ufakick

ตารางบอล 23 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
18:00
แร็งส์
ลอริยองต์
20:00
สตราส์บูร์ก
นีมส์
20:00
แบรสต์
นีซ
22:00
Lens

479 เจลีก

สากัน โตสู
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
FC เรียวเคียว
เกียวโต แซงก้า
16:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
ซไวเก้น คานาซาวะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

TuS Holsterhausen
15:30
TUSEM Essen
Pluak Daeng United
15:59
ตราด เอฟซี
AB
16:00
Vanløse
DJK SF Katernberg
16:00
Blau-Weiss Mintard
Horsens
16:30
Hobro
FC Helsingør
18:00
Nykøbing
Hessen Dreieich
18:00
Schott Mainz
Vejle
18:00
Sydvest
VfL Oldenburg
18:00
Bremer SV
Roskilde
18:00
B 93
Ennepetal
19:03
Germania Ratingen
ASC Dortmund
19:30
Lippstadt 08
LSK Hansa
20:00
Borussia Hildesheim
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Altona 93
SVG Göttingen
20:00
HSC Hannover
Sprockhövel
20:00
Schonnebeck
Gonsenheim
20:00
Eddersheim
Kray
20:00
Holzwickeder SC
Cronenberger SC
20:00
MSV Düsseldorf
Westfalia Herne
20:00
Schwarz-Weiß Essen
SV Wacker Obercastrop
20:00
BW Westfalia Langenbochum
SVG Steinheim
20:00
KV Mühlheim
SV Schlebusch
20:15
SV Rott 1927
DJK Wattenscheid
20:15
SC Frintrop
Hilden
20:30
Alfter
RES Acrenoise
20:44
La Louvière Centre
Velbert
20:44
DJK TuS Hordel
Ethnikos Piraeus
21:00
Ermionidas-Ermis
Nördlingen
22:00
Eichstätt
TSG 1846 Bretzenheim
22:00
FC Basara Mainz
Kamatero
22:30
Petralona
Fostiras
22:30
Charavgiakos
Anagennisi Karditsas
23:00
Larissa
ASV Gosting
23:00
SV Andritz Ag II
โอลิมเปียกอส
23:30
PAS Giannina
Zebbug Rangers
23:43
Qrendi
บียาร์เรอัล
00:00
Atlético Baleares
มาลากา
00:00
เรอัล บายาโดลิด
AEK Athens
01:00
Atromitos

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
18:30
Bischofswerdaer FV
BFC Dynamo
18:30
Hertha BSC II
Lokomotive Leipzig
19:05
BAK '07
ZFC Meuselwitz
19:05
Energie Cottbus

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:30
Hertha Zehlendorf
Hansa Rostock II
19:00
RSV Eintracht
Staaken
19:00
Tasmania Berlin
CFC Hertha
19:00
Neustrelitz
Victoria Seelow
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Carl Zeiss Jena II
19:00
Union Sandersdorf
Wacker Nordhausen II
19:00
An der Fahner Höhe
Rot-Weiß Erfurt
19:00
FC Grimma

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
21:30
Gandzasar
Pyunik
22:30
Banants

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
22:00
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
20:00
Granit
Gomelzheldortrans
21:00
Gomel
Krumkachy
22:00
Khimik Svetlogorsk

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
18:30
เกงค์
คลับ บรูกก์
21:00
Beerschot-Wilrijk
Anderlecht
23:15
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

Westerlo
21:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
22:00
Radnik Bijeljina
Sloga
22:00
Olimpic Sarajevo
Sarajevo
00:00
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
22:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
21:45
Tsarsko selo
Botev Plovdiv
00:00
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
22:00
Neftohimik
Dobrudzha 1919
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Strumska slava
22:00
Yantra 1919
Lovech
23:00
Sportist Svoge
Vitosha Bistritsa
23:00
Septemvri Simitli
OFK Pirin
00:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:55
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
22:00
Dinamo Zagreb II
Croatia Zmijavci
22:30
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
22:00
AEL
Anorthosis
23:30
Ermis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:30
Baník Ostrava
Jablonec
21:30
Pardubice
České Budějovice
21:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
Bohemians 1905
23:30
Mladá Boleslav

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
22:00
Viktoria Žižkov

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
22:30
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
Haka

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
MuSa

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
22:45
Budafoki MTE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Vasas
20:00
Szombathelyi Haladás
Soroksár SC
22:30
Kazincbarcika
Dorogi
22:30
Győri ETO
DEAC
22:30
Nyíregyháza Spartacus
Ajka
00:00
Szentlőrinc SE
Kaposvári Rákóczi
00:00
Csákvári TK
Pécsi MFC
00:00
Békéscsaba
Szeged 2011
00:00
Budaörs
Szolnoki MÁV
00:00
Siófok
Gyirmót
00:00
Debrecen

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Víkingur Ólafsvík
Leiknir Reykjavík
23:00
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd
20:30
Haukar
Kórdrengir
21:00
Vídir
Thróttur Vogar
21:00
Dalvík / Reynir
Selfoss
21:00
Kári
Völsungur
21:00
Njardvík
KF
23:00
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
20:00
Finn Harps

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Bnei Yehuda
23:30
Hapoel Kfar Saba
Ironi Kiryat Shmona
23:45
Ashdod
Hapoel Hadera
00:00
Hapoel Haifa

748 Latvia - Virsliga

Riga
19:00
Tukums
Ventspils
21:00
FC Daugavpils / Progress
Valmiera / BSS
22:00
Jelgava

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
22:00
Rabotnicki
Vardar
22:00
Sileks
Struga
22:00
Borec

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
22:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Rudar
23:30
Mladost
Petrovac
23:30
Mladost Ljeskopolje
Budućnost
23:30
Sutjeska
Iskra
23:30
Dečić

998 Montenegro - Second League

Igalo
22:00
Jedinstvo
Ibar
22:00
Arsenal Tivat
Drezga
22:00
Kom
Mornar
22:00
Grbalj
Bokelj
22:00
Berane

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
17:30
Stal Mielec
Warta Poznań
20:00
Lechia Gdańsk
Górnik Zabrze
22:30
Podbeskidzie

2 Poland - Polish Cup

Polkowice
17:40
Arka Gdynia
Bytovia Bytów
20:00
Nieciecza

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
20:00
Chindia Târgovişte
Academica Clinceni
22:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
20:30
Rostov
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Livingston
St. Johnstone
22:30
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Napredak
22:30
Vojvodina
Mačva Šabac
00:00
Novi Pazar
Voždovac
00:00
Zlatibor Čajetina
Mladost Lučani
00:00
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

Budućnost Dobanovci
22:00
Zemun
Dinamo Vranje
22:00
Kolubara
Jagodina
22:00
Borac Čačak
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Radnički Pirot

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Púchov
Slovan Bratislava II
15:30
Žilina II
Petržalka akadémia
15:30
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

Maribor
23:00
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Smartno
22:00
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
03:00
เอลเช่

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
19:30
Östersunds FK
มัลโม่
19:30
Falkenberg
AIK
22:30
Helsingborg
Varberg BoIS
22:30
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
20:00
Djurgarden W
Uppsala W
20:00
KIF Orebro
Vittsjo
20:00
Eskilstuna United
Rosengard W
23:00
Goteborg FC W
Växjö W
00:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
19:30
Västerås SK
Trelleborg
22:30
AFC Eskilstuna
Ljungskile
23:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
19:00
Frej
Täby
20:00
IFK Luleå
Vasalund
20:30
Örebro Syrianska
Nyköping
21:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

Värnamo
22:00
Torns

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
18:00
Dnipro-1
Vorskla
21:00
Rukh Vynnyky

5 Brazil - Serie A

Goiás
07:00
Atlético GO
ฟลาเมงโก
21:00
Botafogo
Vasco da Gama
02:00
Grêmio
Palmeiras
02:00
Santos
Bragantino
02:00
Coritiba
Sport Recife
05:00
São Paulo
Ceará
06:00
Bahia

5 Brazil - Serie B

Paraná
21:00
Operário PR
Brasil de Pelotas
21:00
Sampaio Corrêa
Confiança
04:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ituano
02:00
Londrina
Boa
02:00
Ypiranga Erechim
Botafogo PB
04:00
Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
07:00
Envigado
Deportivo Pasto
03:00
La Equidad
Cúcuta Deportivo
03:00
Jaguares de Córdoba
Alianza Petrolera
03:00
Boyacá Chicó
Deportivo Pereira
03:00
Deportivo Cali
Millonarios
03:00
Independiente Medellín
Atlético Nacional
03:00
Santa Fe
América de Cali
03:00
Once Caldas
Patriotas Boyacá
03:00
Deportes Tolima
Junior
03:00
Atlético Bucaramanga

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Herediano
Alajuelense
09:00
Guadalupe
Grecia
04:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
01:15
Mushuc Runa
Universidad Católica
04:00
El Nacional
Barcelona Guayaquil
06:30
Emelec

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Pumas UNAM
América
09:00
มอนเตอร์เรย์
Toluca
05:30
Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
09:00
Juventus Managua
Real Estelí
09:00
Jalapa
Chinandega
04:15
Junior Managua
Deportivo Ocotal
06:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
03:30
General Díaz
Sol de América
06:00
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
07:00
Carlos Stein
Ayacucho
03:00
Deportivo Llacuabamba
UTC Cajamarca
03:00
Sport Huancayo
Melgar
03:00
César Vallejo
Sporting Cristal
03:00
Sport Boys
Deportivo Binacional
03:00
Alianza Lima
Universitario
03:00
Academia Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
Universidad San Martín
Atlético Grau
03:00
Cienciano
Carlos Manucci
03:00
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
20:15
Defensor Sporting
ลิเวอร์พูล
22:30
Cerro
Torque
22:30
Boston River
Plaza Colonia
01:00
Nacional
Wanderers
03:30
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
07:00
El Paso Locomotive
Sporting Kansas City II
07:00
OKC Energy
San Antonio
08:00
Tulsa Roughnecks
Rio Grande Valley
08:00
Austin Bold
San Diego Loyal
09:00
Reno 1868
LA Galaxy II
09:00
Orange County
Real Monarchs
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising
Sacramento Republic
10:00
Portland Timbers II
New York RB II
04:00
Bethlehem Steel
Miami FC II
06:00
Charlotte Independence
Hartford Athletic
06:00
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:30
Orlando Pirates
Kaizer Chiefs
23:00
Stellenbosch

886 Egypt - Premier League

Haras El Hodood
22:00
Ismaily
Wadi Degla
01:00
Al Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
02:00
Ittihad Tanger
Raja Casablanca
02:00
Difaâ El Jadida
FAR Rabat
04:00
Mouloudia Oujda
CR Khemis Zemamra
04:00
Wydad Casablanca

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
23:15
Al Mu'aidar
Al Mesaimeer
23:15
Al Markhiya

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
22:30
Chebba
Kairouan
22:30
Monastir

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
16:00
Sangju Sangmu
Seongnam
18:00
Ulsan

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Benkovski Byala
22:00
Dunav 2010
Chernomorets Balchik
22:00
Ludogorets III
Ustrem Donchevo
22:00
Chernolomets
Inter Dobrich
22:00
Septemvri Tervel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
15:15
Jablonec II
Hradec Kralove II
15:15
Mlada Boleslav II
Admira Praha
15:15
Slavia Praha II
Karlovy Vary
15:30
Příbram II
Sokol Zápy
22:00
Dukla Praha II
Sokol Brozany
22:00
Teplice II
Rakovnik
22:00
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Viktoria Otrokovice
Zlín II
15:30
Hanácká
Uherský Brod
21:30
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:30
Prestice
Petřín Plzeň
21:00
Hvězda Cheb
Slavoj Mýto
22:00
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
22:00
Čáslav
Dvůr Králové
22:00
Benatky nad Jizerou
Poříčany
22:00
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Brumov
Šumperk
21:30
Hranice
Tatran Všechovice
21:30
Nove Sady
Kozlovice
21:30
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
21:30
Slavoj Polná
Sokol Lanžho
21:30
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
19:00
BSF

1233 Finland - Kakkonen

GBK
19:00
KuFu-98

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Menfocsanak
Balatonfuredi
22:30
Bicskei
BKV Előre
22:30
Nagykanizsai ULE
Érdi VSE
22:30
Videoton II
Veszprém
22:30
Papa
Nagyatadi FC
22:30
Szabadkikoto
Komárom
22:30
MTE 1904
III. Kerületi TUE
22:30
SC Sopron
Tatabánya
22:30
Lipot SK
Zalaegerszegi TE II
22:30
Gardony

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
19:00
Kjelsås
Florø
19:00
Eidsvold
Moss
19:00
Tromsdalen
Kvik Halden
20:00
Hødd
Flekkerøy
20:00
Asker
Fredrikstad
20:30
Senja
Odd II
20:30
Nardo
Vålerenga II
21:00
Skeid
Rosenborg II
21:00
Fram
Fløya
23:30
Alta

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
22:00
Pčinja Trgovište
Kablovi Zaječar
22:00
Dunav Prahovo
Mladost Medoševac
22:00
Radnički Svilajnac
Timočanin
22:00
SFS Borac
Radan
22:00
Buducnost Popovac
Rembas
22:00
FK Toplicanin Prokuplje
Župa
22:00
Morava Vladičin Han

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jošanica
22:00
Mačva 1929
Sušica
22:00
Železničar Lajkovac
Sloboda Užice
00:30
Bane Raska

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
22:00
Nové Zámky
Galanta
22:00
Nitra II
Marcelová
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Beluša
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Veľké Ludince
22:00
Spartak Myjava
Lednické Rovne
22:00
Imeľ

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vårgårda
19:00
Vänersborgs FK
Lidköping
20:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
19:00
Karlshamn
Tord
19:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
19:00
IFK Eskilstuna
Huddinge
22:00
Trosa-Vagnhärad SK
Assyriska
22:00
Forward

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Olympic
19:00
Limhamn Bunkeflo

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
21:00
Real FC
Gama
02:00
Formosa

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Asia Europe University
National Defense
18:00
Electricite du Cambodge
Svay Rieng
18:00
Boeung Ket

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
15:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Suwon
17:00
Seoul E.
Jeju United
17:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Caboolture
15:00
Brisbane Knights

98 Australia - Capital Territory

Cooma Tigers
12:00
Woden Weston
Canberra FC
12:15
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
North Shore Mariners
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City

748 Latvia - Latvian Cup

Super Nova
16:00
Salaspils
Tente
16:00
Auda
Valka
18:00
Karosta
Limbazi
21:00
JDFS Alberts
Staiceles Bebri
22:00
Priekuli
Smiltene
22:30
Saldus SS/Leevon
Dinamo Riga
22:30
Alberts

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
14:00
Redlands United

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
20:00
Śląsk Wrocław

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
19:00
Dukla Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Dynamo České Budějovice W
15:00
Domazlice W

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
16:00
Jagiellonia U18
Arka Gdynia U18
16:00
Gwarek Zabrze U18
Gornik Z. U18
17:15
Slask U18
Hutnik Kraków U18
18:00
Pogon Szczecin U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Uthongathi
18:00
Royal Eagles
Tshakhuma
20:00
TS Sporting
Moroka Swallows
20:00
Steenberg United
Richards Bay
20:00
TS Galaxy

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Altona Magic
Hume City
12:00
Oakleigh Cannons
Avondale Heights
12:00
Heidelberg United
St. Albans Saints
12:00
Altona Magic
Dandenong City
12:00
Port Melbourne
Eastern Lions
12:00
Melbourne Knights
Dandenong Thunder
12:00
Green Gully
Bentleigh Greens
12:00
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Kosova
20:00
Eschen / Mauren
Delémont
21:00
Zug
Olympique de Genève
21:00
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
19:30
Sion II
Münsingen
19:30
YF Juventus

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
21:00
Rodange
RM Hamm Benfica
21:00
F91 Dudelange
Mondorf-les-Bains
23:00
Hostert

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
11:30
Charlestown City Blues
Valentine
11:30
Edgeworth Eagles
Weston Bears
11:30
Lake Macquarie

227 Russia - Pfl

Zenit Irkutsk
16:00
Kolomna
Chita
16:00
Znamya Truda
Orenburg II
17:00
Chelyabinsk
Dinamo Barnaul
17:00
Zvezda Perm
Novosibirsk
17:00
Tyumen
Khimik Novomoskovsk
18:00
Kaluga
Khimki 2
18:00
Sokol Saratov
Zenit II
18:00
Rodina Moskva
Lada Tolyatti
18:00
KAMAZ
Strogino
20:00
Saturn Ramenskoye
Zvezda Sint Petersburg
20:00
Torpedo Vladimir
Tver
20:00
Smolensk
Nosta
20:00
Ural 2
Mashuk-KMV
20:00
Inter Cherkessk
Legion Dynamo
20:00
Anzhi
Kvant
21:00
Avangard Kursk
Metallurg Lipetsk
21:00
Salyut Belgorod
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Znamya Noginsk
Volga Ulyanovsk
21:00
Krylya Sovetov Samara II
Ryazan
22:00
Fakel II
Murom
22:00
Dinamo Moskva II
Druzhba
22:00
Makhachkala
SKA Rostov
22:00
Dinamo Stavropol'
Krasnodar 3
22:00
Spartak Nal'chik
Forte Taganrog
23:00
Urozhay
Kuban Kholding
23:00
Chernomorets
Essentuki
23:00
Biolog

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
22:00
Diósgyőri VTK W
Astra Hungary W
22:30
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
22:45
San Marino Academy
AC Milan W
22:45
Florentia W
Sassuolo W
01:45
โรม่า

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
22:00
Necaxa W
Puebla W
00:00
Tijuana W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Saburtalo II
19:00
Shukura
Chiatura
19:00
Rustavi
Zestafoni
19:00
WIT Georgia
Odishi 1919
19:00
Samgurali
Guria
19:00
Gagra

3483 USA - USL League One

Forward Madison
04:00
Orlando City II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U20
09:30
Altona Magic U20
Avondale Heights U20
09:45
St. Albans Saints U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Vegalta Sendai W
13:30
เซเรโซ โอซาก้า
INAC Kobe Leonessa W
14:00
Urawa Reds W

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
00:00
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

FC Egg
21:00
Hard

99474 World - Club Friendlies Women

พีเอสวี
17:15
ฮีเรนวีน
Eintracht Frankfurt W
19:00
Andernach
Hoffenheim W
19:00
Freiburg W
Duisburg W
19:00
Bochum
Soyaux W
22:00
Bordeaux W

69697 Vietnam - Women's National League

Son La
16:00
Ha Noi II
PP Ha Nam
16:00
Ho Chi Minh City II
GT Thai Nguyen
18:30
Ho Chi Minh City
TKS Viet Nam
18:30
Ha Noi

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
23:00
Thor Akureyri W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Keflavík W
20:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Tokyo Musashino City
Tegevajaro Miyazaki
13:00
Honda Lock
Verspah Oita
13:00
Iwaki
Osaka
13:00
Biwako Shiga
Suzuka Unlimited
13:00
Matsue City

479 Japan - Nadeshiko League 2

FC Jumonji Ventus
15:00
Parceiro Nagano W
Setagaya Sfida
15:00
Elfen Saitama
Yamato Sylphid
15:00
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
16:00
Nara United
Krabi
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Chamchuri United
16:00
Muangkan United
Kamphaeng Phet
16:00
Ang Thong
Trang
18:00
North Bangkok University
Sa Kaeo City
18:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด

1233 Finland - Kolmonen

TKT
18:00
ACE
ToTe
19:00
Atlantis II
PAVE
22:00
ToU