ufakick

ตารางบอล 16 ส.ค. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

เซบีย่า
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
เอฮิเมะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
ThespaKusatsu Gunma
17:00
FC เรียวเคียว
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

สุโขทัย เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Ammerthal
16:00
Nürnberg II
Wigry Suwałki
16:00
Stomil Olsztyn
Schweinfurt
16:00
Seligenporten
Waldgirmes
16:00
FC Giessen II
Hannover 96 II
17:00
St. Pauli II
Darmstadt 98
17:00
Eintracht Trier
เฮราเคิล
18:00
Sportfreunde Lotte
Bonn Endenich 1908
18:00
Ahrweiler BC
SG Finnentrop/Bamenohl
19:00
Rot Weiss Ahlen
Miras Knity Kazan
19:00
Dush3-Zelenodolsk
Neftekhimik Nizhnekamsk II
19:00
KAMAZ
Lac Inter
19:06
Wiener Akademik
เฟเยนูร์ด
19:30
ทเวนเต้
Holzwickeder SC
20:00
Preußen Münster
Kray
20:00
Ennepetal
Schwarz-Weiß Essen
20:00
ASC Dortmund
Sprockhövel
20:09
Germania Ratingen
ดอร์ทมุนด์
21:00
Austria Wien
ลีลล์
22:00
แบรสต์
Ethnikos Achna
23:00
Xanthi
Mladá Boleslav
23:00
Varnsdorf
NK Bistra
23:00
Spansko Zagreb
FC Union Schafhausen
23:02
BC Viktoria Glesch Paffendorf
Zebbug Rangers
00:00
San Gwann
Qrendi
02:00
St. George's

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Altglienicke
18:30
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
19:00
Hansa Rostock II
Tasmania Berlin
19:00
CFC Hertha
Pampow
20:00
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Blau-Weiß Zorbau
19:00
Krieschow

919 Armenia - Premier League

Artsakh
20:30
Shirak
Ararat
22:30
Pyunik

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
20:00
Volna
Oshmyany
21:00
อาร์เซน่อล
Khimik Svetlogorsk
22:00
Gomelzheldortrans

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
18:30
Antwerp
Beerschot-Wilrijk
21:00
Zulte-Waregem
AS Eupen
21:00
คลับ บรูกก์
Anderlecht
23:15
Sint-Truiden

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
22:00
Zrinjski
Radnik Bijeljina
00:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
22:30
TOSK Tesanj
Radnik Hadžići
22:30
Rudar Kakanj
GOSK Gabela
22:30
Capljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
21:45
Cherno More
CSKA Sofia
00:00
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
22:55
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
01:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Junak
22:30
Dubrava Zagreb
Osijek II
00:00
Orijent 1919

245 Czech Republic - Czech Cup

Tatran Sedlcany
22:00
Slavoj Vyšehrad

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
23:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
TPS

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
SJK Akatemia
Kajaani
22:30
KPV
MP
22:30
EIF
Gnistan
22:30
MYPA

674 Hungary - OTP Bank Liga

Diósgyőr
21:55
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
00:00
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
22:30
Gyirmót
Debrecen
22:30
Szolnoki MÁV
Szentlőrinc SE
22:30
Vasas
Szombathelyi Haladás
00:00
Szeged 2011
Siófok
00:00
DEAC
Csákvári TK
00:00
Ajka
Győri ETO
00:00
Soroksár SC
Békéscsaba
00:00
Kaposvári Rákóczi
Nyíregyháza Spartacus
00:00
Dorogi
Kazincbarcika
01:00
Pécsi MFC

1796 Iceland - Pepsideild

HK
00:00
Fjölnir
Víkingur Reykjavík
02:15
Breidablik

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
23:00
Shamrock Rovers

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Ashdod
23:30
Beitar Jerusalem
Hapoel Tel Aviv
23:30
Bnei Yehuda
Ironi Kiryat Shmona
00:15
Bnei Sakhnin
Maccabi Haifa
00:15
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
02:15
Spezia

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
20:00
Jelgava
Valmiera / BSS
22:00
Liepāja
Rīgas FS
00:00
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
22:00
Super Nova

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
22:00
Renova
Skendija 79
22:00
Struga
Akademija Pandev
22:00
Vardar
Shkupi
22:00
Makedonija

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Viking
23:00
Stabæk
Odd
23:00
Kristiansund
Haugesund
23:00
Strømsgodset
Brann
23:00
Mjøndalen
Sandefjord
23:00
Bodø / Glimt
โรเซนบอร์ก บีเค
01:30
Aalesund

2 Poland - Polish Cup

Orleta Radzyn Podlaski
20:00
Pogoń Siedlce
NKP Podhale
21:00
Pogoń Szczecin
Stargard Szczeciński
21:00
Warta Poznań
Chrobry Głogów
22:30
Cracovia Kraków
ŁKS Łódź
01:30
Śląsk Wrocław

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Volgar Astrakhan
Tom' Tomsk
17:00
Irtysh
Yenisey
17:00
Spartak Vladikavkaz
Chertanovo
19:00
Dinamo Bryansk
Orenburg
20:00
Tekstilshchik
Spartak Moskva II
20:00
Akron
Veles
21:00
Fakel
Olimpiyets
21:00
Neftekhimik
Krasnodar II
22:00
Torpedo Moskva
Chayka
23:00
Krylya Sovetov
Baltika
00:00
Shinnik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
22:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Bačka Palanka
23:00
Bačka Topola
Vojvodina
01:00
Mladost Lučani
Rad Beograd
01:00
Voždovac
Metalac GM
01:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Pirot
22:00
Sloga Kraljevo
IMT Novi Beograd
22:00
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

Brda Dobrovo
22:00
Beltinci
Krško
23:30
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
00:00
คิโรน่า
เรอัลซาราโกซา
03:00
เอลเช่

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
19:30
Elfsborg
Falkenberg
19:30
AIK
Mjällby
22:30
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
20:00
Vittsjo
Linkoping W
20:00
Uppsala W
Eskilstuna United
20:30
Pitea W
KIF Orebro
21:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
19:30
Umeå
Degerfors
19:30
Ljungskile
Norrby
22:30
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
07:00
Karlslund
Frej
07:00
Sylvia
Vasalund
07:00
Sandviken
Sollentuna
19:00
Täby
Gefle
19:00
Berga
Örebro Syrianska
19:00
Tegs SK
IFK Luleå
20:00
Haninge
IF Karlstad Fotboll
21:00
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

Eskilsminne
19:00
Assyriska Turabdin
Lund
19:00
Skövde AIK
Motala
19:00
Tvååker
Landskrona
20:00
Lindome
Utsikten
21:00
Qviding FIF

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:30
Goiás
Atlético Mineiro
21:00
Ceará
Vasco da Gama
02:00
São Paulo
Bahia
02:00
Bragantino
Fluminense
04:00
Internacional
Atlético GO
05:00
Sport Recife
Fortaleza
05:30
Botafogo
Santos
05:45
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

CSA
07:00
Cuiabá
Chapecoense
21:00
Sampaio Corrêa
Figueirense
02:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
02:00
Londrina
Remo
04:00
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
07:00
Rionegro Águilas
Jaguares de Córdoba
03:00
Junior
Boyacá Chicó
03:00
Patriotas Boyacá
Deportivo Cali
03:00
América de Cali
Independiente Medellín
03:00
Atlético Nacional
Santa Fe
03:00
Millonarios
Once Caldas
03:00
Deportivo Pereira
Deportes Tolima
03:00
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
03:00
Cúcuta Deportivo
La Equidad
03:00
Deportivo Pasto

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Limón
ADR Jicaral
03:00
San Carlos
Herediano
05:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
04:00
LDU Quito
Universidad Católica
06:15
Aucas

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:00
Juárez
Mazatlán
09:00
Pumas UNAM
มอนเตอร์เรย์
09:06
Necaxa
Toluca
00:00
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
08:00
Real Estelí
Chinandega
04:15
Deportivo Ocotal
Jalapa
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

General Díaz
03:00
River Plate
Guaraní
05:30
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
07:00
Sport Huancayo
Deportivo Binacional
07:00
Carlos Stein
Deportivo Llacuabamba
07:00
Alianza Universidad
Melgar
03:00
UTC Cajamarca
Sporting Cristal
03:00
César Vallejo
Universitario
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
Alianza Lima
Atlético Grau
03:00
Academia Cantolao
Carlos Manucci
03:00
Universidad San Martín
Ayacucho
03:00
Cienciano

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
22:00
Cerro
Cerro Largo
01:00
Rentistas
Peñarol
03:30
Boston River

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:00
Rio Grande Valley
Charleston Battery
07:00
Atlanta United II
Louisville City
07:00
Loudoun United
Saint Louis FC
07:00
Sporting Kansas City II
San Antonio
08:00
Austin Bold
Real Monarchs
09:00
El Paso Locomotive
Orange County
09:00
Las Vegas Lights
Reno 1868
09:30
Portland Timbers II
Phoenix Rising
09:30
San Diego Loyal
Sacramento Republic
10:00
Tacoma Defiance
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Maritzburg United
SuperSport United
23:00
Bloemfontein Celtic

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
01:00
El Geish

1424 Morocco - Botola 2

Wydad Fès
23:00
Tihad Casablanca
Riadi Salmi
23:00
KAC Kénitra
Chabab Rif Hoceima
23:00
Racing de Casablanca
Widad Témara
23:00
Ittihad Khemisset
Kawkab Marrakech
23:00
Chabab Ben Guerir
Chabab Mohammédia
23:00
AS Salé
Sidi Kacem
23:00
Chabab Atlas Khénifra
Maghreb Fès
23:00
Olympique Dcheïra

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahli Khartoum
21:00
Al Shorta
Al Merreikh
23:30
Merreikh El-Fasher

488 Iran - Azadegan League

Esteghlal Khuzestan
22:30
Navad Urmia
Sepidrood Rasht
22:30
Fajr Sepasi
Mes Rafsanjan
22:30
Baderan
Niroye Zamini
22:30
Oxin Alborz
Aluminium Arak
22:30
Damash Gilanian
Khouneh Be Khouneh Babol
22:30
Arman Gohar
Persepolis Pakdasht
22:30
Khooshe Talaee Saveh
Qashqai
22:30
Malavan
Elmo Adab
22:30
Mes Kerman

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
00:30
Al Sareeh

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
22:50
Najran
Al Nahdha
22:50
Al Jabalain
Al Batin
23:10
Al Khaleej
Al Mojzel
23:10
Al-Ain
Al Ta'ee
23:25
Al Shoalah
Jeddah
23:30
Al Quadisiya

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
22:30
CA Bizertin
CS Sfaxien
22:30
Slimane
Chebba
22:30
Kairouan
Club Africain
01:00
Tataouine
Monastir
01:10
Métlaoui

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
14:00
Guangzhou R&F
Qingdao Hainiu
17:00
Beijing Guoan
Shanghai SIPG
19:00
Shijiazhuang Ever Bright

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
17:00
Incheon United
Gwangju
17:00
Gangwon

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
22:00
Sportist General Toshevo
Spartak Varna
22:00
Inter Dobrich
Chernolomets
22:00
Dorostol
Topolite
22:00
Chernomorets Balchik
Ludogorets III
22:00
Kubrat

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
15:15
Uherský Brod
Sigma Olomouc II
15:15
Uničov
Slovácko II
15:15
Hlučín
Banik Ostrava II
15:15
Odra Petrkovice
Vysočina Jihlava II
15:30
Zlín II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
HFK Olomouc
Strani
21:30
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Sokol Lanžho
Humpolec
21:30
Břeclav
Žďár nad Sázavou
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
Slavoj Polná
21:30
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
18:00
Odder
Ringkøbing
19:00
OKS

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
KuFu-98
Honka Akatemia
22:30
Viikingit

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
BKV Előre
Menfocsanak
21:30
Veszprém
Szabadkikoto
22:30
Tatabánya
Lipot SK
22:30
III. Kerületi TUE
SC Sopron
22:30
Gardony
Bicskei
22:30
Puskás II
MTE 1904
22:30
Érdi VSE
Nagykanizsai ULE
22:30
Balatonfuredi
Zalaegerszegi TE II
22:30
Komárom
Papa
00:00
Nagyatadi FC

1578 Norway - 2. Division

Tromsdalen
18:00
Brattvåg
Egersund
19:00
Levanger
Kjelsås
20:00
Fløya
Hødd
22:00
Skeid

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Župa
SFS Borac
16:00
Mladost Medoševac
Radnički Svilajnac
16:00
Jedinstvo Paraćin
Buducnost Popovac
22:00
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
22:30
Mladi Radnik
Železničar Lajkovac
22:30
Trepča
Budućnost Arilje
22:30
Jošanica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
15:30
Marcelová
Nové Zámky
22:00
Kalna n. Hronom
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Lednické Rovne
Imeľ
22:00
Veľké Ludince

47 Sweden - Division 2: Norrland

Morön
18:00
Ytterhogdal
Skellefteå
22:30
IFK Umeå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Almeboda Linneryd
21:00
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Värmbols
22:00
Åtvidaberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Limhamn Bunkeflo
19:00
Varbergs GIF
Prespa Birlik
19:00
Ängelholm

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
21:00
Luziânia
Real FC
01:30
Capital
Formosa
02:00
Taguatinga

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
Forca e Luz

41 Europe - UEFA Youth League

Juventus U19
23:00
Real Madrid U19

909440 Cambodia - C-League

Bati Youth
15:30
Soltilo Angkor
Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
Svay Rieng
18:00
Police Commissary

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
16:30
Asan Mugunghwa
Suwon
18:00
Jeju United

98 Australia - Brisbane Premier League

Grange Thistle
13:00
Toowong
St George Willawong
14:00
North Star

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
15:25
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Marconi Stallions
Sydney United
12:00
Manly United
Sydney II
15:30
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
11:00
Brisbane City
Moreton Bay United
12:00
Peninsula Power
Gold Coast United
13:30
Capalaba

2 Poland - Ekstraliga Women

GKS Katowice W
18:00
ROW Rybnik
Bydgoszcz
21:00
Medyk Konin W
Rolnik Biedrzychowice
21:00
Czarni Sosnowiec W

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
17:00
Korona Kielce U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
18:00
Uthongathi
Royal Eagles
20:00
TS Galaxy
Cape Umoya United
20:00
Free State Stars

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
20:00
Langenthal
St. Gallen II
20:00
Thalwil
Grasshopper II
21:00
Muttenz
Paradiso
21:30
Höngg

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
11:30
Lambton Jaffas
Edgeworth Eagles
11:30
Weston Bears
Adamstown Rosebuds
11:30
Hamilton Olympic
Charlestown City Blues
11:30
Valentine
Broadmeadow Magic
11:30
Lake Macquarie

47 Sweden - Elitettan Women

Sandviken W
21:00
Älvsjö AIK W
Alingsås W
23:00
Lidköping W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
19:00
Zurich W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
16:00
MTK Hungaria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
22:30
Puebla W
Atlético San Luis
05:00
Querétaro W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
20:30
Gori
Gareji
20:30
Tbilisi City

3483 USA - USL League One

North Texas
08:00
New England II

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U20
09:45
Dandenong Thunder U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nojima Stella W
07:00
INAC Kobe Leonessa W
Vegalta Sendai W
13:30
JEF United W

227 Russia - Premier League Women

Krasnodar W
14:00
Zvezda 2005 W
Ryazan VDV W
20:00
Yenisey W
Lokomotiv Moscow W
22:00
Zenit W
Chertanovo W
22:00
CSKA Moscow W

1004 Canada - Premier League

Valour
23:00
Cavalry
Forge
02:00
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

KH
21:30
Horhur I.
Afríka
23:00
Vatnaliljur
Samherjar
23:00
KFB

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
21:00
Sindri
Einherji
21:00
Augnablik
Höttur / Huginn
23:00
Tindastóll

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
22:00
Fussach

99474 World - Club Friendlies Women

Metz W
16:00
Lille W
เอดีโอ เดน ฮาก
18:00
Excelsior Barendrecht W
Borussia Bocholt W
18:00
Meppen W
Freiburg W
19:00
SC Sand W
Duisburg W
19:00
Recklinghausen
Issy W
19:30
St. Liege W
Issy-les-Moulineaux Women
19:36
St. Liege W
Bayer Leverkusen W
20:00
Köln W
ฮันโนเฟอร์ 96
20:00
Werder Bremen W
Soyaux W
23:00
Yzeure Allier
Dijon W
23:00
Stade de Reims W

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City
16:00
Son La
GT Thai Nguyen
16:00
Ha Noi II
Ha Noi
18:30
PP Ha Nam
TKS Viet Nam
18:30
Ho Chi Minh City II

1796 Iceland - Premier League Women

Thróttur Reykjavík
21:00
ÍBV W
Selfoss W
21:00
Fylkir W
Stjarnan W
23:00
Thor Akureyri W
FH W
23:00
Breidablik W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Keflavík W
20:00
Volsungur Husavik W
Tindastóll W
23:00
Afturelding W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Mănoilești
21:30
Sireți
Visoca
21:30
Iskra Moldova

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunny's Kyoto
07:00
Kamogawa
Harima
13:30
FC Jumonji Ventus
Setagaya Sfida
15:00
Yamato Sylphid
Elfen Saitama
16:00
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก 3

North Bangkok University
16:00
Nakhon Si Thammarat
Pathum Thani University
16:00
บีทียู ยูไนเต็ด
Ayutthaya
16:00
Kamphaeng Phet
Raj Pracha
17:00
Krabi
Chiangrai
17:00
Sa Kaeo City
Lamphun Warrior
18:00
Cha Choeng Sao

1233 Finland - Kolmonen

SIF
19:00
Sporting Kristina
AFC Keltik
21:00
Jyväskylä Blackbird
Roi United
22:30
Oulu II
Kraft
22:30
Norrvalla
PK-37
22:30
FC Komeetat