ufakick

ตารางบอล 13 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
19:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
21:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ฟูลัม
23:30
ลิเวอร์พูล
อาร์เซน่อล
02:15
เบิร์นลีย์
เลสเตอร์ ซิตี้
02:15
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
18:15
ฮีเรนวีน
วีวีวี เวนโล
20:30
เฟเยนูร์ด
วิลเลม ทเว
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีเอสวี
22:45
อูเทรชท์
ทเวนเต้
02:00
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

เอาก์สบวร์ก
21:30
ชาลเก้ 04
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
19:00
แรนส์
แบรสต์
21:00
แร็งส์
ลอริยองต์
21:00
นีมส์
สตราส์บูร์ก
21:00
เม็ตซ์
น็องต์
21:00
ดิฌง
ลีลล์
23:00
บอร์กโดซ์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
18:30
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
21:00
ฟิออเรนติน่า
โบโลญญ่า
21:00
โรม่า
นาโปลี
21:00
ซามพ์โดเรีย
เจนัว
00:00
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน
02:45
ปาร์มา

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
20:00
เออิบาร์
เรอัล เบติส
22:15
บียาร์เรอัล
เอลเช่
00:30
เกรนาดา
บาร์เซโลน่า
03:00
เลบันเต้

479 เจลีก 2

ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โทชิกิ SC
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
Giravanz Kitakyushu
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:05
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:10
ThespaKusatsu Gunma
FC เรียวเคียว
14:00
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

โปลิศ เทโร เอฟซี
17:00
ระยอง เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ราชนาวี เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

Coventry United
19:00
Durham W
Charlton W
21:00
Leicester W
Lewes W
21:00
Crystal Palace W
Millwall W
21:00
Liverpool W
Sheffield Utd W
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 England - Wsl 1 Women

Reading W
19:30
Manchester United W
Birmingham W
21:00
Everton W
Brighton W
21:00
Chelsea W
Bristol City W
21:00
West Ham W
Tottenham W
21:00
Aston Villa W
Manchester City W
21:30
Arsenal W

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
19:30
Erzgebirge Aue
Karlsruher SC
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
นูเรมเบิร์ก
19:30
Würzburger Kickers
Eintracht Braunschweig
19:30
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
19:00
Bayern München II
Hansa Rostock
20:00
Meppen
Zwickau
21:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Phönix Lübeck
Altona 93
20:00
Eintracht Norderstedt
St. Pauli II
20:00
Teutonia Hamburg
Holstein Kiel II
20:00
Weiche Flensburg
LSK Hansa
20:00
Heider SV
Havelse
20:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
19:30
Lokomotive Leipzig
Energie Cottbus
19:30
Altglienicke
FSV Optik Rathenow
19:30
Tennis Borussia
Chemnitzer FC
19:30
Lichtenberg
Bischofswerdaer FV
19:30
ZFC Meuselwitz
Luckenwalde
19:30
Viktoria Berlin
Carl Zeiss Jena
19:30
Auerbach
BAK '07
19:30
Germania Halberstadt
Hertha BSC II
19:30
Babelsberg
BFC Dynamo
19:30
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Ilshofen
Astoria Walldorf II
20:00
Linx

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Curslack-Neuengamme
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Niendorfer TSV
Union Tornesch
21:00
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
20:00
Buchonia Flieden
Türk Gücü Friedberg
20:00
Eddersheim
Neuhof
20:00
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Frechen
Düren Merzenich
20:30
Pesch
Siegburger SV
20:45
SV Breinig
Wesseling-Urfeld
20:45
Borussia Freialdenhoven
Deutz
21:00
Hennef 05
VfL Vichttal
21:00
Alfter
FC BW Friesdorf
21:30
Eilendorf
Fortuna Köln II
21:30
Viktoria Arnoldsweiler

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
21:00
SF Baumberg
Schonnebeck
21:00
Meerbusch
Cronenberger SC
21:00
Kray
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Schwarz-Weiß Essen
Union Nettetal
21:15
Germania Ratingen
Sterkrade-Nord
21:15
1. FC M'gladbach
FSV Duisburg
21:30
Kleve
Hilden
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
21:30
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
20:00
Bersenbrück
TB Uphusen
20:00
Eintracht Celle
Germania Egestorf
20:00
Wolfenbüttel
Arminia Hannover
20:00
Gifhorn
Lupo-Martini
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
19:00
Hertha Zehlendorf
Lok Stendal
19:00
Greifswalder FC
Torgelower SV Greif
19:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
19:00
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Alemannia Waldalgesheim
Kaiserslautern II
20:30
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Husumer SV
Preußen Reinfeld
20:00
Todesfelde

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:30
Paderborn 07 II
Sportfreunde Siegen
20:30
Schermbeck
Hammer SpVg
20:30
Westfalia Herne
Vreden
20:30
Westfalia Rhynern
Ennepetal
20:30
Kaan-Marienborn
Holzwickeder SC
20:30
Finnentrop / Bamenohl
Meinerzhagen
20:30
Preußen Münster II
Erndtebrück
20:30
Wattenscheid 09
Victoria Clarholz
20:30
ASC Dortmund
Sprockhövel
21:00
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Apolonia Fier
Bylis Ballsh
19:45
Kastrioti Krujë
Teuta Durrës
22:45
Laçi
Vllaznia Shkodër
22:45
Partizani Tirana
Kukësi
22:45
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
20:30
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Austria Wien
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
16:30
Liefering

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Neftchi II
16:00
Zaqatala
Qaradağ Lökbatan
17:00
Qarabağ II
Sumqayıt II
17:00
Keşlə II
Kapaz
17:00
Sabah II

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
คลับ บรูกก์
AS Eupen
22:00
Zulte-Waregem
เกนท์
00:15
Standard Liège
Mechelen
02:45
Waasland-Beveren

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
22:00
RWDM
Lommel United
02:00
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:00
Borac Banja Luka
Velez
21:00
Mladost Doboj Kakanj
Siroki Brijeg
23:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
17:30
Botev Vratsa
ลูโดโกเรต์ส
22:45
Cherno More

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Slaven Koprivnica
Šibenik
21:00
Istra 1961
Rijeka
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:00
Opatija
Hajduk Split II
19:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
20:00
Nea Salamis
Enosis
22:00
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
19:30
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
22:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Slovan Liberec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
20:00
AGF
AaB
20:00
Lyngby
Nordsjælland
22:00
โคเปนเฮเก้น
Brøndby
00:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

Hobro
19:00
Vendsyssel
FC Helsingør
21:00
Esbjerg

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
โอลิมเปียกอส
Volos NFC
22:15
Panaitolikos
Apollon Smirnis
22:15
AEK Athens
Aris
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:30
Paksi SE
MTK
23:00
Diósgyőr

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
19:00
Szentlőrinc SE
Szolnoki MÁV
19:00
Szombathelyi Haladás
Siófok
19:00
Budaörs
Soroksár SC
19:00
Dorogi
Kaposvári Rákóczi
19:00
Győri ETO
Debrecen
19:00
DEAC
Szeged 2011
23:00
Csákvári TK
Kazincbarcika
23:00
Ajka
Vasas
01:45
Békéscsaba

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
01:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:45
Hapoel Haifa

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
19:00
Sileks
Akademija Pandev
19:00
Skendija 79
Struga
19:00
Rabotnicki
Vardar
19:00
Makedonija
Pelister
19:00
Belasica

2756 Malta - Premier League

Hibernians
20:00
Birkirkara
Floriana
00:15
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Fgura United
17:00
Qormi
St. Andrews
20:00
Zebbug Rangers
Mqabba
21:15
Swieqi
Vittoriosa Stars
00:15
Naxxar Lions
Qrendi
01:30
Pietà Hotspurs

998 Montenegro - First League

Jezero
19:00
Rudar
Sutjeska
19:30
Petrovac
Dečić
20:00
Budućnost
Zeta
20:30
Iskra
Mladost Ljeskopolje
21:00
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
00:00
Odd
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Molde
Stabæk
00:00
Kristiansund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Jerv
19:00
Stjørdals-Blink
Kongsvinger
19:00
Ullensaker / Kisa
Lillestrøm
19:00
Grorud
Ranheim
19:00
Sandnes Ulf
Raufoss
19:00
KFUM
Sogndal
19:00
Åsane
Strømmen
19:00
Tromsø
Øygarden
19:00
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
21:00
Lech Poznań
Raków Częstochowa
23:30
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
18:40
Radomiak Radom
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Górnik Łęczna

20 Portugal - Taça De Portugal

Cova Piedade
18:00
Moreirense
Vitória SC
21:00
ซานตาคลารา
ปอร์โต้
01:30
Tondela
เบนฟิกา
03:30
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
16:30
Argeş
Hermannstadt
23:15
Voluntari
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Tambov
18:00
Rubin Kazan'
คราสโนดาร์
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
Akhmat Grozny
23:00
Rostov
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Ural

227 Russia - Youth League

Spartak Moskva U19
18:00
Arsenal Tula U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
Kilmarnock

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
20:00
Zemplín Michalovce
Spartak Trnava
21:00
สโลวาน บราติสลาวา

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:00
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Logroñés
20:00
เอสปันญ่อล
อัลเมรีอา
22:00
มาลากา
พัลมาส
00:15
อัลกอร์กอน
FC Cartagena
02:30
Sabadell
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
03:00
เรอัลซาราโกซา

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
22:00
St. Gallen
ลูกาโน
22:00
Zürich
ยังบอยส์
22:00
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

BB Erzurumspor
17:30
Gençlerbirliği
Alanyaspor
23:00
เบซิคตัส
อิสตันบูล บีบี
23:00
Gazişehir Gaziantep

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
17:30
Akhisar Belediyespor
Boluspor
17:30
Bandırmaspor
Adanaspor
20:00
Altay
Tuzlaspor
20:00
Keçiörengücü
Giresunspor
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
ชัคตาร์
Desna
22:00
Mariupol
โอเล็กซานเดรีย
00:30
Zorya

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
07:30
Talleres Córdoba
Unión Santa Fe
03:10
Defensa y Justicia
Aldosivi
03:10
Lanús
River Plate
05:20
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
03:10
Agropecuario
Temperley
03:10
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

Goiás
07:00
Grêmio
Ceará
07:00
Atlético GO
ฟลาเมงโก
02:00
Santos
Corinthians
04:15
São Paulo
Sport Recife
04:15
Coritiba
Vasco da Gama
06:30
Fluminense

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:00
CRB
Botafogo SP
04:15
Náutico
Brasil de Pelotas
06:30
Guarani

5 Brazil - Serie C

Paysandu
04:00
Ypiranga Erechim
Brusque
06:00
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

Universidad Chile
20:30
Deportes Iquique
La Serena
03:00
Coquimbo Unido
Santiago Wanderers
05:15
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
07:30
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
Cartaginés
Sporting San José
03:00
Grecia
Deportivo Saprissa
05:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
08:30
El Nacional
Macará
02:00
LDU Quito
Guayaquil City
04:30
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
Sonsonate
Once Municipal
04:00
Chalatenango
Municipal Limeño
04:00
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
00:00
Xelajú
Achuapa
00:00
Cotzumalguapa
Guastatoya
00:00
Iztapa
Cobán Imperial
00:00
Comunicaciones
Sacachispas
00:00
Antigua GFC
Deportivo Sanarate
00:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Puerto San Jose
00:00
Aurora

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:00
Tampico Madero
Atlante
10:05
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
06:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:15
12 de Octubre
Cerro Porteño
06:30
Sportivo San Lorenzo

158 Uruguay - Primera Division

Torque
07:30
Rentistas
Peñarol
03:30
Nacional
Deportivo Maldonado
06:00
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
08:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
Royal
USFA
23:00
Salitas
KOZAF
01:15
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
21:30
Blessing
Lubumbashi Sport
21:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

Al Masry
22:00
Ismaily
Al Ahly
00:30
Misr Lel Makasa

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Berekum Chelsea
Ashanti Gold
22:00
Elmina Sharks
Liberty Professionals
22:00
Great Olympics
Aduana Stars
22:00
Eleven Wonders
Karela
22:00
King Faisal
Hearts of Oak
01:00
Dreams

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Homeboyz
Vihiga United
19:00
Nzoia United
Mathare United
19:00
Gor Mahia
Posta Rangers
19:30
Wazito

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
21:30
RSB Berkane
Moghreb Tétouan
23:30
Difaâ El Jadida
Raja Casablanca
01:30
Mouloudia Oujda
FUS Rabat
01:30
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
Olympique Dcheïra
UTS Rabat
21:00
Raja Beni Mellal
KAC Kénitra
21:00
AS Salé
Racing de Casablanca
21:00
Wydad Fès

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
18:00
Biashara United
Coastal Union
20:00
Tanzania Prisons
Mbeya City
20:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Kitwe United
Nkana
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Atlètic Club d'Escaldes
17:30
Carroi
FC Santa Coloma
17:30
Penya Encarnada
Inter Club d'Escaldes
22:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
22:30
Engordany II
UE Santa Coloma II
02:00
Ordino
Atlètic Amèrica
02:00
Encamp

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
18:30
Tractor Sazi
Padideh Khorasan
19:15
Esteghlal

21462 Kuwait - Premier League

Burgan
21:00
Al Shabab
Al Fahaheel
23:30
Al Salmiyah

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
Shabab Al Sahel
Bourj
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Shabab El Bourj
19:15
Safa
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Tadamon Sour
Shabab Al Sahel
19:15
Salam Zgharta
Al Ahed
19:15
Al Nejmeh
Tripoli
19:15
Shabab Al Ghazieh
Al Nejmeh
21:05
Al Ansar

74505 Qatar - Premier League

Al Sadd
21:15
Al Gharafa
Al Sailiya
23:45
Qatar SC
Al Duhail
23:45
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
23:45
Al Wahda

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
20:00
CA Bizertin
Tataouine
20:00
CS Sfaxien
Monastir
20:00
ES Tunis

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Devonshire Colts
Somerset Trojans
02:00
X-Roads Warriors
North Village Rams
02:00
Devonshire Cougars
PHC Zebras
02:00
Dandy Town Hornets
SBRC
02:00
Southampton Rangers

5618 China PR - FA Cup

Shandong Luneng
14:00
Wuhan Zall

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
14:00
Eastern

64306 Hong Kong - First Division

Hoi King
12:30
Dreams
North District
12:30
Sham Shui Po
Dreams Metro Gallery
12:30
South China
Wong Tai Sin
14:30
Wing Yee
Wofoo Tai Po
14:30
Citizen AA
Yuen Long
14:30
Central & Western
Hong Kong FC
15:45
Shatin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
18:30
Chennaiyin
Bengaluru
21:00
Kerala Blasters

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Fukui United
11:00
Reinmeer Aomori
Verspah Oita
11:00
Honda
Fukuyama City
12:00
Arterivo Wakayama
Tsukuba University
17:00
Kochi United

2817 New Zealand - Premiership

Eastern Suburbs
09:00
Team Wellington
Canterbury United
10:00
Auckland City

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Ulsan
17:00
วิสเซล โคเบะ

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
03:10
San Martín Burzaco
Argentino Merlo
03:10
General Lamadrid
Cañuelas
03:10
Deportivo Laferrere

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Puerto Nuevo
03:10
Juventud Unida G.
Liniers
03:10
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
20:00
Hoogland
Gemert
20:00
HSC '21
Westlandia
20:00
EVV
DEM
20:00
OSS '20
Dongen
20:00
ADO '20
JOS Watergraafsmeer
20:00
HV & CV Quick
OFC Oostzaan
20:30
GVV Unitas
UNA
20:30
USV Hercules
Groene Ster
20:30
Blauw Geel '38

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:30
Blooming
Nacional Potosí
02:00
San José

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:30
Rebecq
US Givry
20:30
Ganshoren
Warnant
20:30
Meux
Solières Sport
20:30
Stockay-Warfusée
Jette
20:30
La Louvière

556 Belgium - Division 3: Group A

Toekomst Menen
21:00
RFC Wetteren
Sparta Petegem
21:00
Merelbeke
Harelbeke
21:00
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

Cappellen
21:00
KSC City Pirates
Berchem Sport
21:00
Pepingen-Halle
Diegem Sport
21:00
Hades
Eendracht Aalst
21:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
20:30
Voorde Appelterre
Wolvertem Merchtem
20:30
Sint-Niklaas
Jong Lede
20:30
Lochristi
Rhodienne-De Hoek
20:30
Bambrugge
Eppegem
20:30
Torhout
Anzegem
20:30
Svelta Melsele
VW Hamme
21:00
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
20:30
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:30
Entité Manageoise
Binche
20:30
Union Namur
Schaerbeek-Evere
21:00
Stockel
Ostiches
21:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
20:30
Rochefort
Wanze / Bas-Oha
20:30
Herstal
Aywaille
20:30
Huy
Habay-la-Neuve
21:00
Sprimont-Comblain
Richelle United
21:00
Mormont
Marloie Sport
21:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

Nivellois
20:30
Union Lasne-Ohain
Stade Everois
20:30
Léopold
Football Club Schaerbeek
20:30
NSeth Berchem
Grez-Doiceau
20:30
BX Brussels
Borght-Humbeek
20:30
Linden
Bodegem Kapelle United
20:30
Huldenberg
SC Aarschot
20:30
Grimbergen
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Stade Bierbeek
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Houtem-Oplinter
Wambeek
20:30
Sporting Kampenhout
Walhain
21:00
Kosova Schaerbeek
Sportive Brainoise
21:00
Saint-Josse
Sporting Bruxelles
21:00
Etterbeek
Genappe
21:00
Ixelles
Veltem
21:00
Bertem-Leefdaal
Liedekerke
21:00
Melsbroek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Excelsior Biévène
20:30
Houdeng
Péruwelz
20:30
Solre-sur-Sambre
Hornu
20:30
Belœil
Le Roeulx
20:30
Soignies Sports
Gilly
20:30
Molenbaix
Ransart
20:30
RAS Monceau
Morlanwelz
21:00
Snef-Tyber
Antoing
21:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:30
Malmundaria
Beaufays
20:30
Etoile de Faimes
Elsautoise
20:30
Sprimont-Comblain II
UCE Liège
20:30
Weywertz
Rechain
20:30
Aubel
FC Du Geer
20:30
Ster-Francorchamps
Jehaytois
20:30
Pontisse Cite
La Calamine
20:30
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:30
Lorraine Arlon
Ethe Belmont
21:00
Saint-Hubert
Meix-Devant-Virton
22:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
21:00
Flavion-Morialmé
Loyers
21:00
Chevetogne
Malonne
21:00
Nismes
Condruzien
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Beauraing
21:00
US Dinantaise
Grand-Leez
21:00
Biesme
Meux II
21:00
Ciney
ES de la Molignée
21:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:30
Jong Zulte
Ardennen
20:30
HO Kalken
Elene-Grotenberge
20:30
St-Joris Sleidinge
Excelsior Mariakerke
20:30
Eendracht Aalter
Munkzwalm
21:00
Lokeren Doorslaar
Eendracht Zele
21:00
Grembergen
Drongen
21:00
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
20:30
Oostduinkerke
Lauwe
20:30
Wielsbeke
SC Zonnebeke
21:30
RC Lauwe

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
Elia Lythrodonta
Iraklis Yerolakkou
19:30
Omonia 29is Maiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
20:30
Thonon Évian
Saint-Étienne II
21:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
21:00
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
20:30
J3 Amilly
Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Tours
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
Vierzon
Chateauroux II
21:00
Tourangeau

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Evosmou
20:00
Apollon Paralimniou
Elpida Sapes
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Ethnikos Sochos
20:00
Didymoteicho
Orfeas Xanthi
20:00
Pandramaikos
Iraklis Ampelokipon
20:00
Aris Avato
Ampelokipon Drama
20:00
Antheias-Aristinou
Anagennisi Thalassias
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Aetos Orfani
20:00
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Nea Artaki
20:00
Fokikos
Opountios
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Amvrysseas
20:00
Atalanti
Almyros
20:00
Ipato
Thiseas Agria
20:00
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Iraklis Larissa
20:00
Atromitos Palamas
Sellana
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Karitsa
20:00
Fikis
Ermis Amyntaio
20:00
Elassona
Makedonikos Foufas
20:00
Dias Diou
Meteora
20:00
Anagennisi Karditsas
Aetos Makrychoriou
20:00
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Poseidon Nea Michaniona
20:00
PAO Koufalion
Aetos Varvaras
20:00
Nea Kallikrateia
Thyella Sarakinoi
20:00
Thermaikos Thermis
M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Giannitsa
Makedonikos Neapolis
20:00
PAOK Alexandreia
Agrotikos Asteras
20:00
Edessaikos
Anagennisi Plagia
20:00
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Lefkimmi
Thyella Monastirakiou
20:00
Amvrakikos Loutrou
Tilikratis
20:00
Missolonghi
M. Alexandros Kastorias
20:00
Acheron Kanalaki
Anagennisi Artas
20:00
Asteras Kalirachis
Agios Matthaios
20:00
Panagriniakos
Kerkyra
20:00
Preveza

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Ermis Meligous
20:00
Nafplio 2017
Pangytheatikos
20:00
Koronida Koiladas
Panarkadikos
20:00
Kifisia
Atromitos Chiliomodi
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Ermionidas-Ermis
20:00
Molaikos
Agios Ierotheos
20:00
Aris Skalas

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Renate
Giana Erminio
21:00
Grosseto
Juventus U23
21:00
Alessandria
Lucchese
21:00
Piacenza
Pergolettese
21:00
Novara
Pistoiese
21:00
Livorno
Pro Patria
21:00
Lecco
Pro Sesto
21:00
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
FeralpiSalò
Carpi
21:00
Gubbio
Fermana
21:00
Ravenna
Perugia
21:00
Virtus Verona
Südtirol
21:00
Legnago Salus
Arezzo
23:30
Modena
Mantova
23:30
Cesena
Sambenedettese
23:30
Matelica Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
20:30
Casertana
Cavese
21:00
Virtus Francavilla
Viterbese Castrense
21:00
Catania
Bisceglie
21:00
Catanzaro
Avellino
23:30
Ternana
Bari 1908
23:30
Vibonese
Turris
23:30
Teramo
Monopoli
23:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Folgore Caratese
20:30
Chieri
Fossano
20:30
Pro Imperia
Legnano
20:30
Città di Varese
Lavagnese
21:00
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Nibionnoggiono
Desenzano Calvina
20:30
Vis Nova Giussano
Casatese
20:30
Cavenago Fanfulla
Real Calepina
20:30
Caravaggio
Adrense
20:30
Sona
Seregno
20:30
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

Union ArzignanoChiampo
20:30
Cartigliano
Belluno
20:30
Mestre
Campodarsego
20:30
Virtus Bolzano
Chions
20:30
Adriese
Cjarlins Muzane
20:30
Caldiero Terme
Delta Calcio Rovigo
20:30
Manzanese
Union Feltre
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Sammaurese
Bagnolese
20:30
Real Forte Querceta
Corticella
20:30
Fiorenzuola
Forlì
20:30
Correggese
Marignanese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Mezzolara
20:30
Rimini
Pro Livorno
20:30
Sasso Marconi Zola

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Scandicci
Flaminia
20:30
Grassina
Foligno
20:30
San Donato Tavarnelle
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Cannara
Robur Siena
20:30
Montespaccato
Sinalunghese
20:30
Lornano Badesse
Trastevere
20:30
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Tolentino
Atletico
20:30
Porto Sant'Elpidio
Campobasso
20:30
San Nicolò
Matese
20:30
Castelnuovo Vomano
Montegiorgio
20:30
Vastogirardi
Pineto
20:30
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
SSC Giugliano
Arzachena
20:30
Team Nuova Florida
Carbonia
20:30
Nola 1925
Latina
20:30
Savoia
Nuova Monterosi
20:30
Lanusei
Muravera
20:30
Gladiator
Nocerina
20:30
Latte Dolce
Insieme Formia
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:30
Audace Cerignola
US Bitonto
20:30
Portici
Brindisi
20:30
Molfetta Calcio
Casarano
20:30
Team Altamura
Città di Fasano
20:30
Nardò
Gravina
20:30
Taranto
Puteolana Internapoli
20:30
Francavilla
Aversa Normanna
20:30
Fidelis Andria
Sorrento
20:30
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Città Di Sant’Agata
Acireale
20:30
Licata
Dattilo
20:30
Troina
FC Messina
20:30
Marina di Ragusa
Gelbison
20:30
Biancavilla
Paternò
20:30
Rende
Roccella
20:30
ACR Messina
Rotonda
20:30
Cittanovese
San Luca
20:30
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
18:15
Katowice
Kalisz
20:00
Znicz Pruszków

20 Portugal - 2. Division: Group A

Cerveira
18:00
Bragança
Pedras Salgadas
18:00
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

Tirsense
18:00
Rio Ave II
Vitória Guimarães II
18:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

Vila Real
18:00
Câmara de Lobos

20 Portugal - 2. Division: Group D

Valadares Gaia
18:00
São João Ver
Lusitano FCV
18:00
Sanjoanense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Benfica Castelo Branco
18:00
Mortágua
Oleiros
18:00
Carapinheirense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Lourinhanense
18:00
União Santarém
1º Dezembro
18:00
Pêro Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Dragon
18:00
Rabo Peixe
Sporting CP II
18:00
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lusitano GC Evora
18:00
Moura
Vitória FC
18:00
Juventude Evora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Unionistas de Salamanca
18:00
Salamanca CF UDS
Coruxo
18:00
Pontevedra
Lealtad
18:00
Burgos
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:00
Celta de Vigo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Tarazona
18:00
Ejea
Tudelano
18:00
SD Logroñés
Ebro
18:00
Mutilvera
Deportivo Alaves II
22:00
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
L'Hospitalet
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Llagostera-Costa Brava
Badalona
18:00
Cornellà
Villarreal II
18:00
Orihuela
Levante II
18:00
Hércules
Alcoyano
18:00
Atzeneta
Peña Deportiva
22:00
UD Ibiza
Olot
22:30
Lleida Esportiu
Barcelona II
00:00
Espanyol II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:00
Lorca Deportiva
Granada II
18:00
Yeclano
Tamaraceite
19:00
Recreativo Huelva
Algeciras
23:00
Linense
Real Murcia
23:00
UCAM Murcia
คอร์โดบา
23:00
El Ejido
Marbella
00:00
San Fernando CD

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
18:00
Agrupación Estudiantil
Viveiro
18:00
Bergantiños
Somozas
18:00
As Pontes
Silva
18:00
Arzúa
Ourense CF
18:00
Pontellas
Fisterra
22:30
Deportivo La Coruña II
Arenteiro
22:30
Rápido Bouzas
Atios
22:45
UD Ourense
Paiosaco
23:00
Villalbés
Arosa
23:00
Ribadumia
Choco
23:00
Barco
Estradense
23:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
17:45
Colunga
Praviano
18:00
Real Avilés
Lenense
18:00
Ceares
Vallobín
18:00
Avilés Stadium
Llanera
18:00
Navarro
Valdesoto
18:00
Real Titánico
Urraca
18:00
San Martin
Gijon Industrial
21:45
Mosconia
Tuilla
21:45
Siero
L'Entregu
22:30
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Rinconeda Polanco
17:30
Revilla
Siete Villas
17:45
Textil Escudo
Cultural Guarnizo
18:00
Cartes
Tropezón
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Real Sociedad III
17:00
Beasain
Santutxu
17:15
Aurrera de Ondarroa
Sodupe
23:00
Basconia
CD Vitoria
23:30
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

San Cristobal
18:00
Santfeliuenc
Castelldefels
18:00
Vilafranca
Girona II
18:00
Grama
Sant Andreu
18:00
Granollers
Horta
18:00
Vilassar Mar
Valls
22:30
Montañesa
Peralada
22:30
Cerdanyola del Vallès
Banyoles
22:30
Figueres
Igualada
23:00
Europa

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Roda
Intercity
17:30
Beniganim
Torrent
18:00
Villarreal III
Silla
22:30
Acero
Alzira
23:00
Saguntino
Crevillente
23:00
Novelda
Olímpic de Xàtiva
23:00
Elche II
Jove Espanol
23:00
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
17:00
Móstoles
Complutense
17:30
Flat Earth
San Fernando de Henares
17:30
Rayo Vallecano II
Real Aranjuez
17:30
Atlético de Pinto
Villaverde-Boetticher
17:30
Parla
El Álamo
17:30
Carabanchel
Pozuelo Alarcón
18:00
Unión Adarve
Móstoles CF
18:00
Trival Valderas
Villanueva del Pardillo
19:45
Torrejón
Alcobendas Sport
22:00
Santa Ana
Moratalaz
22:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:00
Peñaranda
La Bañeza
22:00
Salamanca II
Bembibre
22:30
Atlético Astorga
Almazán
22:30
Mirandés II
Cristo Atlético
23:00
Atlético Tordesillas
Arandina
23:00
Numancia II
Real Ávila
23:00
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Maracena
Real Jaén
18:00
Almería II
Polideportivo Almería
18:00
Loja
Union Estepona
18:00
Juventud Torremolinos
At. Malagueño
18:00
Melilla CD
Alhaurino
18:15
Motril
Torreperogil
23:00
Mancha Real
Antequera
23:00
Alhaurín
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Antoniano
18:00
Rota
San Roque de Lepe
18:00
Utrera
La Palma
18:00
Puente Genil
Córdoba II
18:00
Coria CF
Cabecense
19:00
Ceuta
Sevilla III
19:00
Pozoblanco
Los Barrios
22:30
Xerez Deportivo
Xerez
23:00
Arcos
Conil
23:00
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
18:00
Mallorca II
Binissalem
18:00
Llosetense
Platges de Calvià
18:30
PE Sant Jordi
Soller
18:30
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

UD San Fernando
17:30
La Cuadra
Velke Levare
19:00
Tenisca
Atletico Victoria
19:00
Atlético Paso
Atlético Tacoronte
19:00
Mensajero
Guía
19:00
Las Palmas III
Lanzarote
19:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
17:30
Bullense
Águilas CF
18:00
Olímpico Totana
El Palmar
18:00
Minerva
UCAM Murcia II
18:00
Real Murcia II
Lorca
22:00
Cartagena FC
Mar Menor
22:00
Cartagena II
Racing Murcia
22:30
CAP Ciudad de Murcia
Mazarrón FC
23:00
Deportiva Minera
Muleño
23:00
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
18:00
UP Plasencia
Montijo
18:00
Extremadura UD II
Arroyo
18:00
Miajadas
Trujillo
18:00
Llerenense
Azuaga
18:00
Fuente Cantos
Jerez
18:15
Diocesano
RCP Valverdeno
22:30
Cacereño
Moralo
23:00
Lobón
Chinato
23:00
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

Burladés
18:00
Beti Kozkor
Bidezarra
22:00
Murchante
Peña Azagresa
22:30
Peña Sport

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
CDFC La Calzada
Anguiano
21:30
Varea
Casalarreina
22:00
Racing Rioja
Comillas
22:30
Vianés
Arnedo
22:30
Villegas
Calasancio
22:30
Pradejon
River Ebro
22:30
Calahorra II
Tedeón
23:00
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Binéfar
Valdefierro
18:00
Huesca II
Barbastro
18:00
Calamocha
Sariñena
18:00
Épila
Cariñena
22:00
Illueca
Brea
22:00
Utebo
Almudévar
22:00
Robres
Villanueva CF
22:00
Cuarte Industrial
Fraga
22:30
Belchite 97
Borja
22:30
Sabiñánigo

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
17:30
Illescas
Almagro Spain
18:00
La Roda
Azuqueca
18:00
Marchamalo
Albacete II
19:00
La Solana
Atletico Ibanes
22:00
Ciudad Real
Torrijos
22:00
Guadalajara
Quintanar del Rey
22:15
Huracán Balazote
Madridejos
22:30
Toledo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Sancaktepe Belediye
17:00
Ankara Demirspor
24 Erzincanspor
17:00
İnegölspor
Şanlıurfaspor
17:00
Kocaelispor
Hacettepe
17:00
Manisa BBSK
Utaş Uşakspor
17:00
Çorum Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Sarıyer
Kahramanmaraşspor
17:00
Niğde Belediyespor
Amed SK
17:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Van BB
16:00
Turgutluspor
Pazarspor
17:00
Karabükspor
Bodrumspor
17:00
Elazığspor
Karacabey Birlikspor
17:00
Bayburt İÖİ
Kırşehir Belediyespor
17:00
Pendikspor
Sakaryaspor
17:00
Serik Belediyespor
Kırklarelispor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kastamonuspor
Eyüpspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Bugsaşspor
17:00
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
02:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
02:00
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
03:10
Sacachispas
Comunicaciones
03:10
Acassuso
Colegiales
03:10
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Circulo Deportivo
03:10
Sportivo Peñarol
Deportivo Maipú
03:10
Juventud Unida Univ.
Unión Sunchales
03:30
Sportivo Belgrano
Deportivo Camioneros
03:30
Cipolletti
Sportivo Desamparados
03:30
Estudiantes de San Luis
Villa Mitre
03:30
Olimpo
Chaco For Ever
04:45
Def. de Pronunciamiento
Defensores Belgrano VR
05:30
Boca Unidos
Sportivo Las Parejas
06:30
Club Atlético Güemes
Sarmiento Resistencia
06:45
Douglas Haig

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
03:00
Juventus Hai
América des Cayes
03:00
Ouanaminthe
Cavaly
03:00
Violette AC
Mirebalais
03:00
Arcahaie
Racing Club Haitien
03:00
Tempête
Rivartibonitienne
03:00
FICA
Capoise
05:00
Don Bosco
Baltimore
05:00
Real du Cap

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
21:00
Tre Fiori
Libertas
21:00
Domagnano
Folgore
21:00
San Giovanni

462 England - Premier League 2 Divison Two

Leeds U23
20:00
Aston Villa U23

2454 Albania - 1st Division

Veleçiku Koplik
19:30
Vora
Erzeni Shijak
19:30
Burreli
Flamurtari
19:30
Lushnja
Turbina Cërrik
19:30
Elbasani
Besa Kavajë
19:30
Egnatia Rrogozhinë
Luftëtari Gjirokastër
20:00
Tomori Berat

2454 Albania - 2nd Division

Memaliaj
19:30
Këlcyra
Shkumbini Peqin
19:30
Sopoti Librazhd
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Bulqiza
Valbona
19:30
Gramshi
Tërbuni Pukë
19:30
Luzi 2008
Internacional Tirana
19:30
Klosi
Shënkolli
19:30
Ada Velipojë

146 South Africa - Nedbank Cup

JDR Stars
20:00
Cape Umoya United

5 Brazil - Brasileiro U20

Goias U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Cruzeiro U20
01:30
Atletico-PR U20
Internacional U20
01:30
Santos U20
Vitoria U20
01:30
Gremio U20
Sao Paulo U20
06:00
Atletico-MG U20

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
Thes Sport
Rupel Boom
21:00
Dessel Sport
Knokke
21:00
URSL Visé
Liège
21:00
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

Union Berlin U19
18:00
Hannover U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
20:00
Tubas
Thagafi Tulkarm
20:00
Jabal Al Mukaber
Shabab Al Am'ari
20:00
Markez Balata

716 Nigeria - Npfl

Adamawa United
22:00
Kano Pillars
Katsina United
22:00
Heartland
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Plateau United
22:00
Kwara United
Enyimba
22:00
Abia Warriors
Akwa United
22:00
Akwa Starlets
Rivers United
22:00
Enugu Rangers
Jigawa Golden Stars
22:00
Sunshine Stars
Ifeanyi Uba
22:00
Lobi Stars
MFM
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
04:00
Independiente

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
KF Feronikeli
Prishtina
19:30
KF Ballkani

122 Kosovo - Kosovar Cup

Ulpiana
18:30
Liria
Vllaznia Pozheran
18:30
Dukagjini
Malisheva
18:30
2 Korriku

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
22:00
Etzella Ettelbrück
Swift Hesperange
22:00
Mondorf-les-Bains
Wiltz
22:00
Victoria Rosport
Progrès Niedercorn
22:00
Hostert
UT Pétange
22:00
Rodange
F91 Dudelange
22:00
Jeunesse d'Esch
RM Hamm Benfica
22:00
Differdange 03
UNA Strassen
22:00
Racing

462 England - FA Cup Women

Chester-le-Street Town W
20:00
Brighouse Town W
Nettleham W
20:00
Solihull Moors W
Billericay Town W
20:00
Maidenhead United W
AFC Bournemouth Ladies
20:00
Southampton W
Exeter City W
20:00
Cheltenham Town W
United of Manchester
20:00
Liverpool Feds W
Newcastle United W
21:00
Barnsley W
Harlow Town W
21:00
Ipswich Town W
Leyton Orient W
21:00
Actonians W
Wolverhampton Wanderers W
22:00
Stourbridge W

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:00
United Victory
Eagles
23:00
Super United Sports

360931 Mauritius - Mauritian League

Bolton City
19:00
La Cure Sylvester
Petite Rivière Noire
19:00
Entente Boulet Rouge
Savanne
19:00
ASPL 2000

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
00:00
Inter Nouakchott
Armee
00:00
Tevragh-Zeïne
Police
02:30
Ksar

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
18:00
Madrid CFF
Huelva W
18:00
Athletic Club W
Rayo Vallecano W
18:00
Eibar W
Espanyol W
18:00
เรอัล มาดริด
Deportivo de La Coruña W
18:00
Logroño W
Santa Teresa W
18:00
Atletico Granadilla
Sevilla W
22:15
Real Sociedad W
Real Betis W
00:30
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
20:00
St. Gallen

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Standard Liège II W

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
20:30
Le Havre W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Jahn Delmenhorst W
18:00
Walddörfer SV W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
18:30
Sassuolo W
นาโปลี
18:30
Verona W
Empoli W
20:30
Fiorentina W

2817 New Zealand - National League Women

Canterbury United W
07:00
Northern Lights W
WaiBOP Utd W
08:00
Auckland Football W

147 - COSAFA U20 Championship

Angola U20
17:00
Zambia U20
Namibia U20
20:00
Mozambique U20

802 Israel - Lig Bet

Beitar Kfar Saba Shlomi
19:30
Beitar Petah Tikva

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
17:00
Tres Cantos W
CFF Albacete W
17:00
Villarreal II W
Marítim W
17:00
Elche W
Berriozar W
17:30
Pradejón W
Zamora Amigos Duero W
17:30
León FF W
Getafe W
17:30
Rayo Vallecano II W
Racing Santander II W
17:45
Monte W
Gijón FF W
18:00
Real Oviedo II W
Castro W
18:00
Oceja W
Logroño II W
18:00
Castejón W
UD Logroñés W
18:00
Itaroa Huarte W
Mulier W
18:00
Osasuna II W
San Ignacio W
18:00
Arratia W
Zaragoza II W
18:00
Sant Gabriel W
Girona W
18:00
Riudoms W
Igualada W
18:00
Vic Riuprimer W
Hispalis W
18:00
Cádiz W
Mérida AD W
18:00
Castuera W
Samper W
18:00
Fuensalida W
Plaza Argel W
18:00
Levante III W
Albacete II W
18:00
Discobolo-La Torre W
Ciudad de Murcia W
18:00
SMX Athletic Murcia W
Sevilla II W
18:30
Cáceres II W
San Miguel W
18:30
Santa Teresa II W
Las Majoreras W
19:00
Achamán W
Juventud San Sebastián W
19:00
Furia Arona W
Tarsa W
19:00
Geneto del Teide W
Valencia III W
19:00
Atlético de Aspe W
Balears W
21:00
Pardinyes W
Olímpico Madrid W
21:30
Atlético Madrid III W
Victoria CF W
22:00
Valladares W
Tolosa W
22:30
Oiartzun W
Umia W
23:00
Mos W
Pallejà W
23:00
Terrassa W
Collerense II W
23:30
Europa W

32 Spain - Spain Youth League

Espanyol U19
17:30
Damm U19
Racing Ferrol U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Choco U19
18:00
Ural U19
Val Miñor U19
18:00
Calasanz U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Conxo Santiago U19
Atlético Perines U19
18:00
Racing Santander U19
Real Avilés U19
18:00
Marina Sport U19
Oyonesa U19
18:00
AD San Juan U19
Valvanera U19
18:00
UD Logroñés U19
Pamplona U19
18:00
Tudelano U19
Athletic Club U19
18:00
Arenas Getxo U19
Europa U19
18:00
Girona U19
Atlético Villacarlos U19
18:00
San Francisco U19
Lorca CFB U19
18:00
Elche U19
Patacona U19
18:00
Hércules U19
Valencia U19
18:00
Alzira U19
Roda U19
18:00
Levante U19
Celta de Vigo U19
18:30
Lugo U19
Eibar U19
18:30
Leioa U19
Numancia U19
19:00
Txantrea U19
Rusadir U19
19:00
Málaga U19
Burgos CF U19
21:45
Móstoles U19
Alcorcón U19
22:00
Leganés U19
Santa Marta U19
22:00
Atlético Pinto U19
Maracena U19
22:00
Granada U19
Cádiz U19
22:00
Calavera U19
Antiguoko U19
22:30
Aurrerá Vitoria U19
Real Sociedad U19
23:00
Danok Bat U19
Trival Valderas U19
00:00
Real Valladolid U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Fostiras
Ano Meras
20:00
Moschato
Pannaxiakos
20:00
Ethnikos Piraeus
Proodeftiki
20:00
Marko
Charavgiakos
20:00
Aittitos Spata

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aiolikos
20:00
Aias Salamina
Keratsini
20:00
Mikrasiatiki
Karavas
20:00
Akratitos
Asteras Varis
20:00
Pyliou
Pythagoras Karlovasi
20:00
Panelefsiniakos
Thyella Diastavroseos
20:00
Aetos Loutron

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
01:00
Botafogo U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Chauvigny

5 Brazil - Paulista Série B

Bandeirante SP
02:00
Grêmio Prudente
São José EC
03:00
Manthiqueira

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
08:30
South Melbourne U20
St. Albans Saints U20
08:30
South Melbourne U20
Avondale Heights U20
08:45
Port Melbourne U20
Avondale Heights U20
08:45
Port Melbourne U20
Green Gully U20
11:00
Dandenong City U20
Heidelberg United U20
11:00
Eastern Lions U20
Green Gully U20
11:00
Dandenong City U20
Heidelberg United U20
11:00
Eastern Lions U20
Altona Magic U20
12:00
Melbourne Knights U20
Altona Magic U20
12:00
Melbourne Knights U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Bentleigh Greens U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Bentleigh Greens U20
Hume City U20
15:45
Dandenong Thunder U20
Hume City U20
15:45
Dandenong Thunder U20

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
20:00
Concepcion
Fernández Vial
04:00
Deportes Linares
Independiente
04:00
Iberia
Recoleta
04:00
Colchagua

69697 Vietnam - U21 Championship

Viettel U21
15:00
Pho Hien U21
Long An U21
17:30
SLNA U21

69697 Vietnam - Women's National League

GT Thai Nguyen
16:00
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City
18:20
PP Ha Nam

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
22:00
Boca Gibraltar
Manchester 62
00:30
Europa FC

49477 ไทยลีก 3

Grakcu Sai Mai United
15:30
Inter Bangkok
Samut Prakan
15:30
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Prime Bangkok
Royal Thai Fleet
15:30
Sa Kaeo City
Kamphaeng Phet
15:30
See Kwae
Phitsanulok
15:30
Nan
Sakon Nakhon
15:30
Chaiyaphum United
Yasothon
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Samut Songkhram
15:30
Kanjanapat Group
Maejo United
16:00
Wat Bot City
Udon United
16:00
Huai Thalaeng United
Jalor City
16:00
Krabi
Saraburi United
16:00
IPE Samut Sakhon
Songkhla
16:15
Satun United
Chanthaburi
17:00
Kabin United
Raj Pracha
17:00
Muangkan United
Nonthaburi
18:00
Welfare Royal Air Force
Cha Choeng Sao
18:30
ACDC