
Mormont
20:30
Onhaye
Habay-la-Neuve
21:00
Richelle United
Huy
21:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Brabant

Bodegem Kapelle United
20:30
Grimbergen
Borght-Humbeek
20:30
Wambeek
SC Aarschot
20:30
Houtem-Oplinter
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Stade Bierbeek
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Melsbroek
Liedekerke
21:00
Bertem-Leefdaal
Veltem
21:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
20:30
Solre-sur-Sambre
Péruwelz
20:30
Houdeng
Hornu
20:30
Antoing
Le Roeulx
20:30
Belœil
Gilly
20:30
Soignies Sports
Excelsior Biévène
20:30
Snef-Tyber
Morlanwelz
21:00
Montignies
Ransart
21:00
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
21:00
US Dinantaise
Condruzien
21:00
Andennais
Loyers
21:00
Beauraing
Malonne
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Spy
21:00
Biesme
Nismes
21:00
Flavion-Morialmé
Grand-Leez
21:00
Ciney
ES de la Molignée
21:00
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Ardennen
20:30
Lokeren Doorslaar
Dendermonde
20:30
Latem
HO Kalken
20:30
Eendracht Aalter
Elene-Grotenberge
20:30
SK Denderhoutem
Drongen
21:00
Jong Zulte
Eendracht Zele
21:00
St-Joris Sleidinge
Munkzwalm
21:00
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
20:30
Excelsior Zedelgem
SC Zonnebeke
21:00
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
19:30
O Kormakitis
Oroklini / Troulloi
19:30
Amathous
Omonia 29is Maiou
19:30
Elpida Astromeritis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Didymoteicho
20:00
Evosmou
Pandramaikos
20:00
Elpida Sapes
Aris Avato
20:00
Ethnikos Sochos
Antheias-Aristinou
20:00
Orfeas Xanthi
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Iraklis Ampelokipon
Nestos Chrisoupolis
20:00
Ampelokipon Drama
Aetos Orfani
20:00
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Nea Artaki
Atalanti
20:00
Diagoras Stefanovik
Ipato
20:00
Opountios
Iraklis Psachna
20:00
Amvrysseas
Thiseas Agria
20:00
Almyros

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Fikis
20:00
Iraklis Larissa
Elassona
20:00
Karitsa
Dias Diou
20:00
Oikonomos
Anagennisi Karditsas
20:00
Ermis Amyntaio
Kozani
20:00
Makedonikos Foufas
Aetos Makrychoriou
20:00
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Nea Kallikrateia
Thermaikos Thermis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi
PAOK Alexandreia
20:00
Ethnikos Giannitsa
Edessaikos
20:00
M. Alexandros Trikala
Niki Agkathia
20:00
Makedonikos Neapolis
Anagennisi Plagia
20:00
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Monastirakiou
20:00
Thyella Katsikas
Lefkimmi
20:00
Tilikratis
Amvrakikos Loutrou
20:00
M. Alexandros Kastorias
Acheron Kanalaki
20:00
Anagennisi Artas
Preveza
20:00
Panagriniakos
Asteras Kalirachis
20:00
Agios Matthaios
Missolonghi
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Koronida Koiladas
Kifisia
20:00
Ermis Meligous
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Panarkadikos
Molaikos
20:00
PAO Rouf
Aris Skalas
20:00
Atromitos Chiliomodi
Ermionidas-Ermis
20:00
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
21:00
Pro Sesto
Grosseto
21:00
Como
Livorno
21:00
Lucchese
Novara
21:00
Pro Patria
Renate
21:00
Pistoiese
Pontedera
23:30
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
21:00
Calcio Padova
Matelica Calcio
21:00
Carpi
Vis Pesaro
21:00
Arezzo
Legnago Salus
23:30
Mantova
Modena
23:30
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
21:00
Avellino
Paganese
21:00
Monopoli
Potenza Calcio
21:00
Catania
Ternana
21:00
Turris
Vibonese
21:00
Palermo
Casertana
23:30
Viterbese Castrense
Virtus Francavilla
23:30
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Arconatese
Borgosesia
20:30
Lavagnese
Caronnese
20:30
Fossano
Città di Varese
20:30
Sanremo
Derthona
20:30
Legnano
PDHAE
20:30
Casale
Saluzzo
20:30
Gozzano
Sestri Levante
20:30
Vado
Pro Imperia
21:00
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Breno
Crema
20:30
Seregno
Cavenago Fanfulla
20:30
Adrense
Pontisola
20:30
Desenzano Calvina
Scanzorosciate
20:30
Casatese
Sona
20:30
Brusaporto
Tritium
20:30
Real Calepina
Vis Nova Giussano
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:30
Este
Montebelluna
20:30
Union Feltre
Campodarsego
20:30
Chions
Luparense
20:30
Trento Calcio 1921
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union ArzignanoChiampo
Virtus Bolzano
20:30
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Marignanese
Fiorenzuola
20:30
Aglianese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Bagnolese
Lentigione
20:30
Pro Livorno
Progresso
20:30
Forlì
Real Forte Querceta
20:30
Prato
Rimini
20:30
Corticella
Sasso Marconi Zola
20:30
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
Tiferno Lerchi
Cannara
20:30
Robur Siena
Gavorrano
20:30
Foligno
Grassina
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Lornano Badesse
20:30
Pianese
Montespaccato
20:30
Sinalunghese
San Donato Tavarnelle
20:30
Trastevere
Sangiovannese
20:30
Flaminia
Sporting Trestina
20:30
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Pineto
Castelnuovo Vomano
20:30
Campobasso
CynthiAlbalonga
20:30
Matese
Giulianova
20:30
FC Rieti
Recanatese
20:30
Atletico
San Nicolò
20:30
Castelfidardo Calcio
Tolentino
20:30
Olympia Agnonese
Vastogirardi
20:30
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Carbonia
Nola 1925
20:30
Insieme Formia
SSC Giugliano
20:30
Arzachena
Gladiator
20:30
Nuova Monterosi
Sassari Torres
20:30
Afragolese
Savoia
20:30
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
US Bitonto
Fidelis Andria
20:30
Casarano
Francavilla
20:30
Sorrento
Lavello
20:30
Picerno
Molfetta Calcio
20:30
Puteolana Internapoli
Nardò
20:30
Gravina
Portici
20:30
Città di Fasano
Taranto
20:30
Aversa Normanna
Team Altamura
20:30
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Rotonda
Cittanovese
20:30
Acireale
Città Di Sant’Agata
20:30
FC Messina
Licata
20:30
San Luca
Marina di Ragusa
20:30
Gelbison
ACR Messina
20:30
Castrovillari
Rende
20:30
Roccella
Troina
20:30
Paternò

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
18:00
Maria da Fonte
Montalegre
18:00
Vianense
Cerveira
18:00
Sporting Braga II
Bragança
18:00
Vilaverdense
Merelinense
18:00
Pedras Salgadas
Mirandela
18:00
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mondinense
18:00
Rio Ave II
Brito
18:00
Tirsense
Desportivo Aves
22:00
Pevidem
Camacha
23:00
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
18:00
Trofense
Coimbrões
22:00
União Madeira
Marítimo II
23:00
Pedras Rubras

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitania FC Lourosa
18:00
Castro Daire
Lusitano FCV
18:00
Beira-Mar
São João Ver
18:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

Condeixa
18:00
Vitória de Sernache
Oliveira Hospital
18:00
Alcains
Sertanense
18:00
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Fátima
18:00
União Santarém
Loures
18:00
1º Dezembro
Sacavenense
18:00
União Almeirim
Sintrense
18:00
Lourinhanense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Sporting CP II
18:00
Estrela Amadora
Fontinhas
20:00
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
18:00
Lagos
Lusitano GC Evora
18:00
Moncarapachense
Olhanense
18:00
Moura
Armacenenses
22:00
Juventude Evora

32 Spain - Segunda B - Group 2

Laredo
23:00
Leioa
Barakaldo
23:00
Deportivo Alaves II
Real Unión
23:00
Portugalete
Arenas de Getxo
23:00
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

Llagostera-Costa Brava
18:00
Olot
Espanyol II
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
L'Hospitalet
23:30
FC Andorra
Lleida Esportiu
00:00
Prat
Cornellà
00:00
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Tamaraceite
18:30
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 1

Rápido Bouzas
18:00
Ourense CF
Pontellas
22:15
Choco
As Pontes
22:30
Paiosaco
Ribadumia
22:30
Arenteiro
Alondras
22:30
Arosa
Agrupación Estudiantil
23:00
Fisterra
Barco
23:00
Atios
UD Ourense
23:00
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
17:45
Tuilla
Real Titánico
18:00
Llanes
Ceares
18:30
Praviano
Avilés Stadium
18:30
Lenense
Colunga
18:30
Valdesoto
Mosconia
21:45
Llanera
San Martin
21:45
Siero
Caudal
23:00
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 3

Cayon
21:30
Atlético Albericia
Textil Escudo
23:00
Ribamontan al Mar
Barquereño
23:00
Rinconeda Polanco
Gimnástica Torrelavega
23:00
Torina
Revilla
23:30
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:30
Durango
Pasaia KE
17:30
Anaitasuna FT
Sestao River
23:30
Gernika
Deusto
00:15
Real Sociedad III

32 Spain - Tercera - Group 5

Europa
18:00
San Cristobal
Vilafranca
18:00
Igualada
Pobla Mafumet
18:00
Castelldefels
Montañesa
18:00
Terrassa
Manresa
18:00
Valls
Granollers
18:00
Girona II
Cerdanyola del Vallès
18:00
Sant Andreu
Figueres
18:00
Peralada
Vilassar Mar
00:00
Banyoles
Sants
00:00
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Novelda
Saguntino
18:00
RC Catarroja
Paterna
18:00
Alzira
Olímpic de Xàtiva
23:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
17:00
Pozuelo Alarcón
San Fernando de Henares
17:30
Torrejón
Parla
17:30
Real Aranjuez
Trival Valderas
17:30
Villaverde-Boetticher
Carabanchel
17:30
Alcorcón II
Santa Ana
18:00
Villanueva del Pardillo
Unión Adarve
18:00
Complutense
Móstoles
18:00
Móstoles CF
RSD Alcalá
22:00
Alcobendas Sport
Flat Earth
22:00
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
18:15
Arandina
Mirandés II
21:30
Beroil Bupolsa
Becerril Campos
22:00
Cultural Leonesa II
Cultural Cebrereña
22:00
Real Ávila
Colegios Diocesanos
22:00
Gimnástica Segoviana

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
18:00
Torreperogil
Almería II
18:00
Huétor Vega
Loja
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Juventud Torremolinos
18:00
Antequera
Alhaurín
18:00
At. Malagueño
Huétor Tájar
22:00
Atlético Porcuna
El Palo
23:00
Alhaurino
Motril
23:00
Union Estepona
Melilla CD
00:00
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

Lebrijana
18:00
Antoniano
Rota
18:00
Los Barrios
Coria CF
18:00
Castilleja
Utrera
18:00
Córdoba II
Ceuta
18:30
Xerez
Gerena
22:00
Sevilla III
Arcos
23:00
Conil
Xerez Deportivo
23:00
Cabecense
Pozoblanco
23:00
San Roque de Lepe
Puente Genil
23:30
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
Platges de Calvià
San Rafael
18:00
Formentera
Portmany
18:00
Ferriolense
Manacor
18:00
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
19:00
Ibarra
Atlético Paso
19:00
Velke Levare
Mensajero
19:00
Atletico Victoria
Tenerife II
19:00
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
17:00
Lorca
Plus Ultra
17:00
EDMF Churra
La Union Atletico
17:30
Mar Menor
Huércal-Overa
17:30
Racing Murcia
Olímpico Totana
18:00
UCAM Murcia II
Real Murcia II
18:15
El Palmar
Cartagena FC
22:00
Muleño
Atlético Pulpileño
22:00
Águilas CF
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Mazarrón FC
Bullense
22:30
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Moralo
Olivenza
18:00
Arroyo
Miajadas
18:00
Trujillo
Fuente Cantos
18:00
Jerez
Campanario
18:15
Calamonte
Diocesano
22:00
RCP Valverdeno
Lobón
22:30
Chinato
Valdivia
22:30
Aceuchal
Llerenense
22:30
Azuaga
CD Coria
23:00
Montijo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:30
Peña Azagresa
Murchante
22:00
Ardoi
Cirbonero
22:00
Fontellas
Cantolagua
22:15
Peña Sport
River Ega
22:30
Valle Egüés
Subiza
22:30
San Juan

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Yague
Alfaro
18:00
Comillas
Varea
18:00
Agoncillo
Villegas
18:00
Berceo
Racing Rioja
18:00
Calasancio
Logroñés II
18:00
River Ebro
Pradejon
22:00
Tedeón
Oyonesa
22:30
Arnedo
Náxara
23:00
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
17:30
Utebo
Binéfar
18:00
Fraga
Sabiñánigo
18:00
Brea
Cuarte Industrial
18:00
Almudévar
Sariñena
18:00
Villanueva CF
Huesca II
21:30
CDJ Tamarite
Calamocha
21:30
Borja
Cariñena
22:00
Atletico Monzon
Illueca
22:00
Valdefierro
Teruel
23:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Conquense
La Roda
18:00
Atletico Ibanes
Almansa
18:00
Almagro Spain
Pedroñeras
22:00
Madridejos
Ciudad Real
23:00
Albacete II
Huracán Balazote
00:30
Calvo Sotelo

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Tire 1922
17:00
Edirnespor
Artvin Hopaspor
17:00
Ankara Adliyespor
Derincespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Manisaspor
17:00
Kemerspor 2003
Kızılcabölükspor
17:00
Payasspor
Nevşehirspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
1877 Alemdağspor
17:00
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yomraspor
17:00
Tokatspor
Tekirdağspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Ceyhanspor
17:00
Kütahyaspor
Fethiyespor
17:00
Halide Edip Adıvar
Yozgatspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Karaman Belediyespor
17:00
Cengelkoyspor
Kahta 02 Spor
17:00
Erzin Belediyespor
Tepecikspor
17:00
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

İçelspor
17:00
Batman Petrolspor
Yeni Altındağ BS
17:00
Somaspor
Gölcükspor
17:00
Yalovaspor
Şile Yıldızspor
17:00
Karşıyaka
Osmaniyespor
17:00
Çarşambaspor
Erbaaspor
17:00
Arhavispor
Isparta Davrazspor
17:00
Çatalcaspor
Erokspor
17:00
Cizrespor

5 Brazil - Matogrossense

Nova Mutum EC
02:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Sul Matogrossense

Águia Negra
02:00
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Sacachispas
03:10
Colegiales
UAI Urquiza
03:10
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
03:10
Unión Sunchales
Def. de Pronunciamiento
03:10
Central Norte
Douglas Haig
03:15
Chaco For Ever
Olimpo
03:30
Deportivo Madryn
Sansinena
03:30
Deportivo Maipú
Sportivo Belgrano
04:00
CDJU Gualeguaychu
Cipolletti
04:00
Sol de Mayo
Juventud Unida Univ.
05:00
Huracán Las Heras

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Don Bosco
03:00
Baltimore
Triomphe Liancourt
03:00
Cavaly
Violette AC
03:00
América des Cayes
Ouanaminthe
03:00
Mirebalais
Juventus Hai
03:00
Racing Club Haitien
Real du Cap
03:00
Capoise
Arcahaie
03:00
Cosmopolites
Tempête
05:00
Rivartibonitienne

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
21:00
Pennarossa
Tre Fiori
21:00
Cailungo
Virtus
21:00
Tre Penne

2454 Albania - 1st Division

Partizani Tirana II
19:30
Veleçiku Koplik
Burreli
19:30
Dinamo Tirana

2454 Albania - 2nd Division

Ada Velipojë
19:30
Iliria Fushë-Krujë
Mirdita
19:30
Valbona
Sopoti Librazhd
19:30
Internacional Tirana
Gramshi
19:30
Shënkolli

5 Brazil - Brasileiro U20

Chapecoense-SC U20
01:30
América Mineiro U20
Santos U20
01:30
Goias U20
Atletico-PR U20
02:00
Vitoria U20
Atletico-MG U20
02:00
Cruzeiro U20
Bahia U20
02:00
Internacional U20
Ceará U20
02:00
Fluminense U20
Flamengo RJ U20
02:00
Corinthians U20
Gremio U20
02:00
Sport Recife U20
Palmeiras U20
02:00
Botafogo U20
Vasco U20
02:00
Sao Paulo U20

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
21:00
SV Roeselare
Tienen
21:00
Knokke
URSL Visé
21:00
Olympic Charleroi

48946 Palestine - West Bank League

Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Al-Bireh
Tubas
20:00
Shabab Al Am'ari
Hilal Al-Quds
20:00
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
Richards Bay
Sekhukhune United
20:30
Steenberg United
University of Pretoria
20:30
Polokwane City
Cape Town All Stars
20:30
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Adamawa United
Nasarawa United
22:00
Kano Pillars
Plateau United
22:00
Heartland
Enyimba
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Kwara United
Akwa United
22:00
Abia Warriors
Jigawa Golden Stars
22:00
Enugu Rangers
Ifeanyi Uba
22:00
Akwa Starlets
MFM
22:00
Sunshine Stars
Lobi Stars
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Independiente
04:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
19:30
Drita

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
22:00
Swift Hesperange
Mondorf-les-Bains
22:00
Victoria Rosport
UNA Strassen
22:00
Wiltz
Hostert
22:00
Fola Esch
Rodange
22:00
Progrès Niedercorn
Jeunesse d'Esch
22:00
RM Hamm Benfica
Differdange 03
22:00
UT Pétange
Racing
22:00
F91 Dudelange

462 England - FA Cup Women

Kent Football W
21:00
Enfield Town W
The New Saints W
22:00
Boldmere SM W

201580 Maldives - Male League

Da Grande
18:00
Super United Sports
Eagles
23:00
TC Sports Club

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
00:00
St. Liege W

2817 New Zealand - National League Women

Canterbury United W
07:00
Capital Football W

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al Riffa
22:00
Al-Najma
Al Hala
22:00
East Riffa

32 Spain - Segunda Division Women

Huesca W
17:00
Collerense II W
DNS de Belen W
17:00
Dinamo Guadalajara W
Elche W
17:00
CFF Albacete W
Mislata W
17:30
Marítim W
Valladares W
17:45
Umia W
Mos W
18:00
Viajes Interrías W
Oceja W
18:00
Racing Santander II W
Monte W
18:00
Llanera W
Sporting Gijón II W
18:00
Gijón FF W
Atlético Revellín W
18:00
Berriozar W
Añorga W
18:00
Tolosa W
Hispalis W
18:00
Almería W
Badajoz W
18:00
La Rambla W
Salamanca W
18:00
Torrelodones W
Discobolo-La Torre W
18:00
Plaza Argel W
Murcia Féminas W
18:00
Albacete II W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Lorca W
Terrassa W
18:30
Zaragoza II W
Levante III W
18:30
Valencia III W
San Pío X
19:00
Samper W
Rayo Vallecano II W
19:30
Madrid III W
Pardinyes W
22:00
Girona W
Levante Las Planas W
22:00
Balears W
Vic Riuprimer W
22:00
Son Sardina W
Málaga II W
22:00
Sevilla II W
Santa Teresa II W
22:00
Sporting de Huelva II W
Europa W
22:30
Igualada W
Bizkerre W
23:00
San Ignacio W
Castuera W
23:30
San Miguel W

32 Spain - Spain Youth League

Pabellón Ourense U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Calasanz U19
18:00
Celta de Vigo U19
Real Avilés U19
18:00
Sporting Gijón U19
Txantrea U19
18:00
Oyonesa U19
Osasuna U19
18:00
Valvanera U19
Cornellà U19
18:00
Girona U19
Sabadell U19
18:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Real Valladolid U19
18:00
Santa Marta U19
Levante U19
18:00
Villarreal U19
Maracena U19
18:00
Santa Fe U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Córdoba U19
Sanluqueno U19
18:00
Sevilla U19
Cádiz U19
18:00
Séneca U19
La Cruz U19
22:00
Atl. Madrid U19
Elche U19
22:00
Archena U19
Torre Levante U19
22:00
Roda U19
Damm U19
22:30
Mallorca U19
Vázquez Cultural U19
22:30
Almería U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Granada U19
Castilleja U19
01:30
Nervión U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ano Meras
20:00
Panionios
Moschato
20:00
Pannaxiakos
Ilioupoli
20:00
Proodeftiki
Ethnikos Piraeus
20:00
Charavgiakos
Marko
20:00
Aittitos Spata

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Mikrasiatiki
20:00
Aias Salamina
Akratitos
20:00
Aiolikos
Pyliou
20:00
Keratsini
Panelefsiniakos
20:00
Karavas
Aetos Loutron
20:00
Asteras Varis
Thyella Diastavroseos
20:00
Pythagoras Karlovasi

80 Chile - Segunda División

Concepcion
03:00
Colina
Deportes Linares
04:00
Recoleta
Iberia
04:00
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
22:00
Lions FC
Magpies
00:30
St Josephs FC