ufakick

ตารางบอล 19 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Ararat-Armenia
22:00
Omonia Nicosia
Molde
23:00
KuPS
Flora
23:30
ซูดูว่า
Maccabi Tel Aviv
00:00
Riga
Dinamo Tbilisi
00:00
Tirana
Celje
00:00
Dundalk
เฟเรนซ์วารอส
00:00
Djurgården
Sheriff
01:00
Fola Esch
Connah's Quay
01:00
Sarajevo
Budućnost
01:00
ลูโดโกเรต์ส
Floriana
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
โอลิมปิก ลียง
02:00
บาเยิร์น มิวนิค

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เอฟซี โตเกียว
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เวกัลตะ เซนได
17:30
สากัน โตสู
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มาชิดา เซลเวีย
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
FC เรียวเคียว
17:00
โทชิกิ SC
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
Giravanz Kitakyushu
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
ThespaKusatsu Gunma
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
เอฮิเมะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Club Friendlies

Silkeborg
15:30
Horsens
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
16:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Resovia Rzeszów
16:00
Znicz Pruszków
Zagłębie Sosnowiec
16:30
Odra Opole
Tychy 71
17:00
KKS 1925 Kalisz
Tychy 71
17:00
Kalisz
Randers
17:45
Viborg
Unterhaching
18:00
Karlsruher SC
Mainz 05 II
19:00
Schweinfurt
Greuther Fürth
19:00
Hallescher FC
Mainz 05 II
19:00
Schweinfurt
เอ็มเมน
19:30
เฮราเคิล
Mainz U23
19:44
Schweinfurt
Vejle
19:45
Hobro
ไมนซ์
21:00
สตุทท์การ์ดต
Rizespor
21:00
Alanyaspor
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
Austria Klagenfurt
22:00
พาเดอร์บอร์น
Lamia
22:00
Panaitolikos
Anagennisi Ierapetras
22:00
Almyros
An. Ierapetras
22:00
Almyros
Pao Krousonos
22:00
AO Romanos
Esbjerg
22:15
AaB
Skive
23:00
Thisted
Hitthaller St. Michael
23:00
Kapfenberger SV
LSK Hansa
23:00
Wolfsburg II
Nykøbing
23:00
HIK
FC Helsingør
23:30
Næstved
Seligenporten
23:30
Nürnberg II
FV Fortuna Heddesheim
23:30
SV Eintracht Wald-Michelbach
Excelsior
23:45
Helmond Sport
NK Polana
23:45
Nafta
Nantes II
23:45
USSA Vertou
ATSV Erlangen
23:50
Buchholz
Lafnitz
00:00
Hartberg
VfB Oldenburg
00:00
Rödinghausen
KFUM Roskilde
00:00
Holbæk B&I
TuRU 1880 Düsseldorf
00:00
Fortuna Düsseldorf II
KSV Ankerbrot
00:00
PHH Fortuna 05
Loipersdorf
00:00
USV Raika Unterlamm
Buchbach
00:15
Unterföhring
Hessen Dreieich
00:30
Kickers Offenbach
Türk Gücü Friedberg
00:30
Bayern Alzenau
TuS Montabaur
00:30
Koblenz
Rebecq
00:30
Francs Borains
Wattenscheid 09
00:30
SC Velbert
Wegberg-Beeck
00:30
BC Viktoria 1915 Glesch-Paffendorf
DJK TuS Hordel
00:30
SV Wanne 11
Knokke
00:30
HSV Hoek
SV Kloch
00:30
Svu Kapfenstein

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
22:00
Vitosha Bistritsa
Dunav 2010
22:00
Septemvri Sofia
Hebar 1918
22:00
Strumska slava
Sportist Svoge
22:00
Dobrudzha 1919
Septemvri Simitli
23:00
OFK Pirin
Sozopol
23:00
Kariana Erden
Ludogorets II
23:00
Lovech
Lokomotiv G. Oryahovitsa
00:00
FK Minyor Pernik
Neftohimik
00:00
Lokomotiv Sofia 1929

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
01:00
Leiknir Reykjavík
Fram
01:00
Magni
Keflavík
01:00
Víkingur Ólafsvík
Thór
01:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
ÍBV
01:15
Afturelding
Thróttur Reykjavík
02:15
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

Dalvík / Reynir
01:00
Kórdrengir
Njardvík
01:00
Selfoss
Haukar
01:00
Völsungur
Kári
02:15
Thróttur Vogar

748 Latvia - First Liga

Lokomotiv Daugavpils
19:00
Super Nova
Rēzekne / BJSS
21:00
Grobiņa
JDFS Alberts
23:00
Dinamo Riga
Auda
23:00
Saldus SS/Leevon

2 Poland - Polish Cup

Stal Stalowa Wola
21:30
Lechia Gdańsk

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
20:00
สปาร์ตัก มอสโก
Ural
20:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Akhmat Grozny
22:00
Rotor Volgograd
Dinamo Moskva
23:00
Rostov
เซนิต
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - Russian Cup

Chita
16:30
Zenit Irkutsk
Zvezda Sint Petersburg
17:00
Leningradets
Novosibirsk
19:00
Dinamo Barnaul
Legion Dynamo
20:00
Anzhi
Tyumen
20:00
Zvezda Perm
Biolog
21:00
Druzhba
Luki-Energiya
21:00
Dolgie Prudy
Volna Kovernino
21:00
Volga Ulyanovsk
KAMAZ
21:00
Lada SOK
Kolomna
21:30
Sakhalin
Dinamo Stavropol'
22:00
Spartak Nal'chik
Inter Cherkessk
22:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
22:00
Rodina Moskva
Salyut Belgorod
22:00
Metallurg Vidnoye
Sokol Saratov
22:00
Murom
Urozhay
22:30
Chernomorets
Avangard Kursk
22:30
Kaluga
SKA Rostov
23:00
Kuban Kholding

47 Sweden - Svenska Cupen

Lodde
23:30
Eskilsminne
Karlberg
00:00
Brommapojkarna
Trosa-Vagnhärad SK
00:00
Sollentuna
Enskede
00:00
Täby
Vänersborgs FK
00:00
Utsikten
Hudiksvall
00:00
Ytterhogdal
Sleipner
00:30
Nyköping
Newroz
00:30
Gamla Upsala

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
05:15
Grêmio
Bragantino
05:15
Fluminense
Athletico PR
05:30
Palmeiras
Internacional
06:30
Atlético GO
Goiás
06:30
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Brasil de Pelotas
Guarani
07:30
Paraná
Cuiabá
07:30
Confiança
Sampaio Corrêa
02:30
Figueirense

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
07:15
Delfin
Técnico Universitario
00:30
Olmedo
Aucas
02:45
El Nacional
LDU Quito
05:00
Universidad Católica

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes de Oaxaca
07:00
Universidad Guadalajara
Dorados
09:00
Celaya
Tepatitlán de Morelos
05:00
Morelia

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:00
Real Garcilaso
Carlos Stein
23:00
Real Garcilaso
Alianza Universidad
01:15
Carlos Manucci
UTC Cajamarca
03:00
Deportivo Llacuabamba
Sport Huancayo
03:00
Melgar
Carlos Stein
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
Deportivo Binacional
Alianza Lima
03:00
Universitario
Academia Cantolao
03:00
Deportivo Municipal
Universidad San Martín
03:00
Atlético Grau
Cienciano
03:00
Carlos Manucci
Alianza Universidad
03:00
Ayacucho
Deportivo Llacuabamba
03:30
Ayacucho
César Vallejo
06:00
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
20:15
River Plate
Rentistas
22:30
Wanderers
Deportivo Maldonado
01:00
Peñarol
Danubio
01:00
Plaza Colonia
Defensor Sporting
03:30
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
04:00
Phoenix Rising
North Carolina
06:00
Charleston Battery
Loudoun United
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Miami FC II
06:00
Atlanta United II
Bethlehem Steel
06:30
Hartford Athletic

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
20:30
Polokwane City
Bloemfontein Celtic
23:00
Kaizer Chiefs

886 Egypt - Premier League

Ismaily
01:00
Wadi Degla

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
02:00
RSB Berkane
FUS Rabat
02:00
Raja Casablanca
Hassania Agadir
02:00
Olympic Safi
Rapide Oued Zem
04:00
Moghreb Tétouan

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
23:30
Hay Al Wadi

2568 Zambia - Super League

Buildcon
05:00
Red Arrows
Forest Rangers
05:00
Lusaka Dynamos
Zanaco
05:00
Mufulira Wanderers
Nakambala Leopards
05:00
Green Buffaloes
Lumwana Radiants
05:00
NAPSA Stars

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
22:00
Shabab Al Ordon
Al Ahli
00:30
Sahab

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:50
Al Ittifaq
Al Faisaly
23:05
Al Ittihad
Abha
23:10
Al Hazm
Al Raed
00:55
Al Shabab

190321 Bahrain - Premier League

East Riffa
23:00
Al-Hidd
Muharraq
23:00
Al-Najma
Manama
23:00
Al Ahli

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
17:00
Henan Jianye
Shanghai Shenhua
19:00
Guangzhou R&F

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dorostol
22:30
Svetkavitsa Targovishte

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
22:00
Jazz

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

IFK Hässleholm
00:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Rosengård
00:00
IFK Malmö
Eslov
00:30
Olympic
Vastra Frolunda
00:30
Prespa Birlik

5 Brazil - Brasiliense

Real FC
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Paraense

Paysandu
06:00
Paragominas

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
Penapolense
ยูเวนตุส
01:00
Portuguesa Santista
Taubaté
01:00
RB Brasil
Rio Claro
01:00
Osasco Audax
Sertãozinho
01:00
Portuguesa
São Bento
02:00
Atibaia
XV de Piracicaba
02:00
Votuporanguense

41 Europe - UEFA Youth League

Salzburg U19
20:00
Olympique Lyon U19
Inter U19
23:00
Real Madrid U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
16:30
เมลเบิร์น ซิตี้

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
16:45
Sydney II

146 South Africa - Gladafrica Championship

Mbombela United
18:00
Uthongathi
JDR Stars
20:00
Real Kings
Free State Stars
20:00
Tshakhuma
TS Galaxy
20:00
Cape Umoya United
Royal Eagles
20:00
Jomo Cosmos

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

YF Juventus
00:30
Zürich II
Rapperswil-Jona
00:30
Breitenrain
Sion II
01:00
Bavois
Black Stars
01:00
Yverdon Sport
Étoile Carouge
01:00
Stade Nyonnais
Brühl
01:00
Basel II

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
23:30
Brondby W
Køge
00:00
KoldingQ W
Fortuna Hjorring W
00:00
AaB W
AGF W
00:00
FC Thy - ThistedQ

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
22:00
Ružomberok U19
Spartak Trnava U19
22:00
Poprad U19
Senica U19
22:00
Nitra U19
DAC U19
22:00
Slovan Bratislava U19
Žilina U19
22:00
Trenčín U19
Zemplín Michalovce U19
22:00
Podbrezová U19

1004 Canada - Premier League

Pacific
07:00
York9
Atlético Ottawa
00:00
Valour

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City II
16:00
Son La
Ha Noi II
16:00
PP Ha Nam
Ha Noi
18:30
GT Thai Nguyen
Ho Chi Minh City
18:30
TKS Viet Nam

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
01:00
ÍBV W
Breidablik W
01:00
Thor Akureyri W

1233 Finland - Kolmonen

KyPa
22:00
PeKa
Warkaus
22:30
Barca
HaPK
22:30
Liry
SavU
22:30
STPS
LaPa
22:30
Ri-Pa
Loiske
23:00
I-Kissat
JPS
23:00
PAVE
KoiPS
23:00
Kuusysi
RoPo
23:00
TP-47
Kings
23:15
LehPa
ToU
23:45
Riverball

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

Beitar Tel Aviv Ramla
00:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Umm al-Fahm
00:00
Hapoel Ramat Gan