ufakick

ตารางบอล 29 ก.ค. 2563

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
01:45
สวอนซีซิตี

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
00:30
เบรสชา
ซัสเซาโล่
00:30
เจนัว
อูดิเนเซ่
00:30
เลชเช่
ซามพ์โดเรีย
00:30
เอซี มิลาน
เวโรน่า
00:30
สปาล
ฟิออเรนติน่า
02:45
โบโลญญ่า
กายารี่
02:45
ยูเวนตุส
โตริโน่
02:45
โรม่า

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ThespaKusatsu Gunma
17:00
โทชิกิ SC
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เอฮิเมะ
FC เรียวเคียว
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Club Friendlies

FC Isabel United
12:00
Kossa FC
ชัคตาร์
14:30
Veres
Třinec
15:30
Sigma Olomouc II
Slavia Praha II
15:30
Hradec Kralove B
České Budějovice
16:00
Slavoj Vyšehrad
Mechelen
19:00
Jong Utrecht
Fortuna Köln
20:00
Elversberg
Cherno More
20:30
Sozopol
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Senica
Guingamp II
21:00
Vannes
Várda SE
21:30
Zlaté Moravce
Doxa
21:30
Enosis
Enosis
21:30
Doxa
Pyramids FC
22:00
Al Masry
Ermis
22:00
ASIL Lysi
Chrudim
22:00
Pardubice
AEL
22:00
Kouris Erimi
Al Mokawloon
22:00
El Gounah
Aswan
22:00
Wadi Degla
Grenoble Foot 38
22:00
Bourg-en-Bresse
Le Puy F.43 Auvergne
22:00
Troyes
Sigma Olomouc
22:00
Slovan Rosice
Pirin Razlog
22:00
Marek
Oborishte
22:00
Gigant Saedinenie
Bdin
22:00
Parva atomna
Novi Pazar
22:16
Takovo
สโลวาน บราติสลาวา
22:30
Slovácko
Mačva 1929
22:30
Radnički Sr. Mitrovica
Zvezdara
22:59
Polet Dorćol
Krieschow
23:00
Energie Cottbus
Apollon
23:00
Aris
Nea Salamis
23:00
Omonia Aradippou
AEK Larnaca
23:00
Karmiotissa
Xanthi
23:00
อาโปเอล
Tsarsko selo
23:00
CSKA Sofia
Créteil
23:00
Auxerre
Zamalek
23:00
El Geish
Carl Zeiss Jena
23:00
Eintracht Bamberg
FK Kozuv Gevgelija
23:00
Pobeda
Beltinci
23:00
Šampion Celje
Cherno More
23:00
Dobrudzha 1919
Vrapče Zagreb
23:00
Trnje
Táborsko
23:00
Znojmo
Tsarsko selo
23:00
CSKA 1948 Sofia
Sloboda Užice
23:00
Sloga Požega
Westfalia Herne
23:30
Borussia Dortmund II
Westfalia Herne
23:30
Borussia Dortmund II
BSC Süd 05
23:46
FC Brandenburg 03
Lokeren
00:00
VW Hamme
Honvéd
00:00
Siófok
Gerasdorf Stammersdorf
00:00
Team Wiener Linien
Wuppertaler SV
00:00
Germania Ratingen
FUS Rabat
00:00
Khouribga
Knokke
00:00
Cercle Brugge
Sportfreunde Siegen
00:00
Eintracht Stadtallendorf
Bahlinger SC
00:00
Linx
KSV Ankerbrot
00:00
Favoritner AC
Wuppertaler SV
00:02
Germania Ratingen
SV Kuchl
00:15
USC Eugendorf
Schermbeck
00:30
FC Bocholt
Differdange 03
00:30
Fola Esch
Atlético GO
01:00
Cuiabá
FC BW Friesdorf
01:00
SV Wachtberg

2454 Albania - Superliga

Luftëtari Gjirokastër
22:45
Kukësi
Vllaznia Shkodër
22:45
Flamurtari
Tirana
00:00
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
01:45
Partizani Tirana
Teuta Durrës
01:45
Laçi

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
01:00
OB

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
22:00
Valmiera / BSS

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Sandefjord
Aalesund
23:00
Start
Strømsgodset
23:00
Brann
Mjøndalen
23:00
Odd
Sarpsborg 08
23:00
Haugesund
Molde
01:30
Vålerenga

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
21:00
Academica Clinceni
Hermannstadt
23:00
Viitorul

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo
23:30
Uppsala W
Linkoping W
00:00
KIF Orebro
Kristianstads W
00:00
Pitea W
Djurgarden W
00:00
Eskilstuna United

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
00:00
GIF Sundsvall
Västerås SK
00:00
Halmstad
Dalkurd
00:00
Örgryte
GAIS
00:00
Ljungskile
Degerfors
00:00
Öster
Norrby
00:00
AFC Eskilstuna

404 Turkey - Turkish Cup

แทร็บซอนสปอร์
01:30
Alanyaspor

86 Ukraine - Premier League

Kolos Kovalivka
23:30
Mariupol

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
07:00
Toluca

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
06:00
Hartford Athletic
Atlanta United II
06:30
Miami FC II

1424 Morocco - Botola 2

Widad Témara
23:00
KAC Kénitra
Maghreb Fès
23:00
AS Salé

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
07:00
Zanaco

712 Korea Republic - Korean Cup

Seongnam
17:00
Suwon Bluewings
Busan I'Park
17:00
Jeonbuk Motors
Ulsan
17:30
Gangwon
Seoul
17:30
Pohang Steelers

69697 Vietnam - V-League

Than Quang Ninh
17:00
Binh Duong
Da Nang
17:00
Hai Phong
FLC Thanh Hoa
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Song Lam Nghe An
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Viettel
17:00
Sai Gon
Quang Nam
17:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City
17:00
Nam Dinh

1233 Finland - Kakkonen

Klubi-04
22:30
KaaPo

5 Brazil - Alagoano

ASA
02:00
CSA
Jacyobá
02:00
CEO
CRB
02:00
Coruripe

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
07:30
Ceará
Bahia
05:30
Confiança

5 Brazil - Gaucho 1

Pelotas
01:00
EC São José
São Luiz
01:00
Brasil de Pelotas
Novo Hamburgo
01:00
Grêmio
Internacional
01:00
Aimoré
Ypiranga Erechim
01:00
Caxias
Juventude
01:00
Esportivo

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
04:00
Athletico PR
Coritiba
06:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Ferroviária
00:45
Inter de Limeira
Guarani
03:00
Ituano
São Paulo
05:00
Mirassol
Novorizontino
05:00
Botafogo SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
02:00
Acadêmica Vitória

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
16:30
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

Tërbuni Pukë
22:30
Dinamo Tirana
Egnatia Rrogozhinë
22:30
Burreli
Iliria Fushë-Krujë
22:30
Turbina Cërrik
Devolli
22:30
Oriku
Shënkolli
22:30
Elbasani
Besëlidhja Lezhë
23:00
Pogradeci

2405 Estonia - Estonian Cup

Imavere
23:00
Warrior
Noorus 96
23:00
Hell Hunt
Legion
23:00
Here for Beer
Paide
23:00
Eyjafjallajökull
Olympic
23:00
JK Poseidon
Raplamaa
23:00
Eston Villa II
Levadia
23:30
Kohtla-Nomme
Rumori Calcio II
00:30
Lootos
Pohja-Tallinna JK Volta
00:35
Jogeva
Pocarr
00:45
Igiliikur
FC Kohvile
01:00
JK 32.KK

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
16:00
Canberra Olympic

748 Latvia - Latvian Cup

Liepājas FS
19:00
Jēkabpils

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
17:00
Gold Coast Knights

122 Kosovo - Kosovar Cup

Prishtina
22:45
KF Ballkani

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken
00:00
Lidköping W

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
21:00
Gareji

1796 Iceland - 4. Deild

Vatnaliljur
01:00
KFS
Horhur I.
01:00
Árborg
Samherjar
02:00
Skallagrímur
KM
02:15
Hamar
ÍBU
03:00
Ýmir
Afríka
03:00
GG
ÍH
03:00
Léttir
KFR
03:00
Stokkseyri
Snæfell
03:00
Álafoss
Kormákur / Hvöt
03:00
SR
Mídas
03:00
Kría

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Crusaders Strikers W
Linfield W
02:00
Glentoran BU W
Cliftonville W
02:00
Sion Swifts W

1796 Iceland - Premier League Women

Valur W
02:15
FH W
Fylkir W
02:15
Breidablik W

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
16:00
North Bangkok University
Krabi
16:00
บีทียู ยูไนเต็ด
Bangkok
16:00
Raj Pracha
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Nakhon Si Thammarat
Ubon Ratchathani
16:00
Ayutthaya
Chamchuri United
16:00
Chiangrai
Kamphaeng Phet
16:00
Watbot
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Lamphun Warrior
Nara United
16:30
Pathum Thani University
Ang Thong
18:00
Muangkan United
Cha Choeng Sao
18:30
Sa Kaeo City

1233 Finland - Kolmonen

TuPS
22:00
Kontu
Warkaus
22:30
Kings
BK-46
22:30
Espoo II
TP-47
23:00
HauPa
ACE
23:00
PS-44
Jyväskylä Blackbird
23:00
PAVE
FC Komeetat
23:00
Barca
Kuusysi
23:30
TiPS
TPV II
00:00
JanPa
NJS II
00:00
KoiPS