ufakick

ตารางบอล 17 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
18:30
ลิเวอร์พูล
เชลซี
21:00
เซาแธมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
อาร์เซน่อล
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
บาร์นสลีย์
21:00
บริสตอลซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
21:00
สโตกซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เรดิง
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
นอริชซิตี
สวอนซีซิตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

มิลตัน คีนส์ ดอนส์
19:00
จิลลิ่งแฮม
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
วีแกนแอทเลติก
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
แบล็กพูล
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
อิปสวิช ทาวน์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
Northampton Town
พอร์ตสมัท
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
21:00
ฮัลล์ซิตี
Swindon Town
21:00
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Oldham Athletic
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
มอร์แคมป์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Stevenage
Harrogate Town
21:00
Barrow
Mansfield Town
21:00
Bradford City
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Port Vale
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
สคันธอร์ป
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Cheltenham Town
Walsall
21:00
Exeter City
Leyton Orient
23:30
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฮราเคิล
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
อัลค์มาร์
01:00
วีวีวี เวนโล
วิลเลม ทเว
02:00
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
21:30
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ดอร์ทมุนด์
ไฟร์บวร์ก
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
สตุทท์การ์ดต
ไมนซ์
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
เอาก์สบวร์ก
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
Arminia Bielefeld
23:30
บาเยิร์น มิวนิค
มึนเช่นกลัดบัค
01:30
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
22:00
ลอริยองต์
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
20:00
อตาลันต้า
อินเตอร์ มิลาน
23:00
เอซี มิลาน
ซามพ์โดเรีย
23:00
ลาซิโอ
Crotone
01:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
18:00
เซบีย่า
เซลต้า บีโก้
21:00
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล มาดริด
23:30
กาดิซ
เกตาเฟ่
02:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
โทชิกิ SC
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
มาชิดา เซลเวีย
Giravanz Kitakyushu
13:00
V-วาเรน นากาซากิ
FC เรียวเคียว
16:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
Samut Prakan City
18:00
ตราด เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
Samut Prakan City
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
ระยอง เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
20:00
ตราด เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:45
ศรีสะเกษ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
สมุทรสาคร เอฟซี
20:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

Vélez Sarsfield
19:00
Huracán
Veria
20:00
Trikala
Colón
20:30
Rosario Central
Karlburg
21:00
Nürnberg II

462 England - National League

Altrincham
21:00
Bromley
Barnet
21:00
Hartlepool United
Dagenham & Redbridge
21:00
Yeovil Town
Eastleigh
21:00
Aldershot Town
Notts County
21:00
Maidenhead United
Solihull Moors
21:00
Boreham Wood
Sutton United
21:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Torquay United
21:00
Dover Athletic
Wealdstone
21:00
Wrexham
Weymouth
21:00
King's Lynn Town
Woking
21:00
Halifax Town
Chesterfield
23:20
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
21:00
Gateshead
Curzon Ashton
21:00
Farsley Celtic
Gloucester City
21:00
Blyth Spartans
Guiseley
21:00
Hereford
Kidderminster Harriers
21:00
Alfreton Town
Leamington
21:00
Darlington
Southport
21:00
Chorley
Spennymoor Town
21:00
Chester
York City
21:00
Brackley Town

462 England - Fa Trophy

Pontefract Collieries
21:00
Workington
Prescot Cables
21:00
Frickley Athletic
Worksop Town
21:00
Ramsbottom United
Pickering Town CFC
21:00
Trafford
Kendal Town
21:00
Brighouse Town
Widnes
21:00
Colne
Sheffield
21:00
Runcorn Linnets
Dunston
21:00
Clitheroe
Stocksbridge Park Steels
21:00
Marske United
City of Liverpool
21:00
Cleethorpes Town
Droylsden
21:00
Glossop North End
Sutton Coldfield Town
21:00
Dereham Town
Newcastle Town
21:00
Belper Town
Yaxley FC
21:00
Chasetown
Histon
21:00
Leek Town
Marine
21:00
Mossley
Corby Town
21:00
Halesowen Town
Daventry Town
21:00
Kidsgrove Athletic
Evesham United
21:00
Carlton Town
Loughborough Dynamo
21:00
Bury Town
Ilkeston Town
21:00
AFC Kempston Rovers
Spalding United
21:00
Bedford Town
Wisbech Town
21:00
Coleshill Town
Stamford
21:00
Lincoln United
Bedworth United
21:00
St Neots Town
Hastings United
21:00
FC Romania
Sittingbourne
21:00
East Grinstead Town
Northwood
21:00
Heybridge Swifts
Felixstowe & Walton United
21:00
Westfield
Phoenix Sports
21:00
Marlow
VCD Athletic
21:00
Herne Bay
Faversham Town
21:00
Hertford Town
Chertsey Town
21:00
Berkhamsted
Whitehawk
21:00
Barton Rovers
Ramsgate
21:00
Canvey Island
Bedfont Sports
21:00
Coggeshall Town
Whyteleafe
21:00
Cray Valley (PM)
Maldon & Tiptree
21:00
Grays Athletic
Brentwood Town
21:00
Chichester City
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Whitstable Town
Barking
21:00
Harlow Town
Tooting & Mitcham United
21:00
Romford
Chipstead
21:00
Three Bridges
Uxbridge
21:00
Waltham Abbey
Aylesbury United
21:00
Tilbury
Bracknell Town
21:00
Sevenoaks Town
Burgess Hill Town
21:00
Ware
Haywards Heath Town
21:00
Welwyn Garden City
AFC Totton
21:00
Frome Town
Sholing
21:00
Wantage Town
Bideford
21:00
Slimbridge
Moneyfields
21:00
Basingstoke Town
Highworth Town
21:00
Winchester City
Larkhall Athletic
21:00
Barnstaple Town
Kidlington
21:00
Didcot Town
Willand Rovers
21:00
Bristol Manor Farm
Mangotsfield United
21:00
Cinderford Town
Hythe Town
21:00
Ashford United
Hanwell Town
21:00
Aveley
Thame
21:00
Cirencester Town
Thatcham Town
21:00
North Leigh
Droylsden
21:00
Glossop North End

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
17:00
Brighton U18
Norwich U18
17:00
Crystal Palace U18
Reading U18
17:00
Chelsea U18
West Brom U18
17:30
Fulham U18
Burnley U18
17:40
Blackburn U18
Tottenham U18
18:00
Aston Villa U18
Liverpool U18
19:00
Sunderland U18
Southampton U18
19:00
Leicester U18
Middlesbrough U18
19:15
Manchester City U18
Wolverhampton U18
20:00
Derby U18
Stoke City U18
20:00
Newcastle Utd U18

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
18:30
Chelsea W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Cheshunt
Bognor Regis Town
21:00
East Thurrock United
Bowers & Pitsea
21:00
Kingstonian
Corinthian-Casuals
21:00
Enfield Town
Haringey Borough
21:00
Cray Wanderers
AFC Hornchurch
21:00
Carshalton Athletic
Horsham
21:00
Brightlingsea Regent
Leatherhead
21:00
Folkestone Invicta
Margate
21:00
Worthing
Merstham
21:00
Wingate & Finchley
Potters Bar Town
21:00
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Staines Town
21:00
South Park

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Mickleover Sports
Atherton Collieries
21:00
Stalybridge Celtic
Basford United
21:00
Bamber Bridge
United of Manchester
21:00
Stafford Rangers
Gainsborough Trinity
21:00
Witton Albion
Grantham Town
21:00
Lancaster City
Hyde United
21:00
Whitby Town
Scarborough Athletic
21:00
Nantwich Town
South Shields
21:00
Matlock Town
Warrington Town
21:00
Radcliffe Borough

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Hednesford Town
Barwell
21:00
Nuneaton Town
Biggleswade Town
21:00
Alvechurch
Coalville Town
21:00
Banbury United
Leiston
21:00
Peterborough Sports
Lowestoft Town
21:00
Rushall Olympic
Needham Market
21:00
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
21:00
Redditch United
Stourbridge
21:00
Kings Langley
Stratford Town
21:00
Hitchin Town
Tamworth
21:00
Royston Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:00
TEC
Scheveningen
19:30
Volendam II
Kozakken Boys
20:00
GVVV
ASWH
20:00
Katwijk
Spakenburg
20:00
HHC
Quick Boys
20:00
Excelsior Maassluis
Jong Sparta
20:30
Rijnsburgse Boys
De Treffers
23:00
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

Greuther Fürth
18:00
Hamburger SV
Karlsruher SC
18:00
Sandhausen
Eintracht Braunschweig
18:00
Bochum

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
19:00
Kaiserslautern
Ingolstadt
19:00
Verl
Hansa Rostock
19:00
1860 München
VfB Lübeck
19:00
Dynamo Dresden
Wehen Wiesbaden
19:00
Waldhof Mannheim
Zwickau
19:00
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
19:00
Jeddeloh
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Oberneuland
Atlas Delmenhorst
21:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Memmingen
19:00
Wacker Burghausen
Illertissen
19:00
Eichstätt
1860 Rosenheim
19:00
Bayreuth
Schalding-Heining
19:00
Heimstetten
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Schweinfurt
Garching
19:00
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:30
Chemie Leipzig
Luckenwalde
18:30
Bischofswerdaer FV
BAK '07
18:30
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Bahlinger SC
Teutonia WS
19:00
Sonnenhof Großaspach
Bayern Alzenau
19:00
Hoffenheim II
Elversberg
19:00
TuS RW Koblenz
Homburg
19:00
FSV Frankfurt
Hessen Kassel
19:00
Astoria Walldorf
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Aalen
Schott Mainz
19:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
19:00
SV 1919 Straelen
Sportfreunde Lotte
19:00
Borussia M'gladbach II
Wuppertaler SV
19:00
Rödinghausen
Borussia Dortmund II
19:00
Rot Weiss Ahlen
Bonner SC
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Wiedenbrück
19:00
Fortuna Köln
Rot-Weiss Essen
19:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
19:00
Nöttingen
SGV Freiberg
19:00
Sandhausen II
CfR Pforzheim
19:00
Villingen
Ravensburg
19:00
Neckarsulmer SU
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Göppinger SV
Freiburger FC
19:30
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
Geestemünde
OSC Bremerhaven
20:00
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
22:00
Buchholz
Süderelbe
23:00
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:30
Waldgirmes
Hanau 93
20:00
Buchonia Flieden
Dietkirchen
20:00
Eddersheim
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Hunfelder SV
20:00
Lehnerz
FC 1906 Erlensee
22:00
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
18:30
Bersenbrück
Kickers Emden
19:00
Hagen / ​Uthlede
FT Braunschweig
20:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Torgelower SV Greif
BSC Süd 05
19:00
Lok Stendal
Staaken
19:00
Hansa Rostock II
Rostocker FC
19:00
Greifswalder FC
Pampow
20:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
18:00
Einheit Rudolstadt
Krieschow
19:00
VfL Halle
Martinroda
19:00
Carl Zeiss Jena II
Blau-Weiß Zorbau
19:00
An der Fahner Höhe
FC Grimma
19:00
Plauen
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Union Sandersdorf
19:00
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Emmelshausen
Arminia Ludwigshafen
19:30
Speyer
Karbach
20:30
Eintracht Trier
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Eisbachtal
Salmrohr
20:30
Kaiserslautern II
Eppelborn
20:30
Wormatia Worms
Diefflen
20:30
Röchling Völklingen
Pfeddersheim
20:30
Mechtersheim
Hassia Bingen
21:00
FV Engers 07
Dudenhofen
21:30
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
19:00
Kronshagen
Altenholz
19:00
Husumer SV
Eutiner SV
19:00
Todesfelde
Union Neumünster
19:00
Lubeck II

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
19:00
Shirak
Artsakh
19:00
Lori

143 Austria - Austrian Cup

St. Pölten
19:45
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Gmünd
20:00
Hartberg
Hohenems
20:00
Sturm Graz
Wacker Innsbruck
22:00
Stripfing
Rheindorf Altach
22:00
Seekirchen
Wiener Neustadt
22:00
Rapid Wien
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Wörgl
First Vienna
01:25
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
17:00
Keşlə FK
คาราบัค
19:00
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
17:30
Volna
Sputnik
18:00
Naftan
Khimik Svetlogorsk
19:00
Smorgon
Krumkachy
19:30
Orsha
Gomel
20:00
Slonim

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
21:15
เกนท์
Mechelen
23:30
Kortrijk
Beerschot-Wilrijk
23:30
Sint-Truiden
Standard Liège
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Lommel United
01:45
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
20:00
Mladost Doboj Kakanj
Olimpic Sarajevo
20:00
Zeljeznicar
Sarajevo
00:05
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Slaven Zivinice
19:30
GOSK Gabela
Capljina
19:30
Bratstvo Gracanica
Travnik
19:30
TOSK Tesanj
Rudar Kakanj
19:30
Buducnost Banovici
Igman Konjic
19:30
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
21:45
Tsarsko selo
CSKA Sofia
00:15
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Leotar
19:30
Zvijezda '09 Brgule
Tekstilac Derventa
19:30
Modrica
Drina Zvornik
19:30
Slavija
Borac Kozarska Dubica
19:30
Sutjeska Foca
FK Jedinstvo Brcko
19:30
Zeljeznicar Banja Luka
Podrinje Janja
19:30
Rudar Prijedor
Ljubic Prnjavor
19:30
Sloboda Novi Grad
Kozara Gradiska
19:30
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
19:15
Lovech
Kariana Erden
20:00
Dobrudzha 1919
Strumska slava
20:00
Neftohimik
Hebar 1918
20:00
Sportist Svoge
Septemvri Simitli
20:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
20:00
Gorica
Rijeka
22:05
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
20:00
Solin
Junak
20:00
Opatija
Dugopolje
20:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
20:00
Doxa
Nea Salamis
22:00
Anorthosis
Karmiotissa
00:00
Ermis

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Kouris Erimi
Ayia Napa
19:30
AE Zakakiou
Xylotympou
19:30
Othellos
Onisilos
19:30
Omonia Aradippou
Anagennisi Deryneia
19:30
Alki Oroklini
PAEEK
19:30
Digenis Morphou
Digenis Ypsonas
19:30
EN THOI Lakatamia
Aris
19:30
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
21:30
Baník Ostrava
Slovácko
21:30
Sigma Olomouc
Pardubice
21:30
Opava
Teplice
00:00
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Prostějov
20:30
Slavoj Vyšehrad
Lisen
20:30
Chrudim
Třinec
20:30
Hradec Králové
Dukla Praha
20:45
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
21:00
OB

320 Denmark - First Division

Kolding IF
19:00
Esbjerg
Hobro
20:00
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
17:00
Tulevik
Tallinna Kalev
20:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Ykkonen

EIF
18:00
SJK Akatemia
Jaro
18:00
Kajaani
Gnistan
19:00
Oulu

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

วาล็องเซียนส์
20:00
Sochaux
อาเมียงส์
00:00
Grenoble Foot 38
Ajaccio
00:00
ตูลูส
Le Havre
00:00
Châteauroux
Nancy
00:00
Dunkerque
Rodez
00:00
Troyes
Paris
00:00
Pau
Niort
00:00
ก็อง

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:00
PAS Giannina
Aris
22:15
Apollon Smirnis
โอลิมเปียกอส
00:30
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
19:45
Diósgyőr
Újpest
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
00:30
MTK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Keflavík
21:00
Magni
ÍBV
21:00
Fram
Thróttur Reykjavík
21:00
Víkingur Ólafsvík
Vestri
21:00
Afturelding
Thór
21:00
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
21:00
Völsungur
ÍR
21:00
Kórdrengir
Njardvík
21:00
Haukar
Vídir
21:00
Thróttur Vogar
Dalvík / Reynir
21:00
Selfoss
KF
21:00
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
23:00
Waterford United
Sligo Rovers
01:45
Cork City

455 Republic of Ireland - First Division

Shamrock Rovers II
21:00
Athlone Town
Longford Town
01:30
Cobh Ramblers

251 Italy - Serie B

Cosenza
19:00
Cittadella
Cremonese
19:00
Venezia
Monza
19:00
Vicenza
Pordenone
19:00
สปาล
Reggiana
19:00
คิเอโว่
Salernitana
19:00
Pisa
Virtus Entella
20:00
Reggina
Pescara
21:00
เอ็มโปลี
โฟรซิโนเน่
00:00
Ascoli

748 Latvia - Virsliga

Jelgava
17:00
Riga
FC Daugavpils / Progress
19:00
Metta / LU
Spartaks Jūrmala
19:00
Ventspils
Valmiera / BSS
20:00
Tukums
Liepāja
22:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
17:00
Super Nova
Smiltene
18:00
Rēzekne / BJSS
Saldus SS/Leevon
18:00
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
19:30
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Lija Athletic
Sirens
20:00
Tarxien Rainbows
Gudja United
00:15
Hamrun Spartans
Birkirkara
00:15
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

Mqabba
20:00
Marsaxlokk
Pembroke Athleta
00:15
Qormi

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
19:00
Dinamo-Auto
Sheriff
22:00
Milsami

998 Montenegro - First League

Petrovac
20:00
Dečić
Budućnost
20:00
Zeta
Mladost Ljeskopolje
21:00
Rudar
Iskra
22:00
Jezero
Mladost
23:00
Sutjeska

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
21:00
Glentoran
Larne
21:00
Dungannon Swifts
Linfield
21:00
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
21:00
Crusaders
Glenavon
23:30
Portadown

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
23:00
Brann
Molde
01:30
Bodø / Glimt

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
20:30
HamKam
Kongsvinger
20:30
Jerv
Sandnes Ulf
20:30
Åsane
Tromsø
20:30
KFUM
Øygarden
20:30
Strømmen
Raufoss
20:30
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
20:00
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
22:30
Raków Częstochowa
Jagiellonia Białystok
01:00
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
17:40
Widzew Lodz
Stomil Olsztyn
19:00
Arka Gdynia
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
21:30
Tondela
Marítimo
21:30
Portimonense
บราก้า
00:00
Nacional
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Arouca
17:00
Benfica II
Casa Pia
21:00
Porto II
Mafra
21:00
Vizela

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
18:00
Gaz Metan Mediaş
CSM Iaşi
20:30
Sepsi
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

เซนิต
18:00
Sochi
คราสโนดาร์
20:30
Rubin Kazan'
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Ufa
Khimki
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Baltika
Veles
17:00
Chertanovo
Yenisey
17:00
Chayka
Irtysh
18:00
Krasnodar II
Spartak Moskva II
18:00
Orenburg
Krylya Sovetov
19:00
Volgar Astrakhan
Olimpiyets
20:00
SKA Khabarovsk
Dinamo Bryansk
21:00
Akron
Torpedo Moskva
21:00
Neftekhimik
Spartak Vladikavkaz
21:00
Shinnik
Tekstilshchik
23:00
Fakel

227 Russia - Youth League

Dinamo Moskva U19
17:00
Krasnodar U19
Arsenal Tula U19
17:00
Akhmat Grozny U19
Sochi U19
17:00
Rotor Volgograd U20
Strogino U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
Tambov U19
18:00
Rostov U19
CSKA Moscow U19
18:00
Lokomotiv Moskva U19
Zenit U19
18:00
Khimki U20
Rubin Kazan U19
18:00
Ural U19
UOR №5 U20
20:00
Ufa U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Dundee United
21:00
Aberdeen
Hamilton Academical
21:00
St. Johnstone
Livingston
21:00
Kilmarnock
Ross County
21:00
Hibernian
St. Mirren
21:00
Motherwell

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Queen of the South
Dunfermline Athletic
21:00
Inverness CT
Greenock Morton
21:00
Alloa Athletic
Raith Rovers
21:00
Arbroath

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Peterhead
Clyde
21:00
Partick Thistle
Cove Rangers
21:00
East Fife
Forfar Athletic
21:00
Dumbarton
Montrose
21:00
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Stenhousemuir
Brechin City
21:00
Edinburgh City
Cowdenbeath
21:00
Annan Athletic
Stirling Albion
21:00
Queen's Park
Stranraer
21:00
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

Inđija
20:00
Zlatibor Čajetina
Mladost Lučani
21:00
Mačva Šabac
Voždovac
21:00
Spartak Subotica
Napredak
21:00
Radnički Niš
Javor Ivanjica
21:00
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

Zemun
20:00
Kabel Novi Sad
Borac Čačak
20:00
Radnički Kragujevac
Žarkovo
20:00
Dinamo Vranje
Kolubara
23:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
22:00
Ružomberok
Zlaté Moravce
22:00
Nitra
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Sereď
Zemplín Michalovce
22:00
DAC
Trenčín
22:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
19:30
Poprad
Liptovský Mikuláš
19:30
Slavoj Trebišov
FK Košice
19:30
Podbrezová
Partizán Bardejov
19:30
Skalica
Komárno
19:30
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Koper
20:45
Domžale
Gorica
23:00
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
19:00
Rudar Velenje
Krško
20:00
Brda Dobrovo
NŠ Drava
20:00
Triglav
Primorje
20:00
Radomlje
Fužinar
20:00
Dekani
Beltinci
20:00
Dob
Bilje
20:00
Smartno

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
21:00
Sabadell
FC Cartagena
23:15
Fuenlabrada
พัลมาส
23:15
อัลเมรีอา
Castellón
01:30
ลูโก
UD Logroñés
01:30
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Falkenberg
20:00
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

Uppsala W
20:00
Växjö W
Vittsjo
20:00
Rosengard W
Djurgarden W
20:00
Linkoping W
Goteborg FC W
21:00
KIF Orebro

47 Sweden - Superettan

Halmstad
20:00
Brage
Öster
20:00
Degerfors
GIF Sundsvall
22:30
Jönköpings Södra
Ljungskile
22:30
Västerås SK
Örgryte
22:30
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

Täby
18:00
Örebro Syrianska
Berga
19:00
Vasalund
Sollentuna
19:00
Karlslund
Haninge
22:00
Sylvia
Brommapojkarna
22:00
Frej

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Qviding FIF
Lund
18:00
Karlskrona
Motala
19:00
Eskilsminne
Tvååker
19:00
Skövde AIK
Torns
20:00
Värnamo
Landskrona
20:00
Oskarshamns AIK
Utsikten
22:00
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

Servette
00:00
ยังบอยส์
Vaduz
00:00
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
17:30
Ankaragücü
Kayserispor
20:00
Sivasspor
คอนยาสปอร์
20:00
Yeni Malatyaspor
แทร็บซอนสปอร์
23:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Keçiörengücü
Samsunspor
17:30
İstanbulspor
Bandırmaspor
17:30
Eskişehirspor
Adanaspor
20:00
Altınordu
Altay
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
Mariupol
ชัคตาร์
21:00
Lviv
Rukh Vynnyky
21:00
ดินาโมเคียฟ
Zorya
23:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
18:00
Karpaty Halych
Obolon'-Brovar II
19:00
Rubikon
Bukovyna
19:00
Chernihiv
Nyva Vinnytsya
19:00
Podillya Khmelnytskyi
Volyn Lutsk II
19:30
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
19:30
MSK Dnipro Cherkasy
Enerhiya Nova Kakhovka
19:30
Hirnyk

515 Wales - Premier League

Cardiff MU
20:30
Flint Town United
Cefn Druids
20:30
Penybont
Haverfordwest County
20:30
Caernarfon Town
Newtown
20:30
Bala Town
Barry Town United
23:15
Connah's Quay

5 Brazil - Serie A

Fluminense
05:00
Ceará
Coritiba
05:00
Santos
Atlético GO
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Juventude
Chapecoense
02:00
Vitória
Confiança
02:30
Oeste
CRB
04:30
Operário PR
Brasil de Pelotas
04:30
Figueirense

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
03:00
Remo
Treze
05:00
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Boyacá Chicó
04:00
Once Caldas
Cúcuta Deportivo
06:05
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
07:00
Barranquilla
Llaneros
07:00
Valledupar
Deportes Quindío
08:00
Atlético
Deportes Quindío
08:00
Cortuluá
Tigres
02:00
Bogotá
Orsomarso
02:00
Cortuluá
Tigres
02:00
Valledupar
Orsomarso
02:00
Atlético Huila
Real Santander
03:00
Fortaleza CEIF
Real Cartagena
03:00
Leones FC
Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético Huila
Boca Juniors de Cali
03:00
Leones FC

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
02:30
Técnico Universitario
Independiente del Valle
05:00
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
03:30
Firpo
FAS
04:15
Sonsonate
Águila
04:30
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
00:00
Iztapa
Sacachispas
04:10
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Deportivo Petapa
Suchitepéquez
00:00
Nueva Concepción
Mictlán
00:00
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
Tijuana
Mazatlán
09:30
Juárez
มอนเตอร์เรย์
05:06
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Guaraní
Guaireña
06:15
Libertad

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
01:15
Melgar
Cienciano
03:30
Alianza Lima
Alianza Universidad
03:30
Sport Boys
Deportivo Binacional
06:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
01:00
Cerro Largo
Peñarol
04:00
River Plate
Boston River
06:15
Deportivo Maldonado

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
02:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
06:30
Saint Louis FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
22:30
Douanes
Rahimo
22:30
Majestic
ASFB
22:30
Police
Salitas
00:45
KOZAF

1560 Congo - Super Ligue

Motema Pembe
20:30
Renaissance

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
22:30
El Entag El Harby

45412 Lebanon - Premier League

Salam Zgharta
19:30
Tripoli
Safa
19:30
Bourj
Al Akhaa Al Ahli
19:30
Shabab Al Sahel
Tadamon Sour
19:30
Al Ahed

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
21:30
Qatar SC
Al Khor
23:45
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
22:00
Abha
Al Taawon
22:10
Al Faisaly
Al Wahda
00:00
Al Quadisiya
Al Hilal
01:15
Al-Ain

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
21:15
Shabab Al Ahli Dubai
Al Ain
21:15
Al Khaleej
Al Nasr
00:00
Al Jazira

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
01:00
Dandy Town Hornets

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Shandong Luneng
14:30
Beijing Guoan

712 Korea Republic - K-League 1

Sangju Sangmu
12:00
Daegu
Seongnam
14:30
Seoul

712 Korea Republic - National League

Jeonju
12:00
Cheonan City
Busan Transportation
13:00
Mokpo City
Hwaseong
13:00
Gimpo
Gyeongju HNP
13:00
Gangneung City
Chuncheon
13:00
Yangju Citizen
Pyeongtaek Citizen
13:00
Changwon City
Cheongju
15:00
Gyeongju Citizen
Daejeon Korail
17:00
Gimhae City

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Long An

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
21:00
Havant & Waterlooville
Braintree Town
21:00
Dorking Wanderers
Dartford
21:00
Bath City
Dulwich Hamlet
21:00
Chippenham Town
Eastbourne Borough
21:00
Chelmsford City
Hungerford Town
21:00
Concord Rangers
Maidstone United
21:00
Hemel Hempstead Town
Oxford City
21:00
Tonbridge Angels
Slough Town
21:00
Welling United
St Albans City
21:00
Ebbsfleet United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
ACV
DOVO
19:30
Ter Leede
ODIN '59
19:30
GOES
Harkemase Boys
19:30
Ajax Amateurs
Barendrecht
19:30
Sportlust '46
HSV Hoek
19:30
Staphorst
Lisse
19:30
DVS '33
Sparta Nijkerk
20:00
SteDoCo
VVSB
23:00
Excelsior '31

99474 World - CAF Champions League

Wydad Casablanca
02:00
Al Ahly

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
01:00
Hamoir
La Louvière
01:00
Rebecq
RES Durbuy
01:00
Jette

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
23:00
Lokeren-Temse
Dikkelvenne
00:00
Oudenaarde
Gent-Zeehaven
00:00
Ninove
Ronse
00:00
Sparta Petegem
Westhoek
00:30
Olsa Brakel
Gullegem
00:30
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

Houtvenne
00:30
Hades
Londerzeel
00:30
Eendracht Aalst
Sporting Hasselt
01:00
Diegem Sport
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Hoogstraten
KSC City Pirates
01:00
Heur Tongeren
Cappellen
01:00
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Bambrugge
Avanti
00:30
Eppegem
VW Hamme
00:30
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
01:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Racing Mechelen
Sint-Lenaarts
00:00
Beringen
Witgoor Sport
00:30
Diest
De Kempen
00:30
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
00:30
Wellen
Zwarte Leeuw
00:30
Eendracht Termien
ลีลล์
01:00
Betekom
Nijlen
01:00
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Stockel
Jeunesse Tamines
00:30
Union Namur
Albert Quévy-Mons
01:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
01:00
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
23:00
Eendracht Zoersel
Vorselaar
00:00
Vosselaar
Antonia
00:00
K. Kontich
Wezel
00:30
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
01:30
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
00:30
Antoing

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
23:00
Herkol
Achel
23:30
Helson Helchteren
Bilzerse Waltwilder
00:00
Schoonbeek-Beverst
KFC Eksel
00:30
Groen Star Beek
Zonhoven United
01:00
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
01:00
Ethe Belmont
La Roche
01:00
Longlier
Libramont
01:00
Florenville
RAC Saint-Mard
01:30
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
01:00
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
22:00
HO Kalken
Eendracht Aalter
23:00
St-Joris Sleidinge
Drongen
00:00
Elene-Grotenberge
Berlare
00:30
Munkzwalm
Jong Zulte
00:30
Lokeren Doorslaar
Excelsior Mariakerke
00:45
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Sparta Heestert
Diksmuide
23:00
Meulebeke
Sassport Boezinge
00:00
Oostduinkerke
Oostnieuwkerke
00:00
Racing Waregem
Rumbeke
01:00
Dadizele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
20:00
Shumen 2007
Dorostol
20:00
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

APONA Anagias
19:30
Ethnikos Assias
Elia Lythrodonta
19:30
Olympiada Lympion
Amathous
19:30
APEP
Oroklini / Troulloi
19:30
MEAP Nisou
Elpida Astromeritis
19:30
Halkanoras
Peyia
19:30
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jablonec II
15:15
Přepeře
Motorlet Praha
15:15
Slavia Praha II
Benesov
15:15
Jiskra Domažlice
Baník Sokolov
15:15
Loko Vltavín
Povltava FA
15:30
Sparta Praha II
Králův Dvůr
15:30
Viktoria Plzen II
Slovan Velvary
19:30
Sokol Zápy
Ústí nad Orlicí
19:30
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
15:15
Odra Petrkovice
Dolní Benešov
19:30
Banik Ostrava II
Slovan Rosice
19:30
Znojmo
Vrchovina
19:30
Frýdek-Místek
Hanácká
20:00
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Slavoj Mýto
Hořovicko
15:15
Marianske Lazne
Český lev - Union Beroun
15:15
České Budějovice II
Spartak Sobeslav
19:30
Rokycany
Doubravka
19:30
Otava Katovice
Hvězda Cheb
22:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:15
Kladno
Štětí
15:15
Olympie Brezova
Slaný
19:30
Neratovice-Byškovice
Ostrov
19:30
Arsenal Česká Lípa
Banik Sous
19:30
Chomutov
Český Brod
19:30
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Čáslav
Kosmonosy
15:30
Horky nad Jizerou
Vysoke Myto
19:30
Velke Hamry
Náchod
19:30
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
19:30
Tatran Všechovice
Viktorie Přerov
19:30
Slavičín
Skaštice
19:30
Hranice
Valašské Meziříčí
19:30
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
19:30
Slavoj Polná
Hodonín-Šardice
19:30
Velka Bites
Bystřice nad Pernštejnem
19:30
Sokol Lanžho

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
18:00
VSK Århus
Frem
19:00
Thisted
Brabrand
19:00
Aarhus Fremad
Dalum
19:00
Middelfart
Holbæk B&I
19:00
Sydvest
B 93
20:00
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

FA 2000
18:45
Vanløse
Skovshoved
19:00
Næstved
Hillerød
19:00
Nykøbing
AB Tårnby
19:00
KFUM Roskilde
Brønshøj
20:00
AB

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
16:00
Husum
Avedøre
17:00
Karlslunde
Fremad Valby
17:00
Køge Nord
Frederikssund
18:00
Tarnby FF
BK Union
19:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Otterup
18:00
GVI
Skjold Birkerod
18:00
Herlev
Greve
18:00
LSF
RB 1906
18:30
B 1908
Vordingborg
19:30
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Viby
18:00
Hedensted
B 1913
18:00
Kolding B
Tarup-Paarup
18:00
Marienlyst
Varde IF Elite
20:00
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Skjold Sæby
18:30
Aarhus Fremad II
Tjorring
20:00
VRI
Djursland
20:00
Vejgaard B
Norresundby
20:00
Lyseng
Kjellerup
20:30
Silkeborg KFUM

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
18:00
GBK
TPV
18:00
PIF
GrIFK
18:00
Jazz
Atlantis
18:00
HJS Akatemia
P-Iirot
18:00
Ilves II
JäPS
18:00
Kiffen
NJS
18:00
Viikingit
PEPO
18:00
Reipas
EPS
18:00
PKKU
PK-35
19:00
Kultsu
Klubi-04
20:00
FC Espoo

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
21:00
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panagriniakos
05:00
Thyella Katsikas
Anagennisi Artas
05:00
Agios Matthaios
M. Alexandros Kastorias
05:00
Preveza
Tilikratis
05:00
Acheron Kanalaki
Thyella Monastirakiou
05:00
Missolonghi
Lefkimmi
05:00
Amvrakikos Loutrou

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
21:00
Carrarese
Grosseto
23:30
Pro Vercelli
Juventus U23
01:45
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

Matelica Calcio
20:00
Modena
Triestina
20:00
Ravenna
Virtus Verona
20:00
Vis Pesaro
FeralpiSalò
22:30
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone C

Ternana
20:00
Potenza Calcio
Vibonese
20:00
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone G

Latte Dolce
20:00
Insieme Formia

1578 Norway - 2. Division

Bryne
19:00
Flekkerøy
Vard
20:00
Asker
Arendal
21:00
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
17:00
Olimpia Elbląg
Stal Rzeszów
20:00
Śląsk Wrocław II
Hutnik Krakow
20:00
SKRA Częstochowa
Polkowice
21:00
Znicz Pruszków
Katowice
22:00
Stargard Szczeciński
Pogoń Siedlce
22:00
Olimpia Grudziądz
Sokół Ostróda
23:00
Garbarnia Kraków

20 Portugal - 2. Division: Group A

Merelinense
21:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
21:00
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

União de Leiria
22:00
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group G

Real
00:00
Estrela Amadora

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
19:00
Bucovina Radauti
Şomuz Fălticeni
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Hușana Huși
19:00
Ştiinţa Miroslava
Bradu Borca
19:00
Foresta Suceava
SJ Vaslui
19:00
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
19:00
Dacia Unirea Brăila
Otelul
19:00
CSM Bacău
Sportul Chiscani
19:00
Făurei
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Focsani
Avantul Valea Marului
19:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
19:00
Afumaţi
Olteniţa
19:00
Axiopolis
Înainte Modelu
19:00
Mostiştea Ulmu
Popești-Leordeni
19:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
19:00
Baloteşti
Progresul Spartac
19:00
Tunari
CSA Steaua Bucureşti
19:00
Concordia Chiajna II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Targu Secuiesc
19:00
SR Municipal Braşov
Blejoi Vispeşti
19:00
Plopeni

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sinđelić Niš
20:00
SFS Borac
Dunav Prahovo
20:00
Buducnost Popovac
Timok
20:00
FK Toplicanin Prokuplje
Pčinja Trgovište
20:00
Morava Vladičin Han
Trstenik PPT
20:00
Car Konstantin
Jedinstvo Paraćin
20:00
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
19:30
Mladi Radnik
Sloboda Užice
19:30
Sušica
Sloga Petrovac na Mlavi
19:30
Trepča
Budučnost Krušik
19:30
Sloga Požega
Tutin
19:30
Jošanica
Takovo
19:30
Gruža
Semendrija 1924
19:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
19:00
Imeľ
Kalna n. Hronom
19:00
Lednické Rovne
Povazska Bystrica
19:00
Veľké Ludince

32 Spain - Segunda B - Group 1

Sporting Gijon II
21:45
Cultural Leonesa
Guijuelo
22:30
Celta de Vigo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
21:30
Laredo
Mutilvera
22:00
Izarra

32 Spain - Segunda B - Group 3

Atzeneta
21:30
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Real Murcia
23:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 2

L'Entregu
22:30
Colunga
Gijon Industrial
23:00
Llanera

32 Spain - Tercera - Group 3

Atlético Albericia
22:00
Rinconeda Polanco
Bezana
22:00
Racing Santander II
Castro
22:00
Escobedo
Cartes
22:00
Solares
Barreda
22:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
21:30
Durango
Beasain
22:00
Somorrostro
Anaitasuna FT
22:00
Sodupe
Balmaseda
23:00
Urgatzi
San Ignacio
23:30
Ariznabarra
Deusto
00:45
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
22:00
Santfeliuenc

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
22:00
Novelda
Saguntino
23:00
Silla
Roda
00:00
Acero
Beniganim
00:30
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
16:30
Burgos Promesas
Colegios Diocesanos
21:00
Numancia II
Cultural Leonesa II
22:00
La Bañeza
Atlético Astorga
22:00
Atlético Tordesillas
Peñaranda
22:00
UD Santa Marta
Salamanca II
22:00
Cristo Atlético
La Granja
22:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurino
17:00
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

PE Sant Jordi
21:30
Santanyi
Platges de Calvià
22:00
Mallorca II
Binissalem
22:00
San Rafael
Collerense
22:30
Soller
Génova
23:00
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
19:00
Panadería Pulido
Santa Úrsula
22:30
Atletico Victoria
Ibarra
23:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 15

Lourdes
21:00
Ardoi
Beti Onak
21:30
Burladés
Txantrea
21:30
Corellano
Fontellas
21:30
Baztan
Cantolagua
21:45
Cortes
San Juan
22:00
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Racing Rioja
22:00
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
21:30
Albacete II
Villacanas
23:00
Guadalajara

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
19:00
Vänersborgs FK
Grebbestad
19:00
Gauthiod
IF Karlstad II
19:00
Stenungsund
IFK Tidaholm
19:00
Nordvärmland
Sävedalen
19:00
Lidköping
Vänersborgs IF
19:00
IFK Åmål
Ahlafors
19:00
Vårgårda

47 Sweden - Division 2: Norrland

Piteå
19:00
Sandviks
Boden
19:00
IFK Östersund
Friska Viljor
19:00
Morön
Skellefteå
19:00
Ytterhogdal
Stöde
19:00
Gottne IF
Täfteå
19:00
Umeå FC Akademi
IFK Umeå
19:00
Notvikens IK

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Tyreso
18:00
Assyriska IF
Värmbols
18:00
IFK Eskilstuna
Forward
18:00
Trosa-Vagnhärad SK
Assyriska
18:00
Rynninge
Kumla
18:00
Huddinge
Åtvidaberg
18:00
Arameiska / Syrianska
Gute
18:00
Newroz

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
18:00
Payasspor
Tire 1922
23:00
Manisaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Mardin BB
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
Yomraspor
18:00
Tepecikspor
Kahta 02 Spor
18:00
Yozgatspor
Ceyhanspor
18:30
Tekirdağspor
Erzin Belediyespor
18:30
Nazilli Belediyespor
Kütahyaspor
19:00
Cengelkoyspor
Halide Edip Adıvar
19:00
Ağrı 1970
Fethiyespor
23:00
Karaman Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Elaziz Belediyespor
18:00
Batman Petrolspor
Cizrespor
18:00
Somaspor
Erokspor
19:00
Şile Yıldızspor
Yalovaspor
19:00
Karşıyaka
Çatalcaspor
19:00
Çarşambaspor
Gölcükspor
19:00
İçelspor

5 Brazil - Carioca 2

Goytacaz
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Angra dos Reis
01:00
Bonsucesso
São Gonçalo EC RJ
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Mineiro 2

แอธเลติก บิลเบา
20:00
Betim
Mamoré
01:30
Serranense
Nacional AC MG
01:30
Democrata GV
Tupi
01:30
Ipatinga
CAP Uberlândia
02:00
Guarani MG
Democrata SL
03:00
Pouso Alegre

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
01:00
EC São Bernardo
CA Linense
03:00
Comercial

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Police Commissary
Electricite du Cambodge
15:30
Asia Europe University

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Capoise
05:00
Racing des Gônaïves

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
20:00
Libertas
Murata
20:00
Virtus
Folgore
20:00
Tre Fiori

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
11:30
Seoul E.
Daejeon Citizen
11:30
Bucheon 1995
Gyeongnam
14:00
Jeju United

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
14:00
Caboolture
North Star
15:00
The Gap
St George Willawong
15:00
Taringa Rovers

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
15:00
Sydney Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

América Mineiro U20
01:00
Fluminense U20

86 Ukraine - Youth League

Olimpik Donetsk U21
16:00
Vorskla Poltava U21
Dnipro-1 U21
18:00
Desna U21

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
10:00
Clarence Zebras
Riverside Olympic
10:15
Kingborough Lions
Devonport City
10:15
Launceston City
Olympia Warriors
12:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
14:00
Redlands United
Brisbane City
14:30
Gold Coast United
Gold Coast Knights
15:30
Queensland Lions
Peninsula Power
15:30
Eastern Suburbs Brisbane

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Tshakhuma
20:00
SuperSport United
Orlando Pirates
23:00
Cape Town City

556 Belgium - First Amateur Division

Mandel United
23:00
Thes Sport
Patro Eisden
00:30
Dender
Heist
01:00
SV Roeselare
Olympic Charleroi
01:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Freiburg U19
15:30
Heidenheim U19
Energie Cottbus U19
16:00
Bremen U19
Ingolstadt U19
16:00
Darmstadt 98 U19
Duisburg U19
16:00
Koln U19
Viktoria Köln U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
Hertha U19
17:00
Magdeburg U19
Hoffenheim U19
17:00
Karlsruher U19
Hallescher FC U19
18:00
Union Berlin U19
St. Pauli U19
18:00
Chemnitzer FC U19
RB Leipzig U19
18:00
Viktoria Berlin U19
Augsburg U19
18:00
Greuther Fürth U19
Bochum U19
18:00
Fortuna Koln U19
Wolfsburg U19
19:00
Hamburger SV U19
Hannover U19
19:00
Eimsbütteler TV U19
Nurnberg U19
20:30
Kaiserslautern U19

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
15:00
Cagliari U19
Roma U19
17:00
Atalanta U19
Torino U19
18:00
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław
17:00
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

Salernitana U19
15:30
Reggina U19
Benevento U19
16:00
Pisa U19
Crotone U19
16:00
Spezia U19
Frosinone U19
16:00
Lecce U19
Virtus Entella U19
16:00
Cosenza U19
Brescia U19
20:00
Parma U19
Verona U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Monza U19
20:00
Cittadella U19
Reggiana U19
20:00
Chievo U19
Udinese U19
20:00
Pordenone U19

99474 World - Afc Championship U19

Iran U19
17:00
Indonesia U19
Cambodia U19
21:00
Uzbekistan U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:30
FC Fastav Zlin U19
Opava U19
15:30
Pribram U19
Slovacko U19
16:00
Brno U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Plzen U19
Hradec Kralove U19
16:00
Sparta Praha U19
Karvina U19
16:45
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
17:00
FK Pardubice U19
Sigma Olomouc U19
17:30
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
15:30
Pardubice W
Plzen W
16:00
Sparta Prague W
Slavia Prague W
19:00
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
16:00
Gwarek Zabrze U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Lech Poznan U18
Wisla U18
17:00
Korona Kielce U18
SMS Łódź U18
17:00
Jagiellonia U18
Escola Warszawa U18
23:00
Slask U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Bataeh
20:00
Al Hamriyah
Al-Taawon
20:00
Al Arabi
Dibba Al Hisn
20:00
Emirates

98 Australia - Npl South Australian

Para Hills Knights
11:30
Modbury Jets

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
19:00
Besa Pejë
KF Llapi
19:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
21:00
Baden
Grasshopper II
21:00
Solothurn
Lausanne II
21:00
La Chaux-de-Fonds
Höngg
21:00
Balzers
Gossau
21:00
St. Gallen II
Eschen / Mauren
21:00
Dietikon
Linth
21:00
Red Star Zürich
Muttenz
22:00
Luzern II
Buochs
22:00
Schötz
Meyrin
22:00
Vevey Sports
Terre Sainte
22:00
Lancy
Azzurri 90
22:00
Martigny Sports
Naters
22:00
Young Boys II
Bulle
22:00
Olympique de Genève
Thalwil
22:00
Winterthur II
Paradiso
22:00
Wettswil-Bonstetten
Chênois
23:00
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Köniz
Sion II
20:00
YF Juventus
Basel II
20:30
Zürich II
Cham
21:00
Étoile Carouge
Breitenrain
21:00
Münsingen
Bavois
21:00
Brühl
Rapperswil-Jona
22:00
Stade Nyonnais
Bellinzona
22:45
Yverdon Sport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
20:30
Union Vöcklamarkt
Stadl-Paura
21:00
Gurten
Sturm Graz II
23:00
Bad Gleichenberg
St. Anna
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Team Wiener Linien
23:00
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
13:00
Maitland
Broadmeadow Magic
14:30
Hamilton Olympic

227 Russia - Pfl

Chita
13:00
Kazanka
Dinamo Barnaul
16:00
Lada SOK
Novosibirsk
17:00
Lada Tolyatti
Sokol Saratov
18:00
Salyut Belgorod
Biolog
18:00
Inter Cherkessk
Anzhi
18:30
Dinamo Stavropol'

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Žalgiris
19:00
ซูดูว่า

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
17:00
Sunnanå
AIK W
18:00
Morön W
IFK Kalmar W
20:00
Sandviken W
Alingsås W
20:00
Älvsjö AIK W
Jitex W
20:00
Hammarby W
Mallbacken W
22:00
Brommapojkarna W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

JyPK W
18:00
Ilves W
TPS W
18:00
TiPS W
KuPS W
19:30
PK-35
Åland United
21:00
PK-35 Vantaa W

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
16:00
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
21:00
Young Boys W
Basel W
22:00
Luzern W
Lugano W
00:00
Servette Chênois W
Grasshopper W
01:00
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
19:00
Genk W
St. Liege W
19:30
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
19:30
Wuustwezel W
Moldavo W
20:00
RFC de Liege W
Genk II W
20:30
Famkes Merkem W
Kontich W
20:30
Eva's Tienen W
Mechelen W
21:45
Chastre W
Standard Liège II W
22:00
Gent II W
Anderlecht II W
23:00
Massenhoven W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
Fortuna Hjorring W
KoldingQ W
19:00
Køge
Brondby W
19:00
Farum BK W
FC Thy - ThistedQ
20:00
AGF W

17 France - Division 1 Women

Dijon W
19:30
Le Havre W
Stade de Reims W
19:30
Montpellier W
Issy W
19:30
Bordeaux W
Fleury 91 W
19:30
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
15:00
Viktória Szombathely W
Kelen W
18:30
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

Sassuolo W
17:30
Florentia W
Empoli W
20:00
นาโปลี
San Marino Academy
20:00
โรม่า

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
00:00
Necaxa W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
17:00
Leixões U23
Belenenses U23
17:00
Marítimo U23
Benfica U23
22:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

Osasuna II W
16:30
Castejón W
La Garita W
20:00
Puerto del Carmen W
Aurrerá de Vitoria W
21:00
Bizkerre W
Tolosa W
21:00
Real Sociedad II W
Atlético Madrid III W
21:00
San Pío X
Real Unión Tenerife II W
21:00
Geneto del Teide W
Huesca W
21:30
Zaragoza II W
Deportivo La Coruña II W
22:00
Umia W
Berriozar W
22:00
Mulier W
Olímpico Madrid W
22:00
Getafe W
Sporting de Huelva II W
22:30
Almería W
Llanera W
23:00
Oceja W
Son Sardina W
23:00
Balears W
Torrelodones W
23:00
Samper W
Atlético Arousana W
23:30
Viajes Interrías W
Villarreal II W
01:15
Levante III W
Las Majoreras W
02:00
Las Torres W
Montaña Alta W
05:00
Julio Suárez W
San Antonio Pilar W
05:00
Llamoro W
Juventud San Sebastián W
05:00
Güímar W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
00:00
Forward Madison
Richmond Kickers
05:30
Tormenta

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
20:00
Warrenpoint Town U20
Dungannon Swifts U20
20:00
Larne U20
Glentoran U20
20:00
Cliftonville U20
Ballymena United U20
20:00
Coleraine U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Proodeftiki
05:00
Santorini 2020
Pannaxiakos
05:00
Charavgiakos
Ano Meras
05:00
Marko
Fostiras
05:00
Ethnikos Piraeus
Ilioupoli
05:00
Moschato

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
20:00
América RJ U20
Macaé U20
20:00
Botafogo U20
Bangu U20
01:00
Americano U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Volta Redonda U20
Friburguense U20
01:00
Madureira U20

155 Romania - Liga 2

Şcolar Reşiţa
15:00
Pandurii Târgu Jiu
Ripensia Timişoara
15:00
Metaloglobus
Csikszereda
15:00
Unirea Slobozia
Dunărea Călăraşi
15:00
SCM Gloria Buzau
Şirineaşa
15:00
ASU Poli Timişoara
CSM Slatina
15:00
Aerostar Bacău
SSC Farul
16:00
Sporting Turnu

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
22:00
Blagnac

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Rousset-Ste Victoire
22:30
Villefranche SJB

5 Brazil - Paulista Série B

Itapirense
01:00
Amparo
Brasilis
01:00
Guarulhos
USAC
01:00
União Mogi
Atlético Mogi
01:00
Manthiqueira
Barcelona EC
01:00
Jabaquara
Osasco
01:00
Mauaense
Francana
02:00
Inter de Bebedouro

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Ružomberok U19
Poprad U19
16:00
Dukla U19
Podbrezová U19
16:00
Spartak Trnava U19
Trenčín U19
16:00
Senica U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
DAC U19
16:00
Žilina U19

69697 Vietnam - Second Division

Binh Thuan
15:00
Dong Nai
Phu Dong
15:30
Phú Thọ
Triệu Minh
15:30
Ho Chi Minh City II
Tien Giang
15:30
Vĩnh Long
Gia Định
15:30
Công An Nhân Dân
PVF Vietnam
16:00
Nam Dinh II
Kon Tum
16:00
Da Nang II

479 Japan - Nadeshiko League 1

Urawa Reds W
12:00
Vegalta Sendai W

1796 Iceland - 3. Deild

Álftanes
21:00
KFG
Ægir
21:00
Höttur / Huginn
Sindri
21:00
Vængir Jupiters
KV
21:00
Einherji
Ellidi
21:00
Augnablik
Tindastóll
21:00
Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Admira Dornbirn
20:30
Göfis
Ludesch
21:00
FC Egg
Fussach
21:00
Lustenau
Lochau
21:00
Nenzing
Höchst
21:00
Alberschwende
Bizau
21:00
Hard

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
Monte Carlo
CPK
20:00
Hang Sai

69697 Vietnam - Women's National League

GT Thai Nguyen
05:00
Ho Chi Minh City
Ho Chi Minh City II
05:00
PP Ha Nam
TKS Viet Nam
05:00
Ha Noi II
Son La
05:00
Ha Noi

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
21:00
Lions FC
Lynx
23:15
Europa Point

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
21:00
FH W
Stjarnan W
21:00
Breidablik W
Valur W
21:00
Selfoss W
Thor Akureyri W
21:00
Thróttur Reykjavík

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
11:00
Suzuka Unlimited

479 Japan - Nadeshiko League 2

Parceiro Nagano W
11:00
FC Jumonji Ventus
Elfen Saitama
12:00
Setagaya Sfida

49477 ไทยลีก 3

Royal Thai Fleet
15:45
ACDC
Phitsanulok
15:45
Chiangrai Lanna
Yasothon
15:45
Chaiyaphum United
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:45
Surat Thani FC
Pathum Thani University
15:45
Hua Hin City
Kanchanaburi
15:45
Samut Songkhram
Grakcu Sai Mai United
16:00
Bangkok
North Bangkok University
16:00
Welfare Royal Air Force
Maejo United
16:00
Lamphun Warrior
Udon United
16:00
Ubon Ratchathani
Saraburi United
16:00
Kanjanapat Group
Ang Thong
16:00
Muangkan United
ม.ธนบุรี
16:15
Inter Bangkok
Chanthaburi
17:00
Chachoengsao Hi-Tek
Bankhai United
18:00
Rayong United
Patong City
18:00
Songkhla
Trang
18:00
Krabi

1233 Finland - Kolmonen

Peimari United
19:00
I-Kissat
KäPa
21:00
PeKa