ufakick

ตารางบอล 26 ก.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
22:00
วัตฟอร์ด
เบิร์นลีย์
22:00
ไบรท์ตัน
เชลซี
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
คริสตัล พาเลซ
22:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เอฟเวอร์ตัน
22:00
บอร์มัธ
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
นอริชซิตี
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
ลิเวอร์พูล
เซาแธมป์ตัน
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
22:00
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
00:30
เบรนท์ฟอร์ด

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
22:15
เลชเช่
โรม่า
00:30
ฟิออเรนติน่า
เวโรน่า
00:30
ลาซิโอ
สปาล
00:30
โตริโน่
กายารี่
00:30
อูดิเนเซ่
ยูเวนตุส
02:45
ซามพ์โดเรีย

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
เอฟซี โตเกียว
สากัน โตสู
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
19:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อุทัยธานี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Zamalek
07:00
Wadi Degla
Banska Bystrica
15:30
Liptovský Mikuláš
SV Stiwoll
15:30
SV Thal
Banska Bystrica
15:40
Liptovský Mikuláš
Beerschot-Wilrijk
16:00
Patro Eisden
Ferencváros II
16:00
Szekszárd
SGS Essen-Schonebeck
16:00
SuS Haarzopf
KKS 1925 Kalisz
16:00
Kluczbork
Sgs Essen-Schonebeck 19/68
16:00
SuS Haarzopf
Saturn Ramenskoye
16:00
CSKA Moskva U20
Ferencvarosi TC II
16:07
Szekszárd
Spelle-Venhaus
16:30
Schwarz-Weiß Rehden
Irtysh
17:00
Kaluga
EVV
17:00
วีวีวี เวนโล
Eintracht Mahlsdorf
17:00
BAK '07
Viktoria Berlin
18:00
Teutonia Hamburg
Chomutov
18:00
FK Teplice B
Yenisey
19:00
Kuban Kholding
Pampow
19:00
Eintracht Norderstedt
เซลติก
19:00
Ross County
Süderelbe
19:00
Heider SV
FC Volendam
19:30
วิเทสส์
FC Volendam
19:30
วิเทสส์
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
VSF Amern
SV Burgaltendorf 1913
20:00
Schonnebeck
Germania Ratingen
20:00
Rather SV
คลับ บรูกก์
20:00
Knokke
Veles
21:00
Chertanovo
Lokeren
21:00
Sint-Niklaas
ENPPI
21:00
Masr
Csákvári TK
21:00
Békéscsaba
Veles
21:00
Chertanovo
Lokomotiv Plovdiv
21:50
Lokomotiv Gorna Oryahovista
SKA Khabarovsk
22:00
Zenit Irkutsk
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Brežice
Strani
22:00
Viktoria Otrokovice
Dorogi
22:00
Ajka
Maritsa Plovdiv
22:00
Spartak Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Struga
22:00
Shkupi
Maritsa Plovdiv
22:30
Spartak Plovdiv
Partizan
23:00
Proleter Novi Sad
Szolnoki MÁV
23:00
Kecskemeti TE
SV Hausmannstaetten
23:00
SV Dobl

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
09:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น