ufakick

ตารางบอล 19 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
19:30
ลิเวอร์พูล
เซาแธมป์ตัน
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เอฟเวอร์ตัน
00:30
อาร์เซน่อล
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
19:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
เรดิง
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
วัตฟอร์ด
ลูตัน ทาวน์
22:00
บอร์มัธ
มิลล์วอลล์
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
สโตกซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สวอนซีซิตี
22:00
บาร์นสลีย์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โรชเดล
20:00
จิลลิ่งแฮม
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
แบล็กพูล
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
Northampton Town
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
Swindon Town
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
Cheltenham Town
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Bradford City
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
มอร์แคมป์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
สคันธอร์ป
Harrogate Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Leyton Orient
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Mansfield Town
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Oldham Athletic
Stevenage
22:00
Exeter City
Walsall
22:00
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:30
โกรนิงเงิน
วีวีวี เวนโล
00:45
ทเวนเต้
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
พีเอสวี
อูเทรชท์
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
20:00
Jong Utrecht
NEC
22:30
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
โคโลญจน์
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ชาลเก้ 04
21:30
Arminia Bielefeld
ไมนซ์
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
เอาก์สบวร์ก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เลเวอร์คูเซ่น
00:30
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
23:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00
แร็งส์
นีซ
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
21:00
เวโรน่า
ซามพ์โดเรีย
00:00
Crotone
ปาร์มา
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
20:00
เอลเช่
บาร์เซโลน่า
22:15
บาเลนเซีย
เลบันเต้
00:30
เรอัล โซเซียดาด
โอซาซูนา
00:30
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
03:00
เรอัล บายาโดลิด

479 เจลีก

คาชิว่า เรย์โซล
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
12:00
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
กัมบะ โอซาก้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
17:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
17:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ลำปาง เอฟซี
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

462 England - Fa Trophy

Halifax Town
22:00
Hartlepool United
Weymouth
22:00
Maidenhead United
Wealdstone
22:00
Eastleigh
Woking
22:00
Dover Athletic
Maidstone United
22:00
Poole Town
Concord Rangers
22:00
Truro City
Corinthian-Casuals
22:00
Hemel Hempstead Town
Peterborough Sports
22:00
Basford United
Solihull Moors
22:00
Farsley Celtic
Wrexham
22:00
Leamington
Altrincham
22:00
Chester
Stockport County
22:00
Guiseley
Ashton United
22:00
Kettering Town
Spennymoor Town
22:00
Southport
Nantwich Town
22:00
Hereford
Chesterfield
22:00
Brackley Town
Boston United
22:00
Fylde
Dorking Wanderers
22:00
Barnet
Chesham United
22:00
Torquay United
Dagenham & Redbridge
22:00
Ebbsfleet United
St Albans City
22:00
Sutton United
Dartford
22:00
Haringey Borough
Bath City
22:00
Swindon Supermarine
Havant & Waterlooville
22:00
Braintree Town
Welwyn Garden City
22:00
Aldershot Town
Dulwich Hamlet
22:00
AFC Hornchurch
Maldon & Tiptree
22:00
Gloucester City
Morpeth Town
22:00
Notts County
Darlington
22:00
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

Blackburn U18
18:00
Manchester City U18
Everton U18
18:00
Burnley U18
Crystal Palace U18
18:00
Brighton U18
Tottenham U18
18:30
West Brom U18
Derby U18
19:00
Liverpool U18
Fulham U18
19:00
Leicester U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
AFC Kempston Rovers
Barton Rovers
22:00
Biggleswade
Bedford Town
22:00
Welwyn Garden City
Berkhamsted
22:00
Yaxley FC
Coleshill Town
22:00
Bedworth United
Daventry Town
22:00
AFC Dunstable
Didcot Town
22:00
Wantage Town
North Leigh
22:00
Kidlington
St Neots Town
22:00
Halesowen Town
Thame
22:00
Corby Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Workington
City of Liverpool
22:00
Pontefract Collieries
Colne
22:00
Prescot Cables
Dunston
22:00
Pickering Town CFC
Kendal Town
22:00
Marine
Marske United
22:00
Ramsbottom United
Ossett United
22:00
Clitheroe
Runcorn Linnets
22:00
Widnes
Trafford
22:00
Mossley

462 England - Non League Div One: Northern South

Chasetown
22:00
Sheffield
Cleethorpes Town
22:00
Worksop Town
Frickley Athletic
22:00
Lincoln United
Glossop North End
22:00
Spalding United
Ilkeston Town
22:00
Kidsgrove Athletic
Leek Town
22:00
Belper Town
Loughborough Dynamo
22:00
Carlton Town
Newcastle Town
22:00
Stamford
Stocksbridge Park Steels
22:00
Market Drayton Town
Wisbech Town
22:00
Sutton Coldfield Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Mangotsfield United
Bideford
22:00
Basingstoke Town
Bristol Manor Farm
22:00
Paulton Rovers
Cinderford Town
22:00
Willand Rovers
Cirencester Town
22:00
Slimbridge
Evesham United
22:00
Moneyfields
Larkhall Athletic
22:00
Sholing
Melksham Town
22:00
Barnstaple Town
Thatcham Town
22:00
Highworth Town
Winchester City
22:00
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Hyde United
Buxton
22:00
Atherton Collieries
United of Manchester
22:00
Witton Albion
Grantham Town
22:00
Nantwich Town
Lancaster City
22:00
Scarborough Athletic
Mickleover Sports
22:00
Radcliffe Borough
Morpeth Town
22:00
Gainsborough Trinity
South Shields
22:00
Stafford Rangers
Stalybridge Celtic
22:00
Matlock Town
Warrington Town
22:00
Ashton United
Whitby Town
22:00
Basford United

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Redditch United
Alvechurch
22:00
Leiston
Banbury United
22:00
Bromsgrove Sporting
Biggleswade Town
22:00
Stratford Town
Coalville Town
22:00
St Ives Town
Kings Langley
22:00
Barwell
Lowestoft Town
22:00
Nuneaton Town
Needham Market
22:00
Hednesford Town
Rushall Olympic
22:00
Royston Town
Stourbridge
22:00
Peterborough Sports
Tamworth
22:00
Hitchin Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:00
Würzburger Kickers
Osnabrück
19:00
พาเดอร์บอร์น
Eintracht Braunschweig
19:00
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
20:00
Dynamo Dresden
Unterhaching
20:00
Bayern München II
Hallescher FC
20:00
Waldhof Mannheim
Saarbrücken
20:00
Ingolstadt
VfB Lübeck
20:00
Meppen
Uerdingen
20:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
19:30
LSK Hansa
Eintracht Norderstedt
19:30
Teutonia Hamburg
Heider SV
20:00
Altona 93
Jeddeloh
21:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
20:00
Bahlinger SC
Stuttgart II
20:00
Schott Mainz
Teutonia WS
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Ulm
20:00
Hessen Kassel
Bayern Alzenau
20:00
Homburg
Freiburg II
20:00
Elversberg
SV Steinbach
20:00
TuS RW Koblenz
Balingen
20:00
FSV Frankfurt
Hoffenheim II
20:00
Astoria Walldorf
Kickers Offenbach
20:00
Aalen
Sonnenhof Großaspach
20:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Preußen Münster
20:00
Schalke 04 II
Fortuna Köln
20:00
Rödinghausen
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Bergisch Gladbach
Lippstadt 08
20:00
SV 1919 Straelen
Rot Weiss Ahlen
20:00
Homberg
Borussia Dortmund II
20:00
Wuppertaler SV
Bonner SC
20:00
Köln II
Wiedenbrück
20:00
Sportfreunde Lotte
Rot-Weiss Essen
20:00
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Hamburg

TSV Sasel
16:45
Dassendorf
Meiendorfer SV
20:00
Barmbek-Uhlenhorst

11 โอเบอร์ลีกา

FC Bocholt
22:00
Cronenberger SC
TuRU 1880 Düsseldorf
22:00
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
19:00
BSC Süd 05
Greifswalder FC
20:00
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
1. FC Merseburg
Plauen
19:00
VfL Halle
An der Fahner Höhe
19:00
Martinroda
Union Sandersdorf
19:00
Ludwigsfelder FC
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Wacker Nordhausen
FC Grimma
19:00
Carl Zeiss Jena II
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Eckernforder SV
Eichede
20:00
Union Neumünster

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Kukësi
Laçi
19:45
Vllaznia Shkodër
Apolonia Fier
19:45
Teuta Durrës
Skënderbeu Korçë
19:45
Tirana
Partizani Tirana
22:45
Bylis Ballsh

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:00
Rheindorf Altach
Sturm Graz
23:00
St. Pölten
Admira
23:00
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:00
Neftchi II
Turan
17:00
Qarabağ II

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
00:30
Sint-Truiden
เกงค์
02:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:45
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
19:00
Montana

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Varaždin

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
21:00
AEL

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Ypsonas
19:30
ASIL Lysi
Xylotympou
19:30
AE Zakakiou
Anagennisi Deryneia
19:30
PAEEK
Othellos
19:30
Kouris Erimi
Aris
19:30
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
19:30
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Karviná
Jablonec
20:00
České Budějovice
Slovan Liberec
22:00
Mladá Boleslav

320 Denmark - First Division

Fredericia
21:00
HB Køge

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
21:00
Paris
ตูลูส
21:00
Le Havre

125 Greece - Super League

Panaitolikos
22:15
Apollon Smirnis
OFI
00:30
Aris

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Olympiakos Volos
Kavala
06:00
Veria
Triglia FC
06:00
Apollon Pontou FC
Panserraikos
06:00
Almopos
Pontion Karagiannion
06:00
Pierikos
Egaleo
06:00
Asteras Vlachioti
Ialysos
06:00
Rodos
Aspropyrgos Enosis
06:00
Niki Volos
Kallithea
06:00
Kalamata
Episkopi
06:00
Santorini 2020

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
20:45
Paksi SE
Diósgyőr
23:00
Zalaegerszegi TE
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Hadera
22:20
Ashdod
Bnei Yehuda
23:45
Maccabi Netanya
Maccabi Petah Tikva
00:50
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

เบรสชา
20:00
Reggiana
คิเอโว่
20:00
เอ็มโปลี
Cremonese
20:00
Cosenza
Vicenza
20:00
Ascoli
เลชเช่
20:00
Pisa
Pescara
22:00
Monza
Venezia
00:00
สปาล
Reggina
03:30
Cittadella

2756 Malta - Premier League

Hamrun Spartans
20:00
Floriana
Birkirkara
20:00
Gzira United
Mosta
23:00
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

Marsa
19:00
Mqabba
Pembroke Athleta
03:00
Zebbug Rangers

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Glentoran
Linfield
22:00
Dungannon Swifts
Portadown
22:00
Larne
Warrenpoint Town
22:00
Glenavon
Cliftonville
00:30
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Loughgall
Institute
22:00
Dergview
Dundela
22:00
Annagh United
Ballyclare Comrades
22:00
Queen's University
Ballinamallard United
22:00
Newry City AFC
Ards
22:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
21:30
Sarpsborg 08
Odd
00:00
Strømsgodset
Bodø / Glimt
00:00
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

Ranheim
19:00
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
21:00
Zagłębie Lubin
Cracovia Kraków
23:30
Lechia Gdańsk
Lech Poznań
02:00
Wisła Kraków

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:00
Belenenses
Tondela
01:00
Moreirense
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
18:00
Penafiel
Academico Viseu
22:00
ชาเวช
Varzim
02:00
Feirense

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
20:00
Argeş
Gaz Metan Mediaş
01:30
Viitorul

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
Dundee United
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Motherwell
Ross County
22:00
Hamilton Academical
St. Mirren
22:00
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Inverness CT
Arbroath
22:00
Ayr United
Dundee
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Queen of the South

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
22:00
Clyde
East Fife
22:00
Forfar Athletic
Montrose
22:00
Dumbarton
Partick Thistle
22:00
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Queen's Park
Cowdenbeath
22:00
Brechin City
Edinburgh City
22:00
Stirling Albion
Elgin City
22:00
Stenhousemuir
Stranraer
22:00
Albion Rovers

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Koper
Olimpija
00:10
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
22:00
Castellón
มาจอร์กา
00:15
Fuenlabrada
เรอัลซาราโกซา
03:00
ลูโก

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
00:15
ลูกาโน
บาเซิ่ล
02:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
00:15
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Göztepe
17:30
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Rizespor
Yeni Malatyaspor
20:00
Kasımpaşa
Gazişehir Gaziantep
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Balıkesirspor
Bandırmaspor
17:30
Osmanlıspor
Eskişehirspor
20:00
Menemen Belediyespor
Altay
23:00
Akhisar Belediyespor

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
Cefn Druids
Connah's Quay
21:30
Cardiff MU
The New Saints
21:30
Penybont
Flint Town United
23:30
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
07:10
Argentinos Juniors
Patronato
03:10
Aldosivi
Godoy Cruz
05:10
Newell's Old Boys
San Lorenzo
05:20
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
07:10
Atlanta
Brown de Adrogué
03:10
Almagro
Chacarita Juniors
03:10
Gimnasia Jujuy
All Boys
03:10
Quilmes
Sarmiento
03:10
San Martín Tucumán
Alvarado
05:00
Barracas Central

5 Brazil - Serie A

Sport Recife
05:00
Grêmio

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
08:30
Operário PR
Náutico
02:30
Sampaio Corrêa
Confiança
05:00
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
03:00
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
04:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

San Luis
20:00
Deportes Valdivia
Copiapó
20:00
Barnechea

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
07:40
Cortuluá
Unión Magdalena
06:00
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
03:30
Deportivo Cuenca
Mushuc Runa
03:30
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:00
Jocoro
Municipal Limeño
04:15
Firpo
Santa Tecla
06:00
Once Municipal

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
05:30
Guaireña
Libertad
05:30
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
03:00
Peñarol

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:30
Mamelodi Sundowns
Baroka
20:30
SuperSport United
Kaizer Chiefs
23:00
Bloemfontein Celtic
Cape Town City
23:00
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 1

Aïn M'lila
20:30
JSM Skikda
JS Saoura
20:30
USM Bel Abbès
USM Alger
20:30
Olympique Médéa
CR Belouizdad
20:30
NA Hussein Dey
US Biskra
20:30
Paradou AC
MC Alger
21:00
CS Constantine

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Salitas
ASEC Koudougou
22:30
Ouagadougou
Léopards
23:00
Majestic
Douanes
01:15
KOZAF
SONABEL
01:15
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
19:30
Dauphins Noirs
TP Mazembe
21:30
AC Rangers

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
06:00
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:00
Gor Mahia
Wazito
19:00
Ulinzi Stars
Nzoia United
19:00
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
21:30
Olympic Safi
Wydad Casablanca
23:30
Hassania Agadir
RSB Berkane
01:30
Raja Casablanca
Chabab Mohammédia
01:30
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
21:00
UTS Rabat
Kawkab Marrakech
21:00
Racing de Casablanca
Raja Beni Mellal
21:00
Chabab Atlas Khénifra

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
18:00
Tanzania Prisons
Ihefu
20:00
KMC
Mtibwa Sugar
20:00
JKT Tanzania
Young Africans
20:00
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Forest Rangers
Red Arrows
20:00
Young Green Eagles
Indeni
20:00
Lusaka Dynamos
Prison Leopards
20:00
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
UE Santa Coloma II

97374 Jordan - Premier League

Al Ahli
21:00
Al Jazeera
Al Sareeh
23:30
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
20:00
Al Tadhamon
Al Kuwait
22:30
Al Arabi SC

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Shabab Al Ghazieh
19:15
Al Nejmeh
Safa
19:15
Salam Zgharta
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Ansar
Shabab Al Sahel
19:15
Al Nejmeh
Shabab Al Sahel
21:05
Safa

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
20:00
Club Africain
Monastir
20:00
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
19:45
Masfut
Al Arabi
19:45
Dibba Al Hisn

5618 China PR - FA Cup

Jiangsu Suning
14:00
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

South China
17:00
Wong Tai Sin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
Chennaiyin

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
08:00
Wellington Phoenix Res
Team Wellington
08:00
Canterbury United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Persepolis
19:00
Ulsan

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
03:10
Dock Sud
Deportivo Merlo
03:10
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
03:10
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Municipal Vinto
Aurora
04:15
Nacional Potosí
The Strongest
04:15
Bolívar

99474 World - CAF Champions League

MC Alger
02:45
Buffles

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
US Givry
Rebecq
02:00
Tubize
Meux
02:00
Hamoir
Couvin-Mariembourg
02:00
Solières Sport

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
01:30
Voorwaarts Zwevezele
Ninove
01:30
Lokeren-Temse
Oudenaarde
01:30
Westhoek
Ronse
02:00
Toekomst Menen
Gent-Zeehaven
02:00
Gullegem

556 Belgium - Division 3: Group B

Sporting Hasselt
02:00
Londerzeel
Hoogstraten
02:00
Pepingen-Halle
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
01:30
Bambrugge
Svelta Melsele
02:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Weerstand Koersel
01:30
De Kempen
Diest
01:30
Eendracht Termien
Turnhout
01:30
Sint-Lenaarts
ลีลล์
02:00
Witgoor Sport
Betekom
02:00
Beringen
Esperanza Pelt
02:00
Berlaar-Heikant
Wellen
02:00
Racing Mechelen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Tournai
Braine
02:00
Ostiches
Union Namur
02:00
Rapid Symphorinois
Albert Quévy-Mons
02:00
Stade Brainois
Jeunesse Tamines
02:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Marloie Sport
Rochefort
02:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
02:00
Sporting Kampenhout

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Blankenberge
RC Lauwe
00:30
Wielsbeke
Rumbeke
01:00
Oostnieuwkerke
Meulebeke
01:00
Oostduinkerke
Dadizele
01:00
Sassport Boezinge
Diksmuide
01:30
Lauwe

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
19:30
Halkanoras
Peyia
19:30
Ormideia
Olympiada Lympion
19:30
Iraklis Yerolakkou

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
20:00
Pro Vercelli
Carrarese
21:00
AlbinoLeffe
Giana Erminio
21:00
Olbia
Piacenza
21:00
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
21:00
Sambenedettese
Ravenna
21:00
Imolese
Triestina
21:00
Perugia
Virtus Verona
21:00
Südtirol
FeralpiSalò
00:00
Fermana

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
23:30
Juve Stabia
Teramo
23:30
Cavese
Foggia
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
20:30
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone B

Nibionnoggiono
20:30
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Ambrosiana
Cartigliano
20:30
Cjarlins Muzane
Manzanese
20:30
Belluno
Mestre
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Sammaurese
20:30
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastese
20:30
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
20:30
Vis Artena
Latte Dolce
20:30
Latina
Team Nuova Florida
20:30
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
20:30
Dattilo

20 Portugal - 2. Division: Group D

Canelas 2010
18:00
Águeda
Valadares Gaia
18:00
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Mortágua
18:00
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
18:00
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Olimpico do Montijo
18:00
Ideal
Oriental Dragon
18:00
Oriental Lisboa

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
18:00
Vitória FC
Louletano
18:00
Aljustrelense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Langreo
22:30
Covadonga

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Sociedad II
21:45
Athletic Club II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Algeciras
18:00
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:00
Silva
Arzúa
22:30
Polvorín
Deportivo La Coruña II
23:00
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 3

Racing Santander II
21:30
Samano
Vimenor
21:30
Escobedo
Cartes
21:30
Tropezón
Selaya
22:30
Solares
Castro
23:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Sodupe
Aurrera de Ondarroa
22:30
Somorrostro
Beasain
22:30
Tolosa
Santurtzi
22:30
Ariznabarra
Balmaseda
00:00
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
22:00
Silla
Benicarló
22:00
Vilamarxant
Roda
23:30
Torrent
Hércules II
00:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
21:45
Bembibre
Peñaranda
22:00
La Bañeza
La Virgen del Camino
22:00
Cristo Atlético
La Granja
22:00
Burgos Promesas
Atlético Astorga
22:30
UD Santa Marta
Almazán
22:30
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

Polideportivo Almería
01:00
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Santa Catalina Atlético
Felanitx
18:30
Ibiza Islas Pitiusas
Constància
21:15
Génova
Andratx
22:00
Soller
Santanyi
22:30
Esporles
Alcúdia
22:30
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
19:00
Lanzarote
Santa Úrsula
23:30
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
22:00
Pamplona
Lourdes
22:00
Baztan
Txantrea
22:30
Burladés
Beti Onak
22:30
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 17

Robres
21:45
Barbastro
Belchite 97
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:00
Azuqueca
La Solana
22:30
Quintanar del Rey
Toledo
00:30
Tarancón

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Sarıyer
17:00
Ankara Demirspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Pazarspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Sakaryaspor
17:00
Elazığspor

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
06:00
Dom Bosco

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
02:00
Picos

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
03:30
São Raimundo RR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
03:10
San Telmo
Argentino Quilmes
03:10
Flandria
Villa San Carlos
03:10
JJ Urquiza
Almirante Brown
03:10
Comunicaciones
Acassuso
03:10
Tristán Suárez

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
04:00
Circulo Deportivo
Sportivo Peñarol
04:00
Deportivo Camioneros

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

FICA
05:00
Racing des Gônaïves

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
Libertas
Murata
21:00
Faetano
Juvenes / Dogana
21:00
Folgore
Fiorentino
21:00
La Fiorita

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
19:30
Erzeni Shijak
Besëlidhja Lezhë
19:30
Oriku
Pogradeci
19:30
Flamurtari
Tomori Berat
19:30
Besa Kavajë
Lushnja
19:30
Turbina Cërrik
Elbasani
20:00
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

Gramozi Ersekë
19:30
Skrapari
Delvina
19:30
Albpetrol Patos
Tepelena
19:30
Butrinti Sarandë
Maliqi
19:30
Naftëtari Kuçovë
Devolli
19:30
Labëria
Përmeti
19:30
Memaliaj
Bulqiza
19:30
Shkumbini Peqin
Klosi
22:00
Tërbuni Pukë
Spartaku Tiranë
06:00
Klosi

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Heist
Thes Sport
01:30
La Louvière Centre
Dender
02:00
Francs Borains
Mandel United
02:00
Liège
Patro Eisden
02:00
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

Mainz U19
19:00
Saarbrucken U19

251 Italy - Primavera 2

Cittadella U19
20:30
Brescia U19
Cremonese U19
20:30
Pordenone U19
Verona U19
21:00
Chievo U19
Monza U19
21:00
Reggiana U19
Udinese U19
21:00
Vicenza Virtus U19
Venezia U19
21:00
Parma U19
Benevento U19
21:00
Virtus Entella U19
Cosenza U19
21:00
Frosinone U19
Lecce U19
21:00
Crotone U19
Pisa U19
21:00
Pescara U19
Salernitana U19
21:00
Napoli U19
Spezia U19
21:00
Reggina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
Cape Umoya United
Jomo Cosmos
20:30
Uthongathi
Royal AM
20:30
Free State Stars
TS Sporting
20:30
Pretoria Callies

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
18:30
Gjilani

201580 Maldives - Male League

United Victory
18:00
Club Valencia
Maziya
23:00
Green Streets

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:00
Logroño W
Athletic Club W
17:00
Rayo Vallecano W
Barcelona W
18:00
Sevilla W
Levante W
18:00
Espanyol W
เรอัล มาดริด
18:00
Atletico Madrid W
Atletico Granadilla
19:00
Huelva W
Madrid CFF
19:00
Deportivo de La Coruña W
Real Sociedad W
20:00
Valencia W
Eibar W
22:30
Santa Teresa W

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
20:00
Charleroi
Eendracht Aalst W
22:00
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Massenhoven W
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Anderlecht II W
Moldavo W
21:00
Mechelen W
OH Leuven II
21:00
Wuustwezel W
Genk II W
21:30
Chastre W
Famkes Merkem W
22:00
Eva's Tienen W
RFC de Liege W
23:00
Gent II W
Standard Liège II W
23:00
Kontich W

614 Algeria - Algeria Youth League

Aïn M'lila U21
16:00
JSM Skikda U21
JS Saoura U21
16:00
USM Bel Abbès U21
USM Alger U21
16:00
Olympique Médéa U21
CR Belouizdad U21
16:00
NA Hussein Dey U21
US Biskra U21
16:00
Paradou AC U21
MC Alger U21
16:00
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
18:00
Ahva Kafr Manda
Hapoel Ironi Karmiel
19:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Roei Heshbon Tel Aviv
00:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Beitar Ashdod
00:30
Hapoel Lod

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Rio Ave U23
Sporting Braga U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Cova da Piedade U23
18:00
Belenenses U23

32 Spain - Segunda Division Women

Osasuna II W
21:30
UD Logroñés W
Riudoms W
21:30
Pallejà W
Villarreal II W
21:30
Ciudad de Murcia W
Real Oviedo II W
22:00
Castro W
Cáceres II W
22:00
Mérida AD W
Julio Suárez W
22:00
Puerto del Carmen W
Itaroa Huarte W
22:30
Logroño II W
Pradejón W
22:30
Mulier W
Oiartzun W
22:30
Real Sociedad II W
Fuensalida W
22:30
Zamora Amigos Duero W
Atlético Madrid III W
22:30
Getafe W
Atlético Arousana W
23:00
Victoria CF W
Arratia W
23:00
Aurrerá de Vitoria W
Deportivo La Coruña II W
23:30
Sárdoma W
Cádiz W
23:30
Real Betis II W
Tres Cantos W
00:00
Olímpico Madrid W
Las Torres W
06:00
Montaña Alta W
Furia Arona W
06:00
Güímar W
Llamoro W
06:00
Tarsa W
Geneto del Teide W
06:00
San Antonio Pilar W
Real Unión Tenerife II W
06:00
Juventud San Sebastián W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Cliftonville U20
Larne U20
21:00
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

Real Betis U19
17:00
Calavera U19
Racing Santander U19
18:00
Bansander U19
Pamplona U19
18:00
AD San Juan U19
Barcelona U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
Stadium Casablanca U19
18:00
Huesca U19
Lleida U19
18:00
El Olivar U19
Unión Viera U19
18:00
Victoria U19
San Félix U19
18:00
Málaga U19
Rusadir U19
18:00
26 de Febrero U19
Penya Arrabal U19
18:30
Europa U19
Orientación Marítima U19
19:00
Acodetti U19
Albacete U19
19:00
Toledo U19
Puertos Las Palmas U19
20:00
Arucas U19
Real Zaragoza U19
21:30
Gimnàstic Tarragona U19
Atlético Madrileño U19
21:30
Real Murcia U19
Castellón U19
21:30
Valencia U19
Real Oviedo U19
22:00
Roces U19
UD Logroñés U19
22:00
Numancia U19
Jàbac i Terrassa U19
22:00
Ebro U19
Badajoz U19
22:00
Extremadura UD U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Aravaca U19
Getafe U19
22:00
Alcorcón U19
Móstoles U19
22:00
Cultural Leonesa U19
Atlético Pinto U19
22:00
Burgos CF U19
Talavera U19
22:00
Kelme U19
UCAM Murcia U19
22:00
Lorca CFB U19
Arenal U19
22:15
Atlético Perines U19
Conxo Santiago U19
22:30
Val Miñor U19
Los Yébenes SB U19
22:30
Rayo Vallecano U19
Ural U19
23:00
Racing Ferrol U19
Lugo U19
23:00
Choco U19
San Francisco U19
23:00
Espanyol U19
Alboraya U19
23:00
Hércules U19
Trival Valderas U19
23:30
Leganés U19
Tudelano U19
00:30
Mutilvera U19
Real Madrid U19
01:00
Unión Adarve U19
Alzira U19
01:00
Patacona U19
Athletic Club U19
06:00
Santutxu U19
Leioa U19
06:00
Deportivo Alavés U19
Danok Bat U19
06:00
Eibar U19
Aurrerá Vitoria U19
06:00
Real Sociedad U19
Arenas Getxo U19
06:00
Antiguoko U19
Mensajero U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
Llano del Moro U19
06:00
San José U19
Marino U19
06:00
Laguna U19
Juventud Laguna U19
06:00
Tenerife U19
Sobradillo U19
06:00
Ofra U19

5 Brazil - Paulista Série B

São José EC
03:00
Bandeirante SP

80 Chile - Segunda División

Deportes Vallenar
20:00
San Antonio Unido

69697 Vietnam - U21 Championship

SLNA U21
17:00
Viettel U21

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
22:00
Europa Point
Lincoln Red Imps
00:30
Manchester 62

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
15:30
Muangnont
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Grakcu Sai Mai United
Prime Bangkok
15:30
Chamchuri United
Army
15:30
ม.ธนบุรี
Samut Prakan
15:30
Welfare Royal Air Force
Siam
15:30
Inter Bangkok
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Kabin United
Royal Thai Fleet
15:30
Kohkwang
Banbueng
15:30
ACDC
Kamphaeng Phet
15:30
Chiangrai Lanna
Nan
15:30
Northern Tak United
See Kwae
15:30
Lamphun Warrior
Sakon Nakhon
15:30
Surin
Yasothon
15:30
Ubon Ratchathani
Phattalung
15:30
Surat Thani FC
Bang Pa-in
15:30
Assumption United
IPE Samut Sakhon
15:30
Hua Hin City
Pathum Thani University
15:30
Samut Songkhram
Kanchanaburi
15:30
Raj Pracha
North Bangkok University
16:00
Nonthaburi
Chiangrai
16:00
Wat Bot City
Maejo United
16:00
Uttaradit
Khonkaen Mordindang
16:00
Mahasarakham United
Udon United
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Nakhon Si Thammarat
16:00
Satun United
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
16:00
Jalor City
Nara United
16:00
Krabi
Saraburi United
16:00
Muangkan United
Ang Thong
16:00
Kanjanapat Group
Sa Kaeo City
17:00
Rayong United
Chanthaburi
17:00
Marines Eureka
Bankhai United
18:00
Cha Choeng Sao
Huai Thalaeng United
18:00
Surin Sugar
Trang
18:00
Songkhla
Patong City
18:00
Pattani