ufakick

ตารางบอล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ซันเดอร์แลนด์
19:30
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ดาร์บีเคาน์ตี
19:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
19:30
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
19:30
ลินคอล์น ซิตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
20:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
19:30
กริมสบี้ ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
19:30
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Leyton Orient
19:30
Bradford City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:00
Sutton United
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Swindon Town
Hartlepool United
22:00
Stockport County
Mansfield Town
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Northampton Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
22:00
Harrogate Town

462 England - National League

Eastleigh
19:30
Boreham Wood
Halifax Town
19:30
Chesterfield
Gateshead
19:30
Aldershot Town
Maidenhead United
19:30
Dorking Wanderers
สคันธอร์ป
19:30
Notts County
Solihull Moors
19:30
Oldham Athletic
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
19:30
Altrincham
Woking
19:30
Maidstone United
York City
19:30
Wrexham
Barnet
19:30
Wealdstone
Bromley
19:30
Yeovil Town
Dagenham & Redbridge
19:30
Torquay United

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:30
Aston Villa W
Arsenal W
21:00
Everton W
Leicester W
22:00
Chelsea W

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
Lommel United
RWDM
02:00
Club Brugge II

251 Italy - Serie B

Venezia
20:00
Ternana
กายารี่
00:00
ปาร์มา

155 Romania - Liga 1

Voluntari
20:30
Hermannstadt
Universitatea Craiova
00:00
U Craiova 1948

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
22:15
UD Ibiza
Mirandés
00:30
อัลบาเซเต้
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:30
พัลมาส
Villarreal II
03:00
เลกาเนส

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Gençlerbirliği
Bandırmaspor
17:30
Altınordu
Samsunspor
20:00
Denizlispor
Sakaryaspor
23:00
BB Erzurumspor

99474 World - World Cup

เนเธอร์แลนด์
22:00
สหรัฐอเมริกา
อาร์เจนตินา
02:00
Australia

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Denguélé
22:30
Racing d'Abidjan
Stella
00:45
Lys Sassandra

5618 China PR - Super League

Meizhou Hakka
18:30
Changchun Yatai
Chengdu Rongcheng
18:30
Wuhan Three Towns
Hangzhou
18:30
Tianjin Teda
Shanghai SIPG
18:30
Shandong Luneng
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Beijing Guoan
Wuhan Yangtze
18:30
Dalian Professional
Henan Jianye
19:00
Shenzhen
Cangzhou Mighty Lions
19:00
Shanghai Shenhua
Guangzhou R&F
19:00
Hebei CFFC

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
19:00
Hyderabad
Bengaluru
21:00
ATK Mohun Bagan

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
11:00
Sydney W
Melbourne City W
11:00
Brisbane Roar W
Newcastle Jets W
11:00
Perth Glory W

99474 World - Club Friendlies 3

Lausanne Sport
20:30
บาเซิ่ล