ufakick

ตารางบอล 6 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
19:00
คริสตัล พาเลซ
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:15
เลสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
อาร์เซน่อล
ลิเวอร์พูล
02:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
18:15
เฮราเคิล
อัลค์มาร์
20:30
โกรนิงเงิน
อูเทรชท์
20:30
เอดีโอ เดน ฮาก
ฮีเรนวีน
22:45
พีเอสวี

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
18:15
NEC
NAC Breda
02:00
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
สตุทท์การ์ดต
ชาลเก้ 04
00:00
เลเวอร์คูเซ่น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
19:00
โมนาโก
ดิฌง
21:00
แซงต์ เอเตียน
บอร์กโดซ์
21:00
แบรสต์
อองเช่ร์
21:00
ลอริยองต์
น็องต์
21:00
สตราส์บูร์ก
แร็งส์
23:00
นีซ
เม็ตซ์
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
18:30
กายารี่
ปาร์มา
21:00
Benevento
โรม่า
21:00
ซัสเซาโล่
อูดิเนเซ่
21:00
อตาลันต้า
Crotone
00:00
นาโปลี
ซามพ์โดเรีย
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
โอซาซูนา
22:15
เรอัล เบติส
บียาร์เรอัล
00:30
เอลเช่
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

โออิตะ ตรินิต้า
12:00
เวกัลตะ เซนได
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

FC เรียวเคียว
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เอฮิเมะ
11:00
เกียวโต แซงก้า
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Giravanz Kitakyushu
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โทชิกิ SC
12:00
ThespaKusatsu Gunma
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Leicester W
21:00
London Bees W
Lewes W
21:00
Charlton W
Liverpool W
21:00
Crystal Palace W
Millwall W
21:00
Coventry United

462 England - Wsl 1 Women

Chelsea W
19:30
West Ham W
Arsenal W
21:00
Birmingham W
Reading W
21:00
Bristol City W
Tottenham W
21:00
Brighton W
Everton W
21:30
Manchester City W

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:30
นูเรมเบิร์ก
Erzgebirge Aue
19:30
Jahn Regensburg
Würzburger Kickers
19:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
Hansa Rostock
Verl
20:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
20:00
Eintracht Norderstedt
LSK Hansa
20:00
Teutonia Hamburg
St. Pauli II
20:00
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
19:30
Energie Cottbus
Union Fürstenwalde
19:30
Lokomotive Leipzig
Babelsberg
19:30
BFC Dynamo
Germania Halberstadt
19:30
Hertha BSC II
Auerbach
19:30
BAK '07
Viktoria Berlin
19:30
Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz
19:30
Luckenwalde
Lichtenberg
19:30
Bischofswerdaer FV
Tennis Borussia
19:30
Chemnitzer FC
Altglienicke
19:30
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
21:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
OSC Bremerhaven
Komet Arsten
19:00
Borgfeld
Brinkumer SV
20:00
SFL Bremerhaven
Union Bremen
21:00
Blumenthaler SV
Leher TS
21:30
Hastedt
Habenhauser FV
21:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Niendorfer TSV
19:45
Meiendorfer SV
Rugenbergen
20:00
HEBC
TSV Sasel
21:00
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:00
Hunfelder SV
Eddersheim
20:00
Rot-Weiß Walldorf
SV Steinbach
20:00
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:30
FC BW Friesdorf
Alfter
20:30
Hennef 05
Hürth
20:30
VfL Vichttal
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Borussia Freialdenhoven
20:30
Fortuna Köln II
Siegburger SV
20:45
Deutz
Eilendorf
21:00
Wesseling-Urfeld
Frechen
21:15
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:15
SF Niederwenigern
Schwarz-Weiß Essen
20:15
Sterkrade-Nord
Kray
20:15
Dusseldorf-West
Velbert
21:00
Monheim
1. FC M'gladbach
21:00
TVD Velbert
SF Baumberg
21:00
FSV Duisburg
Meerbusch
21:00
Cronenberger SC
Germania Ratingen
21:00
Hilden
FC Bocholt
21:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Schonnebeck
Teutonia St.Tönis
21:30
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
20:00
Rotenburger SV
Bersenbrück
20:00
TB Uphusen
Hagen / ​Uthlede
20:00
BW Lohne
SVG Göttingen
20:00
FT Braunschweig
Gifhorn
20:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
BSC Süd 05
Neustrelitz
19:00
RSV Eintracht
Pampow
19:00
CFC Hertha
Victoria Seelow
19:00
Staaken
Hertha Zehlendorf
20:00
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
21:00
Hassia Bingen
Elversberg II
21:30
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Lubeck II
20:00
Union Neumünster
Todesfelde
20:00
Eutiner SV
Eichede
20:00
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:30
Sprockhövel
Westfalia Rhynern
20:30
Ennepetal
Schermbeck
20:30
Hammer SpVg
Paderborn 07 II
20:30
Sportfreunde Siegen
ASC Dortmund
20:30
TuS Haltern
Eintracht Rheine
20:30
Victoria Clarholz
Preußen Münster II
20:30
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Meinerzhagen
Gütersloh
20:30
Holzwickeder SC
Westfalia Herne
21:15
Vreden

919 Armenia - Premier League

Pyunik
17:30
Ararat-Armenia
Banants
20:00
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
20:30
Rapid Vienna
Wattens
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
16:30
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
19:00
Sumqayıt
คาราบัค
19:00
Qabala

556 Belgium - Pro League

เกงค์
19:30
Antwerp
Beerschot-Wilrijk
22:00
AS Eupen
Standard Liège
00:15
Mechelen
KV Oostende
02:45
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
22:00
Lommel United
RWDM
02:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
19:00
Krupa na Vrbasu
Mladost Doboj Kakanj
19:00
Zrinjski
Zeljeznicar
21:00
Siroki Brijeg
Borac Banja Luka
23:00
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
17:15
Lokomotiv Plovdiv
Botev Plovdiv
19:30
CSKA Sofia
Slavia Sofia
21:45
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Hajduk Split
23:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
19:30
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
21:00
Apollon
Ermis
23:30
Paphos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
20:00
České Budějovice
Mladá Boleslav
22:00
Teplice
Sparta Praha
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
19:30
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
20:00
Nordsjælland
โคเปนเฮเก้น
22:00
Horsens
Lyngby
00:00
Randers

320 Denmark - First Division

Fredericia
20:00
Hvidovre
Vendsyssel
21:00
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
20:00
Nõmme Kalju

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Apollon Smirnis
PAOK
22:15
Asteras Tripolis
PAS Giannina
22:15
Lamia
AEK Athens
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
21:15
MTK
Paksi SE
23:30
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
19:00
Ajka
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Kaposvári Rákóczi
Dorogi
19:00
Pécsi MFC
DEAC
19:00
Soroksár SC
Békéscsaba
19:00
Szeged 2011
Szentlőrinc SE
19:00
Szolnoki MÁV
Csákvári TK
19:00
Gyirmót
Kazincbarcika
23:00
Vasas
Budaörs
01:30
Debrecen

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Shamrock Rovers
01:40
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

Reggiana
21:00
Monza
Vicenza
03:00
Cosenza

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:00
Akademija Pandev
Renova
19:00
Sileks
Vardar
19:00
Rabotnicki
Pelister
19:00
Shkupi
Belasica
19:00
Makedonija

2756 Malta - Premier League

Valletta
20:00
Floriana
Senglea Athletic
00:15
Birkirkara

2756 Malta - First Division

Vittoriosa Stars
17:00
Pembroke Athleta
Qrendi
20:00
St. George's
Fgura United
21:15
Naxxar Lions
Marsa
00:15
Zebbug Rangers
San Gwann
01:30
St. Andrews

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
18:00
Floreşti
Speranţa Nisporeni
21:00
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Iskra
19:00
Rudar
Budućnost
19:00
Jezero
Mladost Ljeskopolje
20:00
Sutjeska
Petrovac
20:30
Zeta
Mladost
21:30
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Stabæk
Brann
23:00
Sarpsborg 08
Strømsgodset
23:00
Haugesund
Mjøndalen
23:00
Start
Sandefjord
23:00
Viking
Molde
01:00
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

HamKam
21:00
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
21:00
Zagłębie Lubin
Lech Poznań
23:30
Podbeskidzie

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
18:30
Sandecja Nowy Sącz
Radomiak Radom
18:40
Arka Gdynia
Górnik Łęczna
22:00
Zagłębie Sosnowiec
Tychy 71
23:00
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:00
ซานตาคลารา
Rio Ave
00:30
Boavista
Belenenses
03:00
บราก้า
เบนฟิกา
03:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
18:15
Estoril
Porto II
22:00
Académica
Varzim
00:00
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

Viitorul
23:00
Hermannstadt
CSM Iaşi
23:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rostov
18:00
Ufa
Dinamo Moskva
20:30
Arsenal Tula
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Khimki

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Spartak Subotica
Mladost Lučani
20:00
Novi Pazar
Radnik Surdulica
20:00
Proleter Novi Sad
Zlatibor Čajetina
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
21:00
Zlaté Moravce

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Dubnica
Petržalka akadémia
16:30
Banska Bystrica
Partizán Bardejov
18:30
Žilina II
Šamorín
18:30
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
18:00
Tabor Sežana
Celje
20:00
Olimpija
Maribor
23:15
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
20:00
อัลเมรีอา
เอสปันญ่อล
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
อัลบาเซเต้
00:15
คิโรน่า
Sabadell
02:30
เรอัล โอเบียโด้
เรอัลซาราโกซา
03:00
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

IFK Göteborg
20:30
Sirius
Norrköping
20:30
Helsingborg
Elfsborg
20:30
AIK
Djurgården
20:30
Varberg BoIS
Kalmar
20:30
Häcken
Örebro
20:30
Hammarby
Falkenberg
20:30
Mjällby
มัลโม่
20:30
Östersunds FK

62 Switzerland - Super League

Luzern
22:00
ยังบอยส์
Sion
22:00
ลูกาโน
Zürich
22:00
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
17:30
Rizespor
Antalyaspor
20:00
Ankaragücü
Denizlispor
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
20:00
Keçiörengücü
Adana Demirspor
23:00
Akhisar Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
19:00
Rukh Vynnyky
Zorya
22:00
Dnipro-1
Desna
22:00
Vorskla
Kolos Kovalivka
00:30
โอเล็กซานเดรีย

44 Argentina - Superliga

River Plate
07:30
Godoy Cruz
Independiente
05:10
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

Guillermo Brown
03:10
Atletico Mitre
Defensores de Belgrano
03:10
San Martín Tucumán
Agropecuario
05:00
Temperley

5 Brazil - Serie A

Coritiba
07:00
Bragantino
Grêmio
02:00
Vasco da Gama
São Paulo
02:00
Sport Recife
Atlético Mineiro
04:15
Internacional

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:00
Brasil de Pelotas
Cuiabá
08:00
Botafogo SP
Figueirense
04:15
Náutico

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
20:30
Coquimbo Unido
Universidad Chile
04:00
Universidad Católica
Unión La Calera
05:30
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

Melipilla
20:00
San Marcos
Cobreloa
20:00
Ñublense
Deportes Temuco
20:00
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:00
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
03:30
Llaneros
Cortuluá
05:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
Limón
Grecia
04:00
Deportivo Saprissa
Pérez Zeledón
04:00
Cartaginés
Guadalupe
04:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
08:00
LDU Quito
Independiente del Valle
01:45
El Nacional
Guayaquil City
04:00
LDU Portoviejo

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Municipal Limeño
Sonsonate
08:00
Águila
Isidro Metapán
08:15
Alianza
Atletico Marte
04:00
Jocoro
FAS
04:00
Santa Tecla
Firpo
04:00
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
00:00
Municipal
Xelajú
02:05
Deportivo Sanarate
Antigua GFC
04:10
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Puerto San Jose
00:00
Marquense
San Pedro
04:00
Solola

458 Mexico - Liga MX

León
10:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:00
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
05:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
20:00
Guaireña
Sportivo San Lorenzo
04:15
Sol de América
Guaraní
06:30
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
07:30
Plaza Colonia
Boston River
03:00
ลิเวอร์พูล
Deportivo Maldonado
03:00
Nacional
Rentistas
03:00
Danubio
Cerro Largo
03:00
Defensor Sporting
Wanderers
03:00
Cerro
Peñarol
03:00
Fénix
River Plate
03:00
Progreso
Torque
03:00
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
03:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

Baroka
20:30
Chippa United
TS Galaxy
20:30
Stellenbosch

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
22:30
วิเทสส์
Léopards
23:00
Douanes
Salitas
00:45
RC Bobo-Dioulasso
Police
01:15
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
21:30
Motema Pembe

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Western Stima
Tusker
19:00
Bandari
Bidco United
19:00
Leopards
Homeboyz
19:00
Posta Rangers

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
21:30
Ittihad Tanger
Wydad Casablanca
23:30
Youssoufia Berrechid
FUS Rabat
01:30
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:00
Ittihad Khemisset
KAC Kénitra
21:00
Raja Beni Mellal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
Mwadui
Ihefu
20:00
JKT Tanzania
Young Africans
23:00
Ruvu Shooting

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
20:00
Kitwe United

2931 Andorra - Primera División

Penya Encarnada
17:30
Inter Club d'Escaldes
UE Santa Coloma
22:30
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

Ordino
17:00
La Massana
Jenlai
20:30
Atlètic Amèrica
Ranger's
00:00
UE Santa Coloma II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
18:30
Sepahan
Zob Ahan
18:30
Padideh Khorasan
Nassaji Mazandaran
18:30
Persepolis

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
19:15
Tadamon Sour
Al Ahed
19:15
Salam Zgharta
Tripoli
19:15
Al Ansar

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
21:30
Al Shamal
Al Mesaimeer
21:30
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Quadisiya
21:25
Al Shabab
Al Wahda
23:45
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
19:00
Olympique Béja
CA Bizertin
20:00
Etoile du Sahel
Rejiche
20:00
Tataouine
Métlaoui
20:00
Ben Guerdane
ES Tunis
21:00
Slimane

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Colts
02:00
Dandy Town Hornets
X-Roads Warriors
02:00
Robin Hood
St. George's Colts
02:00
SBRC
Southampton Rangers
02:00
Somerset Trojans

5618 China PR - FA Cup

Wuhan Zall
19:00
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Wong Tai Sin
Sham Shui Po
12:30
Hong Kong FC
Dreams
12:30
Dreams Metro Gallery
Eastern District
14:30
Yuen Long
South China
14:30
Citizen AA
Shatin
14:30
Wofoo Tai Po
North District
14:30
Hoi King

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
18:30
Odisha FC
Goa
21:00
Kerala Blasters

2817 New Zealand - Premiership

Hamilton Wanderers
07:00
Wellington Phoenix Res
Hawke's Bay United
07:30
Canterbury United
Eastern Suburbs
10:00
Waitakere United
Team Wellington
10:00
Auckland City

49477 Thailand - FA Cup

ลำปาง เอฟซี
15:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
Wat Bot City
15:00
Songkhla
Pluakdaeng United
15:00
ตราด เอฟซี
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
Bang Pa-in
เชียงราย ยูไนเต็ด
15:30
สุโขทัย เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
Dome
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Beijing Guoan
17:00
เอฟซี โตเกียว
Ulsan
21:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
03:10
General Lamadrid

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
Westlandia
Hoogland
20:00
DEM
ADO '20
20:00
UNA
USV Hercules
20:00
Groene Ster
GVV Unitas
20:00
Dongen
HSC '21
20:30
Hollandia
OSS '20
20:30
Gemert
EVV
20:30
OFC Oostzaan
Blauw Geel '38
20:30
JOS Watergraafsmeer

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Municipal Vinto
02:00
Nacional Potosí
Bolívar
03:00
Royal Pari
Real Potosí
04:15
The Strongest
Oriente Petrolero
06:30
Guabirá

99474 World - CAF Champions League

Zilimadjou
19:00
Galaxy
Le Messager Ngozi
20:00
Young Buffaloes
Al Hilal Omdurman
20:00
Vipers
Enyimba
22:00
Rahimo
Asante Kotoko
22:00
Nouadhibou
ASKO de Kara
22:30
Racing d'Abidjan
Al-Nasr
23:00
CR Belouizdad
Teungueth
00:00
Armed Forces

99474 World - CAF Confederations Cup

Horseed
20:00
Al-Ittihad
Fasil Ketema
20:00
Monastir
AS Kigali
20:00
Orapa United
Green Eagles
20:00
Musongati
Al-Rabita
20:00
Namungo
Onze Bravos
21:00
Étoile du Congo
Renaissance
21:00
CI Kamsar
Cotonsport
21:30
Unisport
Rivers United
22:00
Futuro Kings
Tevragh-Zeïne
23:00
Kaloum Star

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
20:30
Jette
US Givry
20:30
Warnant
Verlaine
21:00
Solières Sport
Acren
21:00
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:30
Ninove
Zelzate
20:30
Sparta Petegem
Westhoek
20:30
Gent-Zeehaven
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Ronse
Gullegem
20:30
Toekomst Menen
Olsa Brakel
21:00
Oudenaarde

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:30
Diegem Sport
Pepingen-Halle
20:30
Cappellen
Olympia Wijgmaal
20:30
Londerzeel
Spouwen-Mopertingen
20:30
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
20:30
VW Hamme
Voorde Appelterre
20:30
Wolvertem Merchtem
Lochristi
20:30
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:30
Diest
Eendracht Termien
21:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
20:30
Braine
Stockel
20:30
Rapid Symphorinois
Binche
20:30
Aische
Gosselies Sports
20:30
Entité Manageoise
Schaerbeek-Evere
21:00
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Gouvy
20:30
Sprimont-Comblain
Herstal
20:30
Habay-la-Neuve
Mormont
20:30
Marloie Sport
Aywaille
20:30
Wanze / Bas-Oha
Jodoigne
21:00
Stade Disonais
Huy
21:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

Saint-Josse
20:30
Sporting Bruxelles
NSeth Berchem
20:30
Stade Everois
Union Lasne-Ohain
20:30
Genappe
Etterbeek
20:30
Nivellois
Grimbergen
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Linden
20:30
Wambeek
Sporting Kampenhout
20:30
Bodegem Kapelle United
BX Brussels
21:00
Walhain
Léopold
21:00
Sportive Brainoise
Kosova Schaerbeek
21:00
Football Club Schaerbeek
Melsbroek
21:00
Veltem
Bertem-Leefdaal
21:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:30
Le Roeulx
RAS Monceau
20:30
Antoing
Belœil
20:30
Morlanwelz
Solre-sur-Sambre
20:30
Ransart
Soignies Sports
20:30
Excelsior Biévène
Houdeng
20:30
Gilly
Molenbaix
21:00
Péruwelz
Montignies
21:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
20:30
FC Du Geer
Aubel
20:30
UCE Liège
Etoile de Faimes
20:30
JS Fizoise
Mélen-Micheroux
20:30
Elsautoise
Malmundaria
20:30
Rechain
Pontisse Cite
20:30
La Calamine
Weywertz
20:30
Jehaytois
Ster-Francorchamps
20:30
Beaufays

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:30
Jeunesse Freylangeoise
Lorraine Arlon
20:30
Bastogne
Florenville
21:00
Longlier
RAC Saint-Mard
21:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
21:00
Meux II
Ciney
21:00
ES de la Molignée
Biesme
21:00
Condruzien
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Spy
US Dinantaise
21:00
Loyers
Nismes
21:00
Beauraing
Flavion-Morialmé
21:00
Malonne
Andennais
21:00
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

SK Denderhoutem
20:30
Dendermonde
HO Kalken
20:30
Munkzwalm
Lokeren Doorslaar
20:30
Eendracht Zele
Jong Zulte
20:30
Berlare
Grembergen
21:00
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:30
Diksmuide
Racing Waregem
20:30
Sparta Heestert
Wielsbeke
20:30
SC Zonnebeke
Sassport Boezinge
21:00
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
21:00
Rumbeke
Blankenberge
21:00
Lauwe

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Saint-Étienne II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Paron
Valdahon Vercel
20:30
Besancon FC
Sochaux II
20:30
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:30
Chateauneuf-sur-Loire
J3 Amilly
21:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Illkirch Graffenstaden
Prix-lès-Mézières
20:30
Troyes II
Strasbourg II
20:30
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
20:30
Amiens SC II
US Chantilly
20:30
Saint-Omer

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Elpida Sapes
Evosmou
20:00
Ethnikos Sochos
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Orfeas Xanthi
Didymoteicho
20:00
Iraklis Ampelokipon
Pandramaikos
20:00
Ampelokipon Drama
Aris Avato
20:00
Anagennisi Thalassias
Antheias-Aristinou
20:00
Aetos Orfani
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Diagoras Stefanovik
Nea Artaki
20:00
Opountios
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Almyros
Atalanti
20:00
Thiseas Agria
Ipato
20:00
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Sellana
Iraklis Larissa
20:00
Karitsa
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Oikonomos
Fikis
20:00
Ermis Amyntaio
Elassona
20:00
Meteora
Dias Diou
20:00
Aetos Makrychoriou
Anagennisi Karditsas
20:00
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Aetos Varvaras
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Thyella Sarakinoi
Nea Kallikrateia
20:00
Ethnikos Giannitsa
Thermaikos Thermis
20:00
M. Alexandros Trikala
Anagennisi Giannitsa
20:00
Agrotikos Asteras
PAOK Alexandreia
20:00
Anagennisi Plagia
Edessaikos
20:00
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Amvrakikos Loutrou
20:00
Thyella Katsikas
Missolonghi
20:00
Lefkimmi
Acheron Kanalaki
20:00
Thyella Monastirakiou
Preveza
20:00
Tilikratis
Asteras Kalirachis
20:00
M. Alexandros Kastorias
Panagriniakos
20:00
Anagennisi Artas
Agios Matthaios
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Pangytheatikos
Ermis Meligous
20:00
Panarkadikos
Koronida Koiladas
20:00
PAO Rouf
Kifisia
20:00
Atromitos Chiliomodi
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Agios Ierotheos
Aris Skalas
20:00
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
17:00
Videoton II
Bicskei
19:00
Nagyatadi FC
Gardony
19:00
Lipot SK
III. Kerületi TUE
19:00
Papai Perutz
Veszprém
19:00
Nagykanizsai ULE
Érdi VSE
19:00
Komárom
BKV Előre
19:00
Zalaegerszegi TE II
Balatonfuredi
19:00
MTE 1904
SC Sopron
19:30
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
21:00
Olbia
Carrarese
21:00
Pergolettese
Grosseto
21:00
Novara
Juventus U23
21:00
Pro Patria
Lecco
21:00
Pistoiese
Lucchese
21:00
Alessandria
Piacenza
21:00
Pro Sesto
Pontedera
21:00
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
21:00
Südtirol
Ravenna
21:00
Calcio Padova
Triestina
21:00
Sambenedettese
Virtus Verona
23:03
Carpi
FeralpiSalò
23:30
Mantova
Perugia
23:30
Imolese
Vis Pesaro
23:30
Fano

251 Italy - Serie C: Girone C

Foggia
20:00
Palermo
Catania
21:00
Cavese
Potenza Calcio
21:00
Viterbese Castrense
Teramo
21:00
Vibonese
Ternana
21:00
Bisceglie
Catanzaro
23:30
Turris
Virtus Francavilla
23:30
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Saluzzo
20:30
Sanremo
Folgore Caratese
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Vis Nova Giussano
20:30
Caravaggio
Desenzano Calvina
20:30
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Union Feltre
20:30
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Mezzolara
Prato
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

Robur Siena
20:30
Grassina
Scandicci
20:30
Flaminia
Gavorrano
20:30
Montevarchi Calcio
Montespaccato
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

FC Rieti
20:30
Porto Sant'Elpidio

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
20:30
Nocerina
Latte Dolce
20:30
Afragolese
Sassari Torres
20:30
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

Puteolana Internapoli
20:30
Team Altamura
Città di Fasano
20:30
Aversa Normanna
Portici
20:30
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

ACR Messina
20:30
Gelbison

1578 Norway - 2. Division

Asker
19:00
Skeid

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
19:00
Stal Rzeszów
Lech Poznań II
19:00
Bytovia Bytów
Olimpia Grudziądz
00:00
Kalisz
Katowice
00:45
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Bragança
18:00
Merelinense
Maria da Fonte
18:00
Montalegre
Vianense
18:00
Cerveira
Sporting Braga II
18:00
Mirandela
Vidago
18:00
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
18:00
Vitória Guimarães II
Tirsense
18:00
Felgueiras 1932
Pevidem
18:00
Brito
Berço
18:00
Rio Ave II
Camacha
18:00
Mondinense
AR São Martinho
22:00
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
18:00
Câmara de Lobos
Pedras Rubras
18:00
Coimbrões
Paredes
18:00
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

Beira-Mar
18:00
Lusitania FC Lourosa
Canelas 2010
18:00
São João Ver

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
18:00
Vitória de Sernache
Carapinheirense
18:00
Condeixa
Benfica Castelo Branco
18:00
GRAP
Oleiros
18:00
Oliveira Hospital

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pêro Pinheiro
18:00
Caldas
Sacavenense
18:00
Alverca
Lourinhanense
18:00
Fátima
União Santarém
18:00
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
18:00
Oriental Dragon
Ideal
23:00
Belenenses II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Louletano
18:00
Moura
Moncarapachense
18:00
Pinhalnovense
Vitória FC
22:00
Armacenenses

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Compostela
Unionistas de Salamanca
18:00
Guijuelo
Langreo
18:00
Cultural Leonesa
Real Valladolid II
21:30
Lealtad
Racing Ferrol
23:00
Coruxo
Zamora
23:30
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

Tarazona
18:00
Ebro
CD Calahorra
22:30
Ejea
Leioa
23:00
Amorebieta
Barakaldo
23:00
Portugalete
SD Logroñés
23:00
Osasuna II
Izarra
23:00
Tudelano
Real Sociedad II
00:00
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

Orihuela
17:30
UD Ibiza
Hércules
18:00
Villarreal II
Peña Deportiva
18:00
Alcoyano
Llagostera-Costa Brava
23:00
Barcelona II
Lleida Esportiu
00:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

32 Spain - Segunda B - Group 4

Las Palmas II
18:00
Marbella
Sanluqueño
18:00
Tamaraceite
Algeciras
18:00
Cadiz II
Lorca Deportiva
18:00
Granada II
Real Betis II
18:00
Sevilla II
El Ejido
18:00
Linares Deportivo
Yeclano
23:00
UCAM Murcia
Real Murcia
23:00
คอร์โดบา

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:30
Anaitasuna FT
San Ignacio
22:00
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Sant Andreu
Europa
18:00
Castelldefels
Pobla Mafumet
18:00
Valls
Montañesa
18:00
Manresa
Granollers
18:00
Peralada
Cerdanyola del Vallès
18:00
Banyoles
Figueres
18:00
Horta
Vilassar Mar
18:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
17:45
Jove Espanol
Elche II
22:00
Novelda
Hércules II
00:30
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Alcobendas Sport
Atlético de Pinto
17:30
Villaverde-Boetticher
Parla
17:30
Móstoles CF
Trival Valderas
17:30
Alcorcón II
Carabanchel
17:30
Leganés II
Santa Ana
18:00
Moratalaz
Unión Adarve
18:00
Rayo Vallecano II
Móstoles
18:00
El Álamo
Villanueva del Pardillo
18:30
San Fernando de Henares
RSD Alcalá
22:00
Complutense
Flat Earth
00:30
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

Atlético Astorga
22:30
La Bañeza

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
18:00
Real Jaén
Alhaurín
18:00
Juventud Torremolinos
Union Estepona
18:00
Alhaurino
Torreperogil
23:00
Polideportivo Almería
El Palo
23:00
At. Malagueño
Motril
23:00
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
18:00
Conil
Cabecense
18:00
Los Barrios
Coria CF
18:00
San Roque de Lepe
Arcos
23:00
Ceuta

32 Spain - Tercera - Group 11

Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Atletico Victoria
Atlético Paso
19:00
Atlético Tacoronte
Mensajero
19:00
Buzanada
Tenerife II
19:00
Ibarra
La Cuadra
19:00
Unión Viera
Gran Tarajal
19:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
17:00
La Union Atletico
Real Murcia II
17:00
Águilas CF
Cartagena FC
17:30
Mar Menor
Huércal-Overa
17:30
Lorca
Atlético Pulpileño
17:30
EDMF Churra
Minerva
17:30
UCAM Murcia II
Olímpico Totana
18:00
Los Garres
Deportiva Minera
22:00
Racing Murcia
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Muleño
Bullense
22:30
Plus Ultra

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
18:00
Agoncillo
Villegas
18:00
Oyonesa
Alberite
22:00
Calasancio
Pradejon
22:30
Casalarreina
Alfaro
23:00
Anguiano
Náxara
23:00
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 18

Almagro Spain
18:00
La Solana
Madridejos
22:30
Villacanas

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ankara Adliyespor
17:00
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Arhavispor
17:00
Batman Petrolspor
Erokspor
17:00
Isparta Davrazspor
Yalovaspor
17:00
Yeni Altındağ BS

5 Brazil - Baiano 2

UNIRB
01:10
Colo Colo

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
05:00
Cuiabá

5 Brazil - Sul Matogrossense

Operário MS
02:00
Aquidauanense
Chapadão
02:00
Águia Negra

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
03:10
Defensores Unidos
Argentino Quilmes
03:10
Colegiales
Sacachispas
03:10
UAI Urquiza
Flandria
03:10
Los Andes
Acassuso
03:10
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

Club Atlético Güemes
07:00
Douglas Haig

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Triomphe Liancourt
03:00
Capoise
Violette AC
03:00
Don Bosco
Ouanaminthe
03:00
Cosmopolites
Juventus Hai
03:00
Cavaly
Rivartibonitienne
03:00
Racing Club Haitien
Tempête
05:00
Racing des Gônaïves
Real du Cap
05:00
América des Cayes
Arcahaie
05:00
Baltimore

2454 Albania - 2nd Division

Këlcyra
19:30
Albpetrol Patos
Maliqi
19:30
Gramozi Ersekë
Sopoti Librazhd
19:30
Iliria Fushë-Krujë
Luzi 2008
19:30
Internacional Tirana
Mirdita
19:30
Tërbuni Pukë
Bulqiza
19:30
Shënkolli
Ada Velipojë
19:30
Gramshi
Klosi
19:30
Shkumbini Peqin

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
01:00
Goias U20
Ceará U20
01:00
Sao Paulo U20
Flamengo RJ U20
01:30
Vitoria U20
Gremio U20
01:30
Cruzeiro U20
Corinthians U20
02:00
Internacional U20
Santos U20
02:00
Palmeiras U20

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
21:00
Knokke
Tienen
21:00
Liège
URSL Visé
21:00
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
17:00
Energie Cottbus U19
Union Berlin U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
Mainz U19
17:00
Augsburg U19
Kaiserslautern U19
17:00
Bayern U19
Bochum U19
17:00
Schalke 04 U19
Duisburg U19
17:00
Preussen Munster U19
RW Essen U19
17:00
Alemannia Aachen U19
Oberhausen U19
17:00
Koln U19
Viktoria Köln U19
17:00
Dusseldorf U19
Viktoria Berlin U19
18:00
Magdeburg U19
St. Pauli U19
19:00
Holstein Kiel U19
Nurnberg U19
19:00
Greuther Fürth U19
Astoria Walldorf U19
20:00
Ulm U19
Osnabruck U19
21:00
Bremen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
16:30
Roma U19
Fiorentina U19
18:30
Atalanta U19

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Lech Poznan U18
SMS Łódź U18
18:00
Wisla U18

48946 Palestine - West Bank League

Markez Balata
20:00
Tubas
Hilal Al-Quds
20:00
Al-Bireh
Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Thagafi Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

Polokwane City
20:30
Royal AM
Sekhukhune United
20:30
Richards Bay
Free State Stars
20:30
Pretoria Callies

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Emirates
19:40
Al Ittihad Kalba
Bani Yas
19:45
Al Urooba
Shabab Al Ahli Dubai
22:45
Hatta
Al Dhafra
22:45
Al Jazira

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
18:00
Besa Pejë
Drita
19:30
KF Ballkani

3126 Luxembourg - National Division

Differdange 03
22:00
F91 Dudelange
Jeunesse d'Esch
22:00
UNA Strassen
Racing
22:00
Wiltz
Rodange
22:00
RM Hamm Benfica
Hostert
22:00
UT Pétange
Mondorf-les-Bains
22:00
Fola Esch
Etzella Ettelbrück
22:00
Progrès Niedercorn
Victoria Rosport
22:00
Swift Hesperange

360931 Mauritius - Mauritian League

Grande Riviere Sud Est
19:00
Bolton City
Petite Rivière Noire
19:00
ASVP
Savanne
21:30
Cercle de Joachim

64306 Hong Kong - FA Cup

Tai Chung
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Happy Valley
14:00
Southern District

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Granadilla
18:00
Real Betis W
Real Sociedad W
22:15
Espanyol W

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
20:45
Paris W

11 Germany - Dfb Pokal Women

RB Leipzig W
19:00
Eintracht Frankfurt W
Göttelborn W
20:00
SC Sand W
Andernach W
20:00
Gütersloh W
Wolfsburg W
20:00
Duisburg W
Köln W
21:00
Hoffenheim W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
19:00
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
18:30
Empoli W
Bari W
18:30
Sassuolo W
โรม่า
20:30
Florentia W
Inter Milano
20:30
San Marino Academy

2817 New Zealand - National League Women

Northern Lights W
07:00
Central Football W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
16:00
Meshakhte

147 - COSAFA U20 Championship

Mozambique U20
17:30
Zimbabwe U20
Lesotho U20
20:30
South Africa U20
Botswana U20
20:30
Angola U20

32 Spain - Segunda Division Women

Rayo Vallecano II W
17:00
Olímpico Madrid W
Victoria FC W
18:00
Umia W
Mos W
18:00
Victoria CF W
Oceja W
18:00
Real Oviedo II W
Monte W
18:00
Castro W
Gijón FF W
18:00
Llanera W
Sant Gabriel W
18:00
Pallejà W
DNS de Belen W
18:00
Salamanca W
Discobolo-La Torre W
18:00
Lorca W
Murcia Féminas W
18:00
Ciudad de Murcia W
SMX Athletic Murcia W
18:00
CFF Albacete W
Sporting Gijón II W
18:15
Racing Santander II W
Terrassa W
18:30
Girona W
San Pío X
19:00
Getafe W
Real Unión Tenerife II W
19:00
Tarsa W
Juventud San Sebastián W
19:00
San Antonio Pilar W
Riudoms W
21:30
Balears W
Pardinyes W
21:30
Son Sardina W
Levante Las Planas W
22:00
Igualada W
Europa W
22:00
Huesca W
Vic Riuprimer W
22:30
Collerense II W

32 Spain - Spain Youth League

Real Zaragoza U19
17:30
Ebro U19
Deportivo La Coruña U19
18:00
Choco U19
Ural U19
18:00
Celta de Vigo U19
Calasanz U19
18:00
Conxo Santiago U19
Sporting Gijón U19
18:00
Atlético Perines U19
Txantrea U19
18:00
Valvanera U19
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Arenas Getxo U19
Patacona U19
18:00
Alboraya U19
Levante U19
18:00
Torre Levante U19
Granada U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Castilleja U19
18:00
Real Betis U19
Nervión U19
18:00
Sanluqueno U19
Lugo U19
18:30
Val Miñor U19
Leioa U19
18:30
Real Sociedad U19
Rayo Vallecano U19
19:30
Unión Adarve U19
Las Palmas U19
21:00
Unión Viera U19
Leganés U19
21:30
Cultural Leonesa U19
Badajoz U19
22:00
Aravaca U19
Getafe U19
22:00
Burgos CF U19
Real Madrid U19
23:00
Atl. Madrid U19
Móstoles U19
00:00
Santa Marta U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Moschato
20:00
Panionios
Ilioupoli
20:00
Fostiras
Ethnikos Piraeus
20:00
Ano Meras
Aittitos Spata
20:00
Pannaxiakos
Charavgiakos
20:00
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Keratsini
Aiolikos
20:00
Karavas
Mikrasiatiki
20:00
Asteras Varis
Akratitos
20:00
Pythagoras Karlovasi
Pyliou
20:00
Thyella Diastavroseos
Panelefsiniakos
20:00
Aetos Loutron

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
01:00
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians
06:00
Kindermann-Avaí

155 Romania - Liga 2

Mioveni
16:00
Şirineaşa
ASU Poli Timişoara
18:30
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Agde
20:30
Narbonne
Fabrègues
20:30
Castanet
Toulouse II
20:30
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:30
Mandelieu LN
Villefranche SJB
20:30
Consolat Marseille

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
08:45
Oakleigh Cannons U20
Avondale Heights U20
08:45
Oakleigh Cannons U20
Green Gully U20
11:00
St. Albans Saints U20
Melbourne Knights U20
11:00
Port Melbourne U20
Heidelberg United U20
11:00
South Melbourne U20
Green Gully U20
11:00
St. Albans Saints U20
Melbourne Knights U20
11:00
Port Melbourne U20
Heidelberg United U20
11:00
South Melbourne U20
Altona Magic U20
12:00
Hume City U20
Altona Magic U20
12:00
Hume City U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Eastern Lions U20
Bentleigh Greens U20
14:15
Eastern Lions U20
Dandenong City U20
14:30
Dandenong Thunder U20
Dandenong City U20
14:30
Dandenong Thunder U20

80 Chile - Segunda División

Deportes Linares
20:00
Deportes Vallenar
Concepcion
03:00
Independiente
Colchagua
04:00
San Antonio Unido

491 Northern Ireland - Premiership Women

Linfield W
21:00
Sion Swifts W

69697 Vietnam - Women's National League

PP Ha Nam
15:50
TKS Viet Nam
Son La
18:30
GT Thai Nguyen

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
22:00
Lions FC
St Josephs FC
00:30
Europa Point