ufakick

ตารางบอล 12 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:30
แอสตันวิลลา
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เอฟเวอร์ตัน
03:00
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:30
สวอนซีซิตี
บอร์มัธ
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
วัตฟอร์ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
นอริชซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
สโตกซิตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
มิลล์วอลล์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เรดิง
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอลซิตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
บาร์นสลีย์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Northampton Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
จิลลิ่งแฮม
ฮัลล์ซิตี
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ซันเดอร์แลนด์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
โรชเดล
Swindon Town
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Stevenage
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Barrow
Exeter City
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Mansfield Town
Leyton Orient
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
มอร์แคมป์
22:00
Harrogate Town
Oldham Athletic
22:00
Bradford City
Port Vale
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Cheltenham Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
สคันธอร์ป
Walsall
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
22:30
อาร์เคซี วาลไวก์
เอ็มเมน
00:45
เอดีโอ เดน ฮาก
อาแจกซ์
02:00
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
20:00
NEC
SC Cambuur
22:30
Jong AZ
FC Eindhoven
03:00
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
สตุทท์การ์ดต
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
21:30
Arminia Bielefeld
ไมนซ์
21:30
โคโลญจน์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
โมนาโก
Lens
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
21:00
Spezia
โตริโน่
00:00
อูดิเนเซ่
ลาซิโอ
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

บาเลนเซีย
20:00
แอธเลติก บิลเบา
เกตาเฟ่
22:15
เซบีย่า
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล มาดริด
03:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
สากัน โตสู
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
ชลบุรี เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:30
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - National League

Boreham Wood
22:00
Aldershot Town
Chesterfield
22:00
Barnet
Dagenham & Redbridge
22:00
Altrincham
Halifax Town
22:00
Eastleigh
King's Lynn Town
22:00
Torquay United
Stockport County
22:00
Sutton United
Wealdstone
22:00
Weymouth
Woking
22:00
Hartlepool United
Yeovil Town
22:00
Notts County
Solihull Moors
00:20
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Chorley
Boston United
22:00
Chester
Brackley Town
22:00
Blyth Spartans
Bradford Park Avenue
22:00
Leamington
Curzon Ashton
22:00
Gloucester City
Gateshead
22:00
Kidderminster Harriers
Guiseley
22:00
Southport
Hereford
22:00
Fylde
Kettering Town
22:00
AFC Telford United
York City
22:00
Spennymoor Town

462 England - Fa Trophy

Kidsgrove Athletic
20:00
Stamford
Needham Market
21:30
Leiston
Witton Albion
22:00
Bamber Bridge
Marine
22:00
Hyde United
Hitchin Town
22:00
Peterborough Sports
Basford United
22:00
Felixstowe & Walton United
Swindon Supermarine
22:00
Carshalton Athletic

462 England - Premier League U18

Fulham U18
17:30
Chelsea U18
Sunderland U18
18:00
Stoke City U18
Middlesbrough U18
18:00
Liverpool U18
Wolverhampton U18
18:30
Manchester United U18
West Ham U18
19:00
Norwich U18
West Brom U18
19:30
Southampton U18
Burnley U18
20:00
Manchester City U18
Aston Villa U18
20:00
Brighton U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Coleshill Town
Bedworth United
22:00
North Leigh
Biggleswade
22:00
Daventry Town
Corby Town
22:00
St Neots Town
Halesowen Town
22:00
Berkhamsted
AFC Kempston Rovers
22:00
Thame
Kidlington
22:00
Bedford Town
Wantage Town
22:00
Barton Rovers
Welwyn Garden City
22:00
Didcot Town
Yaxley FC
22:00
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
22:00
Marske United
Marine
22:00
Runcorn Linnets
Mossley
22:00
Brighouse Town
Pickering Town CFC
22:00
Trafford
Pontefract Collieries
22:00
Kendal Town
Prescot Cables
22:00
Ossett United
Ramsbottom United
22:00
Dunston
Tadcaster Albion
22:00
Colne
Widnes
22:00
City of Liverpool

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Loughborough Dynamo
Carlton Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Kidsgrove Athletic
22:00
Cleethorpes Town
Lincoln United
22:00
Chasetown
Market Drayton Town
22:00
Glossop North End
Sheffield
22:00
Wisbech Town
Spalding United
22:00
Frickley Athletic
Stamford
22:00
Leek Town
Sutton Coldfield Town
22:00
Newcastle Town
Worksop Town
22:00
Ilkeston Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Cirencester Town
Basingstoke Town
22:00
Evesham United
Frome Town
22:00
Bristol Manor Farm
Highworth Town
22:00
Bideford
Mangotsfield United
22:00
Melksham Town
Moneyfields
22:00
Larkhall Athletic
Paulton Rovers
22:00
AFC Totton
Sholing
22:00
Cinderford Town
Slimbridge
22:00
Thatcham Town
Willand Rovers
22:00
Winchester City

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Buxton
Atherton Collieries
22:00
Mickleover Sports
Basford United
22:00
South Shields
Gainsborough Trinity
22:00
United of Manchester
Hyde United
22:00
Warrington Town
Matlock Town
22:00
Lancaster City
Nantwich Town
22:00
Whitby Town
Radcliffe Borough
22:00
Stalybridge Celtic
Scarborough Athletic
22:00
Grantham Town
Stafford Rangers
22:00
Bamber Bridge
Witton Albion
22:00
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Needham Market
Bromsgrove Sporting
22:00
Lowestoft Town
Hednesford Town
22:00
Kings Langley
Hitchin Town
22:00
Banbury United
Leiston
22:00
Stourbridge
Nuneaton Town
22:00
Biggleswade Town
Peterborough Sports
22:00
Alvechurch
Redditch United
22:00
Tamworth
Royston Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
St Ives Town
22:00
Rushall Olympic
Stratford Town
22:00
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Kozakken Boys
21:00
Quick Boys
ASWH
21:00
IJsselmeervogels
Spakenburg
21:00
AFC
Scheveningen
21:30
Noordwijk
GVVV
21:30
Volendam II
Katwijk
21:30
Rijnsburgse Boys
TEC
21:30
HHC
Koninklijke HFC
21:30
Excelsior Maassluis
Jong Sparta
21:30
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Darmstadt 98
19:00
Hamburger SV
Jahn Regensburg
19:00
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
20:00
Türkgücü-Ataspor
MSV Duisburg
20:00
Wehen Wiesbaden
1860 München
20:00
Waldhof Mannheim
Hallescher FC
20:00
Dynamo Dresden
Verl
20:00
Viktoria Köln
VfB Lübeck
20:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
19:00
Wolfsburg II
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
HSC Hannover
Werder Bremen II
20:00
VfB Oldenburg
Atlas Delmenhorst
20:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
20:00
Bahlinger SC
Aalen
20:00
Sonnenhof Großaspach
FSV Frankfurt
20:00
Hoffenheim II
TuS RW Koblenz
20:00
Balingen
Elversberg
20:00
SV Steinbach
Hessen Kassel
20:00
Bayern Alzenau
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Ulm
Schott Mainz
20:00
Teutonia WS

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
20:00
Rot-Weiss Essen
Köln II
20:00
Wiedenbrück
Alemannia Aachen
20:00
Bonner SC
Homberg
20:00
Borussia Dortmund II
SV 1919 Straelen
20:00
Rot Weiss Ahlen
Bergisch Gladbach
20:00
Lippstadt 08
Rödinghausen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Schalke 04 II
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
20:00
Reutlingen
Backnang
20:00
Sandhausen II
Ravensburg
20:00
SGV Freiberg
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Lörrach-Brombach
Bissingen
20:00
Bruchsal
Oberachern
20:00
Stuttgarter Kickers
Neckarsulmer SU
21:30
Göppinger SV
Villingen
21:30
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Paloma
Meiendorfer SV
20:00
Bramfelder SV
Lohbrugge
20:00
TSV Sasel
Süderelbe
00:00
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
Lehnerz
Rot-Weiß Hadamar
20:00
SV Steinbach
Fernwald
20:00
Hessen Dreieich
Hunfelder SV
20:00
FC 1906 Erlensee
Hanau 93
20:00
Baunatal
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Waldgirmes
FV Bad Vilbel
21:00
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

TVD Velbert
22:00
Velbert
SF Niederwenigern
23:00
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
19:30
BW Lohne
Kickers Emden
20:00
Heeslinger SC
FT Braunschweig
20:00
Eintracht Northeim
SVG Göttingen
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Spelle-Venhaus
22:00
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Stern
BSC Süd 05
19:00
Victoria Seelow
Hansa Rostock II
19:00
Rostocker FC
Staaken
20:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
18:00
Blau-Weiß Zorbau
Ludwigsfelder FC
19:00
International Leipzig
Einheit Rudolstadt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
19:00
1. FC Merseburg
VfL Halle
19:00
An der Fahner Höhe
Martinroda
19:30
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Karbach
20:00
Mülheim-Kärlich
Salmrohr
20:00
Gonsenheim
Pfeddersheim
20:00
Elversberg II
Arminia Ludwigshafen
20:30
Hertha Wiesbach
Mechtersheim
21:00
Jagersburg
Röchling Völklingen
21:00
Speyer
Hassia Bingen
21:30
Eintracht Trier
Eppelborn
21:30
Dudenhofen
Diefflen
21:30
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
19:30
Bordesholm
Kronshagen
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Altenholz
20:00
TSB Flensburg
Eutiner SV
20:00
Dornbreite Lubeck
Union Neumünster
20:00
Eichede
Oldenburger SV
22:30
Pansdorf

919 Armenia - Premier League

Lori
17:00
Alashkert
Pyunik
19:30
Shirak

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
23:00
Admira
St. Pölten
23:00
Hartberg
Ried
23:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
20:30
Dornbirn

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
22:15
Beerschot-Wilrijk
Cercle Brugge
00:30
KV Oostende
Kortrijk
00:30
OH Leuven
Sint-Truiden
02:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
19:00
Zeljeznicar
Olimpic Sarajevo
19:00
Radnik Bijeljina
Sarajevo
23:00
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
17:30
Botev Plovdiv
Tsarsko selo
21:30
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:00
Septemvri Sofia
FK Minyor Pernik
19:00
Sozopol
Dobrudzha 1919
19:00
Septemvri Simitli
Lovech
23:45
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Osijek
Varaždin
23:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
18:55
Dugopolje
Solin
19:00
Medimurje Cakovec
Cibalia
19:00
Junak
Dubrava Zagreb
19:00
Osijek II
Orijent 1919
19:00
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
22:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
19:30
Othellos
PAEEK
19:30
Onisilos
AE Zakakiou
19:30
Aris
Digenis Morphou
19:30
Digenis Ypsonas
Ayia Napa
19:30
Akritas
Kouris Erimi
19:30
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Zlín
Opava
20:00
Mladá Boleslav
České Budějovice
20:00
Karviná
Teplice
22:00
Sigma Olomouc
Pardubice
22:00
Zbrojovka Brno
Jablonec
00:30
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

Silkeborg
18:30
Fredericia
Hvidovre
19:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
20:00
Levadia

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
21:00
Troyes
Grenoble Foot 38
01:00
Dunkerque
Châteauroux
01:00
ตูลูส
อาเมียงส์
01:00
Chambly
แก็งก็อง
01:00
วาล็องเซียนส์
Paris
01:00
Rodez
Niort
01:00
Ajaccio
Nancy
01:00
Auxerre

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
OFI
Panathinaikos
00:30
PAS Giannina

125 Greece - Football League

Veria
06:00
Thesprotos
Kavala
06:00
Pontion Karagiannion
Olympiakos Volos
06:00
Panserraikos
Pierikos
06:00
Triglia FC
Almopos
06:00
Apollon Pontou FC
Rodos
06:00
Egaleo
Ialysos
06:00
Episkopi
Asteras Vlachioti
06:00
Kallithea
Santorini 2020
06:00
Aspropyrgos Enosis
Kalamata
06:00
Niki Volos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:45
Honvéd
เฟเรนซ์วารอส
23:00
Zalaegerszegi TE
MOL Vidi
01:30
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Kfar Saba
20:00
Ashdod
Bnei Yehuda
22:20
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:50
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

เบรสชา
20:00
Salernitana
Cosenza
20:00
Reggiana
Cremonese
20:00
Ascoli
เลชเช่
20:00
โฟรซิโนเน่
Pisa
20:00
Pordenone
Virtus Entella
20:00
เอ็มโปลี
Pescara
22:00
Vicenza
Cittadella
00:00
สปาล

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
19:00
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Balzan
19:00
Gzira United
Gudja United
23:00
Sirens
Lija Athletic
03:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Marsaxlokk
20:00
Marsa
St. George's
00:15
Pembroke Athleta

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Warrenpoint Town
Crusaders
22:00
Portadown
Dungannon Swifts
22:00
Ballymena United
Glentoran
22:00
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Knockbreda
H&W Welders
21:00
Ballinamallard United
Loughgall
22:00
Institute
Dergview
22:00
Ards
Annagh United
22:00
Ballyclare Comrades
Newry City AFC
22:00
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
21:00
Pogoń Szczecin
Górnik Zabrze
23:30
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
18:00
Jastrzębie
Stomil Olsztyn
18:30
Nieciecza
Bełchatów
18:40
Puszcza Niepołomice
Arka Gdynia
20:00
Chrobry Głogów
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Miedź Legnica

20 Portugal - Taça De Portugal

Fontinhas
19:00
Fafe
Rio Ave
22:00
Famalicão
Estoril
04:00
Boavista

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
22:00
Sepsi
Chindia Târgovişte
00:30
Viitorul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rotor Volgograd
18:00
Ufa
Sochi
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
เซนิต
23:00
Dinamo Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Ross County
Hamilton Academical
22:00
Hibernian
Motherwell
22:00
St. Mirren
St. Johnstone
22:00
Livingston

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Alloa Athletic
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
Hearts
22:00
Queen of the South
Inverness CT
22:00
Dundee

1161 Scotland - Scottish Cup

Banks O Dee FC
22:00
Vale of Leithen
Blackburn United
22:00
Civil Service Strollers
BSC Glasgow
22:00
Haddington Athletic
Clachnacuddin
22:00
Edusport Academy
Coldstream
22:00
Bo'ness United
Deveronvale
22:00
Camelon Juniors
Dundonald Bluebell
22:00
Easthouses Lily
Dunipace
22:00
Berwick Rangers
East Stirlingshire
22:00
Inverurie Loco Works
Edinburgh University
22:00
Tranent Juniors
Formartine United
22:00
Turriff United
Gala Fairydean Rovers
22:00
Wigtown & Bladnoch
Glasgow University
22:00
Linlithgow Rose
Hill Of Beath Hawthorn
22:00
Whitehill Welfare
Huntly
22:00
Dalbeattie Star
Jeanfield Swifts
22:00
Stirling University
Keith
22:00
Fort William
Nairn County
22:00
Threave Rovers
Newton Stewart
22:00
Broxburn Athletic
Newtongrange Star
22:00
Rothes
Preston Athletic
22:00
Hawick Royal Albert
Spartans
22:00
East Kilbride
Strathspey Thistle
22:00
Buckie Thistle
Tynecastle
22:00
Cumbernauld Colts

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Montrose
Clyde
22:00
Falkirk
Dumbarton
22:00
Cove Rangers
Forfar Athletic
22:00
Partick Thistle
Peterhead
22:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Elgin City
Queen's Park
22:00
Edinburgh City
Stenhousemuir
22:00
Stranraer
Stirling Albion
22:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Mačva Šabac
20:00
Rad Beograd
Radnički Niš
20:00
Zlatibor Čajetina
Novi Pazar
20:00
Metalac GM
Spartak Subotica
20:00
Vojvodina
Voždovac
23:00
Partizan

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
20:00
Zlaté Moravce
Žilina
20:00
Sereď
Ružomberok
22:00
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
19:00
Celje
Aluminij
21:00
Bravo
Olimpija
23:15
Tabor Sežana
Koper
02:15
Maribor

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
22:00
มาจอร์กา
Castellón
00:15
อัลบาเซเต้
Fuenlabrada
02:30
Mirandés

62 Switzerland - Super League

Sion
00:15
Luzern
Vaduz
02:30
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Hatayspor
17:30
Fatih Karagümrük
Kayserispor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Rizespor
20:00
Göztepe
Ankaragücü
23:00
คอนยาสปอร์
Fenerbahçe
23:00
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Balıkesirspor
20:00
Eskişehirspor
Bursaspor
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
19:00
Minai
ดินาโมเคียฟ
22:00
Kolos Kovalivka
Rukh Vynnyky
00:30
Dnipro-1

515 Wales - Premier League

Bala Town
21:30
Cardiff MU
Penybont
21:30
Flint Town United
Caernarfon Town
21:30
Barry Town United
Cefn Druids
21:30
Haverfordwest County
Connah's Quay
23:30
The New Saints

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
07:10
Racing Club
Colón
03:10
Gimnasia La Plata
Newell's Old Boys
03:10
Estudiantes
Boca Juniors
05:20
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Barracas Central
03:10
Belgrano
Independiente Rivadavia
03:10
Guillermo Brown
Gimnasia Jujuy
03:10
All Boys
Deportivo Santamarina
03:10
Chacarita Juniors
Brown de Adrogué
03:10
Instituto
Deportivo Morón
03:10
Ferro Carril Oeste
Alvarado
05:00
San Martín San Juan
Sarmiento
05:00
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
03:00
Atlético Mineiro
Bragantino
03:00
Fortaleza
Internacional
05:00
Botafogo
Palmeiras
05:00
Bahia

5 Brazil - Serie B

Vitória
07:30
Cruzeiro
Figueirense
02:00
Cuiabá
América Mineiro
04:30
Paraná
Confiança
05:00
Juventude

5 Brazil - Serie C

Londrina
03:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Unión Española
04:00
Colo-Colo
Univ. Concepción
06:30
Audax Italiano

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
03:00
Bogotá
Cortuluá
03:30
Valledupar

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Delfin
Orense
03:30
Técnico Universitario
LDU Portoviejo
06:00
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Isidro Metapán
Águila
04:00
Atletico Marte
Santa Tecla
06:00
Firpo

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:30
Nacional Asunción
Olimpia
06:45
General Díaz

338 Peru - Primera Division

Ayacucho
03:00
Sporting Cristal

338 Peru - Segunda Division

Juan Aurich
07:15
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
05:15
Boston River

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
20:00
US Biskra
USM Bel Abbès
20:00
ES Sétif
CS Constantine
20:30
ASO Chlef
Tlemcen
21:00
USM Alger

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
22:30
ASFB
Majestic
22:30
Etoile Filante
Douanes
23:00
ASEC Koudougou
Ouagadougou
01:15
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
21:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
19:30
Wadi Degla
Pyramids FC
22:00
Al Ittihad
Al Mokawloon
00:30
Zamalek

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Bechem United
Ebusua Dwarfs
22:00
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Horoya

1179 Kenya - Premier League

Western Stima
19:00
Tusker
Leopards
19:00
Sofapaka
Kariobangi Sharks
19:00
Bidco United
Zoo Kericho
19:00
Ulinzi Stars
Gor Mahia
20:00
Ulinzi Stars

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
21:30
Youssoufia Berrechid
Olympic Safi
23:30
Wydad Casablanca
Hassania Agadir
01:30
Chabab Mohammédia

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
21:00
Stade Marocain
Chabab Atlas Khénifra
21:00
Widad Témara
Chabab Ben Guerir
21:00
Kawkab Marrakech

3677 Syria - Premier League

Horriya
19:00
Jabala
Wathba
19:00
Teshrin
Hottin
19:00
Taliya
Foutoua
19:00
Karama
Wahda
19:00
Al-Horgelah
Shorta
19:00
Al Ittihad
Al Sahel
19:00
Al Jaish

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
18:00
Gwambina
Polisi Tanzania
20:00
Ruvu Shooting
Mwadui
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
18:00
Indeni
Lusaka Dynamos
18:00
Red Arrows
Forest Rangers
20:00
Zanaco
Lumwana Radiants
20:00
Kabwe Warriors
NAPSA Stars
20:00
Green Buffaloes
Nkwazi
20:00
Power Dynamos
Young Green Eagles
20:00
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
02:30
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
18:30
Aluminium Arak
Mes Rafsanjan
18:30
Naft Masjed Soleyman
Foolad
18:30
Saipa
Sanat Naft
18:30
Gol Gohar
Persepolis
19:45
Zob Ahan

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
21:00
Al Faysali
Al Ramtha
23:30
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
20:00
Al Tadhamon
Al Sulaibikhat
22:00
Al Qadsia

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:15
Tadamon Sour
Shabab Al Ghazieh
19:15
Salam Zgharta
Bourj
19:15
Al Ansar
Al Ahed
21:05
Safa

74505 Qatar - Q League

Al Bidda
21:30
Al Shamal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
19:35
Al Taawon
Al Ittifaq
21:25
Dhamk
Al Fateh
21:30
Al Batin
Al Nassr
23:45
Al Ahli Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
Métlaoui
Club Africain
20:00
Rejiche
Ben Guerdane
20:00
Slimane

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
19:40
Al Thaid
Al-Taawon
19:40
Al Bataeh

5618 China PR - FA Cup

Tianjin Teda
14:00
Jiangsu Suning

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Goa

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
08:00
Hawke's Bay United
Waitakere United
09:00
Hamilton Wanderers

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Bath City
Concord Rangers
22:00
Eastbourne Borough
Dartford
22:00
Billericay Town
Ebbsfleet United
22:00
Havant & Waterlooville
Hampton & Richmond
22:00
Slough Town
Hemel Hempstead Town
22:00
Hungerford Town
Maidstone United
22:00
Braintree Town
Oxford City
22:00
Dulwich Hamlet
St Albans City
22:00
Tonbridge Angels
Welling United
22:00
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

Berazategui
03:10
Sportivo Italiano
El Porvenir
03:10
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
03:10
Centro Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Sparta Nijkerk
Harkemase Boys
20:30
GOES
ACV
20:30
Excelsior '31
HSV Hoek
20:30
Barendrecht
Ajax Amateurs
20:30
DVS '33
Lisse
20:30
ODIN '59
Sportlust '46
20:30
SteDoCo
Ter Leede
21:00
Staphorst
VVSB
00:00
DOVO

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Always Ready
Municipal Vinto
02:00
Aurora

556 Belgium - Division 3: ACFF

RES Durbuy
02:00
Couvin-Mariembourg
Excelsior Virton
02:00
Verlaine
Tubize
02:00
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
01:30
Olsa Brakel
Dikkelvenne
01:30
Westhoek
Oudenaarde
01:30
Lokeren-Temse
Ronse
02:00
Gullegem
Gent-Zeehaven
02:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Spouwen-Mopertingen
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Houtvenne
Sporting Hasselt
02:00
Olympia Wijgmaal
Hoogstraten
02:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
01:30
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
01:30
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
01:30
Zwarte Leeuw
Witgoor Sport
01:30
Berlaar-Heikant
Turnhout
01:30
Racing Mechelen
ลีลล์
02:00
De Kempen
Wellen
02:00
Beringen
Betekom
02:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Braine
Rapid Symphorinois
02:00
Gosselies Sports
Tournai
02:00
Jeunesse Tamines
Aische
02:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Jodoigne
Oppagne-Wéris
02:30
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:00
Libramont
La Roche
02:00
RAC Saint-Mard
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Sartoise
Longlier
02:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Oostnieuwkerke
Rumbeke
01:00
Sassport Boezinge
Dadizele
01:00
Excelsior Zedelgem
Meulebeke
01:00
Racing Waregem
Diksmuide
01:30
Blankenberge

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
Ethnikos Assias
Amathous
19:30
Olympiada Lympion
Peyia
19:30
MEAP Nisou
O Kormakitis
19:30
APEP
APONA Anagias
19:30
Oroklini / Troulloi
Elpida Astromeritis
19:30
ENAD

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Montlucon
20:30
Hauts Lyonnais
Clermont II
00:00
Vaulx
Bourgoin-Jallieu
00:00
Limonest
Lyon Duchere II
00:00
Ain Sud
Moulins Football
00:30
Chambery

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
00:00
Plouzane
TA Rennes
00:00
Dinan Léhon
Pontivy GSI
00:00
Saint-Colomban Locmine
Brest II
00:00
Vitré
Lannion
00:00
Rennes II
Drapeau Fougères
00:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Montargis
Déols
01:00
C' Chartres II
Montlouis
01:00
Avoine OCC

251 Italy - Serie C: Girone A

Como
20:30
Carrarese
Pro Vercelli
21:00
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
21:00
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
23:30
Potenza Calcio
Trapani
06:00
Paganese

1578 Norway - 2. Division

Skeid
19:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Stargard Szczeciński
Motor Lublin
19:00
Pogoń Siedlce
Wigry Suwałki
21:00
Olimpia Grudziądz
Bytovia Bytów
22:00
Polkowice
Chojniczanka Chojnice
22:00
Lech Poznań II
Śląsk Wrocław II
23:00
Olimpia Elbląg
Sokół Ostróda
00:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group B

Camacha
23:00
Brito

20 Portugal - 2. Division: Group C

União Madeira
22:00
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group F

Fátima
18:00
Sintrense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Sporting Gijon II
21:45
Marino de Luanco
Real Oviedo II
21:45
Real Valladolid II
นูมานเซีย
22:00
Langreo
Guijuelo
23:30
Racing Ferrol
Cultural Leonesa
23:30
Covadonga
Compostela
01:00
Zamora

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
21:45
Arenas de Getxo
Osasuna II
22:00
CD Calahorra
Portugalete
23:00
Real Sociedad II
Haro
23:00
Izarra
Athletic Club II
00:00
Barakaldo
Racing Santander
00:00
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

La Nucia
23:00
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Marino
19:30
Las Palmas II
Cadiz II
21:45
Sanluqueño
Linares Deportivo
23:00
Real Betis II

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
21:30
Racing Santander II
Atlético Albericia
23:00
Barquereño
Bezana
23:00
Cayon
Solares
23:00
Gimnástica Torrelavega
Escobedo
23:00
Selaya
Barreda
23:00
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

Ariznabarra
21:45
Lagun Onak
Tolosa
22:30
Balmaseda
Anaitasuna FT
22:30
San Ignacio
Durango
23:00
Santurtzi
Somorrostro
00:00
Urgatzi
Gernika
00:30
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Terrassa
00:00
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

Vilamarxant
23:00
Paterna
Eldense
00:30
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 8

Burgos Promesas
21:45
Colegios Diocesanos
UD Santa Marta
22:00
La Virgen del Camino
Beroil Bupolsa
22:00
Cultural Cebrereña
Gimnástica Segoviana
23:00
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Vélez
23:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

Lucena
01:30
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
21:15
Santanyi
Ferriolense
22:00
Manacor
Ibiza Islas Pitiusas
22:00
Cardassar
Esporles
22:30
Alcúdia
Génova
22:30
Felanitx
Collerense
23:30
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
18:00
Gran Tarajal
Ibarra
00:00
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 13

Los Garres
22:30
Atlético Pulpileño

32 Spain - Tercera - Group 14

Aceuchal
22:30
CD Coria

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
Corellano
Fontellas
22:00
Lourdes
Cantolagua
22:15
Cirbonero
Huarte
22:30
River Ega
Ardoi
22:30
Cortes
Valle Egüés
23:00
Txantrea
San Juan
23:00
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
23:00
Alfaro
Yague
23:00
Náxara

32 Spain - Tercera - Group 17

CDJ Tamarite
23:00
Teruel
San Juan de Mozarrifar
06:00
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Calvo Sotelo
01:00
Manzanares

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Hekimoğlu Trabzon
17:00
Afjet Afyonspor

5 Brazil - Carioca 2

Sampaio Corrêa RJ
01:00
Nova Iguaçu

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
03:10
San Miguel
Tristán Suárez
03:10
Villa San Carlos
Los Andes
05:10
Argentino Quilmes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
03:00
Triomphe Liancourt

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
21:00
Cosmos
Cailungo
21:00
Virtus
La Fiorita
21:00
Juvenes / Dogana
Fiorentino
21:00
Murata

2454 Albania - 2nd Division

Labëria
19:30
Delvina
Albpetrol Patos
19:30
Përmeti
Butrinti Sarandë
19:30
Devolli
Naftëtari Kuçovë
19:30
Tepelena
Skrapari
19:30
Maliqi
Luzi 2008
06:00
Spartaku Tiranë

146 South Africa - Nedbank Cup

Bizana Pondo Chiefs
20:00
Cape Town Spurs
Polokwane City
20:00
TS Sporting
Sekhukhune United
20:00
Jomo Cosmos
Pretoria Callies
20:00
Steenberg United

86 Ukraine - Youth League

Desna U21
17:00
Mariupol U21
Inhulets' U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
Oleksandriya U21
18:00
Zorya U21

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Bloemfontein Celtic
23:00
Orlando Pirates

556 Belgium - First Amateur Division

Heist
02:00
Mandel United
Olympic Charleroi
02:00
Sint-Eloois-Winkel
La Louvière Centre
02:00
Patro Eisden
SV Roeselare
02:00
Tienen

251 Italy - Primavera 2

Brescia U19
20:30
Monza U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Cremonese U19
Parma U19
20:30
Verona U19
Pordenone U19
20:30
Chievo U19
Reggiana U19
20:30
Cittadella U19
Venezia U19
20:30
Udinese U19
Crotone U19
21:00
Virtus Entella U19
Frosinone U19
21:00
Salernitana U19
Napoli U19
21:00
Benevento U19
Pescara U19
21:00
Cosenza U19
Reggina U19
21:00
Pisa U19
Spezia U19
21:00
Lecce U19

2 Poland - Central Youth League

Slask U18
18:30
Jagiellonia U18

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
19:00
Gjilani

122 Kosovo - Kosovar Cup

Vitia
18:30
Ferizaj

360931 Mauritius - Mauritian League

ASVP
19:00
Grande Riviere Sud Est

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:00
Kedia
Sahel
00:00
SNIM
JAHE
02:30
Nouakchott King's

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
18:00
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
18:30
Eendracht Aalst W
St. Liege W
20:30
RSC Anderlecht W
Zulte-Waregem W
20:30
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
RFC de Liege W
Massenhoven W
21:00
Famkes Merkem W
Kontich W
21:30
Voorwaarts Zwevezele W
Chastre W
22:30
SG-Tertre-Hautrage W
Mechelen W
22:45
Genk II W
Anderlecht II W
23:00
Moldavo W
Gent II W
23:00
Wuustwezel W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
20:30
Issy W
Fleury 91 W
20:30
Soyaux W
Stade de Reims W
20:30
Guingamp W
Paris W
20:30
Dijon W
Bordeaux W
21:15
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

เฟเรนซ์วารอส
19:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
18:30
โรม่า
Florentia W
20:30
Inter Milano
San Marino Academy
20:30
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
10:00
Tigres UANL W

2817 New Zealand - National League Women

Central Football W
06:00
Southern United W

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
15:00
Saburtalo II
Bakhmaro
15:00
Meshakhte
Gareji
15:00
Kolkheti Khobi
Kolkheti Poti
15:00
Gori
Guria
15:00
Spaeri

614 Algeria - Algeria Youth League

NC Magra U21
16:00
US Biskra U21
CS Constantine U21
16:00
ASO Chlef U21
USM Bel Abbès U21
16:00
ES Sétif U21
WA Tlemcen U21
16:00
USM Alger U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
16:00
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:15
Tzeirei Kafr Kanna
Hapoel Lod
00:45
Maccabi Ironi Netivot

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
18:00
Académica U23
Marítimo U23
18:00
Belenenses U23
Sporting CP U23
18:00
Portimonense U23

32 Spain - Segunda Division Women

Aurrerá de Vitoria W
21:30
Añorga W
Llanera W
22:00
Sporting Gijón II W
Real Sociedad II W
22:00
Bizkerre W
Son Sardina W
22:00
Levante Las Planas W
Sporting de Huelva II W
22:00
Badajoz W
Viajes Interrías W
22:30
Victoria FC W
La Rambla W
22:30
Real Betis II W
Lorca W
22:30
Murcia Féminas W
Sárdoma W
23:00
Atlético Arousana W
Madrid III W
23:00
San Pío X
Puerto del Carmen W
23:00
Las Torres W
Torrelodones W
00:00
DNS de Belen W
Almería W
00:30
Málaga II W
San Antonio Pilar W
02:00
Real Unión Tenerife II W
La Garita W
04:00
Julio Suárez W
Güímar W
04:00
Llamoro W
Montaña Alta W
06:00
Unión Viera W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
21:00
Dungannon Swifts U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

Real Betis U19
17:00
Nervión U19
Roces U19
18:00
Arenal U19
Cornellà U19
18:00
Barcelona U19
El Olivar U19
18:00
Real Zaragoza U19
Cerdanyola d. Vallès U19
18:00
Jàbac i Terrassa U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:30
Huesca U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Castilleja U19
Sanluqueno U19
18:30
Córdoba U19
Cultural Leonesa U19
19:00
Getafe U19
Orientación Marítima U19
19:00
Unión Viera U19
Arucas U19
20:00
Huracán U19
Maspalomas U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
Victoria U19
20:00
Las Palmas U19
Dos Hermanas SA U19
20:00
Almería U19
Bansander U19
22:00
Sporting Gijón U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Santutxu U19
Stadium Casablanca U19
22:00
Sabadell U19
Aravaca U19
22:00
Real Madrid U19
Real Murcia U19
22:00
Kelme U19
Toledo U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Archena U19
22:00
Albacete U19
Talavera U19
22:00
UCAM Murcia U19
Villarreal U19
22:00
Castellón U19
Tiro de Pichón U19
22:00
San Félix U19
Ebro U19
22:30
Lleida U19
Extremadura UD U19
22:30
Rayo Vallecano U19
Unión Adarve U19
22:30
Badajoz U19
Los Yébenes SB U19
22:30
La Cruz U19
Vázquez Cultural U19
22:30
26 de Febrero U19
Tropezón U19
23:00
Real Oviedo U19
Mutilvera U19
23:00
Osasuna U19
Polillas U19
23:00
Séneca U19
UD San Fernando U19
00:00
Acodetti U19
Mallorca U19
00:30
Penya Arrabal U19
Alboraya U19
01:00
Torre Levante U19
Atl. Madrid U19
06:00
Rayo Majadahonda U19
San José U19
06:00
Los Llanos Aceró U19
Laguna U19
06:00
Llano del Moro U19
Tenerife U19
06:00
Marino U19
Ofra U19
06:00
Juventud Laguna U19
Mensajero U19
06:00
Sobradillo U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
00:00
Niort II
Chatellerault
01:00
Aviron Bayonnais
Lège-Cap-Ferret
01:00
Neuville
Cognac
01:00
Bressuire
Stade Bordelais
01:00
Libourne
Anglet Genets
01:00
Poitiers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
09:45
Avondale Heights U20
Eastern Lions U20
09:45
Avondale Heights U20
South Melbourne U20
11:15
Green Gully U20
South Melbourne U20
11:15
Green Gully U20
Port Melbourne U20
12:00
Hume City U20
Port Melbourne U20
12:00
Hume City U20
Dandenong Thunder U20
13:00
St. Albans Saints U20
Dandenong Thunder U20
13:00
St. Albans Saints U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Melbourne Knights U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Heidelberg United U20
Oakleigh Cannons U20
14:15
Melbourne Knights U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Heidelberg United U20
Dandenong City U20
14:30
Altona Magic U20
Dandenong City U20
14:30
Altona Magic U20

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
20:00
Colina

69697 Vietnam - U21 Championship

Nam Dinh U21
15:00
Công An Nhân Dân U21
Dong Thap U21
17:30
Khánh Hoà U21

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi II
16:00
Son La
TKS Viet Nam
18:20
Ha Noi

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
22:00
College Cosmo
Glacis United
00:30
Magpies

49477 ไทยลีก 3

ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Siam
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Rayong United
Mahasarakham United
15:30
Ubon Ratchathani
Pattani
15:30
Nakhon Si Thammarat
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Nara United
Pathum Thani University
15:30
Ang Thong
Kanchanaburi
15:30
Assumption United
Bang Pa-in
15:30
Hua Hin City
North Bangkok University
16:00
Army
Chiangrai Lanna
16:00
Northern Tak United
Uttaradit
16:00
Lamphun Warrior
Surin Sugar
16:00
Surin
Phattalung
16:00
Patong City
Marines Eureka
17:00
Kohkwang
Bankhai United
18:00
Banbueng
Muangnont
18:30
Chamchuri United