ufakick

ตารางบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Tobol
21:00
เฟเรนซ์วารอส
HJK
23:00
Rīgas FS
Bodø / Glimt
23:00
F91 Dudelange
00:30
Tirana
Zrinjski
01:00
Sheriff
Maribor
01:15
Shakhtyor
สโลวาน บราติสลาวา
01:30
Dinamo Batumi

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
สากัน โตสู
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
วิสเซล โคเบะ
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
เกียวโต แซงก้า

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
FC เรียวเคียว
เวกัลตะ เซนได
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โทชิกิ SC
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มาชิดา เซลเวีย
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
Blaublitz Akita
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Roasso Kumamoto
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
PEPO
KPV
22:30
JäPS
MP
22:30
PIF
PK-35
22:30
SJK Akatemia
EIF
22:30
Gnistan

748 Latvia - Virsliga

Auda
22:00
FC Daugavpils

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
00:00
Jerv

155 Romania - Romania Cup

Victoria Leţcani
22:00
Victoria Horia
Viitorul Darabani
22:00
CSM FC Vaslui
Dunarea Turris Turnu Magurele
22:00
Inter Câmpulung
Dunărea 2020 Giurgiu
22:00
ARD Snagov
Iazu
22:00
Progresul Fundulea
Victoria Traian
22:00
Axiopolis
Unirea Braniştea
22:00
Vointa Lanurile
Someşul Feldru
22:00
Sighetu Marmatiei
Supporter
22:00
Recolta Dorolț
ACS Târgu Mureș 1898
22:00
Codlea
Nera Bogodinţi
22:00
Turceni
Victoria Felnac
22:00
Recolta Danceu
Oltul Curtişoara
22:00
Roberto Ziduri

44 Argentina - Copa Argentina

Argentinos Juniors
03:00
Defensa y Justicia

5 Brazil - Serie B

Operário PR
07:30
CRB

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Raya2
Dorados
09:05
Cimarrones de Sonora
Durango
05:00
CA La Paz

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic

3662 Gabon - Champoinnat D1

Bouenguidi
21:00
Stade Mandji
FC 105
22:00
Stade Migovéen
Mounana
22:00
Oyem
Bitam
22:00
Lozo

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
23:00
Duguwolofila
US Bougouba
23:00
ASOM
USC Kita
23:00
ASKO
COB
01:00
Bakaridjan

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
00:30
Sahab

5618 China PR - Super League

Hangzhou
17:30
Dalian Professional
Changchun Yatai
18:30
Shandong Luneng

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
17:00
Daegu
Incheon United
17:00
Suwon
Seoul
17:30
Jeonbuk Motors

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosí
Aurora
05:15
Guabirá

11555657 South America - Copa Sudamericana

Internacional
07:30
Colo-Colo
Ceará
05:15
The Strongest

11555657 South America - Copa Libertadores

Boca Juniors
07:30
Corinthians
Libertad
07:30
Athletico PR
Palmeiras
05:15
Cerro Porteño
Colón
05:15
Talleres Córdoba

1233 Finland - Kakkonen

Reipas
22:30
PeKa

5 Brazil - Mineiro 2

Boa
05:00
Betim
Democrata SL
05:30
Tupynambás

44 Argentina - Torneo Federal A

Huracán Las Heras
01:30
Sol de Mayo

911987 Bhutan - Super League

Gelephu
19:00
BFF Academy U19

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam
Anyang
17:30
Asan Mugunghwa
Busan I'Park
17:30
Gimpo

99474 World - Cosafa Cup

มอริเชียส
19:00
เอสวาตีนี
เลโซโท
22:00
มาลาวี

5 Brazil - Brasileiro U20

Fluminense U20
05:00
Bragantino U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

อังกฤษ W
02:00
Austria W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Badbaado
05:00
Horseed

886 Egypt - Egypt Cup

El Geish
23:00
Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra

41 Europe - Euro U19 Women

Spain U19 W
20:00
Sweden U19 W
Norway U19 W
22:30
France U19 W

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
15:00
Edgeworth Eagles
Weston Bears
16:00
Cooks Hill United
Lambton Jaffas
16:00
Charlestown City Blues

201580 Maldives - Male League

Green Streets
18:00
Super United Sports
Maziya
23:00
Club Valencia

11240938 Asia - Aff Championship U19

Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
Thailand U19

147 Africa - African Championship Women

Zambia W
00:00
Tunisia W
Togo W
03:00
แคเมอรูน W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Iberia Tbilisi
20:30
Saburtalo II
Sulori
20:30
Dinamo Tbilisi II
Shukura II
20:30
Varketili
Gonio
20:30
Guria

3483 USA - USL League One

Northern Colorado
08:00
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Botafogo U20
Flamengo RJ U20
20:00
Bangu U20
Volta Redonda U20
00:45
Nova Iguaçu U20

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
Ýmir
KM
03:00
Árborg
Hafnir
03:00
Álftanes
KB
03:00
Berserkir / Mídas
ÍBU
03:00
Léttir
Árbær
03:00
Skallagrímur
Úlfarnir
03:00
RB
Álafoss
03:00
KFR

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grindavík W
02:15
Tindastóll W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Setiembre
01:45
Atletico Colegiales

99474 World - Club Friendlies 2

Antalyaspor
05:00
Metal Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 3

Petrolul 52
14:30
SSC Farul
Prostějov
15:15
Znojmo
Vasas
15:30
Komárno
Slovan Liberec
16:00
Dukla Praha
Sigma Olomouc
16:00
Vysočina Jihlava
Mladá Boleslav
16:00
Pardubice
Varnsdorf
16:00
Viktoria Žižkov
Zalaegerszegi TE
16:00
Śląsk Wrocław
Jong AZ
17:30
Jong Sparta
บริสตอลซิตี
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Volgar Astrakhan
21:00
Arsenal Tula
Pawłowice Śląskie
22:00
Jastrzębie
Zlín
22:00
Vyškov
Lisen
22:00
Baník Ostrava
Podbeskidzie
22:00
Pawłowice Śląskie
แก็งก็อง
22:00
Avranches
อูเทรชท์
22:00
เกงค์
FCSB
22:00
Mioveni
Gorica
22:00
Śląsk Wrocław
FSV Optik Rathenow
22:00
Babelsberg
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Kazincbarcika
SpVgg Greuther Fürth
22:30
Ingolstadt
St. Pölten
22:30
Puskás
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
ชาลเก้ 04
22:30
Verl
Warta Poznań
23:00
Chojniczanka Chojnice
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:00
VfL Bochum 1848
Paksi SE
23:00
Szeged 2011
Stade Nyonnais
23:00
Lausanne Sport
Eintracht Braunschweig
23:00
FC Union Berlin
Pohronie
23:00
Trenčín
Radomlje
23:00
Triglav
1860 München
23:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
Grazer AK
23:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wiener Viktoria
23:30
เซลติก
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund II
Patro Eisden
00:00
วิลเลม ทเว
Uerdingen
00:00
Blau-Gelb Überruhr
AZ
00:00
PAOK
Liefering
00:00
Grödig
Sonsbeck
00:00
SV 1919 Straelen
Theesen
00:00
Wiedenbrück
Hannover 96 II
00:00
Ramlingen/Ehlershausen
Fortuna Düsseldorf II
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV II
00:00
Eintracht Norderstedt
Katwijk
00:30
พีอีซี ซโวลล์
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
Donaustauf
00:30
Türkgücü-Ataspor
Rahlstedt
01:00
Altona 93
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:00
Qatar SC
Kidsgrove Athletic
01:30
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Kendal Town
01:30
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Elgin City
01:45
Rangers U21

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

PonPa
22:30
Tervarit-j