ufakick

ตารางบอล 1 ธ.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
00:55
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ชัคตาร์
00:55
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
03:00
บาเยิร์น มิวนิค
มึนเช่นกลัดบัค
03:00
อินเตอร์ มิลาน
ปอร์โต้
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โอลิมเปียกอส
ลิเวอร์พูล
03:00
อาแจกซ์
อตาลันต้า
03:00
Midtjylland

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บอร์มัธ
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
บาร์นสลีย์
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
บริสตอลซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
03:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
02:00
พอร์ตสมัท
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
Swindon Town
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
วีแกนแอทเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
อิปสวิช ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
02:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Northampton Town
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
โรชเดล

462 อีเอฟแอลลีกทู

มอร์แคมป์
01:30
Barrow
Bradford City
02:00
Cheltenham Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
กริมสบี้ ทาวน์
02:00
Exeter City
Harrogate Town
02:00
สคันธอร์ป
Oldham Athletic
02:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
00:45
Jong AZ

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

462 England - National League

Chesterfield
02:00
Aldershot Town
King's Lynn Town
02:45
Bromley
Maidenhead United
02:45
Dover Athletic
Solihull Moors
02:45
Hartlepool United
Stockport County
02:45
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Wealdstone
02:45
Torquay United
Woking
02:45
Sutton United
Wrexham
02:45
Altrincham
Yeovil Town
02:45
Eastleigh

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
02:45
Bradford Park Avenue
AFC Telford United
02:45
Hereford
Chester
02:45
Alfreton Town
Chorley
02:45
Curzon Ashton
Gloucester City
02:45
Boston United
Kidderminster Harriers
02:45
Kettering Town
Leamington
02:45
Brackley Town
Spennymoor Town
02:45
Guiseley

462 England - Premier League U18

Everton U18
01:30
Leeds United U18
Liverpool U18
02:00
Burnley U18

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
20:00
Watford U23
Queens Park Rangers U23
20:00
Swansea City U23

462 England - Non League Div One: Northern North

Dunston
02:45
Clitheroe
Runcorn Linnets
02:45
Ossett United

462 England - Non League Div One: Northern South

Ilkeston Town
02:45
Sutton Coldfield Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Moneyfields
02:30
Bristol Manor Farm

462 England - Non League Premier: Northern

Morpeth Town
02:45
Warrington Town
Hyde United
02:45
Witton Albion
Lancaster City
02:45
South Shields
Matlock Town
02:45
Nantwich Town
Scarborough Athletic
02:45
Radcliffe Borough
Bamber Bridge
02:45
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

Peterborough Sports
02:45
St Ives Town
Coalville Town
02:45
Hitchin Town
Biggleswade Town
02:45
Banbury United

38 Netherlands - KNVB Beker

Scheveningen
01:45
Almere City
Rijnsburgse Boys
01:45
Excelsior Maassluis
ODIN '59
01:45
FC Volendam
Staphorst
01:45
พีอีซี ซโวลล์
Sliedrecht
01:45
IJsselmeervogels
Barendrecht
01:45
Achilles Veen
OFC Oostzaan
01:45
MVV Maastricht
DTS Ede
01:45
Quick Boys

11 Germany - 3. Liga

Verl
01:00
Zwickau

919 Armenia - Premier League

Artsakh
17:00
Banants

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
23:00
Sint-Truiden

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:00
Velez
Siroki Brijeg
23:00
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
22:30
Tsarsko selo

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:30
Ludogorets II

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
01:00
Troyes
Châteauroux
01:00
Grenoble Foot 38
Chambly
01:00
Rodez
อาเมียงส์
01:00
Dunkerque
Le Havre
01:00
Auxerre
Nancy
01:00
ตูลูส
Pau
01:00
ก็อง
Paris
01:00
Sochaux
Niort
01:00
Clermont
วาล็องเซียนส์
01:00
Ajaccio

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
00:00
Hapoel Katamon
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Ramat HaSharon
Sektzia Nes Tziona
00:00
Hapoel Afula
Hapoel Iksal
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Kfar Shalem
00:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Petah Tikva
00:00
Hapoel Nazareth Illit

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
02:45
Carrick Rangers

2 Poland - 1. Liga

Stomil Olsztyn
19:00
Górnik Łęczna
ŁKS Łódź
02:30
Miedź Legnica

2 Poland - Polish Cup

Podbeskidzie
23:40
Zagłębie Lubin

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
04:45
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
00:00
Casa Pia

227 Russia - Youth League

Chertanovo U20
18:00
Spartak Moskva U19
Rostov U19
21:00
Krasnodar U19

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
01:00
มาลากา
คิโรน่า
03:30
Mirandés

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
01:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
17:30
Osmanlıspor

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
02:45
Bala Town
Cardiff MU
02:45
Newtown
Connah's Quay
02:45
Flint Town United
Haverfordwest County
02:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:30
San Lorenzo

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
05:00
Cuiabá
CRB
05:15
CSA
Náutico
05:15
Guarani
Confiança
05:15
Figueirense

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
08:00
Atlético Huila

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
01:00
Comerciantes Unidos
Juan Aurich
03:30
Unión Comercio

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
21:30
Don Bosco
Blessing
21:30
JSK

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Eléphant Coléah
Satellite
06:00
Loubha Télimélé

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
19:40
Naft Masjed Soleyman
Paykan
19:45
Esteghlal
Sepahan
19:50
Saipa
Sanat Naft
20:10
Zob Ahan

74505 Qatar - Q League

Al Mu'aidar
22:00
Al Bidda

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
21:00
Al Dhafra
Al Ittihad Kalba
21:00
Al Nasr
Bani Yas
00:00
Al Ain

5618 China PR - FA Cup

Tianjin Teda
14:00
Changchun Yatai
Zhenjiang Huasa
19:00
Jiangsu Suning

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
East Bengal

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
Suwon Bluewings
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
Jeonbuk Motors
Johor Darul Ta'zim
20:00
วิสเซล โคเบะ
Shanghai SIPG
20:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
02:45
Chelmsford City
Braintree Town
02:45
Welling United
Chippenham Town
02:45
Hampton & Richmond
Dorking Wanderers
02:45
Maidstone United
Dulwich Hamlet
02:45
St Albans City
Hungerford Town
02:45
Oxford City
Slough Town
02:45
Ebbsfleet United
Tonbridge Angels
02:45
Concord Rangers

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Guabirá
Municipal Vinto
02:00
Bolívar
Real Potosí
04:15
Aurora
Oriente Petrolero
06:30
Royal Pari

11555657 South America - Copa Sudamericana

Unión Santa Fe
05:15
Bahia

11555657 South America - Copa Libertadores

River Plate
05:15
Athletico PR
Santos
05:15
LDU Quito

20 Portugal - 2. Division: Group F

União Santarém
18:00
1º Dezembro

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
02:00
Ríver

99474 World - Friendly International Women

อังกฤษ W
02:15
นอร์เวย์ W
ชิลี W
04:30
Zambia W

41 Europe - Euro Women

Georgia W
18:00
Bosnia & Herzegovina W
Turkey W
21:00
Russia W
Czech Republic W
21:00
Moldova W
Israel W
21:30
Malta W
Hungary W
21:30
Iceland W
Croatia W
22:00
Romania W
Denmark W
23:15
อิตาลี W
Slovenia W
00:00
Estonia W
Slovakia W
00:00
สวีเดน W
Ukraine W
00:00
Montenegro W
Ireland W
00:00
เยอรมนี W
เนเธอร์แลนด์ W
00:30
Kosovo W
Austria W
00:30
Serbia W
Portugal W
00:45
Albania W
Northern Ireland W
02:00
Faroe Islands W
Belgium W
02:00
Switzerland W
Wales W
02:10
Belarus W
สกอตแลนด์ W
02:30
Finland W
สเปน W
03:00
Poland W
ฝรั่งเศส W
03:00
Kazakhstan W

886 Egypt - Egypt Cup

Zamalek
22:00
El Geish
Al Ahly
01:00
Al Ittihad

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:30
Sekhukhune United
Royal AM
20:30
Cape Town Spurs
Steenberg United
20:30
TS Sporting

65437 Panama - Lpf

San Francisco
04:00
Independiente

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
00:00
Ksar
Police
02:30
Sahel

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Pachuca W
Monterrey W
10:00
Pumas UNAM W

119 Georgia - Liga 3

Meshakhte
14:30
Gareji
Spaeri
17:00
Tbilisi City

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
18:00
Belenenses U23
Sporting CP U23
19:00
Benfica U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

East Riffa
21:45
Budaiya
Al-Najma
22:30
Malkiya

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
21:45
Sporting Turnu

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
19:00
Al Buqa'a
Al Yarmouk
19:00
Al Jalil
Mansheyat
19:00
Blama

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
20:00
Colchagua
Recoleta
20:00
Colina
San Antonio Unido
04:00
Independiente

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City II
16:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City
18:30
Ha Noi II