ufakick

ตารางบอล 9 ธ.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

อาแจกซ์
00:55
อตาลันต้า
Midtjylland
00:55
ลิเวอร์พูล
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
00:55
อิสตันบูล บีบี
บาเยิร์น มิวนิค
03:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
03:00
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล มาดริด
03:00
มึนเช่นกลัดบัค
อินเตอร์ มิลาน
03:00
ชัคตาร์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมเปียกอส
03:00
ปอร์โต้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:00
มิดเดิลส์เบรอ
บาร์นสลีย์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
บริสตอลซิตี
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
นอริชซิตี
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เรดิง
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี

479 เจลีก

คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

เอฮิเมะ
11:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

462 England - Fa Trophy

Enfield Town
02:45
Maldon & Tiptree

462 England - Wsl 1 Women

Bristol City W
02:30
Aston Villa W

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
02:30
Corby Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Slimbridge
02:30
Moneyfields

11 Germany - Regionalliga: Nord

Heider SV
20:00
Holstein Kiel II
Borussia Hildesheim
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
HSC Hannover
20:00
Atlas Delmenhorst
Phönix Lübeck
01:00
St. Pauli II
Drochtersen / Assel
01:00
Hamburger SV II
Eintracht Norderstedt
01:00
LSK Hansa
Wolfsburg II
01:00
Havelse
Jeddeloh
01:00
Hannover 96 II
Oberneuland
01:00
Werder Bremen II
Teutonia Hamburg
01:30
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
01:30
SV 1919 Straelen

11 โอเบอร์ลีกา

Teutonia St.Tönis
01:30
Monheim

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:45
Kukësi
Kastrioti Krujë
19:45
Vllaznia Shkodër
Laçi
19:45
Tirana
Apolonia Fier
19:45
Skënderbeu Korçë
Partizani Tirana
22:45
Teuta Durrës

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
16:00
Qaradağ Lökbatan
Neftchi II
17:00
Kapaz
Sabah II
17:00
Turan
Qarabağ II
17:00
Keşlə II
MOIK
19:00
Sumqayıt II

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
22:30
Levski Sofia

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:00
Dugopolje
Croatia Zmijavci
19:00
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
22:00
Paphos

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
01:30
Esbjerg

320 Denmark - Landspokal Cup

Nykøbing
22:30
OB

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Volos NFC

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
01:00
Hapoel Tel Aviv

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
19:00
Pelister
Skendija 79
19:00
Belasica
Shkupi
19:00
Vardar
Rabotnicki
19:00
Renova
Sileks
19:00
Struga
Akademija Pandev
19:00
Borec

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
23:00
Balzan
Senglea Athletic
02:00
Gudja United
Mosta
03:15
Valletta

2756 Malta - First Division

St. George's
23:00
Vittoriosa Stars
Swieqi
03:15
Marsaxlokk
St. Andrews
03:15
Pembroke Athleta

2345 Moldova - National Division

Floreşti
18:00
Speranţa Nisporeni
Milsami
21:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Mladost Ljeskopolje
Jezero
19:00
Iskra
Sutjeska
19:30
Mladost
Dečić
19:30
Petrovac
Zeta
20:00
Budućnost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
00:00
Odd
Haugesund
00:00
Bodø / Glimt
Sarpsborg 08
00:00
Sandefjord
Aalesund
00:00
Strømsgodset
Start
02:00
Brann

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
18:00
Radomiak Radom
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Jastrzębie
Nieciecza
22:00
Odra Opole

20 Portugal - Taça De Portugal

Estoril
22:00
Lusitano GC Evora
Vilafranquense
01:00
Sanjoanense

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Rubin Kazan U19
Arsenal Tula U19
17:00
Rotor Volgograd U20
Tambov U19
17:00
Dinamo Moskva U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Akademiya Konoplev U20
UOR №5 U20
17:00
Khimki U20
Rostov U19
18:00
Spartak Moskva U19
Sochi U19
18:00
Chertanovo U20
CSKA Moscow U19
18:00
Strogino U20
Zenit U19
18:00
Ufa U19
Krasnodar U19
19:00
Akhmat Grozny U19

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
18:30
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
17:30
Celje
Bravo
19:30
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
01:00
เรอัลซาราโกซา
Sabadell
01:00
อัลกอร์กอน

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
00:15
Sion
Vaduz
00:15
Servette
Zürich
00:15
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Göztepe
22:30
Alanyaspor
Hatayspor
23:30
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Giresunspor
Adana Demirspor
20:00
Altınordu
Altay
23:00
Osmanlıspor

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Bala Town

5 Brazil - Serie B

Avaí
07:30
Chapecoense
CRB
07:30
Cruzeiro
Confiança
07:30
CSA
Cuiabá
07:30
Vitória
Paraná
05:15
Figueirense

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:00
Huachipato
Palestino
20:30
Unión La Calera
Audax Italiano
04:30
Universidad Chile

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
08:00
Olmedo
El Nacional
00:30
Aucas
LDU Quito
03:00
LDU Portoviejo
Independiente del Valle
05:30
Emelec

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
01:00
Solola
Aurora
04:00
Puerto San Jose

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
03:30
Ayacucho

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
03:00
Sud América
Rampla Juniors
05:15
Racing

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
00:30
Black Leopards
SuperSport United
00:30
Bloemfontein Celtic

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
21:30
TP Mazembe
Simba
21:30
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
19:00
Mathare United

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
21:30
Wydad Casablanca
Youssoufia Berrechid
23:30
Hassania Agadir
Ittihad Tanger
01:30
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

Widad Témara
21:00
UTS Rabat
Ittihad Khemisset
21:00
Riadi Salmi
Kawkab Marrakech
21:00
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Biashara United
Simba
23:00
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

Zanaco
18:00
NAPSA Stars
Red Arrows
20:00
ZESCO United
Green Buffaloes
20:00
Buildcon
Green Eagles
20:00
Nkwazi
Indeni
20:00
Nkana
Kitwe United
20:00
Young Green Eagles
Power Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
Prison Leopards
20:00
Lusaka Dynamos

2931 Andorra - Primera División

Atlètic Club d'Escaldes
02:30
UE Santa Coloma

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
21:05
Bourj

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
21:30
Al Kharitiyath
Al Ahli
23:45
Al Gharafa
Qatar SC
23:45
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Feiha
19:10
Najran
Arar
19:15
Al Nahdha
Al Bukayriyah
19:15
Al Najoom
Al Ta'ee
19:20
Al Sahel
Al-Thuqbah
21:25
Jeddah
Al Khaleej
21:25
Ohod
Hajer
21:30
Al Shoalah

190321 Bahrain - Premier League

Busaiteen
22:00
Manama
Al-Hidd
22:00
Al-Najma

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Slough Town

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
03:10
Cañuelas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Central Ballester
03:10
Yupanqui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
07:00
Bolívar
Royal Pari
02:00
San José
Santa Cruz
02:00
Real Potosí
The Strongest
04:15
Always Ready

11555657 South America - Copa Sudamericana

Vélez Sarsfield
07:30
Universidad Católica
Bahia
05:15
Defensa y Justicia

11555657 South America - Copa Libertadores

Libertad
07:30
Palmeiras
Grêmio
05:15
Santos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
19:00
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

Piacenza
21:00
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Legnago Salus
Fermana
21:00
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
21:00
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Vado
Casale
20:30
Città di Varese
Fossano
20:30
Sestri Levante
Chieri
20:30
Gozzano
Lavagnese
21:30
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Union Feltre

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Znicz Pruszków

20 Portugal - 2. Division: Group C

Câmara de Lobos
03:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group G

Ideal
21:00
Sporting CP II

32 Spain - Segunda B - Group 4

San Fernando CD
23:00
Recreativo Huelva

32 Spain - Tercera - Group 4

Balmaseda
02:00
Sestao River

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
02:00
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 9

Ciudad de Torredonjimeno
01:30
Huétor Vega

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
01:00
Xerez Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 12

Ibarra
23:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

CAP Ciudad de Murcia
02:15
Cartagena II
El Palmar
02:15
Águilas CF
Muleño
02:30
Racing Murcia

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

İnegölspor
17:00
Kahramanmaraşspor
Çorum Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
Ergene Velimeşespor
17:00
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
17:00
Hacettepe
Kocaelispor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Gümüşhanespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Niğde Belediyespor
17:00
Amed SK
Manisa BBSK
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Turgutluspor
17:00
Kırklarelispor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Karabükspor
17:00
Van BB
Elazığspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Bayburt İÖİ
17:00
Sakaryaspor
Serik Belediyespor
17:00
Pazarspor
Bugsaşspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Sivas Belediyespor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Pendikspor
17:00
Bodrumspor

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
02:00
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca 2

Nova Iguaçu
01:00
Duque de Caxias
CFRJ / Marica
01:00
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
02:00
Dom Bosco

5 Brazil - Roraimense

Rio Negro RR
07:30
Atlético Roraima

5 Brazil - Sul Matogrossense

Águia Negra
03:00
Chapadão

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
03:10
Unión Sunchales
Douglas Haig
03:10
Sportivo Las Parejas
Def. de Pronunciamiento
03:10
Sarmiento Resistencia
Sansinena
03:30
Villa Mitre
Sol de Mayo
03:40
Deportivo Camioneros
Sportivo Peñarol
04:00
Sportivo Desamparados
Cipolletti
04:00
Circulo Deportivo
Huracán Las Heras
04:00
Deportivo Maipú
Sportivo Belgrano
04:30
Defensores Belgrano VR
Juventud Unida Univ.
05:10
Deportivo Madryn
Central Norte
05:30
Chaco For Ever

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

FICA
04:00
América des Cayes

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
19:30
Erzeni Shijak
Burreli
19:30
Korabi Peshkopi
Vora
19:30
Oriku
Lushnja
19:30
Pogradeci
Tomori Berat
19:30
Turbina Cërrik
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Luftëtari Gjirokastër

5 Brazil - Brasileiro U20

Botafogo U20
01:00
Sport Recife U20

41 Europe - Champions League Women

Lanchkhuti
17:00
Rosengard W
Zhilstroy-2 2 W
18:00
BIIK Kazygurt
Minsk FK W
18:00
LSK Kvinner W
Sparta Prague W
21:00
Glasgow City W
Juventus W
21:00
Lyon W
Subotica W
21:00
Wolfsburg W
Goteborg FC W
22:00
Manchester City W
SL Benfica
22:00
Chelsea W
Pomurje
22:00
Fortuna Hjorring W
พีเอสวี
22:30
Barcelona W
St. Polten W
23:00
Zurich W
Servette Chênois W
00:00
Atletico Madrid W

344167 N/C America - Concacaf League

Marathón
10:00
Forge

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
19:00
Prishtina
Drenica
19:00
Drita
KF Feronikeli
19:00
Besa Pejë

99474 World - Caf Super Cup

Al Ahly
06:00
RSB Berkane

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
02:00
Swift Hesperange

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Bahia U20
01:45
Palmeiras U20

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
20:00
เรอัล มาดริด
Huelva W
21:45
Madrid CFF
Sevilla W
22:00
Eibar W
Real Sociedad W
23:00
Rayo Vallecano W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
15:00
Spaeri

147 - COSAFA U20 Championship

Zambia U20
20:30
Malawi U20
Namibia U20
20:30
Comoros U20

462 England - League Cup Women

Birmingham W
21:00
Leicester W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Linfield U20
Glentoran U20
02:45
Crusaders U20
Portadown U20
02:45
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

Córdoba U19
22:00
Calavera U19

97374 Jordan - 1st Division

Al Arabi
19:00
Al Yarmouk
Al Tora
19:00
Ittihad Al Ramtha
Blama
19:00
Al Karmal

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U20
08:30
Bentleigh Greens U20
St. Albans Saints U20
08:30
Bentleigh Greens U20
Avondale Heights U20
08:45
Dandenong City U20
Avondale Heights U20
08:45
Dandenong City U20
South Melbourne U20
10:00
Port Melbourne U20
South Melbourne U20
10:00
Port Melbourne U20
Heidelberg United U20
11:00
Green Gully U20
Heidelberg United U20
11:00
Green Gully U20
Altona Magic U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Altona Magic U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Dandenong Thunder U20
13:00
Eastern Lions U20
Dandenong Thunder U20
13:00
Eastern Lions U20
Hume City U20
15:45
Melbourne Knights U20
Hume City U20
15:45
Melbourne Knights U20

80 Chile - Segunda División

Deportes Linares
04:00
General Velásquez

491 Northern Ireland - Premiership Women

Linfield W
02:30
Derry City W
Sion Swifts W
02:30
Cliftonville W
Crusaders Strikers W
02:30
Glentoran BU W

69697 Vietnam - Women's National League

TKS Viet Nam
16:00
Ha Noi II
Son La
18:30
Ha Noi

3374 Gibraltar - Premier Division

Boca Gibraltar
02:00
Europa FC

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
15:45
Siam
Grakcu Sai Mai United
15:45
Prime Bangkok
Inter Bangkok
15:45
Muangnont
ม.ธนบุรี
15:45
North Bangkok University
Chamchuri United
16:00
Army
Welfare Royal Air Force
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Nonthaburi
18:00
Samut Prakan