ufakick

ตารางบอล 9 ต.ค. 2563

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
ฮัลล์ซิตี

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
23:45
NAC Breda
FC Eindhoven
02:00
Excelsior

99474 World - Friendly International

ญี่ปุ่น
19:00
แคเมอรูน
เคนย่า
20:00
แซมเบีย
โตโก
20:00
Libya
บูร์กินาฟาโซ
22:00
คองโก
ตูนิเซีย
22:00
ซูดาน
Congo
23:00
แกมเบีย
มอริเตเนีย
00:00
เซียร์ราลีโอน
มาลี
00:00
กานา
โมร็อกโก
01:00
เซเนกัล
ไนจีเรีย
01:30
แอลจีเรีย

99474 World - Club Friendlies

Sepsi
15:00
Petrolul 52
น็องต์
16:00
อองเช่ร์
Saguntino
16:30
RC Catarroja
CSKA 1948 Sofia
18:30
Etar
ยังบอยส์
19:00
Neuchâtel Xamax
Strumska slava
19:00
Montana
แฟร้งค์เฟิร์ต
19:00
Würzburger Kickers
Monza
19:15
Chiasso
Austria Lustenau
19:30
FC Schaffhausen
Heidenheim
19:30
เอาก์สบวร์ก
Domžale
20:00
Tabor Sežana
Grasshopper
20:00
Lausanne Sport
River Plate
20:00
Newell's Old Boys
Luzern
20:00
Kriens
Beroe
20:30
Sozopol
Bochum
20:30
Arminia Bielefeld
Veria
21:00
PAS Giannina
Aarau
21:00
Zürich
Ermis
21:00
Ahironas
Rheindorf Altach
21:00
Wacker Innsbruck
Aarau
21:00
สตราส์บูร์ก
แรนส์
21:00
ลอริยองต์
Apollon
21:30
Aris
Lafnitz
22:00
Hartberg
Olympiakos
22:00
Doxa
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Celje
Praviano
00:30
L'Entregu
Laredo
01:00
Zamora
Puente Genil
01:00
Alhaurino
Peña Sport
01:00
Ardoi
Socuéllamos
01:00
Atzeneta
Villa Santa Brígida
02:00
Tamaraceite
Annagh United
02:45
Dungannon Swifts

38 Netherlands - Eredivisie Women

พีเอสวี
00:30
พีอีซี ซโวลล์
Alkmaar W
00:30
Excelsior Barendrecht W
ฮีเรนวีน
00:30
Ajax W

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
00:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
23:30
SV Steinbach
Sonnenhof Großaspach
00:00
Ulm
Kickers Offenbach
00:30
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
19:00
Köln II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Hassia Bingen
00:00
Kaiserslautern II

245 Czech Republic - Czech Cup

Hradec Králové
20:00
Příbram

17 France - National

Bourg-en-Bresse
01:00
Villefranche
Boulogne
01:00
Concarneau
Avranches
01:00
Annecy
Le Mans
01:00
Sète
Quevilly Rouen
01:00
Orléans
Lyon Duchère
01:00
Bastia-Borgo
Cholet
01:00
Stade Briochin
Red Star
01:00
Créteil

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Csákvári TK
22:00
Dorogi

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd
23:00
Njardvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
23:45
Cork City
Cork City
01:45
Waterford United
Dundalk
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Sligo Rovers
Finn Harps
02:00
St Patrick's
Shamrock Rovers
02:00
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
UCD
Cabinteely
01:45
Longford Town
Wexford Youths
01:45
Cobh Ramblers

802 Israel - State Cup

Maccabi Yavne
05:00
Hapoel Ashkelon
Hapoel Bu'eine
05:00
Robi Shapira
Ironi Kuseife
05:00
Agudat Sport Nordia
Maccabi Herzliya
05:00
Maccabi Ashdod
Hapoel Azor
05:00
MS Dimona
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
05:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
Hakoah Ramat Gan
05:00
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Migdal Haemek
05:00
Maccabi Ironi Tamra
Maccabi Shaarayim
05:00
Agudat Sport Ashdod
Maccabi Tzur Shalom
05:00
Daburiyya Osama
Hapoel Kfar Kana
05:00
MS Tira

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
22:40
Sandecja Nowy Sącz
Miedź Legnica
23:00
Jastrzębie

20 Portugal - Taça De Portugal

Sertanense
17:00
Estoril

227 Russia - FNL

Tekstilshchik
18:00
Krylya Sovetov
Tom' Tomsk
18:30
Akron
Yenisey
19:00
Veles
Irtysh
20:00
Torpedo Moskva
Orenburg
20:00
SKA Khabarovsk
Spartak Moskva II
20:00
Chayka
Spartak Vladikavkaz
21:00
Volgar Astrakhan
Dinamo Bryansk
22:00
Shinnik
Chertanovo
22:00
Krasnodar II
Neftekhimik
22:00
Fakel
Olimpiyets
22:30
Baltika

1161 Scotland - League Cup

Dunfermline Athletic
01:45
Falkirk

296 Serbia - Prva Liga

IMT Novi Beograd
20:00
Loznica

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo
23:00
Umea W

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
19:30
Obolon'-Brovar II
Kalush
05:00
Bukovyna
Chernihiv
05:00
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Metal Kharkiv
20:00
Tavriya
Hirnyk
05:00
Yarud Mariupol'

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
01:45
Cefn Druids

5 Brazil - Serie A

Bragantino
07:00
Internacional

5 Brazil - Serie B

Figueirense
02:00
Chapecoense
Operário PR
02:30
Confiança
Cuiabá
04:30
Ponte Preta
América Mineiro
05:15
Náutico

80 Chile - Primera Division

Unión Española
01:30
Curicó Unido
Coquimbo Unido
04:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Barnechea
23:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:10
Cúcuta Deportivo

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Petapa
04:00
Aurora

99474 World - WC Qualification South America

อาร์เจนตินา
07:30
เอกวาดอร์
โคลอมเบีย
06:30
เวเนซุเอลา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
07:00
Alebrijes de Oaxaca

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
23:00
Sport Huancayo
Ayacucho
01:00
UTC Cajamarca
Alianza Universidad
03:30
César Vallejo
Carlos Manucci
06:00
Melgar

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
21:30
Rampla Juniors
Juventud
23:45
Villa Teresa
Cerrito
23:45
Central Español
Rocha
02:00
Sud América
Tacuarembó
02:00
Atenas
Albion
04:15
Villa Española

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
ASEC Koudougou

886 Egypt - Premier League

Al Masry
20:00
Ismaily
Tanta
22:30
Al Mokawloon
Smouha
01:00
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
19:45
Racing de Casablanca
Chabab Ben Guerir
19:45
KAC Kénitra
AS Salé
19:45
Wydad Fès
Chabab Atlas Khénifra
19:45
Riadi Salmi
Olympique Dcheïra
19:45
Chabab Rif Hoceima
Maghreb Fès
19:45
Widad Témara
Sidi Kacem
19:45
Kawkab Marrakech
Tihad Casablanca
19:45
Chabab Mohammédia

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
05:00
Ruvu Shooting
Gwambina
05:00
Mtibwa Sugar
Tanzania Prisons
05:00
Simba

97374 Jordan - Premier League

Sahab
22:00
Al Hussein
Al Wihdat
22:00
Al Faysali

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Shabab Al Ahli Dubai
21:30
Al Dhafra
Al Ain
21:30
Al Khaleej
Al Wahda
00:00
Al Wasl

3995 Malaysia - Premier League

UKM
20:00
PKNP
Kelantan United
20:00
PKNS
PBDKT T-Team
20:00
Pulau Pinang
Negeri Sembilan
20:00
Selangor United
Kuala Lumpur
20:00
Kuching FA
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Kelantan

69697 Vietnam - V-League

Sai Gon
19:15
Hong Linh Ha Tinh
Viettel
19:15
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Dong Thap
Tay Ninh
16:00
Can Tho

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
01:00
Spy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
20:00
Hanácká

320 Denmark - 2. Division Group 2

Næstved
23:30
Avarta
Roskilde
00:00
AB Tårnby

17 France - CFA Group D

Béziers
00:00
Nantes II

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
00:00
Lech Poznań II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Concordia Chiajna II
19:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
19:00
Astra II
Odorheiu Secuiesc
19:00
Blejoi Vispeşti

5 Brazil - Paranaense 2

Nacional PR
01:30
Maringá

5 Brazil - Paulista A2

São Bento
01:00
São Caetano

41 ยูโร U21

Russia U21
22:00
Estonia U21
Belarus U21
22:00
Cyprus U21
Iceland U21
22:30
Italy U21
Ukraine U21
22:30
Romania U21
Bulgaria U21
22:45
Latvia U21
Georgia U21
23:00
Switzerland U21
Serbia U21
23:00
Poland U21
Malta U21
23:00
Denmark U21
Moldova U21
23:15
Germany U21
Sweden U21
23:30
Luxembourg U21
Scotland U20
23:30
Czech Republic U21
Kosovo U21
00:00
Austria U21
North. Ireland U21
00:00
Finland U21
Belgium U21
01:00
Wales U21
Portugal U21
01:30
Norway U21

41 Europe - Euro U17

Belgium U17
05:00
Georgia U17
Ukraine U17
05:00
Lithuania U17
Portugal U17
05:00
Montenegro U17
Czech Republic U17
05:00
Kosovo U17
Austria U17
05:00
Iceland U17
Norway U17
05:00
Moldova U17

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
15:00
Sydney II
Blacktown City
15:30
Western Sydney W. II
APIA Leichhardt Tigers
15:45
Sydney United

2 Poland - Super Cup

ลีเกีย วอร์ซอว์
01:15
Cracovia Kraków

86 Ukraine - Youth League

Inhulets' U21
20:00
Dnipro-1 U21

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Hamriyah
20:05
Dibba Al Hisn
Emirates
20:05
Al-Taawon
Al Arabi
20:05
Al Bataeh

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
16:45
Adelaide United ||
Adelaide Comets
16:45
Modbury Jets

122 Kosovo - Superliga

Drita
05:00
KF Llapi

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Ried II
Union Vöcklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Spittal
00:00
Allerheiligen
Bad Gleichenberg
00:00
Stadl-Paura
Hertha
00:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Neusiedl
Wiener SC
00:30
Mauerwerk
Traiskirchen
00:30
Stripfing
Mannsdorf
00:30
Team Wiener Linien

227 Russia - Pfl

Znamya Truda
17:00
Leningradets
Zenit II
17:00
Chita
Zvezda Sint Petersburg
17:00
Zenit Irkutsk
Kolomna
19:00
Dinamo Moskva II
Luki-Energiya
20:00
Rodina Moskva
Smolensk
20:00
Torpedo Vladimir
Kazanka
21:00
Dolgie Prudy
Murom
22:00
Tver

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
01:00
Club Brugge W
White Star Woluwé W
01:30
St. Liege W
Genk W
01:30
OH Leuven W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
04:00
León W
Juárez W
06:00
Santos Laguna W

3483 USA - USL League One

New England II
06:00
Inter Miami II

155 Romania - Liga 2

ASU Poli Timişoara
23:30
Dunărea Călăraşi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bezau
00:00
Höchst

80 Chile - Segunda División

Colina
23:00
Colchagua
Independiente
01:00
Concepcion

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjölnir W
02:15
Víkingur Reykjavík W
Grótta W
02:15
Augnablik W
Tindastóll W
02:15
Volsungur Husavik W
Afturelding W
02:15
IA Akranes W
Haukar W
02:15
Keflavík W

1233 Finland - Kolmonen

TiPS
23:15
SAPA III
VJS
23:15
Nastolan Nopsa
Kontu
23:15
KoiPS
Valtti
23:15
PKKU II
MPS/Atletico Malmi
23:15
JoKi
Ponnistajat
23:15
JäPS II
RiPS
23:15
NJS II
TuPS
23:15
Kuusysi