ufakick

ตารางบอล 15 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:00
เชลซี
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
00:30
สโตกซิตี
บอร์มัธ
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
บาร์นสลีย์
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
บริสตอลซิตี
02:45
มิลล์วอลล์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
วัตฟอร์ด
03:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
00:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
แบล็กพูล
02:00
ฮัลล์ซิตี
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
02:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
วีแกนแอทเลติก
02:00
โรชเดล
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
Swindon Town
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
Northampton Town
พอร์ตสมัท
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

มอร์แคมป์
01:30
Leyton Orient
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
Mansfield Town
Oldham Athletic
02:00
Walsall
Port Vale
02:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
สคันธอร์ป
02:00
Barrow
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
02:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
Bradford City
Exeter City
02:45
Harrogate Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
กริมสบี้ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Stevenage

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
มึนเช่นกลัดบัค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
ไมนซ์
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
ดอร์ทมุนด์
สตุทท์การ์ดต
02:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
00:30
Crotone
Benevento
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
04:00
แอธเลติก บิลเบา

462 England - National League

Solihull Moors
02:45
Halifax Town
Weymouth
02:45
Wrexham
Notts County
02:45
Stockport County
Torquay United
02:45
Dagenham & Redbridge

462 England - Fa Trophy

Bracknell Town
02:30
Havant & Waterlooville
Spennymoor Town
02:45
Marske United
Chester
02:45
Bradford Park Avenue
Guiseley
02:45
Chorley
Gateshead
02:45
Farsley Celtic
Ashton United
02:45
York City
Curzon Ashton
02:45
Fylde
Blyth Spartans
02:45
Morpeth Town
Brackley Town
02:45
Royston Town
Coleshill Town
02:45
AFC Telford United
Alfreton Town
02:45
Bedford Town
Hereford
02:45
St Neots Town
Kettering Town
02:45
Nuneaton Town
Slough Town
02:45
Dartford
Dulwich Hamlet
02:45
Cheshunt
Welling United
02:45
Oxford City
Billericay Town
02:45
Braintree Town
Dorking Wanderers
02:45
Hungerford Town
Aveley
02:45
Chesham United
Ebbsfleet United
02:45
Chippenham Town
Bath City
02:45
Chelmsford City
St Albans City
02:45
Cray Wanderers
Welwyn Garden City
02:45
Burgess Hill Town
Tonbridge Angels
02:45
AFC Hornchurch
Haringey Borough
02:45
Eastbourne Borough
Frome Town
02:45
Hampton & Richmond
Maldon & Tiptree
02:45
Bognor Regis Town
Leamington
02:45
St Ives Town
Witton Albion
02:45
Nantwich Town
Marine
02:45
Southport
Stamford
02:45
Kidderminster Harriers
Gloucester City
02:45
Needham Market

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
21:00
Derby U18

462 England - Professional Development League

Millwall U23
19:00
Colchester U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Bristol City U23
Sheffield Wed U23
20:00
Crewe U23
Barnsley U23
20:00
Hull City U23
Watford U23
20:00
Cardiff U23
Ipswich U23
20:00
Swansea City U23

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Moneyfields
02:30
Barnstaple Town
Bideford
02:45
Sholing

462 England - Non League Premier: Southern Central

Bromsgrove Sporting
02:30
Barwell
Royston Town
02:30
St Ives Town
Biggleswade Town
02:45
Coalville Town
Banbury United
02:45
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - KNVB Beker

Excelsior
00:45
พีอีซี ซโวลล์
เอ็มเมน
03:00
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
00:30
Jahn Regensburg
Hamburger SV
00:30
Sandhausen
ฮันโนเฟอร์ 96
00:30
Bochum
Greuther Fürth
00:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Dynamo Dresden
01:00
Verl
Türkgücü-Ataspor
01:00
Hallescher FC
Wehen Wiesbaden
01:00
VfB Lübeck
Waldhof Mannheim
01:00
Unterhaching
Kaiserslautern
01:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Teutonia WS
Aalen
01:00
FSV Frankfurt
Astoria Walldorf
01:00
Pirmasens
Bayern Alzenau
01:00
Ulm
Balingen
01:00
Schott Mainz
Hoffenheim II
01:00
Eintracht Stadtallendorf
Kickers Offenbach
01:00
Hessen Kassel

143 Austria - Austrian Cup

Kapfenberger SV
00:00
Blau-Weiß Linz

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
00:45
OH Leuven
Cercle Brugge
00:45
Sporting Charleroi
Anderlecht
03:00
KV Oostende
Sint-Truiden
03:00
Beerschot-Wilrijk

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
22:30
Montana

266 Croatia - Croatia Cup

Zagreb
19:00
Hajduk Split
Šibenik
21:00
Istra 1961

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
20:00
Baník Ostrava
Karviná
20:00
Jablonec
Bohemians 1905
22:00
Příbram
Sigma Olomouc
22:00
České Budějovice
Viktoria Plzeň
00:00
Teplice

320 Denmark - Landspokal Cup

Hvidovre
22:30
Vejle
Holstebro
01:00
Randers

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Niort
02:00
Grenoble Foot 38
Nancy
02:00
Troyes
Pau
02:00
Sochaux

17 France - National

Annecy
01:00
Concarneau

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
00:00
Újpest
MOL Vidi
02:15
Puskás

802 Israel - State Cup

Ihud Bnei Mejdel Krum
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Azor
18:00
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Bnei Pardes
18:00
Hapoel Rishon LeZion
Agudat Sport Nordia
18:00
Hapoel Marmorek
Hapoel Migdal Haemek
18:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Bu'eine
18:00
Hapoel Acre
Maccabi Bnei Raina
18:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Ramat HaSharon
00:30
MS Tira
Hapoel Herzliya
00:30
Hapoel Ramat Gan
Beitar Tel Aviv Ramla
00:30
Maccabi Herzliya
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Kafr Qasim

251 Italy - Serie B

Reggiana
00:30
โฟรซิโนเน่
Ascoli
03:00
Cosenza
Cittadella
03:00
Vicenza
เอ็มโปลี
03:00
Cremonese
Monza
03:00
Virtus Entella
Pisa
03:00
Pescara
Pordenone
03:00
เบรสชา
Salernitana
03:00
เลชเช่
สปาล
03:00
คิเอโว่

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
02:45
Warrenpoint Town

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

สปอร์ติงลิสบอน
03:15
Mafra

155 Romania - Liga 1

Astra
23:45
Gaz Metan Mediaş
Viitorul
02:00
Botoşani

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Lokomotiv Moskva U19
Akhmat Grozny U19
17:00
Chertanovo U20
Rotor Volgograd U20
17:00
Sochi U19
Khimki U20
17:00
Ufa U19
Rubin Kazan U19
17:00
CSKA Moscow U19
Strogino U20
17:00
UOR №5 U20
Zenit U19
18:00
Akademiya Konoplev U20
Krasnodar U19
19:00
Dinamo Moskva U19
Rostov U19
20:00
Tambov U19

1161 Scotland - League Cup

Dunfermline Athletic
02:45
St. Johnstone
Alloa Athletic
03:00
Hibernian

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
22:00
Senica

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:00
Olimpija

32 Spain - Copa Del Rey

Atlético Pulpileño
00:00
ลูโก
Marchamalo
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
Tomares
01:00
โอซาซูนา
Cantolagua
01:00
เรอัล บายาโดลิด
Sestao River
01:00
เตเนริเฟ
Portugalete
01:00
Ponferradina
Lucena
02:00
เซบีย่า
Ourense CF
02:00
เลกาเนส
CD Coria
02:30
เรอัล โอเบียโด้

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
02:00
Wil
Stade Lausanne-Ouchy
02:00
Winterthur
Grasshopper
02:00
Chiasso
Neuchâtel Xamax
02:00
Thun
Kriens
02:00
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ankaragücü
20:00
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Balıkesirspor
23:00
Samsunspor

404 Turkey - Turkish Cup

Kasımpaşa
17:00
Muğlaspor
Rizespor
19:00
Eskişehirspor
Yeni Malatyaspor
21:00
Hekimoğlu Trabzon
Göztepe
22:30
Bursaspor
กาลาตาซาราย
01:00
Darıca Gençlerbırlığı

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Caernarfon Town
Flint Town United
02:45
Cefn Druids
Newtown
02:45
The New Saints
Penybont
02:45
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:30
Banfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Tigre
07:10
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie B

Oeste
02:00
Cuiabá
Sampaio Corrêa
05:15
Avaí

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
06:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Barnechea
20:00
Ñublense
Puerto Montt
20:00
Copiapó
Melipilla
20:00
Deportes Temuco
Magallanes
20:30
Deportes Valdivia
San Marcos
00:00
San Luis
Unión San Felipe
05:00
Santiago Morning

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
07:40
Unión Magdalena

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
00:30
Cape Town City
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
SuperSport United
00:30
Kaizer Chiefs
Moroka Swallows
00:30
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

Aïn M'lila
21:00
CR Belouizdad
MC Alger
21:00
Olympique Médéa

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
21:30
Dauphins Noirs

1703 Guinea - Ligue 1

Hafia
06:00
Fello Star

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
19:00
Al Sahel
Al Draih
19:10
Hajer
Al Jabalain
19:20
Al-Kawkab
Al-Thuqbah
21:25
Arar
Jeddah
22:20
Al Feiha

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
22:00
Al Ahli
Al Riffa
22:00
Manama
Muharraq
22:00
Budaiya

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
East Bengal

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
02:00
Bolívar
Real Potosí
06:30
Always Ready

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Luparense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
22:00
Belenenses II

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:00
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Osmaniyespor
17:00
Yalovaspor

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
05:00
Rio Branco ES

41 Europe - Champions League Women

Lyon W
01:00
Juventus W
Atletico Madrid W
02:30
Servette Chênois W

2756 Malta - Fa Trophy

St. George's
02:45
Pembroke Athleta

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Royal AM
Richards Bay
20:30
Jomo Cosmos
Uthongathi
20:30
TS Sporting
Bizana Pondo Chiefs
20:30
Sekhukhune United

122 Kosovo - Kosovar Cup

Gjilani
18:30
Kek-U

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
06:00
Concorde
Nouakchott King's
06:00
Nouadhibou

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Monterrey W

251 Italy - Primavera Cup

Roma U19
06:00
Verona U19
Inter U19
06:00
Crotone U19
Genoa U19
06:00
Parma U19
Fiorentina U19
06:00
Milan U19
Juventus U19
06:00
Sampdoria U19
Atalanta U19
06:00
Lazio U19

614 Algeria - Algeria Youth League

Aïn M'lila U21
16:00
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

Ahva Kafr Manda
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil

32 Spain - Spain Youth League

Córdoba U19
22:00
Real Betis U19

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
19:00
Kfarsoum
That Ras
19:00
Moghayer Al Sarhan

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
08:30
Avondale Heights U20
St. Albans Saints U20
08:30
Avondale Heights U20
Green Gully U20
11:00
Bentleigh Greens U20
Heidelberg United U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Green Gully U20
11:00
Bentleigh Greens U20
Heidelberg United U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Altona Magic U20
12:00
Eastern Lions U20
Altona Magic U20
12:00
Eastern Lions U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Port Melbourne U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Port Melbourne U20
Dandenong City U20
14:30
Melbourne Knights U20
Dandenong City U20
14:30
Melbourne Knights U20
Hume City U20
15:45
South Melbourne U20
Hume City U20
15:45
South Melbourne U20

69697 Vietnam - U21 Championship

Pho Hien U21
15:00
Long An U21
SLNA U21
15:00
Viettel U21