ufakick

ตารางบอล 27 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
18:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:30
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
01:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
19:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
บอร์มัธ
22:00
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
17:15
เอดีโอ เดน ฮาก
อูเทรชท์
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
เฮราเคิล
21:45
พีเอสวี
เอ็มเมน
21:45
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
17:15
NEC
FC Volendam
01:00
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
ไฟร์บวร์ก
23:00
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
18:00
นีซ
ดิฌง
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
อองเช่ร์
20:00
แบรสต์
นีมส์
20:00
Lens
โมนาโก
20:00
สตราส์บูร์ก
ลอริยองต์
22:00
โอลิมปิก ลียง
แร็งส์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
17:30
ซัสเซาโล่
เวโรน่า
20:00
อูดิเนเซ่
Crotone
23:00
เอซี มิลาน
นาโปลี
23:00
เจนัว
โรม่า
01:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
17:00
เลบันเต้
เออิบาร์
19:00
แอธเลติก บิลเบา
แอตเลติโก มาดริด
21:00
เกรนาดา
กาดิซ
23:30
เซบีย่า
เรอัล บายาโดลิด
23:30
เซลต้า บีโก้
บาร์เซโลน่า
02:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
11:00
เซเรโซ โอซาก้า
สากัน โตสู
14:00
เอฟซี โตเกียว
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
โออิตะ ตรินิต้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
ThespaKusatsu Gunma
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
Giravanz Kitakyushu
โทชิกิ SC
16:00
มาชิดา เซลเวีย
FC เรียวเคียว
16:30
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
Millwall W
Crystal Palace W
20:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Lewes W
20:00
Coventry United
Liverpool W
20:00
Charlton W
Sheffield Utd W
20:00
London Bees W

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
18:30
Heidenheim
Karlsruher SC
18:30
Bochum
นูเรมเบิร์ก
18:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Dynamo Dresden
18:00
Waldhof Mannheim
Türkgücü-Ataspor
19:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Heider SV
St. Pauli II
19:00
Drochtersen / Assel
Havelse
19:00
Jeddeloh
LSK Hansa
20:00
Altona 93
Holstein Kiel II
20:00
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
18:30
Energie Cottbus
Union Fürstenwalde
18:30
Altglienicke
BAK '07
18:30
Bischofswerdaer FV
Hertha BSC II
18:30
Chemnitzer FC
BFC Dynamo
18:30
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
19:00
Bonner SC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Backnang
Lörrach-Brombach
20:00
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Hemelingen
Vatan Sport
20:00
Hastedt
Union Bremen
20:00
Geestemünde
SFL Bremerhaven
20:30
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
15:45
Süderelbe
Lohbrugge
19:00
Dassendorf
Barmbek-Uhlenhorst
19:00
Concórdia
Niendorfer TSV
19:00
Victoria Hamburg
Rugenbergen
19:00
Hamburger SV III
Union Tornesch
20:00
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
20:00
Hanau 93
Fernwald
20:00
Neuhof
Türk Gücü Friedberg
20:00
FV Bad Vilbel
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Baunatal
SV Steinbach
20:00
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
20:00
Hürth
SV Breinig
20:00
Alfter
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Deutz
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Frechen
Borussia Freialdenhoven
20:00
Pesch
Siegburger SV
20:15
Hennef 05
Fortuna Köln II
20:30
Düren Merzenich
VfL Vichttal
22:00
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

TVD Velbert
19:00
Union Nettetal
Monheim
20:00
SF Niederwenigern
1. FC M'gladbach
20:00
SC Velbert
Schwarz-Weiß Essen
20:00
SF Baumberg
Kray
20:00
Teutonia St.Tönis
Meerbusch
20:00
Germania Ratingen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Schonnebeck
Sterkrade-Nord
20:15
Hilden
FC Bocholt
20:30
Kleve
Dusseldorf-West
20:30
Cronenberger SC
Velbert
21:00
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
20:00
BW Lohne
VfL Oldenburg
20:00
TB Uphusen
Bersenbrück
20:00
Kickers Emden
Eintracht Celle
20:00
Spelle-Venhaus
Gifhorn
20:00
FT Braunschweig
SVG Göttingen
20:00
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Neustrelitz
CFC Hertha
19:00
Lok Stendal
Hansa Rostock II
19:00
Strausberg
Hertha Zehlendorf
19:00
Rostocker FC
Victoria Seelow
19:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
20:00
Salmrohr
Speyer
20:00
Röchling Völklingen
Elversberg II
20:00
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Eichede
Eckernforder SV
20:00
Bordesholm
Inter Türkspor Kiel
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:00
Paderborn 07 II
Westfalia Rhynern
20:00
Schermbeck
Vreden
20:00
Hammer SpVg
Ennepetal
20:00
Sportfreunde Siegen
Sprockhövel
20:00
TuS Haltern
Holzwickeder SC
20:00
Victoria Clarholz
Preußen Münster II
20:00
Wattenscheid 09
Gütersloh
20:00
ASC Dortmund
Westfalia Herne
20:15
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Eintracht Rheine

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
19:30
Admira
Hartberg
19:30
Sturm Graz
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
15:30
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
22:00
Qabala

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
18:30
Zulte-Waregem
Anderlecht
21:00
AS Eupen
คลับ บรูกก์
23:15
Cercle Brugge
Royal Excel Mouscron
01:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

Lommel United
21:00
Deinze
Lierse Kempenzonen
01:00
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
23:00
Sloboda Tuzla
Siroki Brijeg
01:00
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
20:30
Igman Konjic
GOSK Gabela
20:30
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:45
Arda
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
20:30
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
00:05
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
21:00
Dubrava Zagreb
Bijelo Brdo
21:00
Cibalia
Opatija
22:00
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
00:30
Anorthosis
อาโปเอล
00:30
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
20:30
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
20:30
Opava
Viktoria Plzeň
20:30
Zbrojovka Brno
Pardubice
20:30
Slovan Liberec
Příbram
23:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Blansko
15:15
Viktoria Žižkov
Varnsdorf
21:30
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
OB
SønderjyskE
19:00
AaB
Brøndby
21:00
Horsens
Vejle
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:30
Viborg
Fredericia
19:00
Silkeborg

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
17:00
Tammeka
Nõmme Kalju
19:00
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
22:30
Haka
Mariehamn
22:30
KuPS
Ilves
22:30
TPS

125 Greece - Super League

Aris
20:00
PAS Giannina
OFI
22:00
Atromitos
AEK Athens
00:30
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
23:00
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
19:15
Vasas
Budaörs
21:00
Soroksár SC
Szentlőrinc SE
21:00
Nyíregyháza Spartacus
Siófok
22:00
Kaposvári Rákóczi
Szolnoki MÁV
22:00
Ajka
Szeged 2011
22:00
DEAC
Csákvári TK
22:00
Győri ETO
Szombathelyi Haladás
22:00
Dorogi
Békéscsaba
22:00
Kazincbarcika

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
21:00
Víkingur Reykjavík
KR
21:00
Fylkir
FH
21:00
Fjölnir
Grótta
23:15
KA
HK
02:15
Stjarnan
Valur
02:15
Breidablik

1796 Iceland - 2. Deild

Haukar
21:00
Vídir
Thróttur Vogar
21:00
Kórdrengir
Völsungur
21:00
ÍR
Njardvík
21:00
Dalvík / Reynir
Selfoss
22:00
KF
Kári
02:15
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
23:00
Cork City
Dundalk
01:30
Shamrock Rovers

251 Italy - Serie B

Cremonese
20:00
Cittadella
Reggiana
02:00
Pisa

748 Latvia - Virsliga

Jelgava
18:00
FC Daugavpils / Progress
Ventspils
19:00
Tukums
Spartaks Jūrmala
20:00
Riga
Valmiera / BSS
21:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
18:00
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
20:00
Belasica
Pelister
20:00
Skendija 79
Renova
20:00
Makedonija
Struga
20:00
Shkupi
Akademija Pandev
20:00
Sileks

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
22:00
Hamrun Spartans
Hibernians
02:15
Floriana

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
22:00
Pietà Hotspurs
Qormi
22:00
Naxxar Lions
Marsa
02:15
Vittoriosa Stars
San Gwann
02:15
Qrendi

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
20:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Rudar
22:00
Budućnost
Iskra
23:00
Petrovac
Dečić
23:00
Sutjeska
Zeta
00:00
Mladost Ljeskopolje

998 Montenegro - Second League

Mornar
21:00
Jedinstvo
Bokelj
21:00
Drezga
Berane
21:00
Ibar
Grbalj
21:00
Igalo
Kom
23:00
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Odd
Mjøndalen
23:00
Viking
Kristiansund
23:00
Brann
Aalesund
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Stabæk
23:00
Start
Bodø / Glimt
01:30
Vålerenga

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
20:00
Pogoń Szczecin
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
17:40
Sandecja Nowy Sącz
Puszcza Niepołomice
21:00
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Farense
21:30
Nacional
Gil Vicente
22:00
Portimonense
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:30
สปอร์ติงลิสบอน
Rio Ave
03:00
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
17:15
Benfica II
Casa Pia
21:30
Vizela
Arouca
21:30
Academico Viseu
Porto II
23:00
Penafiel
ชาเวช
00:00
Cova Piedade
Vilafranquense
00:00
UD Oliveirense

20 Portugal - Taça De Portugal

Aguia FC Vimioso
21:00
Mirandela
Maria da Fonte
21:00
Montalegre
Cacadores das Taipas
21:00
Fafe
Cerveira
21:00
Brito
Pedras Rubras
21:00
Amarante
Vila Real
21:00
Mondinense
Trofense
21:00
Vila Mea
AR São Martinho
21:00
Pevidem
Felgueiras 1932
21:00
Desportivo Aves
Câmara de Lobos
21:00
Leca
São João Ver
21:00
Lusitania FC Lourosa
Canelas 2010
21:00
Foz
Gondomar
21:00
Sporting Meda
Coimbrões
21:00
Valadares Gaia
Paredes
21:00
Castro Daire
Santa Marta Penaguião
21:00
Cinfães
Calvão
21:00
Carapinheirense
Anadia
21:00
Condeixa
Ançã
21:00
Tocha
Ferreira de Aves
21:00
Sanjoanense
Aguiar da Beira
21:00
Vila Cortez
Portalegrense
21:00
Marinhense
Alcains
21:00
Vitória de Sernache
GRAP
21:00
Alqueidão da Serra
Uniao de Tomar
21:00
AD Portomosense
Crato
21:00
União de Leiria
Fátima
21:00
Oleiros
Pêro Pinheiro
21:00
Praiense
Sacavenense
21:00
Sintrense
Alverca
21:00
Guadalupe
Pinhalnovense
21:00
Atlético CP
Real
21:00
Lusitânia
FC Barreirense
21:00
Madalena
Fabril Barreiro
21:00
Rabo Peixe
Oriental Dragon
21:00
Fayal
Lusitano Évora 1911
21:00
Moncarapachense
Aljustrelense
21:00
Praia Milfontes
Vasco da Gama Vidigueira
21:00
Juventude Evora
Lusitano FCV
21:00
Águias do Moradal
Sertanense
21:00
Benfica Castelo Branco
Olhanense
21:00
Lusitano GC Evora
Torreense
22:00
União Almeirim
São Roque (Açores)
22:00
Estrela Amadora
Ideal
22:00
Vale Formoso

155 Romania - Liga 1

ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
Chindia Târgovişte
CSM Iaşi
01:45
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
Rostov
Akhmat Grozny
20:30
Ural
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Rotor Volgograd
23:00
Rubin Kazan'

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
17:00
Shinnik
Yenisey
17:00
Krasnodar II
Irtysh
18:00
Fakel
Spartak Moskva II
18:00
SKA Khabarovsk
Chertanovo
19:00
Torpedo Moskva
Olimpiyets
20:00
Akron
Orenburg
20:00
Baltika
Dinamo Bryansk
21:00
Volgar Astrakhan
Spartak Vladikavkaz
21:00
Tekstilshchik
Neftekhimik
22:00
Krylya Sovetov
Chayka
22:00
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
21:00
Hibernian
Ross County
21:00
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
21:00
Novi Pazar
Napredak
21:00
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
21:00
Budućnost Dobanovci
Dinamo Vranje
21:00
Jagodina
Sloga Kraljevo
21:00
Kolubara
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Loznica
Radnički Pirot
21:00
Žarkovo
IMT Novi Beograd
21:00
Borac Čačak
Grafičar
21:00
Zemun
Kabel Novi Sad
21:00
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Šamorín
Slovan Bratislava II
15:30
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
20:45
Bravo
Koper
23:00
Mura
Olimpija
01:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Smartno
21:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
17:00
อัลเมรีอา
มาจอร์กา
21:00
Sabadell
Ponferradina
23:15
ราโย่ บาเยกาโน่
เรอัล โอเบียโด้
23:15
เอสปันญ่อล
เตเนริเฟ
23:15
Mirandés
เลกาเนส
01:30
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Falkenberg
19:30
Hammarby
Helsingborg
19:30
Östersunds FK
มัลโม่
19:30
Häcken
Djurgården
22:30
Norrköping
Elfsborg
22:30
IFK Göteborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
19:00
Umea W
Goteborg FC W
19:00
Pitea W
Vittsjo
20:00
Djurgarden W
Uppsala W
20:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
19:30
Trelleborg
Umeå
22:30
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Sollentuna
Berga
19:00
Gefle
Sylvia
20:00
Tegs SK
Haninge
20:00
IFK Luleå
Nyköping
20:00
Frej
Täby
21:00
IF Karlstad Fotboll
Karlslund
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
18:00
Lindome
Lund
19:00
Landskrona
Oskarshamns AIK
19:00
Eskilsminne
Assyriska Turabdin
20:00
Tvååker
Skövde AIK
20:00
Linköping City
Värnamo
22:00
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

Luzern
21:00
Lausanne Sport
Servette
21:00
บาเซิ่ล
Vaduz
21:00
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
21:00
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
17:30
Alanyaspor
Sivasspor
20:00
Ankaragücü
คอนยาสปอร์
20:00
เบซิคตัส
กาลาตาซาราย
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
18:00
Samsunspor
Osmanlıspor
20:30
Adana Demirspor
Altay
23:00
Eskişehirspor

86 Ukraine - Premier League

Lviv
18:00
Zorya
ชัคตาร์
21:00
Olimpik Donetsk
Desna
23:30
Rukh Vynnyky
Kolos Kovalivka
23:30
Inhulets

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
20:00
Karpaty
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Dinaz Vyshhorod
Chayka
20:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Real Pharm
Hirnyk
20:00
Mykolaiv II

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
The New Saints
Haverfordwest County
20:30
Connah's Quay

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Grêmio
Vasco da Gama
21:00
Bragantino
Palmeiras
02:00
ฟลาเมงโก
Ceará
04:15
Goiás
Atlético GO
04:15
Botafogo
Santos
06:30
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
07:00
Náutico
Ponte Preta
06:30
Confiança

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
01:00
Brusque
Ypiranga Erechim
01:30
Ituano
Tombense
02:00
Londrina
Remo
04:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Unión Española
02:00
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
21:00
Cobreloa
Deportes Valdivia
22:00
Magallanes
San Luis
23:30
Unión San Felipe
Melipilla
23:30
Ñublense
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
San Marcos

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:10
América de Cali
Boyacá Chicó
02:00
Cúcuta Deportivo
Deportivo Cali
04:00
Alianza Petrolera
Independiente Medellín
06:05
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Atlético
Valledupar
03:30
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Herediano
Cartaginés
00:00
Deportivo Saprissa
ADR Jicaral
03:00
Sporting San José
Limón
04:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:30
Barcelona Guayaquil
Técnico Universitario
07:30
LDU Quito
Delfin
03:30
Universidad Católica
Emelec
06:00
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
00:00
Xelajú
Municipal
00:00
Sacachispas
Deportivo Sanarate
02:00
Achuapa
Guastatoya
04:00
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
07:00
Necaxa
มอนเตอร์เรย์
09:06
Tigres UANL
Atlético San Luis
05:00
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
00:00
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
09:00
Managua
Deportivo Ocotal
09:00
Real Estelí
Chinandega
04:15
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
04:00
Nacional Asunción
General Díaz
06:30
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
03:00
Deportivo Binacional
Ayacucho
03:00
Universitario
Carlos Manucci
03:00
Deportivo Municipal
Atlético Grau
03:00
Carlos Stein
Sport Boys
03:00
César Vallejo
Alianza Lima
03:00
Sport Huancayo
Academia Cantolao
03:00
UTC Cajamarca
Universidad San Martín
03:00
Melgar
Cienciano
03:00
Real Garcilaso
Alianza Universidad
03:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
02:00
ลิเวอร์พูล
Cerro
02:00
Progreso
Defensor Sporting
02:00
Plaza Colonia
Danubio
02:00
Torque
Nacional
02:00
River Plate
Boston River
02:00
Peñarol
Deportivo Maldonado
02:00
Wanderers
Rentistas
02:00
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ชิคาโก ไฟร์
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
โคลัมบัส ครูว์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Saint Louis FC
07:00
Louisville City
Colorado Springs
07:00
Real Monarchs
Tulsa Roughnecks
07:00
San Antonio
El Paso Locomotive
08:30
New Mexico United
Reno 1868
08:30
Sacramento Republic
Miami FC II
09:01
Tampa Bay Rowdies
Las Vegas Lights
09:30
LA Galaxy II
Phoenix Rising
09:30
Orange County
Tacoma Defiance
03:30
Portland Timbers II
OKC Energy
05:00
Austin Bold

607 Burkina Faso - Premier League

ASFA-Yennenga
22:30
Douanes
Royal
22:30
Ouagadougou

886 Egypt - Premier League

Zamalek
01:00
El Gounah

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
23:00
Mouloudia Oujda
Raja Casablanca
01:15
Rapide Oued Zem
Raja Beni Mellal
01:15
RSB Berkane
Moghreb Tétouan
03:30
Wydad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
08:00
Young Africans
Ruvu Shooting
18:00
Biashara United
Mwadui
20:00
Ihefu

15326 Bermuda - Premier League

North Village Rams
01:00
St. George's Colts
Devonshire Colts
01:00
Somerset Trojans
PHC Zebras
01:00
Robin Hood
X-Roads Warriors
01:00
Southampton Rangers

5618 China PR - Super League

Shenzhen
14:30
Jiangsu Suning
Shandong Luneng
14:30
Guangzhou R&F
Shanghai Shenhua
14:30
Henan Jianye
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Dalian Professional

5618 China PR - League One

Zhenjiang Huasa
14:00
Xinjiang Tianshan
Shaanxi Chang'an
14:30
Meizhou Hakka
Nei Mongol Zhongyou
15:00
Chengdu Qianbao
Heilongjiang Lava Spring
18:00
Nantong Zhiyun
Suzhou Dongwu
18:35
Beijing BG
Hangzhou
18:35
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
12:00
Incheon United
Busan I'Park
12:00
Gangwon
Sangju Sangmu
14:30
Jeonbuk Motors
Daegu
14:30
Ulsan
Pohang Steelers
17:00
Gwangju

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
20:00
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Melaka United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Persepolis
20:40
Al Sadd
Al Nassr
00:45
Al Taawon

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
HSC '21
Hollandia
19:00
ADO '20
Gemert
19:00
Westlandia
DEM
19:00
UNA
Dongen
19:00
USV Hercules
JOS Watergraafsmeer
19:00
GVV Unitas
Groene Ster
19:30
HV & CV Quick
OSS '20
19:30
OFC Oostzaan
Blauw Geel '38
19:30
EVV

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
20:00
Stockay-Warfusée
Hamoir
20:00
Couvin-Mariembourg
US Givry
20:00
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

Zelzate
20:00
Lokeren-Temse
Merelbeke
20:00
Olsa Brakel
Sparta Petegem
20:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
20:00
Pepingen-Halle
Cappellen
20:00
Sporting Hasselt
Eendracht Aalst
20:00
KSC City Pirates
Diegem Sport
20:00
Houtvenne
Berchem Sport
20:00
Londerzeel
Hades
23:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:00
Sint-Niklaas
Anzegem
20:00
FC Lebbeke
Eppegem
20:00
Lochristi
Rhodienne-De Hoek
20:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Schaerbeek-Evere
20:00
Gosselies Sports
Entité Manageoise
20:00
Binche
Stockel
20:00
Albert Quévy-Mons
Stade Brainois
20:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
20:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
20:00
Wezel
Ranst
20:00
Oppuurs
Retie
20:00
Vorselaar
Vosselaar
20:00
Eendracht Zoersel
Bevel FC
20:00
Ternesse
Rapid Leest
20:00
Geel
Berg en Dal
20:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
NSeth Berchem
Sportive Brainoise
20:00
BX Brussels
Genappe
20:00
Walhain
Stade Everois
20:00
Ixelles
Nivellois
20:00
Football Club Schaerbeek
Saint-Josse
20:00
Etterbeek
Sporting Bruxelles
20:00
Kosova Schaerbeek
SC Aarschot
20:00
Bertem-Leefdaal
Bodegem Kapelle United
20:00
Melsbroek
Liedekerke
20:00
Borght-Humbeek
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
20:00
RAS Monceau
Excelsior Biévène
20:00
Péruwelz
Montignies
20:00
Soignies Sports
Le Roeulx
20:00
Ransart
Hornu
20:00
Molenbaix
Morlanwelz
20:00
Solre-sur-Sambre
Belœil
20:00
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Liege

UCE Liège
20:00
Mélen-Micheroux
FC Du Geer
20:00
Weywertz
JS Fizoise
20:00
La Calamine
Ster-Francorchamps
20:00
Etoile de Faimes
Rechain
20:00
Jehaytois
Elsautoise
20:00
Aubel
Sprimont-Comblain II
20:00
Malmundaria
Beaufays
20:00
Pontisse Cite

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Groen Star Beek
Helson Helchteren
20:00
Bilzerse Waltwilder
Herderen-Millen
20:00
KFC Eksel
Zepperen-Brustem
21:00
Herkol

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
Bastogne
Lorraine Arlon
20:00
La Roche
Ethe Belmont
20:00
Jeunesse Freylangeoise
Florenville
21:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Loyers
20:00
Fernelmont-Hemptinne
ES de la Molignée
20:00
Malonne
Meux II
20:00
Flavion-Morialmé
Condruzien
20:00
Nismes
US Dinantaise
20:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:00
St-Joris Sleidinge
Ardennen
20:00
SK Denderhoutem
Munkzwalm
20:00
Jong Zulte
Eendracht Zele
20:00
Latem
Lokeren Doorslaar
20:00
Grembergen
Dendermonde
20:00
Eendracht Aalter
Drongen
20:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
20:00
Blankenberge
Racing Waregem
20:00
Oostduinkerke
SC Zonnebeke
20:00
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
20:00
Benkovski Byala
Inter Dobrich
20:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
20:30
Elia Lythrodonta
Omonia 29is Maiou
20:30
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Mlada Boleslav II
15:15
Bohemians 1905 II
Pardubice II
15:15
Sokol Brozany
Sparta Praha II
15:15
Příbram II
Admira Praha
15:15
Králův Dvůr
Slavia Praha II
15:15
Baník Sokolov
Viktoria Plzen II
15:30
Sokol Hostoun
Teplice II
16:00
Slovan Liberec II
Sokol Zápy
20:30
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Uherský Brod
Velké Meziříčí
15:15
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Klatovy
20:30
Spartak Sobeslav
Sokol Lom
20:30
Hvězda Cheb
Jindrichuv Hradec
20:30
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
20:00
Náchod
Benatky nad Jizerou
20:30
Sparta Kutná Hora
Hlinsko
20:30
Dvůr Králové
Kolín
20:30
Polaban Nymburk

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
Valašské Meziříčí
Tatran Všechovice
20:30
Skaštice
Šumperk
20:30
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Humpolec
20:30
Hodonín-Šardice
Slavoj Polná
20:30
Zbrojovka Brno II
Sokol Tasovice
20:30
Žďár nad Sázavou
Havlickuv Brod
20:30
Stara Rise
Ždírec nad Doubravou
20:30
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
Aarhus Fremad
Holstebro
18:00
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
18:00
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 1

KFUM
19:00
Husum

1233 Finland - Kakkonen

RoPS II
19:00
VIFK
OLS
19:00
GBK
JBK
21:00
JS Hercules
Klubi-04
21:00
HJS Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Thonon Évian
20:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
20:30
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Saran Municipal
C' Chartres II
20:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Amiens AC

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Tatabánya
Videoton II
16:00
Bicskei
Balatonfuredi
21:00
III. Kerületi TUE
BKV Előre
21:00
SC Sopron
Érdi VSE
21:00
Lipot SK
Veszprém
21:00
Nagyatadi FC
Komárom
21:00
Szabadkikoto
MTE 1904
21:00
Menfocsanak
Gardony
21:00
Nagykanizsai ULE
Papai Perutz
23:00
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
20:00
Livorno
Carrarese
20:00
Pro Patria
Olbia
20:00
Pontedera
Piacenza
20:00
Grosseto
Pistoiese
20:00
Alessandria
Lucchese
22:30
Pergolettese
Pro Vercelli
22:30
Novara
Renate
22:30
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

Carpi
20:00
Sambenedettese
FeralpiSalò
20:00
Arezzo
Gubbio
20:00
Modena
Calcio Padova
20:00
Imolese
Triestina
20:00
Matelica Calcio
Fermana
22:30
Mantova
Perugia
22:30
Fano
Ravenna
22:30
Südtirol
Virtus Verona
22:30
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
20:00
Paganese
Teramo
20:00
Palermo
Trapani
20:00
Casertana
Foggia
20:00
Bisceglie
Avellino
22:30
Turris
Juve Stabia
22:30
Monopoli
Potenza Calcio
22:30
Catanzaro
Ternana
22:30
Viterbese Castrense
Virtus Francavilla
22:30
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Derthona
Casale
20:00
Gozzano
Folgore Caratese
20:00
Borgosesia
Fossano
20:00
Saluzzo
Pro Imperia
20:00
Bra
Legnano
20:00
Arconatese
PDHAE
20:00
Chieri
Sanremo
20:00
Lavagnese
Sestri Levante
20:00
Città di Varese
Vado
20:00
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Sona
Desenzano Calvina
20:00
Casatese
Caravaggio
20:00
Pontisola
Crema
20:00
Nibionnoggiono
Tritium
20:00
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Manzanese
Ambrosiana
20:00
Trento Calcio 1921
Caldiero Terme
20:00
Union ArzignanoChiampo
Campodarsego
20:00
Mestre
Cartigliano
20:00
Montebelluna
Chions
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
Cjarlins Muzane
20:00
Clodiense
Este
20:00
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

Lentigione
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Mezzolara
20:00
Progresso
Prato
20:00
Fiorenzuola
Pro Livorno
20:00
Sammaurese
Sasso Marconi Zola
20:00
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:00
Cannara
Foligno
20:00
Sangiovannese
Gavorrano
20:00
Scandicci
Pianese
20:00
Tiferno Lerchi
San Donato Tavarnelle
20:00
Lornano Badesse
ACN Siena
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
Sinalunghese
20:00
Flaminia
Sporting Trestina
20:00
Montespaccato
Trastevere
20:00
Grassina

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:00
Campobasso
Porto Sant'Elpidio
20:00
Tolentino
Atletico
20:00
Castelnuovo Vomano
Montegiorgio
20:00
Castelfidardo Calcio
Olympia Agnonese
20:00
Matese
Pineto
20:00
San Nicolò
Giulianova
20:00
Vastogirardi
Recanatese
20:00
CynthiAlbalonga
FC Rieti
20:00
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
Latte Dolce
Carbonia
20:00
Sassari Torres
Latina
20:00
Gladiator
Nuova Monterosi
20:00
Savoia
Muravera
20:00
Lanusei
Nocerina
20:00
SSC Giugliano
Insieme Formia
20:00
Cassino
Vis Artena
20:00
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Team Altamura
Picerno
20:00
Taranto
US Bitonto
20:00
Fidelis Andria
Brindisi
20:00
Gravina
Casarano
20:00
Aversa Normanna
Francavilla
20:00
Portici
Puteolana Internapoli
20:00
Città di Fasano
Sorrento
20:00
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Città Di Sant’Agata
Cittanovese
20:00
ACR Messina
Castrovillari
20:00
Dattilo
Acireale
20:00
Rende
FC Messina
20:00
San Luca
Gelbison
20:00
Santa Maria Cilento
Marina di Ragusa
20:00
Licata
Roccella
20:00
Paternò
Rotonda
20:00
Troina

1578 Norway - 2. Division

Kvik Halden
19:00
Brattvåg
Skeid
21:00
Senja
Fredrikstad
21:30
Tromsdalen

296 Serbia - Srpska Liga - East

SFS Borac
16:00
FK Toplicanin Prokuplje
Radnički Svilajnac
16:00
Morava Vladičin Han
Dunav Prahovo
20:30
Moravac Mrštane
Buducnost Popovac
20:30
Vlasina
Kablovi Zaječar
20:30
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:30
Sloga Požega
Bane Raska
20:30
Semendrija 1924
Sloboda Užice
00:00
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
15:30
OFK Malzenice
Beluša
20:00
Castkovce
Veľké Ludince
20:00
Galanta
Lednické Rovne
20:00
Marcelová
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Nové Zámky
Imeľ
20:00
Povazska Bystrica

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
20:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Kristianstad
21:00
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Assyriska
21:00
IFK Eskilstuna

5 Brazil - Carioca 2

Artsul
20:00
São Gonçalo EC RJ
Audax Rio
01:00
Nova Cidade
Goytacaz
01:00
Angra dos Reis

5 Brazil - Paranaense 2

Maringá
21:00
Araucária
Apucarana
01:30
Andraus Brasil
Prudentópolis
01:30
Azuriz
AA Batel
01:30
Rolândia
Nacional PR
01:30
Independiente FSJ

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Soltilo Angkor
Visakha
18:00
Nagacorp

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Arcahaie
03:00
Juventus Hai
América des Cayes
03:00
Mirebalais
Triomphe Liancourt
03:00
Tempête
Ouanaminthe
03:00
FICA
Violette AC
04:00
Cosmopolites
Capoise
05:00
Cavaly
Baltimore
05:00
Rivartibonitienne
Don Bosco
05:00
Racing Club Haitien

3347 San Marino - Campionato

Libertas
20:00
Folgore
Tre Fiori
20:00
Domagnano
San Giovanni
20:00
Murata

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Daejeon Citizen
Gyeongnam
14:00
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

Grange Thistle
13:00
Caboolture
Toowong
15:00
Brisbane Knights
Acacia Ridge
15:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
08:15
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Western Sydney W. II
Rockdale City Suns
12:00
APIA Leichhardt Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
21:00
Corinthians U20
Atletico-PR U20
01:00
Fluminense U20
Bahia U20
01:00
Sao Paulo U20
Ceará U20
01:00
Goias U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Internacional U20
Flamengo RJ U20
01:00
América Mineiro U20
Santos U20
06:00
Cruzeiro U20

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:00
Peninsula Power
Queensland Lions
13:00
Brisbane Roar II
Gold Coast United
13:30
Eastern Suburbs Brisbane
Olympic
15:00
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

Olympic Charleroi
20:00
Knokke
Francs Borains
20:00
Tienen
Rupel Boom
20:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Union Berlin U19
16:00
Hannover U19
Borussia Dortmund U19
16:00
Alemannia Aachen U19
Wuppertaler SV U19
16:00
Schalke 04 U19
Koln U19
16:00
RW Essen U19
Oberhausen U19
16:00
Duisburg U19
Viktoria Köln U19
16:00
Bochum U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Osnabruck U19
Darmstadt 98 U19
18:00
Hoffenheim U19
Dusseldorf U19
18:00
Preussen Munster U19
Paderborn U19
18:00
Fortuna Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
16:00
Genoa U19
Sampdoria U19
18:00
Lazio U19
Torino U19
19:30
Sassuolo U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Monastir
00:00
ES Tunis

2 Poland - Ekstraliga Women

ROW Rybnik
16:00
Akademia Piłkarska LG
GKS Katowice W
18:00
Bydgoszcz

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
19:00
Slavia Prague W
Dukla Prague W
21:30
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U18
17:00
Escola Warszawa U18
Lechia Gdańsk U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Lech Poznan U18
17:00
Korona Kielce U18
Jagiellonia U18
18:00
Legia U18

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
18:30
Drita
Gjilani
18:30
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Biel-Bienne
20:00
Bassecourt
Langenthal
20:00
Luzern II
Kosova
20:00
Winterthur II
Delémont
21:00
Schötz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
19:00
Yverdon Sport

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
21:00
Swift Hesperange
Wiltz
21:00
Progrès Niedercorn
F91 Dudelange
21:00
Victoria Rosport
UNA Strassen
21:00
Mondorf-les-Bains
Jeunesse d'Esch
21:00
Hostert
Racing
21:00
Etzella Ettelbrück
Differdange 03
21:00
Rodange

462 England - FA Cup Women

Everton W
19:00
Chelsea W
Brighton W
20:00
Birmingham W
Leicester W
20:00
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
21:30
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:30
Weston Bears

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
00:00
SNIM
Médine
00:00
Tidjikja
Sahel
02:55
Kaedi

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Znamya Noginsk
Chita
13:00
Leningradets
Zenit Irkutsk
15:00
Dinamo Moskva II
Ural 2
16:00
Tyumen
Luki-Energiya
17:00
Kolomna
Chelyabinsk
17:00
Zvezda Perm
Kaluga
18:00
Sokol Saratov
Nosta
18:00
Volna Kovernino
Tver
18:30
Zvezda Sint Petersburg
Salyut Belgorod
19:00
Khimki 2
Metallurg Lipetsk
19:00
Khimik Novomoskovsk
Lada SOK
19:00
Krylya Sovetov Samara II
Tuapse
19:00
Legion Dynamo
Strogino
19:30
Kvant
Torpedo Vladimir
20:00
Kazanka
Dolgie Prudy
20:00
Zenit II
Smolensk
20:00
Znamya Truda
Mashuk-KMV
20:00
SKA Rostov
Fakel II
21:00
Metallurg Vidnoye
Saturn Ramenskoye
21:00
Avangard Kursk
Inter Cherkessk
21:00
Krasnodar 3
Forte Taganrog
21:00
Druzhba
Dinamo Stavropol'
21:00
Biolog
Urozhay
22:00
Kuban Kholding

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
17:00
Morön W
Sunnanå
18:00
Mallbacken W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

JyPK W
20:00
Honka W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
19:00
Basel W
St. Gallen
20:00
Young Boys W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
19:00
Farum BK W
KoldingQ W
19:00
AaB W
Køge
21:00
AGF W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
02:00
Bordeaux W

11 Germany - Dfb Pokal Women

RB Leipzig W
16:00
FFC 08 Niederkirchen W
Budberg W
16:00
Henstedt-Ulzburg W
Fortuna Köln W
16:00
Babelsberg W
Opel Rüsselsheim W
18:00
Nürnberg W
Riegelsberg W
18:00
Karlsruher SC W
Bochum W
19:00
Viktoria Berlin W
Wörrstadt W
19:00
Göttelborn W
Magdeburger FFC W
19:00
Cloppenburg W
Rostocker FC W
19:00
Walddörfer SV W
FFV Erfurt W
19:00
Phoenix Leipzig W
Jahn Delmenhorst W
19:00
Buntentor Women

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
21:30
Pumas UNAM W
Puebla W
00:00
Santos Laguna W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Gagra
18:00
Dila
Saburtalo
18:00
Torpedo Kutaisi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Cova da Piedade U23
17:00
Estoril U23
Famalicão U23
21:00
Académica U23
Leixões U23
23:00
Sporting Braga U23

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Richmond Kickers
Tucson
09:30
Inter Miami II

251 Italy - Coppa Italia Women

Città di Pontedera W
15:00
นาโปลี
Roma CF
20:00
Tavagnacco W
Brescia W
20:00
Lazio W
Riozzese
20:00
San Marino Academy
Fortitudo Mozzecane W
20:00
Zaccarria W
Castelvecchio
20:00
Orobica W

5 Brazil - Carioca U20

América RJ U20
20:00
Vasco U20
Botafogo U20
20:00
Madureira U20
Bangu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Cabofriense U20
01:00
Friburguense U20
Macaé U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos
00:00
Ponte Preta
Internacional RS
01:00
Cruzeiro
Kindermann-Avaí
01:00
Minas ICESP
Audax
01:00
Palmeiras W
São José
01:30
São Paulo W
Ferroviária
03:00
Iranduba

155 Romania - Liga 2

Metaloglobus
16:00
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:00
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:00
Consolat Marseille

479 Japan - Nadeshiko League 1

Albirex Niigata W
10:00
เอฮิเมะ
JEF United W
11:00
INAC Kobe Leonessa W

1796 Iceland - 4. Deild

KFS
21:00
Hamar

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

FC Egg
16:00
Höchst
Göfis
16:00
Schruns

99474 World - Club Friendlies Women

Elche W
16:15
Alhama W
San Miguel
17:30
Mérida AD

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
18:00
Cheng Fung
Lun Lok
20:00
CPK

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
21:00
ÍBV W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Tindastóll W
23:00
Haukar W

479 Japan - Japan Football League

Kochi United
10:00
Suzuka Unlimited
Maruyasu Okazaki
11:00
Biwako Shiga
Veertien Mie
11:00
Verspah Oita
Reinmeer Aomori
11:00
Sony Sendai
Matsue City
11:00
Honda Lock
Iwaki
11:00
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid
11:00
Setagaya Sfida
FC Jumonji Ventus
12:00
Nittaidai W
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
Elfen Saitama
Parceiro Nagano W
14:00
Kamogawa
Harima
17:30
Bunny's Kyoto

1233 Finland - Kolmonen

FJK Forssa
18:00
TKT
Kraft
19:00
SIF
KPV Akatemia
19:00
VPV
I-Kissat
19:00
NoPS
SavU
21:30
PeKa
Loiske
22:30
PS-44