ufakick

ตารางบอล 8 ธ.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เซนิต
00:55
ดอร์ทมุนด์
ลาซิโอ
00:55
คลับ บรูกก์
เชลซี
03:00
คราสโนดาร์
แรนส์
03:00
เซบีย่า
บาร์เซโลน่า
03:00
ยูเวนตุส
ดินาโมเคียฟ
03:00
เฟเรนซ์วารอส
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
02:45
ลูตัน ทาวน์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
มิลล์วอลล์
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
สวอนซีซิตี
02:45
บอร์มัธ
วัตฟอร์ด
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

สคันธอร์ป
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

462 England - National League

Eastleigh
02:00
Wrexham
Hartlepool United
02:00
King's Lynn Town
Sutton United
02:00
Chesterfield
Aldershot Town
02:45
Halifax Town
Altrincham
02:45
Woking
Barnet
02:45
Stockport County
Bromley
02:45
Yeovil Town
Dover Athletic
02:45
Solihull Moors
Notts County
02:45
Boreham Wood
Torquay United
02:45
Maidenhead United
Weymouth
02:45
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Leamington
02:45
Darlington
Brackley Town
02:45
Spennymoor Town
York City
02:45
Kettering Town
Chester
02:45
Hereford
Chorley
02:45
Guiseley
Blyth Spartans
02:45
Boston United

462 England - Fa Trophy

Marske United
02:00
Warrington Town
Royston Town
02:30
Tamworth
Basford United
02:30
Rushall Olympic
Salisbury
02:30
Bracknell Town
Ashton United
02:45
South Shields
Runcorn Linnets
02:45
Morpeth Town
Nantwich Town
02:45
Workington
St Neots Town
02:45
Kings Langley
Hitchin Town
02:45
Mickleover Sports
Biggleswade Town
02:45
Bedford Town
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Peterborough Sports
Welwyn Garden City
02:45
Hednesford Town
Aveley
02:45
Hastings United
Lowestoft Town
02:45
Cheshunt
AFC Hornchurch
02:45
Wingate & Finchley
Leatherhead
02:45
Felixstowe & Walton United
North Leigh
02:45
Frome Town
Weston-super-Mare
02:45
Chesham United
Margate
02:45
Burgess Hill Town
Corinthian-Casuals
02:45
Walton Casuals
Thame
02:45
Bognor Regis Town
Poole Town
02:45
Willand Rovers
Coleshill Town
02:45
Matlock Town
Marlow
02:45
Nuneaton Town
Uxbridge
02:45
Cray Wanderers
Buxton
02:45
City of Liverpool
Carshalton Athletic
02:45
Barking
Haringey Borough
02:45
Bishop's Stortford

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ฮัลล์ซิตี
00:30
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
Arsenal U21
Oldham Athletic
01:00
ซันเดอร์แลนด์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
Manchester United U21
Cheltenham Town
02:00
พอร์ตสมัท
Exeter City
02:00
Northampton Town
Leyton Orient
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Port Vale
02:00
Wolves U21
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
Leicester U21
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
ลินคอล์น ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
West Ham United U21
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
จิลลิ่งแฮม
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
แบล็กพูล
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Manchester City U21
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
Norwich City U21
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
21:00
Crewe U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
02:45
Yaxley FC

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
02:45
Kendal Town
Colne
02:45
Mossley
Prescot Cables
02:45
Pontefract Collieries
Trafford
02:45
Brighouse Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Chasetown
02:45
Glossop North End
Loughborough Dynamo
02:45
Leek Town
Newcastle Town
02:45
Worksop Town
Sheffield
02:45
Spalding United
Stocksbridge Park Steels
02:45
Ilkeston Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Basingstoke Town
02:30
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Nantwich Town
02:45
Hyde United
Lancaster City
02:45
Witton Albion
United of Manchester
02:45
Atherton Collieries
Radcliffe Borough
02:45
Lancaster City
Stafford Rangers
02:45
Stalybridge Celtic
Whitby Town
02:45
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
02:30
Barwell
Needham Market
02:30
Hitchin Town
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Leiston
Banbury United
02:45
Nuneaton Town
Biggleswade Town
02:45
Royston Town
Coalville Town
02:45
Hednesford Town
Kings Langley
02:45
Peterborough Sports
Lowestoft Town
02:45
St Ives Town
Rushall Olympic
02:45
Redditch United
Tamworth
02:45
Bromsgrove Sporting

11 Germany - 3. Liga

Meppen
01:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
01:30
Mülheim-Kärlich

919 Armenia - Premier League

Lori
17:00
Shirak

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
23:00
Royal Excel Mouscron

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
23:00
Bohemians 1905

320 Denmark - Landspokal Cup

B 93
23:00
AaB

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
22:00
Maccabi Haifa

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ra'anana
22:00
Kafr Qasim

251 Italy - Serie B

Cremonese
21:00
เบรสชา
Pisa
23:00
Ascoli

2756 Malta - Premier League

Sirens
20:00
Santa Lucia
Sliema Wanderers
20:00
Hamrun Spartans
Gzira United
00:15
Hibernians
Zejtun Corinthians
00:15
Lija Athletic

2345 Moldova - National Division

Zimbru
21:00
Codru Lozova

491 Northern Ireland - Premiership

Dungannon Swifts
02:45
Portadown

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
03:30
Mafra

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
01:00
Aarau
Wil
02:00
Winterthur

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Bursaspor
İstanbulspor
20:00
Balıkesirspor
Eskişehirspor
20:00
Tuzlaspor
Samsunspor
23:00
Menemen Belediyespor
Akhisar Belediyespor
06:00
Adanaspor

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
02:45
Caernarfon Town
Newtown
02:45
Penybont

5 Brazil - Serie B

Juventude
02:00
Oeste
Guarani
02:30
Operário PR
América Mineiro
05:15
Sampaio Corrêa
Botafogo SP
05:15
Ponte Preta

80 Chile - Primera Division

Cobresal
20:30
Univ. Concepción
Deportes Iquique
02:45
Unión Española
Colo-Colo
04:30
La Serena

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
08:00
Unión Magdalena

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
01:15
Orense
Deportivo Cuenca
03:30
Macará
Técnico Universitario
05:45
Universidad Católica

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
07:15
Alianza Atlético

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

614 Algeria - Ligue 1

USM Bel Abbès
21:00
MC Alger

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
06:00
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

RCK
19:30
Don Bosco
Sanga Balende
21:30
Saint Eloi Lupopo

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
21:30
Maghreb Fès
FAR Rabat
23:30
Moghreb Tétouan
Chabab Mohammédia
01:30
CR Khemis Zemamra

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:00
Chabab Ben Guerir
Wydad Fès
21:00
Khouribga
Tihad Casablanca
21:00
Chabab Atlas Khénifra

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
06:00
Forest Rangers

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
20:00
Burgan
Al Shabab
22:30
Yarmouk
Al Qadsia
22:30
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Ghazieh
19:15
Safa
Al Ansar
19:15
Salam Zgharta
Tripoli
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Nejmeh
19:15
Tadamon Sour
Al Ahed
21:05
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
21:30
Al Sailiya
Al Arabi
23:45
Al Rayyan
Al Wakrah
23:45
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:05
Al Jeel
Al Draih
19:05
Al Jabalain
Al Hazm
19:15
Al Adalh

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
22:00
East Riffa

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
21:00
NorthEast United

462 England - Vanarama National League South

Dulwich Hamlet
02:45
Eastbourne Borough
Oxford City
02:45
St Albans City
Tonbridge Angels
02:45
Chippenham Town
Concord Rangers
02:45
Bath City
Braintree Town
02:45
Welling United

44 Argentina - Primera C

Deportivo Merlo
03:10
Argentino Merlo
Real Pilar
03:10
Dock Sud

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
03:10
Deportivo Muñiz
Argentino Rosario
03:10
Puerto Nuevo
ลูกาโน
03:10
Defensores de Cambaceres
Atlas
03:10
Sportivo Barracas
Claypole
03:10
Liniers

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
07:00
Aurora
Guabirá
02:00
Municipal Vinto

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
19:00
Menfocsanak

32 Spain - Segunda B - Group 3

L'Hospitalet
23:30
Olot

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
Agrupación Estudiantil
Polvorín
18:00
Silva
Villalbés
22:00
Somozas
Pontellas
22:15
Arenteiro
As Pontes
22:30
Viveiro
Arzúa
22:30
Paiosaco
Rápido Bouzas
22:30
Ribadumia
Alondras
22:30
Atios
Bergantiños
23:00
Fisterra
Barco
23:00
Ourense CF
UD Ourense
23:00
Choco
Arosa
23:00
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

Llanes
18:00
San Martin
Mosconia
21:45
Real Avilés
Siero
21:45
Colunga
Valdesoto
21:45
Condal
Gijon Industrial
22:00
Lenense
Tuilla
22:00
Urraca
L'Entregu
22:45
Real Titánico
Llanera
23:00
Vallobín
Caudal
23:00
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
17:30
Racing Santander II
Castro
17:45
Torina
Cultural Guarnizo
18:00
Solares
Cayon
21:30
Samano
Barreda
21:45
Selaya
Atlético Albericia
23:00
Ribamontan al Mar
Bezana
23:00
Textil Escudo
Tropezón
23:00
Escobedo
Vimenor
23:00
Gimnástica Torrelavega
Rinconeda Polanco
23:30
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

Real Sociedad III
00:30
Somorrostro

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
22:30
Paterna

32 Spain - Tercera - Group 8

Becerril Campos
22:00
Bembibre
La Virgen del Camino
22:00
Peñaranda
La Granja
22:00
Arandina
Cultural Cebrereña
22:00
Numancia II
Almazán
22:30
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
18:00
Union Estepona
Huétor Tájar
23:00
Mancha Real
Atlético Porcuna
23:30
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
18:00
Castilleja
Gerena
18:00
Utrera
Rota
22:00
Lebrijana
Cabecense
00:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
22:15
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Aceuchal
UP Plasencia
18:00
Chinato
Miajadas
18:00
Olivenza
Llerenense
18:00
Arroyo
Fuente Cantos
18:00
Trujillo
Diocesano
18:00
Azuaga
Cacereño
18:00
Jerez
Campanario
18:15
Lobón
Valdivia
22:30
Calamonte
Moralo
23:00
Montijo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:30
Bidezarra
Beti Kozkor
22:00
Valle Egüés
Txantrea
22:00
Huarte
River Ega
22:00
San Juan
Peña Sport
22:00
Ardoi
Murchante
22:00
Baztan
Lourdes
22:00
Cirbonero
Beti Onak
22:30
Subiza
Peña Azagresa
22:30
Cantolagua
Corellano
23:30
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

CDJ Tamarite
17:30
Cariñena
Fraga
18:00
Illueca
Belchite 97
18:00
Binéfar
Barbastro
18:00
Villanueva CF
Borja
18:00
Sariñena
Sabiñánigo
18:00
Calamocha
Real Zaragoza II
18:30
Valdefierro
Atletico Monzon
22:00
Teruel
Almudévar
22:00
Épila
Brea
22:00
Cuarte Industrial
Utebo
22:30
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Madridejos
Manzanares
18:00
Quintanar del Rey
Huracán Balazote
18:00
Albacete II
La Solana
18:00
Atletico Ibanes
Ciudad Real
18:00
Almagro Spain
La Roda
18:00
Almansa
Guadalajara
18:00
Azuqueca
Villacanas
22:00
Tarancón
Marchamalo
22:30
Conquense
Toledo
23:00
Pedroñeras

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Afjet Afyonspor
17:00
24 Erzincanspor

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco ES
05:00
Vitória ES

5 Brazil - Cearense 2

Icasa
01:30
Crato

5 Brazil - Roraimense

GAS
05:30
Baré

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
Jomo Cosmos

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Querétaro W
Monterrey W
10:00
América W

147 - COSAFA U20 Championship

Swaziland U20
17:30
Botswana U20
South Africa U20
20:30
Mozambique U20
Zimbabwe U20
20:30
Lesotho U20

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
18:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

Mulier W
17:30
UD Logroñés W
Berriozar W
18:00
Logroño II W
Atlético Revellín W
18:00
Castejón W
Samper W
18:00
Getafe W
Málaga II W
18:45
Cádiz W
Samper W
22:00
Zamora Amigos Duero W
Pradejón W
22:30
Itaroa Huarte W
Deportivo La Coruña II W
23:00
Valladares W
Arratia W
23:00
Bizkerre W
Atlético Madrid III W
23:00
San Pío X

32 Spain - Spain Youth League

Racing Ferrol U19
18:00
Celta de Vigo U19
Tudelano U19
18:00
Numancia U19
San Francisco U19
21:45
Europa U19
Osasuna U19
22:00
Oyonesa U19
Cádiz U19
22:00
Recreativo Huelva U19
Mutilvera U19
23:00
Valvanera U19
Cornellà U19
00:00
Damm U19

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
21:45
Dunărea Călăraşi

97374 Jordan - 1st Division

Sama Al Sarhan
19:00
Moghayer Al Sarhan
Kfarsoum
19:00
That Ras

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
08:45
Green Gully U20
Avondale Heights U20
08:45
Green Gully U20
Eastern Lions U20
09:00
Port Melbourne U20
Eastern Lions U20
09:00
Port Melbourne U20
Melbourne Knights U20
11:00
St. Albans Saints U20
Melbourne Knights U20
11:00
St. Albans Saints U20
Altona Magic U20
12:00
Heidelberg United U20
Altona Magic U20
12:00
Heidelberg United U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Dandenong Thunder U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Dandenong Thunder U20
Dandenong City U20
14:30
Hume City U20
Dandenong City U20
14:30
Hume City U20
South Melbourne U20
15:30
Oakleigh Cannons U20
South Melbourne U20
15:30
Oakleigh Cannons U20

80 Chile - Segunda División

Iberia
20:00
Fernández Vial