ufakick

ตารางบอล 13 ก.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อิปสวิช ทาวน์
18:00
วีแกนแอทเลติก

462 เอฟเอคัพ

Fawley
21:00
Tadley Calleva
Hashtag United
22:00
Felixstowe & Walton United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
17:15
วีวีวี เวนโล
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
อาแจกซ์
เฮราเคิล
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
โกรนิงเงิน
21:45
พีเอสวี
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Telstar
01:00
MVV Maastricht

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Chemnitzer FC
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Rielasingen-Arlen
20:30
Holstein Kiel
Eintracht Norderstedt
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
Kaiserslautern
20:30
Jahn Regensburg
SV Steinbach
20:30
Sandhausen
Hansa Rostock
20:30
สตุทท์การ์ดต
Elversberg
20:30
St. Pauli
Wiedenbrück
20:30
พาเดอร์บอร์น
Schweinfurt
20:30
ชาลเก้ 04
Magdeburg
23:30
Darmstadt 98
Wehen Wiesbaden
23:30
Heidenheim
Waldhof Mannheim
23:30
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
18:00
เม็ตซ์
ดิฌง
20:00
แบรสต์
อองเช่ร์
20:00
แร็งส์
ลอริยองต์
20:00
Lens
นีมส์
20:00
แรนส์
โมนาโก
22:00
น็องต์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
เรอัล เบติส
เรอัล บายาโดลิด
21:00
เรอัล โซเซียดาด
บียาร์เรอัล
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
บาเลนเซีย
02:00
เลบันเต้

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
เวกัลตะ เซนได
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
16:45
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
มาชิดา เซลเวีย
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
ThespaKusatsu Gunma
โทชิกิ SC
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เกียวโต แซงก้า
16:30
FC เรียวเคียว
Giravanz Kitakyushu
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

ชลบุรี เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
19:00
ระยอง เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

ยูเวนตุส
15:30
Novara
Cittadella
22:00
Triestina
อูดิเนเซ่
22:00
Venezia
Arezzo
22:00
Viterbese Castrense
Burgos
23:00
Unionistas de Salamanca
Castelldefels
23:00
Manresa
Prat
23:00
Vilafranca
Granollers
23:30
Europa
สปอร์ติงลิสบอน
01:30
นาโปลี

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
Lewes W
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
19:00
Charlton W
London Bees W
20:00
Liverpool W
Sheffield Utd W
20:00
Leicester W

462 England - Wsl 1 Women

Chelsea W
18:30
Bristol City W
Everton W
19:00
Tottenham W
Birmingham W
20:00
Manchester United W
Manchester City W
20:00
Brighton W
Reading W
20:00
Aston Villa W

462 England - Professional Development League

Coventry U23
17:00
Birmingham U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
19:30
De Treffers

38 Netherlands - Eredivisie Women

ฮีเรนวีน
17:15
พีเอสวี

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
19:00
Phönix Lübeck
Altona 93
19:00
Hamburger SV II
Holstein Kiel II
19:00
St. Pauli II
HSC Hannover
20:00
Jeddeloh
Borussia Hildesheim
20:00
Wolfsburg II

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:00
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Borgfeld
Brinkumer SV
19:00
BTS Neustadt
Hemelingen
19:30
Bremer SV
Vatan Sport
20:00
Komet Arsten
Union Bremen
20:00
Aumund-Vegesack
SFL Bremerhaven
20:30
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
20:00
Ginsheim
Türk Gücü Friedberg
20:00
Hunfelder SV
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
20:00
Frechen
SV Breinig
20:00
Pesch
Düren Merzenich
20:00
Deutz
Borussia Freialdenhoven
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Alfter
20:00
FC BW Friesdorf
Siegburger SV
20:15
Hürth
Wesseling-Urfeld
20:15
Hennef 05
Fortuna Köln II
20:30
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
SF Baumberg
20:00
Meerbusch
SC Velbert
20:00
Kray
SF Niederwenigern
20:00
Schwarz-Weiß Essen
Schonnebeck
20:00
Monheim
Cronenberger SC
20:00
TVD Velbert
FSV Duisburg
20:30
FC Bocholt
Hilden
20:30
Velbert
Dusseldorf-West
20:30
Sterkrade-Nord
Teutonia St.Tönis
20:30
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
20:00
Spelle-Venhaus
Bersenbrück
20:00
BW Lohne
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Eintracht Northeim
SVG Göttingen
22:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
Blau-Weiß Zorbau

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
19:30
Salmrohr
Röchling Völklingen
20:00
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:00
Erndtebrück
Hammer SpVg
20:00
Holzwickeder SC
Schermbeck
20:00
Sprockhövel
Paderborn 07 II
20:00
Ennepetal
ASC Dortmund
20:00
Vreden
Eintracht Rheine
20:00
Westfalia Rhynern
Wattenscheid 09
20:00
Kaan-Marienborn
Preußen Münster II
20:00
Gütersloh
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Westfalia Herne

919 Armenia - Premier League

Alashkert
22:00
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

Ried
19:30
Wattens
St. Pölten
19:30
Sturm Graz
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
15:30
Vorwärts Steyr
Liefering
17:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
22:00
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
20:00
Smorgon
Volna
21:00
Granit
Orsha
22:00
Oshmyany

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
18:30
Cercle Brugge
Sint-Truiden
21:00
Antwerp
Zulte-Waregem
23:15
Sporting Charleroi
Kortrijk
01:45
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
21:00
Union Saint-Gilloise
RFC Seraing
01:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
21:30
Sloboda Tuzla
Siroki Brijeg
23:00
Zeljeznicar
Sloga
01:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:00
Igman Konjic
Posusje
21:00
Radnik Hadžići
Vis Kosova
21:00
Capljina

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
22:45
Montana
Levski Sofia
01:00
Etar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
22:00
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Varaždin
Lokomotiva Zagreb
00:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
21:30
Hajduk Split II
Osijek II
21:30
Junak

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
22:30
Enosis
Karmiotissa
23:30
AEK Larnaca
Olympiakos
00:30
Doxa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:30
Sparta Praha
Zlín
21:30
Zbrojovka Brno
Viktoria Plzeň
00:00
Mladá Boleslav

245 Czech Republic - Czech Cup

Vrchovina
21:00
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
19:00
Randers
Lyngby
19:00
AaB
Brøndby
21:00
Nordsjælland
OB
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
17:00
Trans
Kuressaare
19:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
HJK

125 Greece - Super League

Atromitos
22:30
Volos NFC
Asteras Tripolis
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
20:00
Várda SE
MTK
22:30
Zalaegerszegi TE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
21:30
Kaposvári Rákóczi
Szentlőrinc SE
21:30
Soroksár SC
Szolnoki MÁV
22:00
Szeged 2011
Gyirmót
22:00
DEAC
Szombathelyi Haladás
22:00
Pécsi MFC
Békéscsaba
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Kazincbarcika
22:00
Győri ETO
Debrecen
22:15
Ajka
Siófok
01:00
Vasas

1796 Iceland - Pepsideild

KR
21:00
Stjarnan
KA
23:00
Fylkir
FH
23:30
Breidablik
HK
02:15
ÍA
Valur
03:00
Víkingur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Selfoss
21:00
ÍR
Njardvík
21:00
Kári
Kórdrengir
23:00
Fjardabyggd
Thróttur Vogar
23:00
KF
Haukar
23:00
Dalvík / Reynir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
23:00
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:30
Ashdod
Maccabi Haifa
01:00
Hapoel Be'er Sheva

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
20:00
Metta / LU
Rīgas FS
22:00
Tukums

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Auda
Super Nova
23:00
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
21:00
Makedonija
Vardar
21:00
Shkupi
Renova
21:00
Rabotnicki
Borec
21:00
Akademija Pandev

2345 Moldova - National Division

Floreşti
21:00
Milsami

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
22:15
Grbalj
Arsenal Tivat
22:15
Bokelj
Igalo
22:15
Mornar
Ibar
22:15
Drezga
Kom
00:00
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Sarpsborg 08
Strømsgodset
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Mjøndalen
23:00
Sandefjord
Bodø / Glimt
23:00
Odd
Vålerenga
01:30
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Wisła Kraków
Górnik Zabrze
22:30
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
17:40
Arka Gdynia

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
17:15
Mafra
Leixões
22:00
Casa Pia
Benfica II
00:00
Vilafranquense
Varzim
00:30
Porto II

155 Romania - Liga 1

Astra
23:00
Sepsi
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
20:30
Rubin Kazan'
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
Rotor Volgograd
23:00
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

Shinnik
18:00
Yenisey
Krylya Sovetov
19:00
Tom' Tomsk
Akron
19:00
Chayka
Krasnodar II
20:00
SKA Khabarovsk
Tekstilshchik
21:00
Irtysh
Volgar Astrakhan
21:00
Chertanovo
Fakel
21:00
Olimpiyets
Neftekhimik
22:00
Spartak Moskva II
Torpedo Moskva
22:00
Orenburg
Baltika
00:00
Veles

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
23:00
Mačva Šabac
Mladost Lučani
23:00
Bačka Palanka
Javor Ivanjica
23:00
Vojvodina
Napredak
23:00
Zlatibor Čajetina

296 Serbia - Prva Liga

Kabel Novi Sad
21:30
IMT Novi Beograd
Loznica
21:30
Železničar Pančevo
Zemun
21:30
Dubocica

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
21:00
Aluminij
Gorica
23:00
Koper
Olimpija
01:15
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
17:00
FC Cartagena
มาจอร์กา
21:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Fuenlabrada
23:15
ลูโก
Mirandés
23:15
อัลกอร์กอน
เตเนริเฟ
02:00
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
19:30
Helsingborg
Falkenberg
19:30
IFK Göteborg
มัลโม่
22:30
AIK
Mjällby
22:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
19:00
Uppsala W
Djurgarden W
20:00
Goteborg FC W
Kristianstads W
20:00
Eskilstuna United
Linkoping W
20:00
Vittsjo
KIF Orebro
21:00
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

Norrby
19:30
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
18:00
Örebro Syrianska
Gefle
20:00
Brommapojkarna
Nyköping
20:00
Berga
IFK Luleå
21:30
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
22:00
Lindome

62 Switzerland - Swiss Cup

Schöftland
19:30
Solothurn
Neuchâtel Xamax
20:00
Kriens
Thun
21:00
Luzern
Chiasso
21:00
Zürich

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ankaragücü
21:00
BB Erzurumspor
Kayserispor
21:00
Kasımpaşa
แทร็บซอนสปอร์
00:00
เบซิคตัส
Antalyaspor
00:00
Gençlerbirliği

404 Turkey - 1. Lig

Bursaspor
20:30
Adana Demirspor
Adanaspor
23:00
İstanbulspor
Altay
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
โอเล็กซานเดรีย
Zorya
21:00
Mariupol
Vorskla
23:30
Inhulets

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Corinthians
Grêmio
02:00
Fortaleza
Atlético Mineiro
04:00
Bragantino
Bahia
04:00
Atlético GO
Ceará
04:00
ฟลาเมงโก
Goiás
04:00
Internacional
Palmeiras
05:45
Sport Recife
Botafogo
06:30
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

Oeste
21:00
CSA

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
04:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
21:00
Huachipato
Universidad Católica
02:00
Audax Italiano
O'Higgins
04:30
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
21:00
Copiapó
Magallanes
21:00
San Marcos
Puerto Montt
22:00
Unión San Felipe
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
Cobreloa
San Luis
01:30
Melipilla

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
09:00
Sporting San José
Deportivo Saprissa
09:00
ADR Jicaral
Cartaginés
00:00
Limón
Grecia
04:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
01:15
Deportivo Cuenca
Independiente del Valle
03:30
Delfin
Barcelona Guayaquil
06:00
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Antigua GFC
Cotzumalguapa
02:00
Xelajú
Guastatoya
04:00
Achuapa

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
América
09:00
Toluca
Pumas UNAM
00:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
04:00
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
09:00
Real Estelí
Jalapa
06:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

General Díaz
07:00
Libertad
Guaireña
04:00
Sportivo San Lorenzo

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
07:00
Alianza Lima
Atlético Grau
03:00
Deportivo Llacuabamba
Carlos Manucci
03:00
Ayacucho
Sport Huancayo
03:00
César Vallejo
UTC Cajamarca
03:00
Carlos Stein
Melgar
03:00
Sport Boys
Sporting Cristal
03:00
Academia Cantolao
Deportivo Binacional
03:00
Universidad San Martín
Universitario
03:00
Cienciano
Deportivo Municipal
03:00
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:30
ลิเวอร์พูล
Boston River
22:45
Defensor Sporting
Rentistas
01:00
Fénix
Progreso
02:00
ลิเวอร์พูล
Fénix
02:00
Plaza Colonia
Cerro
02:00
Torque
Defensor Sporting
02:00
River Plate
Danubio
02:00
Peñarol
Nacional
02:00
Wanderers
Boston River
02:00
Cerro Largo
Deportivo Maldonado
02:00
Rentistas
Deportivo Maldonado
03:15
Cerro
Nacional
06:15
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
เอฟซี ดัลลัส
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
รีล ซอลต์ เลค
08:30
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
OKC Energy
Rio Grande Valley
07:30
Austin Bold
El Paso Locomotive
08:30
San Antonio
Sacramento Republic
09:30
Reno 1868
North Carolina
05:00
Memphis 901

886 Egypt - Premier League

Zamalek
01:00
El Entag El Harby

26 Mali - Premiere Division

CSK
22:30
ASOM
Sabana Mopti
22:30
Avenir de Tombouctou
AS Bamako
00:30
Bougouni
Performance
00:30
Mamahira

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
02:00
Raja Beni Mellal
Ittihad Tanger
04:00
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
21:00
Hilal Obayed
Hay Al Wadi
21:00
Al Shorta
Al Khartoum
21:00
Merreikh El-Fasher
Al Ahly Shendi
21:00
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
18:00
Ruvu Shooting
Biashara United
20:00
Mwadui
Young Africans
23:00
Mbeya City

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
21:00
Ma'an
Sahab
23:30
Al Salt

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
22:15
Al Ahli
Al Arabi
00:30
Al Gharafa

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
22:00
CA Bizertin
Kairouan
22:00
ES Tunis
Métlaoui
22:00
Slimane
Chebba
22:00
CS Sfaxien
Hammam-Lif
22:00
Stade Tunisien
Club Africain
00:00
Etoile du Sahel
Monastir
00:30
Ben Guerdane

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
22:30
East Riffa
Busaiteen
22:30
Al Ahli

5618 China PR - Super League

Jiangsu Suning
17:00
Guangzhou R&F
Shandong Luneng
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

Meizhou Hakka
14:30
Shenyang Urban
Nantong Zhiyun
14:30
Xinjiang Tianshan
Beijing BG
15:00
Nei Mongol Zhongyou
Taizhou Yuanda
15:00
Suzhou Dongwu
Sichuan
18:00
Zhenjiang Huasa
Shaanxi Chang'an
18:35
Jiangxi Liansheng

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
15:30
Suwon Bluewings
Gangwon
17:00
Pohang Steelers
Busan I'Park
17:00
Incheon United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
19:00
GVV Unitas
Gemert
19:00
HV & CV Quick
Westlandia
19:00
UNA
DEM
19:00
Groene Ster
Dongen
19:00
OFC Oostzaan
JOS Watergraafsmeer
19:00
ADO '20
OSS '20
19:30
HSC '21
EVV
19:30
USV Hercules
Blauw Geel '38
19:30
Hoogland

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
20:00
Rapid Leest
Retie
20:00
Bornem
Berg en Dal
20:00
Ternesse
Bevel FC
20:00
Eendracht Zoersel
Ranst
20:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Football Club Schaerbeek
KV Tervuren-Duisburg
19:30
Melsbroek
Stade Everois
20:00
Etterbeek
Genappe
20:00
Kosova Schaerbeek
Sportive Brainoise
20:00
Union Lasne-Ohain
Walhain
20:00
NSeth Berchem
Nivellois
20:00
BX Brussels
Sporting Bruxelles
20:00
Ixelles
Léopold
20:00
Saint-Josse
Veltem
20:00
Wambeek
Liedekerke
20:00
Linden
Borght-Humbeek
20:00
Sporting Kampenhout
SC Aarschot
20:00
Stade Bierbeek
Bodegem Kapelle United
20:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Hornu
20:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
20:00
Solre-sur-Sambre
Péruwelz
20:00
RAS Monceau
Antoing
20:00
Snef-Tyber
Morlanwelz
20:00
Houdeng
Gilly
20:00
Ransart
Le Roeulx
20:00
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:00
Weywertz
FC Du Geer
20:00
Malmundaria
Jehaytois
20:00
Mélen-Micheroux
Elsautoise
20:00
Etoile de Faimes
Beaufays
20:00
Aubel
UCE Liège
20:00
La Calamine
Sprimont-Comblain II
20:00
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
20:00
KFC Eksel
Helson Helchteren
20:00
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:00
Aubange
Vaux-Noville
20:00
Longlier
RAC Saint-Mard
20:00
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
20:00
Nismes
ES de la Molignée
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Condruzien
20:00
Malonne
Grand-Leez
20:00
Flavion-Morialmé
Loyers
20:00
Andennais
US Dinantaise
20:00
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Drongen
20:00
Latem
Elene-Grotenberge
20:00
Jong Zulte
Dendermonde
20:00
Excelsior Mariakerke
Eendracht Zele
20:00
SK Denderhoutem
HO Kalken
20:00
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
20:00
Sassport Boezinge
SC Zonnebeke
20:00
Oostduinkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Kubrat
21:00
Dunav 2010
Ustrem Donchevo
21:00
Ludogorets III
Inter Dobrich
21:00
Chernolomets
Spartak Varna
21:00
Septemvri Tervel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
15:15
Hradec Kralove II
Mlada Boleslav II
15:15
Slovan Velvary
Sparta Praha II
15:15
Baník Sokolov
Slavia Praha II
15:15
Králův Dvůr
Admira Praha
15:15
Loko Vltavín
Viktoria Plzen II
15:30
Motorlet Praha
Sokol Zápy
21:30
Pardubice II
Sokol Hostoun
21:30
Příbram II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
15:15
Hlučín
Banik Ostrava II
15:15
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Petřín Plzeň
Sokol Lom
21:30
Hořovicko
Tatran Sedlcany
21:30
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Polaban Nymburk
21:30
Vysoke Myto
Benatky nad Jizerou
21:30
Poříčany
Kolín
21:30
Sparta Kutná Hora
Hlinsko
21:30
Sokol Libiš
Čáslav
21:30
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
Kozlovice
Tatran Všechovice
21:00
HFK Olomouc
Šumperk
21:00
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Žďár nad Sázavou
Humpolec
21:00
Stara Rise
Sokol Tasovice
21:00
Bystřice nad Pernštejnem
Velka Bites
21:00
Sokol Lanžho

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
Brabrand
B 93
20:00
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
18:00
Næstved

1233 Finland - Kakkonen

RoPS II
19:00
PS Kemi
PIF
19:00
KaaPo
Honka Akatemia
21:00
Kiffen
Klubi-04
23:00
FC Espoo

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Montlucon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:00
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
20:00
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
C' Chartres II
20:00
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
RC Epernay
Strasbourg II
20:00
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:00
Saint-Omer

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
16:00
Veszprém
Menfocsanak
20:00
Zalaegerszegi TE II
III. Kerületi TUE
21:30
Puskás II
Nagyatadi FC
21:30
Gardony
Lipot SK
21:30
BKV Előre
Bicskei
21:30
MTE 1904
Nagykanizsai ULE
21:30
Videoton II
SC Sopron
22:30
Balatonfuredi
Papa
23:00
Komárom

1578 Norway - 2. Division

Fløya
18:00
Brattvåg
Florø
20:00
Senja
Eidsvold
20:00
Hødd
Skeid
22:00
Tromsdalen
Asker
22:00
Arendal

2 Poland - 2. Liga East

Polkowice
18:00
Hutnik Krakow
Katowice
00:00
Lech Poznań II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Buducnost Popovac
Vlasina
21:00
Kablovi Zaječar
Mladost Medoševac
21:00
Pčinja Trgovište
Timočanin
21:00
Timok
Radan
21:00
Dunav Prahovo
Rembas
21:00
Sinđelić Niš
Župa
21:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
21:00
Tutin
Železničar Lajkovac
21:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Budućnost Arilje
21:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
15:30
Povazska Bystrica
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Kalna n. Hronom
Imeľ
21:00
Castkovce
Beluša
21:00
Marcelová
Veľké Ludince
21:00
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Asarum
18:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Assyriska IF
21:00
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Olympic

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Paulista A2

São Bernardo
20:00
ยูเวนตุส

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Police Commissary
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Cambodia Tiger
National Defense
18:00
Svay Rieng

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Nasinu
Suva
09:00
Lautoka
Rewa
10:30
Nadi

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Triomphe Liancourt
03:00
Rivartibonitienne
Ouanaminthe
03:00
Racing Club Haitien
Juventus Hai
03:00
Tempête
Arcahaie
03:00
Racing des Gônaïves
Violette AC
04:00
Mirebalais
Baltimore
05:00
Capoise
Real du Cap
05:00
Cavaly

3347 San Marino - Campionato

Fiorentino
20:00
Cailungo
Faetano
20:00
Tre Penne
San Giovanni
20:00
Cosmos

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
14:00
Daejeon Citizen
Ansan Greeners
16:30
Anyang

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:30
Monaro Panthers
Tuggeranong United
12:45
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Western Sydney W. II
Rockdale City Suns
13:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
12:30
Queensland Lions
Brisbane Roar II
14:00
SC Wanderers

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Zaglebie U18
Lechia Gdańsk U18
21:15
Legia U18

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Biel-Bienne
20:00
Luzern II
Langenthal
20:00
Buochs
Kosova
20:00
Höngg
Grasshopper II
21:00
Goldau
Delémont
21:00
Muttenz

3126 Luxembourg - National Division

Mondorf-les-Bains
21:00
Differdange 03
Etzella Ettelbrück
21:00
Rodange
Hostert
21:00
Wiltz
Victoria Rosport
21:00
Jeunesse d'Esch
Swift Hesperange
21:00
Racing
UT Pétange
21:00
RM Hamm Benfica

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
11:30
Hamilton Olympic

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
00:00
SNIM
Nouakchott King's
02:55
Kaedi

227 Russia - Pfl

Makhachkala
19:30
Krasnodar 3
Mashuk-KMV
20:00
Forte Taganrog
Spartak Nal'chik
21:00
Biolog
Dinamo Stavropol'
21:30
Kuban Kholding
Urozhay
22:00
Legion Dynamo

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
18:00
Alingsås W
Jitex W
19:00
Brommapojkarna W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
19:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
17:45
Paris SG W

119 Georgia - Liga 3

Meshakhte
19:00
Kolkheti Poti
Kolkheti Khobi
19:00
Guria

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
22:00
Famalicão U23

3483 USA - USL League One

Inter Miami II
07:00
Orlando City II
Tucson
09:30
North Texas
Greenville Triumph
02:00
Forward Madison

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians
00:00
Grêmio
ฟลาเมงโก
01:00
Cruzeiro
Kindermann-Avaí
01:00
São Paulo W
Audax
01:00
Ponte Preta
Ferroviária
03:00
Vitória BA
Internacional RS
04:00
Iranduba
Santos
05:00
Minas ICESP

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
18:30
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Occitanie

Montpellier II
20:00
Fabrègues
Rodez II
20:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Linas-Montlhery
Les Mureaux
20:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Villefranche SJB
21:00
Ajaccio II
Mandelieu LN
21:45
Corte

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U20
10:00
Eastern Lions U20
Heidelberg United U20
10:00
Avondale Heights U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

เอฮิเมะ
11:00
Nojima Stella W
JEF United W
14:00
Albirex Niigata W

1796 Iceland - 4. Deild

SR
21:00
Snæfell
Bjorninn
21:00
Álafoss
Hamar
21:00
KFB
Skallagrímur
21:00
KM
KFS
23:00
Afrika Reykjavik
Kormákur / Hvöt
23:00
Stokkseyri
Samherjar
23:00
Ísbjörninn
Berserkir
23:00
KÁ Hafnarfjördur

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
16:00
Nenzing
Bezau
19:00
Schruns

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
21:00
Breidablik W
ÍBV W
21:00
Fylkir W
Stjarnan W
00:00
Valur W
Thróttur Reykjavík
02:15
FH W

479 Japan - Japan Football League

Biwako Shiga
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Sony Sendai
13:00
Nara Club
Osaka
13:00
Honda
Maruyasu Okazaki
13:00
Reinmeer Aomori
Matsue City
13:00
Veertien Mie
Iwaki
13:00
Kochi United

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunny's Kyoto
12:30
Setagaya Sfida
FC Jumonji Ventus
13:00
Yamato Sylphid
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
Harima

1233 Finland - Kolmonen

Sudet
18:00
STPS
FJK Forssa
18:00
TP-T
Ri-Pa
19:00
KyPa
Warkaus
19:00
Barca
PeKa
20:30
LaPa
Roi United
21:00
TP-47