ufakick

ตารางบอล 8 ต.ค. 2563

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

ฟิลิปปินส์
17:00
กวม
Australia
17:00
คูเวต
บาห์เรน
17:00
กัมพูชา
ซาอุดีอาระเบีย
17:00
เยเมน
ปาเลสไตน์
17:00
สิงคโปร์
Bangladesh
17:00
อัฟกานิสถาน
ญี่ปุ่น
17:00
เมียนมาร์
ทาจิกิสถาน
17:00
มองโกเลีย
UAE
17:00
มาเลเซีย
ไทย
17:00
อินโดนีเซีย
เกาหลีใต้
17:00
เติร์กเมนิสถาน
เกาหลีเหนือ
17:00
ศรีลังกา
Iran
20:00
ฮ่องกง

99474 World - Friendly International

อุซเบกิสถาน
20:00
Iran
แอฟริกาใต้
23:00
นามิเบีย
รัสเซีย
23:15
สวีเดน
เบลเยียม
01:45
นิวซีแลนด์
เบลเยียม
01:45
โกตดิวัวร์
อังกฤษ
02:00
เวลส์

99474 World - Club Friendlies

เดปอร์ติโบ อลาเบส
16:00
โอซาซูนา
พีอีซี ซโวลล์
18:00
อูเทรชท์
ไมนซ์
19:00
Karlsruher SC
ชาลเก้ 04
19:00
พาเดอร์บอร์น
ไฟร์บวร์ก
19:00
สตุทท์การ์ดต
Winterthur
20:00
Vaduz
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
22:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Montijo
22:30
CD Badajoz
เรอัล บายาโดลิด
22:30
แอธเลติก บิลเบา
Dornbirn
00:00
St. Gallen
Corellano
00:30
Peña Azagresa
Zamora
01:30
Cultural Leonesa

41 ยูโร รอบคัดเลือก

จอร์เจีย
23:00
เบลารุส
ไอซ์แลนด์
01:45
โรมาเนีย
บัลแกเรีย
01:45
ฮังการี
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
Slovakia
01:45
ไอร์แลนด์
สกอตแลนด์
01:45
อิสราเอล
นอร์เวย์
01:45
เซอร์เบีย
มาซิโดเนียเหนือ
01:45
โคโซโว

11 Germany - Oberliga: Hessen

Waldgirmes
00:30
Türk Gücü Friedberg

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
00:00
TuRU 1880 Düsseldorf
1. FC M'gladbach
01:00
Kleve

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
00:00
Meinerzhagen

116 Cyprus - Cyprus Cup

Alki Oroklini
19:00
Digenis Ypsonas
Digenis Morphou
19:00
Onisilos

245 Czech Republic - Czech Cup

Chrudim
20:30
Mladá Boleslav

320 Denmark - Landspokal Cup

Græsrødderne
21:30
Nordsjælland
Esbjerg
23:45
Silkeborg

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
22:30
HIFK

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
21:00
Académica

155 Romania - Romania Cup

Filiaşi
18:30
Pandurii Târgu Jiu
Unirea Dej
21:30
Universitatea Cluj

47 Sweden - Svenska Cupen

Gottne IF
20:00
Norrköping
Lodde
21:00
Örgryte

5 Brazil - Serie A

Botafogo
07:30
Palmeiras
Fortaleza
07:30
Atlético Mineiro
Athletico PR
05:00
Ceará

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
04:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

Treze
06:00
Imperatriz

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
21:00
Cobresal

80 Chile - Primera B

San Luis
23:30
Ñublense
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
Deportes Valdivia
Melipilla
23:30
Puerto Montt
San Marcos
01:00
Deportes Santa Cruz
Copiapó
02:00
Santiago Morning
Magallanes
02:00
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:10
Deportivo Pasto
Rionegro Águilas
02:00
Patriotas Boyacá
Boyacá Chicó
06:05
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
23:00
Leones FC
Tigres
02:00
Barranquilla
Valledupar
03:00
Atlético
Orsomarso
03:00
Fortaleza CEIF
Unión Magdalena
04:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Sporting San José

99474 World - WC Qualification South America

ปารากวัย
05:30
เปรู
อุรุกวัย
05:45
ชิลี

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cimarrones de Sonora
09:05
Tampico Madero

338 Peru - Primera Division

Cienciano
22:30
Carlos Stein
Deportivo Municipal
01:30
Sporting Cristal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
เอฟซี ดัลลัส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ชิคาโก ไฟร์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ลอสแอนเจลิส
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
รีล ซอลต์ เลค
แอลเอ แกลักซี
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
Blessing

886 Egypt - Premier League

Aswan
22:30
Haras El Hodood
Zamalek
01:00
Wadi Degla

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Azam
05:00
Mwadui
Biashara United
05:00
Ihefu

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
00:30
Al Jazeera
Al Ramtha
00:30
Al Sareeh

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Ittihad Kalba
21:30
Al Jazira
Hatta
21:30
Bani Yas
Al Fujairah
00:00
Ajman

5618 China PR - League One

Beijing Renhe
15:00
Beijing BG
Changchun Yatai
18:00
Nantong Zhiyun
Shenyang Urban
18:35
Guizhou Zhicheng

69697 Vietnam - V-League 2

Binh Dinh
16:30
An Giang
Bà Ria Vũng Tàu
17:00
Bình Phước
Sanna Khanh Hoa
17:00
Pho Hien

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Køge Nord
00:00
Ishøj

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
KuFu-98

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
01:45
Arezzo
Perugia
01:45
Cesena
Ravenna
01:45
Vis Pesaro

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs FK
00:00
Ahlafors

41 ยูโร U21

Kazakhstan U21
18:00
FYR Macedonia U21
Slovakia U21
21:30
Azerbaijan U21
Lithuania U21
22:30
Greece U21
Croatia U21
23:00
San Marino U21
Montenegro U21
23:00
Israel U21
Faroe Islands U21
23:45
Spain U21
Netherlands U21
01:00
Gibraltar U21
France U21
02:00
Liechtenstein U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

América des Cayes
03:00
Cosmopolites
Triomphe Liancourt
03:00
Juventus Hai
Ouanaminthe
03:00
Tempête
Violette AC
04:00
Racing des Gônaïves
Baltimore
05:00
Cavaly
Don Bosco
05:00
Mirebalais
Real du Cap
05:00
Racing Club Haitien

41 Europe - Euro U17

Turkey U17
05:00
Faroe Islands U17
Russia U17
05:00
Gibraltar U17

2405 Estonia - Estonian Cup

Vaprus
23:00
Tammeka

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Brisbane City

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Goias U20
02:00
União Rondonópolis U20

227 Russia - Pfl

Tyumen
17:00
KAMAZ
Chelyabinsk
17:00
Krylya Sovetov Samara II
Lada SOK
18:00
Nosta
Lada Tolyatti
20:00
Orenburg II
Zvezda Perm
20:30
Zenit Izhevsk

99474 World - Friendly International U19

Croatia U19
20:00
Slovenia U19

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis
05:00
Pumas UNAM W

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Vasco U20
01:00
Bangu U20

712 Korea Republic - WK-League

Gumi Sportstoto
14:30
Hwacheon KSPO
Seoul
16:00
Suwon FMC
Incheon Red Angels
16:00
Boeun Sangmu
Changnyeong
16:00
Gyeongju

80 Chile - Segunda División

Fernández Vial
22:00
General Velásquez